Yes, yes, yes, mambo vipi naitokaichota nni na chot karibu kwenye c chotpcast nipodcast ambayo imekuja kwa ajili ya kufanya mapinduzi ya kiburudani hasa taarifa katika njia mtandao wa, wa sauti chota podcast ni nias ambao ipo kwaajili ya kukupa taarifa mbalimbali na kuburudisha mp- m- m- e, e msikilizaji chota ni nia ambao itakuwa inakuletea sto mbalimbali za maisha zinazohusiana mziki michezo na burudani ikiunjuma chota pia ni as ambayo kimsingi msikilizaji kitu ambacho nakushauri tu sio podast ya kumisi kwa sababu itakuwa imeja yaani imeja vitu vya kutosha mno kwa ajili yakowe msikilizaji kwa mwanzo tulikuja na idea kwamba chota chotapodast iwe ni podast ambayo itakuwa inadili na stories za mziki eeza mziki naiiaini aawaskza wengi kwa kwa sababu eh, si okay mtutundu, kwa sababu sio eh, kila mtu tu ndo viko vitu, vitu vingi sana ndani ya maisha kuna ya mziki, michezo kuna taarifa kuna simulizi mtu kutoka sehemu moja kwenda inaelezea vitamgusa kila amkamtataa inakuja tu kuongelea ya ishu ambazo zipo katika jamii hususani mziki na nini na nini michezo e, kwa hiyo e, nakukaribisha ndugu msikilizaji huye pamoja na sisi kwa ajili ya kuweza kuenjoy na kunufaika hasa kili ambacho utaka na karibu sana