nawasalimu wote katika jina la bwana wetu yesu kristo na inawatakia wote heri ya mwaka mpya wa l2 21 hakika mungu ni mwema na kwa neema aliyotupa hata tumeweza kukutana tena katika mwaka huu wa 221 na wakati huu ikiwa ni januari ni mapema kabisa katika wiki ya kwanza ya mwaka huu tunakutana tena hewani katika kipindi chetu hichi ambacho tumekipa jina la yatokayo tokayo mazabauni tunamshukuru sana mungu na ni mimi mtumishi wako El solomon ambaye ninakuletea kipindi hiki na leo nimekuandalia kitu kizuri ambacho ninauhakika mungu atatusaidia na tutaweza muona mungu katika kipindi hiki na yale ambayo tutajifunza katika kipindi hiki nina uhakika kabisa yatatufanya tuweze kuishi maisha yaliyo matakatifu maisha ya kumpendeza mungu katika mwaka huu wote na miaka mingine iliyoko mbele yetu siku ya leo tumekuletea somo ambalo litumelipa kichwa cha somo tusifuatishe namna ya dunia hii maisha ya mwanadamu kwa asili yake yametawaliwa na mifumo na ipo mifumo mingi ambayo inamfanya mwanadamu awezi kuyakabili maisha yake hapa duniani kwa mfano ipo mifumo ambayo ni ya kikabila iko mifumo ya kitaifa ipo mifumo ya kiutamaduni iko mifumo ya kielimu iko mifumo ya kisayansi iko mifumo ya kiuchumi ipo mifumo ya kidini ipo mifumo ya kijeshi iko mifumo ya kiserikali na mifumo kadha wa kadha ambayo kufuatana na mifumo hiyo ndipo hapo mwanadamu anaweza kuyakabili maisha na anaweza kuendesha mambo yake katika dunia na katika kuishi kwetu hapa duniani tunafuata mifumo ambayo hutuongoza kulingana na kazi au shughuli tunayoifanya pia katika masuala ya kiimani tunafuata mifumo ya imani zetu kulingana na dini ambayo tupo na katika hizo dini au madhehebu ambayo tupo nayo na pia yanaongozwa na mifumo ndiyo maana inapo inapotokea unajiunga na taasisi kama ya kijeshi kitu cha kwanza wanachofanya katika taasisi hiyo ya kijeshi wanahakikisha wana wanamsemo wao wao wanasema wanajeshi wanasema kwamba wanaondoa uraia ndani ya askari mpya askari mwanafunzi anapoingia kambini kwa mara ya kwanza kitu cha kwanza jeshi wanachofanya ni kuhakikisha haijalishi liwe ni jeshi la magereza liwe ni jeshi la polisi liwe ni jeshi la la kujenga taifa liwe ni jeshi la wananchi kwa hapa kwetu tanzania au kwa majeshi yoyote yale kitu cha kwanza wanachodili nacho ni kuondoa ule mfumo wa kiraia ambao wewe umeishi wewe umekulia wewe unatembea katika huo mfumo kwa hivyo kama kama jeshi linahakikisha linaufuta huo mfumo na kuingiza mfumo mpya mfumo wa kijeshi kwa nini wanaingiza huu mfumo wa kijeshi wanaingiza kwa mfano tuchukulie jeshi la wananchi la, la tanzania jeshi hili linaandaliwa kwa ajili ya kuilinda tanzania na wao mapigano wanapigana na adui wao wanajifunza namna ya kupigana na adui atakaeikabili hii nchi sasa itakapotokea kwa wakati wowote ule iwe ni usiku iwe ni mchana kwa mfumo wa kijeshi ukiambiwa lala chini haijalishi pana matope pana miiba pana mchanga pana vumbi manake unatakiwa ulale uulizi kwa nini ni lale sasa lakini uraiani mfumo wa uraiani mano yake kila kitu tunasema demokrasia jeshini hakuna demokrasia jeshini demokrasia yao ni amri kwa hivyo unapoambiwa lala chini unalala chini simama juu unasimama juu geuka kushoto unageuka kushoto huo ni mfumo wa jeshi sasa basi katika mifumo hiyo ili uweze kumfanya mwanadamu aweze kuishi maisha ya raha mstarehe mungu naye alitengeneza mfumo kwa sababu mungu alipomuumba mwanadamu na kuumba hii dunia yote alikuwa anataka itembee na ifanye kazi kwa muundo na mfumo wake yeye mungu sio mfumo wa vile viumbe alivyoviumba baada ya mungu kufanya uumbaji wote wa dunia hii kama ilivyo na kama inavyoonekana alitengeneza mifumo yote unapoona kwamba mwezi hauwezi ukawaka mchana lakini mwezi huo huo unawaka usiku jua nalo linawaka mchana kuna mfumo wa namna ya, ya, ya kupata mvua na majira yake kuna mfumo wa mwendo wa bahari kuna mfumo wa kila namna wa namna ya hali ya hewa ambayo ndio inayotawala mwenendo wa dunia kwa ujumla mifumo hii yote imefanyishwa na mungu mwenyewe sisi hatukuhusika kutengeneza hiyo mifumo sasa mungu huyu huyu ndiye ambaye alimuumba mwanadamu kwa malengo ambayo alikusudia yeye sio huyo mwanadamu alikusudia hapana lakini mungu yeye katika kitabu cha mwanzo ile sura ya kwanza kabisa mungu anasema ukisoma ule mstari ule ukisoma mwanzo ile sura ya kwanza kabisa mungu ambaye alimuumba huyu mwanadamu aliweka azimio na ile azimio ananisema yeye mwenyewe mungu anasema mungu akasema na tumfanye mtu kwa mfano wetu kwa sura yetu wakatawale samaki wa baharini na ndege wa angani na wanyama na nchi yote pia na kila chenye kutambaa kitambayacho juu ya nchi mungu akaumba mtu kwa mfano wake kwa mfano wa mungu alimuumba mwanamume na mwanamke aliwaumba mungu akawabarikia mungu akawaambia zaeni mkaongezeke mkaijaze nchi na kuitiisha mkatawale samaki wa baharini na ndege wa angani na kila kiumbe chenye uhai kiendacho juu ya nchi haleluya huyu ni mungu mungu anajitamkia yeye mwenyewe na nafsi zake yaani mungu baba mwana na roho mtakatifu mungu anaziambia nafsi zake na tufanye mtu kwa mfano wetu maana yake mfumo wa mwanadamu jinsi alivyoumbwa ameumbwa kwa mfumo wa kimungu maana yake ana mfano wa mungu haleluya huu mfano wa mungu ndio unaomfanya mwanadamu aweze kutawala samaki wa baharini na ndege wa angani na wanyama na nchi yote pia na kila chenye kutambaa kitambaacho juu ya nchi huu ni mfumo wa kimungu huu ni mfumo wa kimungu wenye baraka zote za mungu sasa mungu huyu alivyomfanya huyu mwanadamu kwa, kwa mfano wake maana yake amemtengenezea mfumo mwanadamu ambao anapaswa kuishi nao ni mfumo wa kimbingu tatizo kubwa ambalo lilitokea ni pale mwanadamu alipomuasi mungu na kutenda zambi akiwa katika bustani ya eden maana yake kutenda zambi ni kwenda kinyume na mfumo wa aliyetengeneza huo mfumo ambaye ni mungu mungu alimuweka mwanadamu katika bustani ya eden akampa masharti ninajua wewe unayenisikiliza yumkini ulishewahi kusikia habari hii mwanadamu alipoumbwa alipowekwa katika bustani ya eden aliamrishwa na mungu mwenye mfumo kwamba mfumo unakutaka wewe mwanadamu utakaa katika hii bustani hautafanya chochote umaona wewe kazi yako ni kuitunza na kuiangalia haleluya na matunda utakula chochote utakachokiona kwenye bustani kinakufurahisha kula ila tu usiguse wala usile matunda ya mti ule wa katikati kwa hivyo mfumo ndio ulikuwa unamkataza kwa kwahiyo mwanadamu huyu baada ya kuasi maana yake ameruhusu kukubaliana na mfumo mwingine ambao uko kinyume na mungu na ndiyo maana mwanadamu alifukuzwa katika bustani ya eden baada ya kufukuzwa maana yake akawa amejiunga na mfumo mwingine haleluya huu mfumo mwingine huu ndio ambao umemwingiza mwanadamu katika matatizo makubwa kiasi kwamba hana amani hana furaha upendo umekoma mfumo ambao haufai una namna zake za kufanya mambo yake huo mfumo mwanadamu aliokubaliana nao akaacha ule mfumo rasmi ambao kwao aliumbwa tatizo kubwa ambalo mungu analiona kwa mwanadamu ni kwamba mwanadamu amekubaliana na mfumo ambao huo mfumo mbele ya macho ya mungu ni mfumo haramu ni mfumo ambao unamwefanya mwanadamu asiweze kukubaliana na mfumo wa mungu mfumo yani system mungu anavyofanya mambo yake tambua kwamba mwanadamu huyu ameumbwa kwa mfano wa mungu yani atafanya mambo yake vile ambavyo mungu anafanya atatenda vile mungu anavyotenda atawaza vile mungu anavyowaza tazama mungu anasema katika neno la mungu katika kitabu cha yeremia anasema anatuwazia mambo mema yaani mungu anatuwazia mambo mema kwa ajili ya siku zetu za baadaye kwa hivyo mwanadamu katika mfumo wa mungu anatakiwa awaze kwamba mungu ananiwazia mambo mema kwa ajili ya siku zangu za kuishi hapa duniani hayo ndio, ndio, ndio, ndio kukubaliana na mfumo ndio maana kama nilivyokuambia hapo awali kwamba jeshini wanahakikisha wanaondoa mifumo yote iliyoko ndani ya mwanadamu ili kusudi utakapokuwa utakapokuwako jeshini manake uwe mwanajeshi uwe askari mtiifu wa mfumo ndio maana kuna askari wale wanaitwa mapolisi jeshi ambao ni military mlitapolis hawa kazi yao ni kukuadabisha wewe ambaye tayari ulishakubaliana na mfumo ukala, ukala kiapo cha mfumo sasa unakwenda kinyume na mfumo kwa hivyo wao wanakupa adhabu zao na ndio maana katika jeshi kuna mahakama zao za kijeshi na kuna magereza zao za kijeshi ili kusudi ushike adabu ukubaliane na mfumo yaani wakati wote utakapokuwa askari kabla ya kustaafu maanake wewe unakuwa kwenye mfumo wao na ndio maana hata askari akistaafu akiwa aki alikuwa na cheo cha oplo maanake atakuwa ni plo mstaafu na akiwa ni major general atabaki kuwa atakuwa ni general mstaafu wa hilo jeshi na hata wakitaka wakitaka kuongeza nguvu iwapo kumetokea vita na wunaona askari walionao ni wachache watu wa kwanza kuitwa ni watu ambao tayari maisha yao yote waliishi katika mfumo maanake wakiwaita manake wanaofanyisha mazoezi ya muda na wanayoingiza kwenda kufanya kazi ya jeshi kwa sababu wao ni wana wa mfumo huo kwa hivyo ndugu msikilizaji unayenisikiliza jioni ya leo ni kwamba katika kitabu cha warumi ile sura ya 12 kitabu cha warumi ile sura ya 12 na na mstari ule wa ile kitabu cha warumi ile sura ya kmi na m warumi sura ya ki na 2 na mstari ule wa wa pili kuna maneno haya ambayo nina uhakika tukifuatana na mimi utaweza kuyaelewa maneno haya yanasema hivi wala msifuatishe msifuatishe namna ya dunia hii bali mgeuzwe na kufanywa upya nia zenu mpate kujua hakika mapenzi ya mungu yaliyomema ya kumpendeza na ukamilifu sikia mtu wa mungu nayenisikiliza anasema wala msifuatishe namna namna ya dunia hii namna manayake msifuatishe mfumo au mitindo ya namna dunia inavyoendesha mambo yake kwa nini roho mtakatifu anasistiza neno hili anasema kwa sababu mkifuatisha manake mtakuwa mmekwenda kinyume na kusudi la mungu kusudi la mungu liko katika uu mstari huu anasema bali mgeuzwe na kufanywa upya nia zenu ili neno nia manaake ni akili yako mawazo yako kufikiri kwako utashi wako ukubaliane na ukubali kwamba unapaswa upate kujua hakika mapenzi ya mungu yaliyomema mapenzi ya mungu yaliyomema ya kumpendeza na ukamilifu haleluya huwa napenda sana mstari huu kwa, kwa nini kwa sababu anasema msifuatishe maanake kuna mfumo ulioko huku duniani mfumo wa huku duniani ni wa ajabu sana hebu nisikilize kidogo nikupe mifano hii michache ninauhakika kwamba inaweza ikakupa uelewa kwa sababu najua na wewe umeshakutana naye mfumo wa dunia huko hivi serikali imetoa ime, ime sheria kwa mfano sheria ya usalama barabarani sheria ya usalama barabarani inataka madereva wote wafuate sheria na kanuni za uendeshaji magari barabarani na katika sheria hizo wametoa penalty kwa wale ambao wata, watafanya kinyume yaani kuna adhabu zilizotolewa moja ya adhabu hizo ina, inamtaka askari polisi atakapokukamata umevunja sheria yoyote mana yake amekasimiwa askari polisi polisiamekasimiwa madaraka na jamhuri ya kukutoza faini faini ambayo iko katika mikono yake ni l 3 kwa kosa moja uliolifany sasa tufanye kwamba wewe unasafiri una unakwenda kutoka point a kwenda point b ukafanya kosa la usalama barabarani mfumo unaotawala dunia unasema hivi upigwe faini ya shilingi el 30 kwa kosa la overspeed sasa madereva wengi na askari wa ovu wanashirikiana kukwepa kulipa ile shilingi elfu 30 dereva anashuka akikamatwa anamwendea askari anamwambia nimekosa kweli askari anamwambia nataka nikuchoze kuchoze faini ya shilingi elfu theathi yule anamwambia hapana ni 3 akitozwa yule itaingia kwenye mfuko wa nchi mfuko wa jamhuri lakini yule askari akikubaliana na huyo dareva akapokea shilingi el5 au elu 1 maanake serikali itakosa mapato yake ya shilingi lu 30 kwa mvunja sheria kwa mwalifu sasa hii imezoeleka hata ukiangalia barabarani magari yakitembea na ukiangalia kwenye vituo ambavyo askari wanakuwepo nchi nzima utaona kitu gani kinachofanyika sasa maana yake huu tayari kwa madereva na askari wa ovu maanaake huu ndio mfumo wao wa kuendesha magari barabarani sasa kwa mungu anataka wewe sasa mfumo wa mungu maanayake wewe kama ni dereva mungu hakutaki we uvunje zile sheria hilo la kwanza huo ni mfumo wa mungu maana anasema usifuatishe namna ya dunia hii namna ya dunia hii ni kuendesha magari kwa kasi na kuvuka vile vikwazo vya njia yani vile vibao vya barabarani ambavo vinakataza kwenda zaidi ya spidi spidithathi sehemu ya 30, wavukaji wa kwa watoto au kwa wagonjwa au sehemu za na pia kwenda spidi asn kuna sehemu imewekwa spidi usikimbiz gari zaidi ya spidi hiyo kwa hivyo unapokwenda kinyume chake manae unakosana na mfumo wa mungu maanake unakwenda kwenye mfumo wa duniaaasaanakuattiw yeye badale ya kukupiga faini akukuandikia ukalipe uendelee na shughuli zako yeye anaamua kujifanya yeye sasa ndio hazina anapokea pesa zako wewe anaweka mfukoni anakuacha unakwenda huo ndio mfumo wa dunia hii ni mfano mmojawapo tu mifano hii iko mingi mamlaka ya mapato tanzania imetangaza kwamba watu wote ukienda kwenye kituo cha mafuta ukajaza gari yako mafuta unatakiwa baada ya kujazwa mafuta wakupe stakabazi inayolingana na kiwango cha mafuta ulioweka vituo vingi havitoi risiti sasa wewe mtu ambaye ni mchamungu unapaswa ukishamaliza kuweka mafuta unampa pesa unamlipa na yeye anakupa stakabazi inayolingana na pesa uliolipa hali kadhalika ukienda dukani menunua bidhaa yoyote kama bidhaa inauzwa shilingi elu 30 mana yake akupe risiti ya, ya shilingi 30 ulizomlipa lakini wengi kwa kufuata mfumo wa dunia hata wale ambao wao hawafaidi chochote na huo mfumo wa dunia unakwenda kwenye duka la ujenzi unaambiwa nondo inauzwa shilingi eli0 nondo moja unalipa pesa ya nondo k mana yake ni shilingi l2 lakini unapewa risiti imeandikwa 0 na wewe unapokea huko ni kwenda kinyume na mfumo wa mungu kwa hiyo sasa umekubaliana na mfumo wa dunia wengine wanapunjwa yani, yani, yani hata hata aulizi anaona aibu sasa hiyo ni kukubaliana na dunia sasa ukisoma, ukisoma katika kitabu cha yohana ile sura injili ya yohana ile sura ya 8 njili ya yohana ile sura ya 8 na mstari ule wa 44 unazungumza maneno haya unasema hivi ninyi ni wa baba yenu ibilisi na tamaa za baba yenu ndizo mzipendazo kuzitenda yeye alikuwa muuaji tangu mwanzo wala hakusimama katika kweli kwa kuwa hamna hiyo kweli ndani yake asemapo uongo usema yaliyo yake mwenyewe kwa sababu yeye ni muongo na baba wa uo uongo hebu angalia kwa mifano hiyo nliokutolea hapo juu wewe umekosea manaake unatakiwa ukubaliane na mfumo wa mungu kwamba unatakiwa ulipe faini ukitoa rushwa manaake uko kinyume na mfumo wa mungu mwanawake umekubaliana na mfumo wa ibilisi kwa sababu ibilisi siku zote ni mwongo na nia ya shetani ni kukuangamiza ukisoma katika kitabu hicho ichio cha yohana ile sura ya kumi sura ya kumi na mstari wa kumi hizi ndio tabia za ibilisi inasema hivi mwivi haji ila aibe kuchinja na kuharibu mwivi ni ibilisi ibilisi kazi yake kubwa ni kuhakikisha anakuibia anakuibia amani anakuibia furaha yako anakuibia kazi yako anakuibia ndoa yako anakuibia biashara anakuibia kazi watu wengi wanafutwa kazi hebu angalia kama mifano ho tuliyokutolea hapa huyu askari anayepokea hiyo rushwa ya shilingi elfu tan anaweza kuwa amebakiza tu miaka yake kumi astaafu au mitano astaafu lakini shilingi el a anakubaliana nayo ni kwa sababu amekubaliana na mfumo wa ibilisi kinachotokea sasa anapatikana sasa na, na wakubwa zake wanaamua wanamfuta kazi kilichomfutisha kazi ni shilingi el a kwa hivyo kazi ya, ya ibilisi ni kuhakikisha kwamba anamwibia kazi yake wengi wanafutwa kazi madaktari manesi wanashiriki katika mambo ambayo yanawasababishia wao wanakosa kazi tayari unaibiwa kazi maanaake umekubaliana na ibilisi kazi ya ibilisi ni kuchinja kuchinja manayake yeye hatakiwewe uishi anachinja kazi yako anaaribu ndoa yako anaichinja anachinja, anachinja biashara yako anaiua wewe unabaki huna shughuli chochote unachokifanya kinakuwa hakina maana kwa hivyo yeye anataka hakikishe kwamba wewe aufurahii maisha na pia anaharibu iwe ni mkulima atahakikisha anaaribu mazao yako atahakikisha anaharibu mifumo kama unafanya kazi ya umwagiliaji anaharibu mifumo yote ya umwagiliaji katika shamba lako hizo ni kazi za ibilisi yeye ni mwaribifu lakini mstari huo huo ukiusoma wa kumi ile b inasema mimi nalikuja ili wawe na uzima kisha wawe nao tele huyu aliyekuja ili wawe na uzima ni nani ni yesu kristo alikuja ili sisi ambao tunakubaliana na mfumo wa mungu tuwe na uzima tena tuwe nao tele ili neno tuwe nalo tele ukisoma katika bibilia zingine ambazo ni tafasiri zingine zimejaza vizuri maneno yale ya asili zinasema ili tufurahie maisha haleluya hakika mungu anatupenda sana anataka sisi tufurahie maisha hebu niambie mtu wa mungu kama kweli umeumbwa na mungu na wewe unataka ufurahie maisha ni lazima ukubaliane na alivyosema mungu mungu anakupenda mtu wa mungu una sababu ya kuharibu kazi yako kwa sababu ya kukubaliana na mifumo ya dunia mifumo ya dunia siku zote ni kukuangamiza lakini mungu anakupenda hebu niambie ukifutwa kazi kazi hiyo hiyo ndo ulikuwa unalipia kodi ya nyumba kazi hiyo hiyo ndo ulikuwa unalipia school fees kwa ajili ya watoto kazi hiyo hiyo ndio li ina watoto wako wanakula kazi hiyo hiyo ndio likuwa inakuletea furaha na amani katika nyumba leo ufutwe kwa sababu ya rushwa wako mahakimu wamekamatwa wakila rushwa wako maaskari wamekamatwa wakila rushwa wanabambikia watu kesi. Sasa ni adui hiyo ni mifumo ya dunia Mifuku, mifumo ya dunia ina namna nyingi wako watu ambao wao hawawezi kukaa bila kufanya mambo yasiompendeza mungu huko ni kukubaliana na mfumo wa dunia ndio maana mungu anatuonya anasema tusifuatishe namna ya dunia hii mwisho wa mungu petro aliandika katika waraka wa kwanza ule wa petro ile sura ya pili ameandika maneno mazuri sana ameandika katika waraka wa kwanza wa petro ile sura ya kwanza na mstari wa pili ameandika kwa sababu watu wamekuwa wakifanya ndivyo sivyo na hii imewafanya watu wamepoteza kazi wamepoteza maisha yao kila kitu katika maisha yao kimevurugika na kimevurugika ni kwa sababu wao wametaka hebu tusome ile petro waraka wa kwanza wa petro ile sura ya pili na mstari wa kwanza anasema basi wekeni mbali uovu wote na hila yote na unafiki na usuda na masingizio yote sikiliza mtu wa mungu mungu anaposema weka mbali uovu wote maanake anamaanisha uovu wa aina yoyote usije uka, uka na neno la mungu watu wengi wanataka walifanye neno la mungu liwe, liwe rahisi vile wanavyotaka wao au liendane na matakwa yao n yani iliendane na mifumo yao wakati mungu ana mifumo yake akisema hapana hapana tambua mungu alimuumba wakati huo yuko mungu na, na wanadamu wawili tu awa wanadamu wawili wakamkosea mungu na wakawafukuza katika mfumo wake sasa isembuse leo tuko bilioni karibu bilioni saba sasa wewe ukimkosea mungu mungu nazani nini anachopoteza kama wakiwa na, na, na, na watu wake wawili aliyowaumba adamu na eva walipomkosea akawafuta kwenye mfumo itashindikana wewe kufutwa kwenye mfumo sasa mungu anasema basi wekeni mbali uovu wote na ila yote na unafiki na usuda na masingizio yote anatotaka mungu mstari wa pili anasema kama watoto wachanga waliozaliwa sasa yatamanini maziwa ya akili yasiyogoshiwa ili kwa hayo mpate kuukulia uokovu haleluya nataka nikuambie hivi mungu anatwita watoto tukiwa na tabia za watoto watoto hufurahia kunywa maziwa yanayotoka katika matiti ya mama zao mungu anataka chakula chetu kiwe ni kweli ya neno la mungu tulisikilize na tuliamini tulipende hilo ndio maana anasema kama watoto wa changa waliozaliwa sasa ya yathamanini maziwa ya akili yasiyogoshiwa ili kwa hayo mpate kuhukulia uokovu mtu wa mungu naelisikiliza ninakusihi kwa huruma zake mungu penda neno la mungu fuatisha mungu alivyosema usifuatishe mifumo ya dunia fuatisha mfumo wa mungu mfumo wa mungu ni kukukomboa wewe mungu anataka uishi maisha yaliyo matakatifu kuanzia sasa mpaka siku utakaporejea kwake ili hatimaye uishi maisha ya umilele maisha yasiyokuwa na mwisho maisha yasiyokuwa na hila maisha ambayo utafurahia kuwepo kwako kwa hapa duniani hakika mungu anakupenda mtu wa mungu nimalizie kwa kusema tu kwa yule ambaye bado hajamwamini yesu wokovu unapatikana kwa kumkiri yesu ya kuwa ni bwana na mwokozi wa maisha yako ninakukaribisha katika familia ya mungu ninakukaribisha katika mfumo wa mungu mfumo wa mungu unataka ili uweze kuingia na uweze kupreti katika mfumo wa mungu ni lazima umkiri yesu kristo kwamba ni bwana na mwokozi wa maisha yako kama umekubaliana na mfumo wa mungu unaweza kufuatisha na kusema maneno haya mungu baba katika jina la yesu ninaomba ukafute jina langu katika mfumo wa dunia na ukaliandike jina langu katika mfumo wa kwako wewe mungu tangu leo ninakataa mfumo wa dunia ninakubaliana na mfumo wako wewe mungu kwa jina la yesu kristo tangu leo yesu kristo ni bwana kwangu katika jina la yesu nimeamini amen nataka nikuambie mtu wa mungu kwa kusema sala hiyo fupi tangu leo umeokoka tafuta kanisa mahali wanapomkiri ya kwamba yesu kristo ni bwana kanisa la watu waliookoka ukaendelee kuukulia wokovu ili ukae katika mfumo wa mungu kwa maneno hayo mungu wangu na akubariki sana tukutane kipindi kijacho asante