kwenye maisha kuna watu pitia changamoto shida tabu maumivu raha starehe furaha huzuni na wakati mwingine mateso yasiyoweza hata kusaulika kabisa katika kumbukumbu za akili na vichwa vyetu kutana na nac si, kwenye stori zetu show hapo utapata stori hadithi na simulizi mbalimbali za maisha wanayokutana nayo watu katika t na kupambana na maisha katika nyanja za kiuchumi siasa mapenzi na mahusiano hii ni stori zetu show na mimi ni negro mc karibu tuwe sote kwenye episodi hizi