sikilizaji na mfuatiliaji wa simulizi na hadithi au stori hii ya mapenzi ya dhati karibu tena katika sehemu au episodi ya pili hadithi na simulizi hii a, ambapo a, katika sehemu iliyopita tuliishia pale ambapo mze, mze joni mchaka alikuwa ndani ya ofisi ya mwalimkuu na mtoto matias alikuwa nje nagafla alikaingia gari jeupe la serikali liliyokuona nambali zinasomeka sk basi bwana leo uh, tunaendelea uh, baada ya lile uh, kuja na kupaki irani pembeni ya ofisi ya mwalimu kuu dereva alishuka na kwenda kwenye mlango uh, wa sehemu ya nyuma pembeni na kufungua mlango wa kushoto pembeni kisha akashuka mtu wa makamu kiasi akiwa amevaa suti nyeusi uh, na miwani midogo ya macho mtu huyu alionekana wa bosi fulani hivi serikalini tu huyu baada ya kushuka naye akalizunguka gari na, na kuelekea mlango wa nyuma kulia na kufungua mlango kisha akashuka mtoto mdogo uh, mtoto mdogo wa kike alikuwa amevalia sare safi nat-na nathifu na, na, na, mpya kabisa za shule sketi ya kijani shati njeupe aina ya tomato vyatu vyeusi vya mkanda kwa juu k safi nyeupe aina ya na mkononi alikuwa amevalia saa yenye rangi ya pinki ya kitoto na mgongoni alikuwa amebeba begi la rangi ya pinki pia lenye maandishi yanayosomeka montana likiwa limechorwa vikatunikatuni katika sehemu ya mifuko ya nyuma na mkono mkono wa kulia wa mbinti huyu ameshika chupa nyekundu ya maji ya kunywa yenye mikanda inayoning'inia chupa hii ilikuwa ni ya kuvaa shingoni lakini mtoto huyu yeye aliamua kuishika uh, mkononi basi bana baada ya kushuka mtoto huyu aliongozana na baba yake alikuwa amemshika mkono na kwa pamoja walianza kujongea na kuelekea ilipokuwa ofisi ya mwalim kuu baada ya kufika mlongoni hata uh, kabla ya kugonga hodi mwalimu mkuu alionekana uh, kumtambua vizuri kabisa uh, mtu huyu uh, kwa, kwa nafasi yake kwani uh, alisikika akimkaribisha karibu mwheshimiwa karibu mwheshimiwa hakimu naye akajibu akisema asante mwalimu naweza kuingia mwalimu mkuu akamwambia bila shaka mweshimiwa basi akaingia na kuketi kwenye kiti cha pili mbele ya meza ya ofisi ya mwalimu mkuu huyo na kwa wakati huo mzee john mchaka alikuwa bado ajaondoka ndani ya ofisi ya mwalimu mkuu huyo na ndiye alikuwa amekalia kiti cha kwanza mbele ya ofisi ya mwalimu mkuu huyo basi mweshimiwa kim jonas kama alivyoitwa na mwalimu mkuu huyo alikaribishwa tena kwa mara ya pili na mwalimu mkuu huyo akarekebisha sauti yake a, vizuri na kutulia vizuri kwenye kiti huku yake yule akabaki amesimama pembeni yake kwani akukuwa na kiti kwa ajili yake basi akimu yule baada ya kukaa vizuri alimpa mkono mzee mchaka wakasalimiana huku akimtania na kumwambia naona mzee wangu na wewe Uh, amekuja kutimiza wajibu wakatabasamu uh, na mazungumzo akachukua nafasi yake kidogo kwa muda uh, lakini uh, baada ya muda kidogo yule mweshimiwa uh, kim, uh, kim jonas baba yake uh, na msichana yule alimwambia binti yake vanessa hebu naenda akapumzike nje uone mazingira ya shule maana hapa ndipo utakuwa unasoma naenda ukayazoee mazingira ni ache mimi na mwalimu tutamaliza kila kitu basi binti yule alionekana mrembo sana na mwenye nidhamu alimsikiliza baba yake na kutoka nje ya ofisi ile ikumbukwe uh, wakati hayo yote yanaendelea mtoto matius alikuwa pale nje ya ofisi huku akishangaa shangaa yote yanayoendelea na wakati huo alikuwa akichezea uh, moja ya taini za gari lile zuri alilokuja nalo uh, mzee ule yakimu mweshimiwa jonas ambaye ni babake na vanessa basi baada ya binti yule kutoka nje moja kwa moja alielekea uh, gari kwenye gari walilokuja nalo na kabla ajalifikia alimwona mtoto mwenzake aliyekuwa pia amevalia uh, sare za shule akilichezea gari lao basi aliamua kumfuata uh, mfuatiliaji wa simulizi yetu hii ya mapendhi ya zati uh, tukutane kwenye episodi ya tatu kwa ajili ya mwendelezo uh, wa kujua kipi kitaendelea baada ya matias kukutana na mtoto vanessa kwenye gari pale nje mi naitwa nelson thomas negro inapatikana pia kwenye instagram kama nelson thomas negro hii hapa ni mapendhi ya zati asante kwa kusikiliza tukutane sehemu ijayo