yo niaje aje aop kwamba ukupoa na basitpatunakuletea wewe mpeni mskilizaji waiki i kiindafanya ts kiinaokaksottadshaykyetuskose Grow up with a trony digital, asante. umekuwa na stori kadhaa siku kadhaa pia kuhusiana na rais wa korea kaskazini ina maanisha km jonu ambaye inasemekana alikuwa naumataba lakini pia wengine wakisema kwamba rahis huyo tayari ameshafariki fariki lakini serikali ya korea ya kaskazini bado haijatoa tamko lolote lile kuhusiana na kifo cha rais huyo apo ambaye alilethishwa na baba yake lakini kabla hatujamjuam on ni kuombe tu kwanza bonyeze alama ya lakini pia abonyeze alama ya kengeleambao itaku huweze kupata zile notifikesheni zote zinazohusiana na pdt kupitia jubonolin tv sasa kabla pia hatunyemjua kim jong jongun tumjue mmoja kati ya watu ambao watarithishwa madaraka endapo tu kama rais kim jong jongung atafariki dunia hivi punde au muda wowote ule basi huyu ndio mmoja kati ya watu ambao wanatazamiwa zaidi kurithishwa madaraka na nchi hiyo hapo pengine kama isingetokea uvumi katika mitandao kuhusu rais kim jong yung wa korea kaskazini basi leo tusingemfamo na dada yong jong ambaye ndiyo mtu mwenye uwezo mkubwa wa kurithi madaraka inakuwaje mtu huyu awe na uwezo wa kurithi madaraka katika nchi hiyo hapo basi shuka na uziu wapa ambao umeandikwa na kichala twitter ambaye unaweza weka kupitia akaunti yake ya twitter ambayo inatumia tron andersco tz lakini pia umesomo nami jejerard Ger- kim myojong alizaliwa tarehe 26 ya mwezi septemba mwaka 1988 kim yojong anatambulika kama ni mwanasiasa ni mwanachama wa poiblopolitic bulea pia ni direkta msaidizi wa chama cha wafanyakazi cha korea wenyewe wanakitambua kama wakers party of korea wpk uhusiano wa yojong na kakake rais kim umekiwa ni wa karibu zaidi kutokana na kwamba walilelewa pamoja wakiwa katika masomoni nchini switzerland baada ya baba yao kuwaepusha na babu yao kwa kuwa hakutaka watoto wake walelewe kama alivyolelewa yeye hakuna kilichojulikana kuhusu shughuli za kim yojong katika miaka iliyofuatia baada ya kurudi kwake korea kaskazini mnamo maka200 au 201 ingawa alipotiwa kufuzu katika chuo kikuu cha kim tusung cha piogian mnamo 207 na digrii ya sayansi na kompyuta inaripotiwa kwamba mwaka 214 alishawahi kushikilia nafasi ya kaka yake alipohitaji muda kwa ajili ya matibabu kwani inaonekana rais kim jong un amekuwa ni mtu wa kuugua mara kwa mara ingawa taarifa za ugonjwa wake zimefanywa seri mwaka 215 iliripotiwa kim Yo jong aliolewa na cho song mtoto wa lieutenant chong liong hi aliripotiwa kwa mja mzito mwaka ule, ule kim yo jong anahesabiwa kama mrethi wa nafasi ya kim jong jongun ijapokuwa sheria za nchi yao zinaweza zikabatilisha na isiwo hivyo kwa kuwa usichokijua ni kwamba kim jong ongun ana watoto watatu mikutano na donald trump kim yo jong aliongozana na kaka yake ya kwanza ilifanyika nchini singapore 218 na ya pili ilifanyika huko vietnam 219 kim jong jongung aliripotiwa kumlaum dada yake kwa sababu ya kutofaulu lengo na akamwondoa madarakani kabla ya kumrudisha aprili 220 wakati ripoti za afya mbaya ya kim zilipoenea aprili 220 vyombo vya habari vilimlenga kim yojong kama mrithi wa kiti cha urahisi kama dada huyo yo jong atakabidhiwa kiti cha uraisi kuna uwezekano mkubwa akaja kuitikisa na kuipa jambajamba kubwa sana marekani kuliko alivyoipa kim jong ambaye ndiye kaka yake kim Yo jong alikuwa ni miongoni mwa wakorea sb wa korea kaskazini waliotengwa mapema na us mwanzoni mwaka 2017 kwa ukiukwaji mkubwa wa haki za binadamu na shughuli za uthibiti lakini kabla hatujaendelea mbali zaidi ikumbuke kwamba ugonjwa wa moyo ndio uliomuua baba yao ugonjwa ule ule uliomuua kiongozi kim jong wa pili kabla ya kumwachia kiti kim jong yung ambaye ni mwanaye ndio huu, huu leo tunaosikia unamsumbua mtoto huyo taarifa za kifo hazijathibitishwa bado yoyote imetokana na hali ya maisha aliyojizoesha kim rais kim amekuwa ni mtu mwenye kupenda kula vyakula vyenye sukari nyingi kama vile pipi wine mbali na hayo ni mtumiaji mbobezi wa sigara pichani ndiye baba wa rais kim jong jongun enzawai wake alikuwa mtumiaji wa sigara aina ya rotham yenye tumbaku asilia kutokea nchini afrika basi leo tuishie hapo kwa kujua kwa ufupi tu ufupitu, maisha ya dada wa kim jong anayetambulika kama Yo jong lakini pia tumegusia maisha ya baba yao kim jong wa pili lakini kabla hatujamalizia nikwambie tu kwamba kuhusu ugonjwa ambao unamsumbua kim jong yung ambao inasemekana kwamba ni ugonjwa wa moyo kama ambao ulimuua baba yao basi tutakuletea makala zaidi kugusia nafasi za uraisi katika nchi hiyo hapo ya korea kaskazini lakini pia tutagusia swala la urithi wa uraisi katika nchi hiyo hapo lakini bila kusahau kwamba tutakuletea na kufanya uchunguzi zaidi kujua ni kweli kama kim jong jongu anaumwa au ni tu ambazo marekani wamomo kuzishikiria na kuziweka katika nafasi ya juu sana kwamba rais huyo hapo yupo hali taabani endelee kufatilia jubon online lakini pia usawa kubonyeza alama subscribe na kubonyeza alama notification uendelee kuwa kwanza kupata updati zozote zile