taarifa kutoka jfm tukitangaza rasmi kutoka dw bo nchini marekani taarifa kutoka kenya visa vya corona vyafikia 396 na vifo 17 waliokwenda kupona ni watu 44 kwa kweli rais magufuli amekwenda kuwapongeza watu kutoka kenya weza kujizuia na gonjwa hili kwamba inapaswa na tanzania tuweze kufanya hii kitu kwamba tuebukane kabisa na mambo kama haya tunapoambiwa kwamba tusishikane ni kweli tusishikane sasa tatizo la tanzania hawataki kuelewa kile kinachozungumzwa kutoka juu kwamba wanapuuzia ndo kinyume hapo tunaenda kuona ssa watu wanakufa bila kutarajia taarifa kamili tukutane saa mbili kamili usiku