ushana habari hizi za maneno ya mungu kama ambavyo ilivyo kawaida yetu ya kwamba tunakumbushana maneno ya mungu iaikakolea mn oe kukusanyika a ale niotamadini whawao tunakumbushana maneno ya mngu halafu pia tunayatendea kanimana kwa siku husika eo inasema kwamba kumja mungu ni ni ni ni mungu mungu mungu lazima ilamn ilaukaaanika an ilmautikujanu ia mtauinha ungia mungu ni lazima umtafuza ili ningio mungu ni lazima nimtafuza unaza kawaka hivo au tazakawaika na namno yote amgliz kaelewa ngia mungu ni lazima umtafuza akuna kujifunza katika bibilia saana ile ishii na tisa na mtali mule wamerikazi yeremia ishiri na tisa aulitaliwake wa kumi na tatutaa hapo kui na tat nani ntaidakuta na kuiona taka kuizakuza kwa moowenuwote hapo i mean, I'm sorry. I'm sorry. I'm sorry. Amen. Amen aieema <muchin> kwamba kumjua mungu <muchin> ili kumjue mungu <muchin> zamanikumjua mungu <muchin> aatari zake ilano mtafuta jamani anaaskiau kaea kumjua mungu pasipo kumtafuta na takenda kujikundatamtafuta kwa namna hiki kwa sababu wako wengine hawalewe nana kutafuta kee hata eo wakatianao wa wo wanatanatana kila wa a aonaama anatafta mungu lakini kuauatungu namna hi naan jamanialask kuona kwamba unatakiwa umtauteu kwa namna gani ili tumiekakuleaugu tumtakute kwa namna gani utagakujiunjano hapa aposoma igakamba nani mtanitakuta na kuniona kimtafuta mungu ni lazima ataonekana jamani kwanesa skili ukiamua kweli kumtafuta mungu mkiamua kujiweka tayari zamili zetu zote kwamba tunamtafuta mungu amekwaidi mwenyewe ya kwamba nani mtanitafuta nani mtanitafuta na kuiona jamani kwaneesa lakini anasema ajeshaau anaendelea vitakani usma u kuna i laiaua aa tatautlaii ntaktaut unaaamo mbalibali t ue ain hauei kua ustaut hate kuonekanjaaniwak tafuta mngu kuwa mioyo mungu awezi kuonekana lakini tukisubiri mak tusimitize mak tulaziishe kutauta mungu mwenyewe na jamani aekunetneaa jaani ataonekana Apse, la kuonekanajl aka nek mby anafanya mambo makubwa huy u amay oma madari ya kwamba alikua anafanya mambo makubwa tunataka tumdue nahapa etu tunataka uone tunataka uone kai zake taonekanaaanilainio tukiamgua kumtafuta ttnia mamoja wote tunaagua kujitoa umtafuta u lazima taonekanajani hatutamona jaania kinyuaaamngu ao eamalikunauaeutautaliuguaetataaanwaakieuaa akagu naongeaa inayoana kwasabau huo nu nu lmungu ambaye anaweakufanya hayo mama sasa wakati mwingine naeli kasabau sisi tunaaza kucanguiza tunaviangalia sisi aaotaman kusikia teeu aubaiya aia mungu hatual Amen. Jemani wale wasifu. Amen. Chote kwa wakili wetu, naye wote fiki. Kwao baba kingo. Jemani wale wasifu. Lakini kwa Imani tutaelea takatifu. Tukaania kwa kweli jemani tuna mia moja. Kinataka sasa tuone. Sasa nikwambia tunamtafuta kwawe Yesu. Lazima atoe mkono. Jemani wale wasifu. Ndio nani ba ama ntalitafuta ukanakwajua takwenda nakunomba nai nionekana kwe aai aonean aij jamani kanaisha skia weikoi meleti tunakua kumtafuta mungu tunaanza kufanya kwa yale madogo tukiwa waa ali madogo hata akua wataka kuyakayi mungu halionekani jamani kanaishwa ski I <laughs> don't ail <muchem> akia <muchem> 我不能说别的了，我一听这个东西，一听这个东我我害怕呢。他那个什么什么什么，最可怕的。因为这个话，因为因为人基本没有。 Não tem lugar o Jamani wale tu. Jamani wale tu. Sisi wenyewe tupo ndani mekano tu. Ukiwa ukijikuta huko hapo. Tusade kwa dhaka. Masikio wote kwaasi. Jamani wale tu. Hawezi kwaamani hawa watu wako mkono kote. Wote nadika. Wewe watu wako kuna wengi hapa. Na hata hata hatukutokwa na haja nyingi sana. Au wewe utaona mimi matendo ya Mungu kwa bwana ndani. Yesu anadhiliko yote ndani. Wako o aanina sikkbadilishe badlie wambe mng a s ii usimagaoito wame aminu ia kuaaatu ya kuonaako malibale jaani nza sik utakute kwa hivi hivi tulivyo tukamua kutata m a kaa ma tunabaa tukaa kaaka Juma ni wale wa juu sana. Je, nimekuja kukufunisha kwamba tukakwepa kwa njia moja. Bila domani kuta kile kitu kidogo, hata sisi baadhi tuwegawa, na tena nasanga tutarudi. Kwa mfano, tuenda kwa boda boda kule la Mtetungaji, tutampelekea 20 lugani ungependa, kuta ndani. Ni kwala hiyo. Kaniwa wao wamea kitu kwa mfano, tutaenda 40 pia tazipenda. Hiki. Kwa nini kwa ajili ya kanga hakuna Tunakopa ile ile moja. Roma na wengine wote mungu na kutokwalo sisi wote tunalipa na mungu. Tumani mwanae kusifu. Unakenda na mamiliia, hii ndio ya maendeleo, kwa mwana na mungu na kicho. Kina mungu anadamilia kuna mimi tupe moja, yote hata kweli. Anadamilia hivi siweze kukopa. Sio 100 na kitu, mwanae umekopa pesa kwa 1000. Jamani mwanae kwapamoja a walikuwa aoa sana aiki kwasaau uafanya kaiya ukasikan oja mn afau nu aanao makubwa aeea tatautnekan aaia eailiewapenda katika bwana au e tusibalikama kaaisibamali aaoangu atautonekan sisiwataka mkautafute uone katika hili ahili uya kazi yako maliyaomnguwataonekan jamaniimamoja te ukonekai il kufanya maajabu na kusaidia sana. Tunao mahesabu sio. Amen. Heko na hizo hesabu. Hesabu ni shilingi. 2, 4, 5. 2 na 5. Bila hesabu 30 na kutafuta kuti utafuta kama peet na kutafuta na kutafuta pia kama azina yoita pe latano ndipo utafuta po fahamu utafuta wa nyana. aa kumja mnaaaue keye kia caak k k ndioutam mnjaaaa aaxaafai aiaaa e an aaftata a atea foa itkaioa o ib ibaa aditbjaanaaoeaa jaani iiio oea katiaaani idalii katika kumdua mungu tunaea ktauta anakaddii yan hatuwezi kukosa kaote kwa ajili ya kumfania mungu kajaaa unaanaliue kum d d m dي na a n nmduwaje huyu mungu tumeamuwaje kufanya kazi jamani mwanesa sikiwe eu wo tunakumbuka kwamba kukone kwa vidii balakii weo neneiza oluka naetata midii yako wala soumwingine sio vyongozi sio mgenanin amaniwaneo sikiw anini makali aaniakitaka aaonekan aeaakitakuta ataonekana ataa kumona mnamani maonekasaaaka kunateaa maaiaa moja aaa ndio hivi haiko jamani wale wasifu wao wale huko tunaambi tumeahidi kwa hiyo pembe beti za siku. Maana hiyo hiyo ni ndefu kumbe kusambilia kile kitoa na hilo ndo mseetu. Jamani wale wasifu. Wao hiyo ndo mseetu. Leo na mwangaza, leo na ponvia. Maana hiyo bibi yetu tumefanya Mungu anatulinua. Jamani wale wasifu. Mungu anatunua kwa tumwanga hivi tumefanya kwa bibi tunashangaza kwa sababu Mungu anakuangusha kipande kngli taongeandakaasabau anaaka aa watoka mai sanaa kunaamamoja zi uzidi kuishi maishaka na kumfania mukai aji lazima kuonekanauonekana alikuwa ni pamoja na jambo hili. Saa 3:00 asubuhi kadri tunavyoona katika mabadiliko ya Biblia hii jema leo. Tupo hapa leo. Tupo hapa baada ya siku ya Shukrani. Kwa hiyo tukumbusha maombi yako ambayo ni utakatifu. Tafadhali kwa kuheshimu tukumbusha kabla. Tukishukuru kwa njia ya dua tupo kwa pamoja naone wewe naona tunataka na a mesi <laughs> kk