yes, yes. mpenyu possible. possible kutana na bwana james mwang'amba james mwang'amba ni mjasilia mali intapina ambaye pia ni mzungumzaji wa kimataifa international speaker kocha wa biashara coach na mkufunzi mbobezi ambaye amebobea katika mafanikio ya kifedha personal financial management pia bwana james mwang'amba ni mwalimu na mkufunzi aliyebobea katika maswala ya ujasili ya mali namna ya kuwa na, na mali jinsi ya kuuza kwenye soko gumu mbilu za kutoa huduma kwa wateja katika kiwango cha kimataifa sanaa za uneni katika makundi mbalimbali kama pamoja na vikundi vya uwekezaji taasisi za kijasiriamani nyumba za ibada pamoja na vyo vikuu ni kwa kipindi cha miaka 1 sasa bwana ames mwangamba anafanya kazi ya kuweza kuwawezesha mataasisi na makampuni mengi katika afrika mashariki kuweza kuzidisha mauzo yao zaidi ya maradufu na kuongeza upano wa masoko yao Yes, yeah. yes, pay habari za wakati kama huu rafiki msikilizaji wa arusha 1 fm uh, mimi ni mwalimu james mwang'amba mwalimu wa biashara mambo ya fedha na uwekezaji na nikushukuru sana kwa kuwa nami tena kwa siku hii ya leo siku nyingine njema ambayo mungu ametupatia na kama ulikuwepo na mimi wiki iliyopita tulikuwa tunazungumzia uh, kipengele cha tatu muhimu ambacho kimwo kwenye kitabu changu cha inachoitwa mpenyo eh, jinsi ya kufanikiwa eh, kifedha wakati wa hali ngumu au nzuri kiuchumi na eh, labda kwa ufupi tu ni kwamba kitabu changu kimegawanyika katika sehemu kubwa nane au sections na kila sehemu inazungumzia changamoto kubwa moja inazungumzia changamoto kubwa moja ambayo inafanya watu wengi wawe maskini wa kifedha na wasipate mpenyo uh, uh, maishani mwao kwa hivyo kwa wiki kadhaa zilizopita tulianza kuzungumzia kwanza kabisa tulianza na kitu cha kwanza ambacho mimi naamini ndio tatizo kubwa sana na kitu hicho ni kukosa ubora katika vitu tunavyovifanya kukosa ubora katika biashara ubora katika kazi zetu Uh, kuto kutengeneza vitu uh, bidhaa au huduma ambayo ina ubora wa viwango vya kimataifa uh, and then tukaongelea nikazungumzia mambo mengi hapo nikatoa baadhi ya, ya ideas au mawazo ambayo anaeza akamsaidia mtu yoyote yule akaanza kuwa mtu wa tofauti na bila shaka ukipata kitabu changu utaweza kusoma kwa kina zaidi ukajielimisha na ukawa ni mtu wa tofauti kabisa alafu tukaongelea changamoto ya pili ambayo ilikuwa ni kuhusu uh, tabia ya kuigana hususan kwa wajasiliamaliukimwona right? mwenzako ameanzisha uh, biashara ya nguo basi na unafungua duka la nguo mwenzako akianzisha E, glosa na weo unaanzisha e bucha na wee bucha kwa hivyo unakuta e, sehemu yoyote ile mtu fulani akianzisha biashara baada ya muda mfupi kunakuwa na mlolongo mrefu wa watu wengine wanaojaribu kufanya kitu cha namna ile ile kwa hiyo hilo ni tatizo na wiki zilizopita tulizungumzia kwa kina na nikatoa maarifa mbalimbali na mbinu za jinsi ya kuwa mbunifu na ninakushauri utakapopata kitabu changu nimezungumza nime, nime kwanini watu hawako kwa nini watu wengi sio wabunifu na wewe ufanye nini ili uweze kuwa mbunifu nimekuorodhesha ubunifu wa viwango vya kimataifa eh, in fact kwenye kitabu changu nime kuna orodha ya makampuni hams ambayo yana ubunifu kuliko makampuni yote hapa duniani kwahiyo kama wewe una ndoto za kua kuanzisha kampuni kubwa sana ni vizuri uanze kufuatilia makampuni makubwa hujue eh? anafanya nini maana ni kampuni kutoka kila sehemu duniani hili itakuhamasisha wewe ili hapo hapo ulipo uanze katika hiyo hiyo hatua ulionayo katika hiyo hiyo ngazi ulionayo uanze kuwa mbunifu kwa hiyo kitabu changu kimejaa mbinu nyingi nimeshirikishana na, nime na wataalamu wa kimataifa wa ubunifu katika kuandika hiyo, hiyo, hiyo sehemu au hicho kipengele skn ya pili kwa sababu kila pia ina sura kadhaa 44 kwa hiyo utapata nafasi ya kujifunza kwa kina halafu uh, tuka, sasa wiki iliyopita tukaanza kuzungumzia uh, I mean, baada ya hapo tukazungumzia kipengele cha tatu ambacho kilikuwa ni kuhusu kuwa na net, network au mtandao wa watu kujenga mtandao wa watu muhimu e, maishani mwako ili uweze kufanikiwa kwao nikatoa mbinu nyingi za kila aina za namna gani ujenge mtandao e, nikatoa baadhi ya taasisi za serikali ambazo zinaweza zikakusaidia ambazo kwa mtazamo wangu e, hiyo yote ni mitandao kwa sababu mtandao ni mtandao as long as, e, unaweza ukakusaidia basi huo ni mtandao mzuri Na, sasa basi kuanzia wiki iliyopita wiki ya jumamosi ili iliyopita tukaanza tuka kuzungumzia kipengele cha nne kikubwa kwenye kitabu changu ambacho ni nidhamu ya fedha ni na nikazungumza kwa mapana na marefu kuhusiana na swala hili na wiki iliyopita nikaanza kupatia kanuni za zinazoweza kukusaidia wewe ili hujihusisha na fedha kwa namna ya ushindi zaidi kanuni za jinsi ya kujihusisha na fedha katika hali ya kushinda watu wengi wanashindwa kujihusisha na fedha bila shaka umeshakusia mtu aseas E, e, e, yani unafanya kazi hela huioni sasa mara nyingi unaposikia kauli kama hizo huwa zinakuwa ni ishara kwamba huyu mtu hajui jinsi ya kujihusisha na fedha vizuri na kwa mtazamo wangu mimi watu wengi sana wana tatizo hili nimeandika mwanzoni kabisa katika sababu mojawapo katika sababu zionifaa niandike kitabu hiki ni kwamba kuna wakati nilikuwa natoa mafundisho kwenye taasisi moja ya kibenki kubwa sana pa tanzania na nikashangaa kuona wale wataalam wafanyakazi wa benki jinsi ambavyo hawana taarifa za mambo ya fedha jinsi ya kumiliki na kusimamia zao yani, jiuuliza, watu za yetu, sisi. Lakini, zao wenyewe fedhazao afsijffww sht uawc hawatendei kazi yale ambayo wanajifunza yale ambayo wanayafaham a hio ikansukuma sanana sana kueza kuandikahkitabu so kwa hiyo basi kimsingi tuanze na jana nipata nafasi ya kukizindua kitabu hiki rasmi kabisa kwa kupitia mtandao wa facbol ambapo ukipata nafasi unaweza ukatembelea och james mwangamba facebook na ukaweza kuangalia atlast kupata aidia ya, ya, ya picha pana zaidi kuhusiana na kazi hii ya mpenya basi kwahiyo nikisharejea hapa tutaanza sasa kuzungumzia kuhusiana na baadhi ya hizi kanuni wiki iliyopita ni zitaja tano hatutarudia kwa sababu ya muda uh, lakini ukipata kitabu utazipata zote tano na leo basi tutaendelea kwa nzia ya sita na kuendelea Yeah. yes yes impagno um, it's possible it's possible