yes guys uh, tis another episodeaea er fa i ni episode ai ieide d this is man talk to bane penye wanaume wanapatana tukudissadwaname pa a zinasadia mademdtanama thaeeof ths in aywa hii talk, hii yetu na leo tunda ku kitu tu rahisi nikiongea na mzee fulani alineambia sin kuingia sanaadna leo tunauliza tu magaiahi la mademuenyu like, mko fr kabisa unawezeka hapa ingie uh, asap uh, ingie i yako angalie mambo mbili tatu amaai hiyo tu ndiotunatakatu nijue iambie tu na unajua hapa hivatuvichangi tunasema tu venye kuku ebutuchapiiismat uh, hey. ma mwanaume nikitnguu sikin <laughs> <laughs> <mwanaume> <laughs> <aje. laughs> ana wakmu zetu hata siku ingine tu moja na mpeati lipataanza siezertimadem watuataunawe mwenyewe unainga auau ama a tunataka kuchezaasimu yaketaa ashike simu yangu junajua kama ni mtutu anajua amaki ataki kue unasemajemi piami usema kitumoa m upenda s kama simu niyako niyako e, onikitumwaa madem anaaee iunini ufanyika unapata tu ale madem a zako akitu kidogo tuwenye watapata pale nwatuwengnptl wana- wana- labda ni, ni tuseme niea ufmanini ktukaahiowao mm-hmm. saa apo io kitumia unishangaza uu wanaendaa wow. kwa, kwa, kwa, kwa, wana- wana kwa sihmuya mtu akijua hizoik bona uende itafute ektuna simu yako wa mu yoaaiwanme liomafi wametueka ahonambeiiwlaouiamaaaa waaa wataademaa naywakenya tunajaribu tutafuka nambaso mi anu k mad uko na simu yako wekauna simu yako kama simu ya ni yangu isasa akuna veaaanaliaasiweiugawaaeana simu yako <laughs> sooint yako ni kila mtu simiake kila mtu imiae aya mkurugenziaiaabaananaa mwanaume ni kitunguu hata mwanamk mi nakwambia uke nairobi ukunademahapa bat walewatu wako wanafrishia mistari huku wengi wanae i biditulenajiona a wengiaa wene ukba imu umebaa tini yako <laughs> so eke ah, simukadiya wedodokmauyo dm iuazl ata kila mahali anaezatoa tunguunae monange tu kia mkenyalnazataka aanu adadataalabda t aonanga veyehataaiathata katsde mwei taesmpesa yakemeenini naza kwashu kubwa naaaliandika mtu mwingine ad at aiaeta ita hata kuambiana du wahilangelengatawachana ho aaa abeunad aingia patepaleieiaanutaiknywad shanaena amak aauanadeniadania biashara naetafuna nyama natukiendelea kiasi kumongeleayasaa sijui kama wasiwetu wene wakowapahivi wamesheazao namadmaaonana pengineautataiao anaayake i ani mi kuna tuawyan ksinashinda payan maybe kuna siku hiyo pawd itakuaitasaidia mahari ukiwa na oasa minauliza nwatu wenye mameshea pad kuna tofauti na kupea na simu kwelisasa kama simu yako ushamwambia pad yako kingia tuhvi kuoa sitaingia ngalia kila kituwenye natakanga nnaja dem akiingia kwa simu yako unaweza pata anaat naeat daa dm lani zote atuaa zinaroongoa anenda na jina banamade mawajauae Ah. watu wengine wananambia huku koso wenyeamamiandugu ma pengineaanafanyaakabamy asimu ni a mwenye simumasingie kwa simu yabo eh, maakama sa nae mwingine ni, ni, na ni tekno mm -hmm. aknaaeaaaaa <laughs> <usi confused. laughs> <laughs> aa <laughs> anyway, machali zanuao iae tushawachapia madem singie simu ya mabo ongea aame a meapiwa singe muaoetamu yake aketu na yake akue na aebok yake aaayakesingiuangalia hivo utapata relationship yenye na ka ver many years tupatane mwanzee next episode mwanze tukiangalia vitu zenye zina afect men na tukiziongelea ona mont esectiech