Hey people welcome to think it ain't illegal yet today i am a bit syked up i am here sitting down sipping on something uh, it's water please respect yourself are you thinking i'm sipping on something dangerous it's water iam pretending to be drinking something else so it's in a grand glass hekik nameru <speaking> ikuigongane <in English> apo arna elsipigane Anyway, uh, it's been a minute. I keep saying this all the time. I'll stop that. It's been a minute, but uh, anyway, here's what I want to say. I had a conversation a few weeks ago with a few people, and it sounded a lot like a space. It sounded a lot like the, the kind of conversations we have on space, but it was intentional. I was just trying to to to, to, to, to go to the person on the ground. So, uh, uh, these two fine women were having a discussion and I, and I asked whether I, would, I could record them and asked them a few questions about the things about the guys uh, who they meet, the things that turn them off. Uh, this is now not you uh, who drives or who thinks that he, you're a top-tier gentleman. This is for the guys on the ground. CC. Let me say it like someone very famous on spaces. Sisi sisi Ask those ones. So this is a conversation uh, that I bumped into, and it was about what are the turn that women find in men. Those things that ziwa, zima, like you see a guy do something and ah, irritates them. Or in a relationship and none of them are married so uh, I couldn't ask questions about that pertain to marriage but dating and relationships and sex and all that stuff were covered so I just want to dive right into it that's this is just the intro so hold on for like five seconds for a small musical break and then we dive right into the conversation thenfeedbacksmnajua tunipale mwisho baadaye yeah. on twitter on facebook and in peson in case tunajuana chees people let's, let's, lets get into it At your ni na tdemwanaume akolai i mamamwanaume amejipigalauhi naandikatamamamejipiga zimetokeakipatana nayee hata hiyo aya aiko anakatu shidaanakatuf <laughs> <Yeah>, <laughs> Uh, uh -huh. mwanaume mm, anajipaka zilamba, lamba I, that's a ton of, na iamaashindi akijilambalambana mwanaume unaweza unaweza mtres kwenye yako na pikcha zake jupingi i uingia aebo yako kilimani ako hendegwa riru an mm-hmm. utajua tu tunapatanae mm-hmm. <laughs> mm-hmm. kwa soko wanafanya kazi za wanawake <laughs> <laughs> wana kwa kibanda kibanjana dem lakini utapatanae ako na dem batanafanya yendo anapitia soko achukue nyanya vitu kwani dem yako kazi gani na sii metoa kusema hapa me kazi kazi kaa si ati lazima ni za dem ni za mtu kama uko na dem, <laughs> dem unafaa unamwambia beshika hi mm-hmm tutakula tutakula ni ama shika hii panga vile be tutakabehiana viltaanabai anya vitunusuabeo kwa kibanda, nyanya, vidungu, kwa nyumba yako amekwambia kibanda hivi unaona mm-hmm. unaenda Rizzo, unaenda kuchukua nyumbataao amekwambiab do bwana khuua ndo sieedemdo kama uko mwanaume anakaaa kuliiwakama ihelangu mi naoina shdaalakini amwezi enda mapeke yenyu mtu anatoka simu kama anatokanajichukulisha <laughs> simukamatnilienda out so nimeketi kando niko na shti yangu kando kulikuwa na maboy time ya kulipa bill blmefika mjamaa amechukua simu ameanza ameenza kujikibi huh? jotaekuamba alipe bly ni mwanaume umeenda out na umeendautnamabo changia liab kama ilikuwa tatu alikuwa hey, na punch thautatusemazamaalnaarusha mwenye analiasitukeicndo chionde kukaap Code. like mna badhe mna demi yako ah, si watu wanashona vitenge hao yao uh -uh. Eh. yani toja zingine like ukishapita a age juu metoka, umetoka umetoka umetoka hiyo like the more you unagrow, mm -hmm. the more una grow una- una grow ni... <laughs> eh. okay. tuseme mi nanavazierawai mimi nikienda kutoa jinsi yangu kwa na kwambia bepsnivutai gani mm. ingine izi tan tunaogemea tanofingine kwangu ni kwambia kuambia mashida zako kama mwanaume ingine, yani, mm -hmm. like, kun, mashida zingine <laughs> <Mashidile>. zingineyani <laughs> <laughs> kuna mashida zenye ufai kushinda ukiambia manzi yako like kushinda ukisema shidaunalia shida kila <laughs> siku <laughs> ulemsiba unamwambia nataka kuna niendeukkuna na ngoja na ngoja iaakivana ntakutumia diligani hata anaye dili inaivaa e uh -huh. ambia tu mtu be hata kushinda ukipea mtu upsa ziko ama ashinde akingoja mwambie tu beba enye leo nikovsina do you know, at least Jipanga kama mwanaume unajipanga aji na mren yanjipanga likate hiyo salari yako jekee jipangehta ojua manzi yako anaweza kua msiki ti unaeza kuambea chunaeza kutafuta fren kukopakopa jekee kitu uh-huh. uh, kitu inasimamia ina, ina, ina, p Uh, kama unataka kuoa oa oh, okay, ukiwa redi you know? si atii ile time unataka uh, kitu ama dimu yako maybe amegonjeka ndo unaanza kukopa watu udosinakumbuka ah, kuna penya tuli- tuli- pena tulichangishaawatu wakienda kupata watoto ama no Sina watu wakienda hiyo kujipanga pia. pia vitu zingine zina kujenga huwezi sema uta, utapanga hti ugoje like, yan ngoji ati ile sku takuwa bilionea uh-huh. ndi uta, utakuwa na watoii ama ile siku unajua kila kitu tuseme like, random, uh-huh. okay unajipanga yes but for uh, me nasemanga ile ile ile cha- tasi inakuja heavy task enye na niroa inanifanya nikwe motivated na inafanya niongeze effort uh-huh. You kama hard for you and hakuna uh -huh. kitu nakumotivate hapo but uh -huh. mtoi inafanya dusilale unachapa uh -huh. una job unaona unaona unataka kuwa better every day nikwambie kwa nini ongeze shida <laughs> <Achara> minikuambiec <laughs> mhacha nikwambia saa hizi ningesema okay. yeah, mm? nataka kulala hivivee niko skuli nataka kulala sawa sawaskia nisema nataka kulala tu hivyo naweza vizuri sana hakuna mtu ansumbua lakini kuna ka mtu kanakimbia kimbia, kimbia kwa nyumba auwezi sema unalala lazima akule sasa wewe unasema mtu huyo anachangamsha watu wa yeah? on the other hand kwa nini niongeze shida <laughs> walisema so, wanakuja na sahani yao nacha tutaonwanakuja na sahani yao si uongo uongoina ukaanisha na swali inabadiliaacha <laughs> niulize swali ukishaenda no... okay, intervy umeaplayi kazi umepata kazi unashindaga tena ukirudi kuintervyew si so, kumaanisha vilumej adreessi ah. ode vilumeji adress vile uko agressive i itaumeangusha so yeah. oh, eh. <laughs> <laughs> point na fujkonini <laughs> <laughs> <laughs> <Apana, laughs> vitaiekoakipatukipata kazi naenda nanua suti sasa ndio watu ukujange uk umeshin zaidi ku nazvitu zinakufa mnatakanga za nl mnatakanga za ninizikiuf Chopin. si ulipe bili ya stim ama ya maji iyo imesaidiaulikua unalipa hata ht akiingia ya pesa imepungwa ulikuwa unalipa bl Mm -hmm. yes, yes. Oh, okay. nyumba, ah, ah, na hiyo appreciaion inaenda heaha arana hapana chakukasa apreciaion inafaa kuwa inkindsiwezi kuja hapa, hapa na maua bure Nice. plus uimiudam kama zei toka nairobi mm -hmm. udam amekaa mm -hmm. hey, no. you know, mm -hmm. na naye miaka kumi uzei hata mtoana hii nairobi ama pakisho ana memor zakoati mnapigana hapaeebhata sidubaaa kwani kwa mnapangia mtu pesa yake kusema tu kitu kweliia like, hiyo ni pesa mzuri mnasema mm. mm. <laughs> <keys, cookies, laughs> <kukis. laughs> nini <laughs> mabo wakienda faukiambia mtu, <laughs> mtu um, unapata maboys kila weekend wataenda out mm -hmm. wengine mm -hmm. ama kuna wale tu wanapenda mm -hmm. tu kupati mm -hmm. k ukipiga kila kila wiki kila eh, eh, weekend. Nini, kila nd sioniaama4k k sindo chuko tu amba bebakobetata naivashaeiuaeda ya6imetosha Hey. kufanya nini mwangaiani hiyo nyumba mmekaa miaka ngapi alafuhistoria <laughs> <laughs> uh -huh. uh -huh. like, tuseme o exam mmekuwa naoros na maybe mko na issues tu uh -huh. unapata of course si madem tunakua na mafeelings ile utaki umenyamaza uh -huh. mwanaume mzima pia hati yananyamaza unanyamaza nini address it like ongea ongeaimadem yeah, <laughs> tuweikairikahtasiik atunawtunaingia wamlauefuramandazianyamazi kama wanawake wa <laughs> <laughs> wna nyamaznanyamazikonaiiatunama niweuko iamiwmekoshta kama niako na makosaose hah <laughs> n hivi nahivimi ninakama wendo umekosean siku hizita nikuambie siku hizi watu story maybe wanagezatmb wendo umenikasirikia butsin utaki kusema pole uh -huh. unaninyamaziadatukuje una hiyo siku unaambia pole uh -huh but since pole unaona tu aaaamawa nyumba tunakaa same house unaingia umenikosea naweunaingiad hata kama nini nikalishe chinu niambie the man of e ndo naikalisha namba ulifanya hivi na hivi aikuni bamba unaona unaanamba mtkangi hivi na hivi but si mnapitana kwa nyumba Ay, what, what, Jesus, what, what. <laughs> me day turn off. Today is that day. Hey. Uh-uh, turn off the day. Queen. day <laughs> Sazine, silenzi, na mzuri. Mm-hmm. Na amani hizimaesieoaai afa inafanyika. Inafanyika. inafanyika na kichendo nas zinavunjwa tu moja moja siku mbili kwa aatatu aikieee indo inafanya watu anauana mm-hmm. unapata uu amenyamazia ssau nanashindo anaongia na nani unacheka hapo na tunnyamaziana anashika viasa nakupasua na kugonga nayo juu You know, we are baby nd iliongea na nyokaafunge mbelu mpya bnaenye iko iui vizuian atisasa mtu awezi kasirika ya nyama anyamasa zingine si ati Yeah, nikupikia hey. na sasa hiyo hiyo anikupikia nniongeleshe niua food hakuna heshima mm. mm -hmm. definitely I'm supposed to na supposed kukuserve smile unaona hvo mm. uuuu naunaonabsainakua ile siana mm. naweza pikanisha tu hivo iasira iko hapa kuna sawa iko hapaiodkunaa ikoingineaainikama mi nikasirike alafu nikose kuba tken mm -hmm sasa baliasasajuu nimekasirika ati nikose kunini kwa kwa sababu sababu sasa sasa si sioni unasema hautakuja ajalietiuninwtu food juu sikumotivate this and responsibilities iko iko one side hasira na mambo the other side Mm hiyo -hmm. hey, ndo mi nasema watu wakasirike washike mood zao mm -hmm. lakini <laughs> chakula hizi vitu zingine zote unaona cancel unaonawezi isaidatikwa sabu sasa ngoja waca nikuulize kama ni mtoii amekukasirisha Mtoini, mtoini. Abana, sin the same thing apanaaose kukula uh -huh. eh? mm -hmm. so, <laughs> <laughs> something else What other turn is there? What other sana niambia inginea n30 yani, uh -huh. na hata una project yote unafanyanga It kazi doesn't... yako tu hiyo iko tuiyo group yenye uko nayo yani mnafanyaka kitu unajua uh -huh. okay, I mean, the, the things that your eia ni vitu zenye uya watoto wako <laughs> inaaa <It laughs> ishikilie mahali mwanaume kazi yake anashinda kwa nyumba ni movies hakuna ituingine <laughs> na kama <laughs> yani, not even busy like anaingia kwa nyumba mm -hmm. ameingia shawa amekuja amechukua remote ingiwamamingiaa sasa mm -hmm. na kama umejipanga biashara zinaingiza ka kitu biashara zinaingiza kakitu. kwa busy busy busy si ati unalala like una na mtu tena <laughs> <Nisha hasol. laughs> siku <Uzi> of kawa <laughs> nameona labda powafkira sharia anaingia tu kwa nyumba ya yes, sana tuseme kama saa ni banka mm -hmm kazi yake bank unaona mm-hmm. ana, ana yake Una get, mm-hmm. kama uagkamaaimimeliogros hey, ya hey, mm-hmm. mm-hmm. yake ni60 mm-hmm. unapata zimedidatomb30 mm-hmm. bills za nyumba hata bl zenyewe hazitoshi mm-hmm. so pesa ikikosekana nifuliza na ps za simu mm-hmm get something have a project si lazima unaona like f kuna shamba like kuna mangunia nde upande ka project si mwanaume <laughs> anachukua amuongee hata hata anything sua endeufanyeka mauuaisi ukimwambia naa amwongeeaukimwambiaanasema unaeka maisha high class. <alikanyanga>, demdobeaata uskikashamba kananunuliwa mahali beunaka miaka kumi usk ananunua shambaanamwita oh. oh. <laughs> hey, <muna> beba <laughs> like mtu anasema hey, na, hey, unajua nini uski unajua kuna kashamba mahali mm -hmm. game me like <laughs> <laughs> uh, mm -hmm. like ana like, so kubet. I, i think for me, nasema, we, we support unaona mm -hmm. limits hiyo like, venye unasema kujipanga biashara mahali before 0 tuko na investments emesaa niku kazi etu ni kuleasawatoi unaona 60 ikifika unakimbizana huko ukia mzee like hujajipanga unakimbizana na uzee uwezi fanya kazi zingine juu nini yako hata una hiyo energy so mi hiyo kujipanga sana um, aman responsible for me ni attraction yake ni 101, mtu responsible mtaona <laughs> <laughs> ni <mizi, tukunako> <laughs> <kitu> <laughs> <laughs> <laughs> financial security lnimmtmtuako nahata si lazima ukati uko na uko na ile idea like you have something idaimn no, unaweza kuwa na idea na bibi yako pia na kubus uh -huh. assa mtu ana idea ana anything politics ana kazi yake ni kuongea kuongea story za so, yani, politics sana uonekuongeazasaa yani, mm -hmm. ana hakuna kitw anafanya kwao hakuna akuna kitanafanya kwenyunaakonao niwa ni okay, ni friends wale hii pia like w kazi yako like so yakokisema uko na emergency yoyote au call bomwenye like, unawezamsaidiane tu ni ulev annajua kuna mahali niliondoka tu tu <laughs> jakituailiitwa <laughs> kiongozi na bos mpaka nikaanza kuona ni kama hapa kikiumana nimi pekee naweza tafutwa siku sikumi naweza tafutana friends mwenye una call, i need k na huyo up si ni pesa ya mtu niko sawa naelewa cha si pia naelewacha unasembstaki unakasirikia pesa ya mtu naelewa mtunaelewa yes but pia ikikosekana inakosekananga nashika nimesema nashika chenasema pia najuu pesa inakosanga mm -hmm. eh, eh, basi but, eh, but nashika inakosangauspanesaashikaa kuwa na mabishto wanakusaidia wana wanafanya exactly. wana, wana pia utake kuamka asubuhi mm -hmm. si leo leo naenda meketi mahli ni pombe tu mm -hmm ama wanaeza kuambiamaumbokaatan lndhiv nahinak ned hata si tunawadiss lakini ni kwenyu ni, ni, ni, ni. mtu umemake it e ime <laughs> unajisikia kiongozi yeah? make. chief chief, chief, chief. <laughs> mkubwa mwheshimiwa ulipita na kale kade kitu ingine ni una brag kusema amwanaaiushine ile ni yangu ile ni yangu ulifanya radio station ingekuwa kato kwa as a man okay, mali yangu mali gano umeshukisha <laughs> as in, <laughs> It's like unaambia ati ati meet. ati unataka dress dress dress dress to kill. Dress to kill kill umenunua no hiyo pesa tae mnamunatakaumenunaoeimetumiao nywelea ataunafaa ku <laughs> ukitaka kwenda na mtu mwaali unashika hiyo sijasema ununue ngueniaa asimi hivosijasema uluasskitu inginearah Hey, ziniininunaona iki t umejana na mt omeananamo so lau mtu ajui unafaa ku- ajui nyweleyako mbaya ama mbaya ama okay fine kama maybe tuna tunaingilia sana story ya ama nini <laughs> ba tunaongelelea pia wengine wenye waeziongea wanasaa kuongea lakini ongea awaeziongea unapata uh-huh. mtukama uh, like daily, daily. mmimi kivyamo mimi kwangu tan kubwa sana ni kuambea mtu beaukia hiyo beb beb ki fine faina wkhik like daily daily wamka naenda job home late na h but reason rizonkukwa life yangu fain unipende tujengane fani hizo vitu zote zenye watu wanafaa kusaidiana unaona but i find it, i find find it okay naona butfint chali kuniambea beba shikaitake mm. ndoji <laughs> takatu stuliwe na empesaiyo <laughs> uh? mm -hmm. hmm. so tu tu kushinda ukiitisha ukiitishaeuii kama viledema na kuliza tupike Taha nika wanachukia wanachianachikiasaikulsehemu si unafaa pia kujwa si kila time ni kuombe pia angalia <laughs> hmm? nasikia na wejua angali ujuenaskiaa kit wingine chafu <laughs> story kuna time nimeingia kwa maji hm? chele ameingia kwa maji aki mtu anakajwaka ache ile time tu alifungua mdomo si wapende maji ile tu, ni how much mimi Iyo, ha, ha, how much tu mask tuilikua imetataa ingine kwaa na unapata m niaapendi maji be like, kuna anaapendi kuna afum za hata uhata 00 kuna afum hata za0 bob kuna body za na kunaza5 <laughs> na mt alisema atimen na uvaeskuhizi unavuna kili cha pandonakupigtn nadematak kukudem ma tangelakikuonyesha madharauutaemaudem na ringo naeeaj ni mm. hey, hey, hey. my friend no kuhmyrinno penda <laughs> hmm. maji wat wapende majiwat wapende majibuba jipakekapa film nukia vizuri a kama una pesa na hapo vizuri ai utadanganya kadeo nautoke apo nj akia eka eka shidakanni moja kando chagua kandochagua usikose pesa na unuke vibaya mauga wamejaann aona pesa lakini uh-huh. mtu anakaa utaingia box Mbiu sana sanma tu ogao unatetemeka magodi yeah ni respect but nukini heshimu nda kueshimu usiposta kuheshimu iyotunijendomwanaumeana heshimabee kuna heshima mm hadi -hmm. kuongea za makanga anakusalimua naski unaringa shoe yangu alikuwa hapo hata ukiaddress manzi yako simshautie yeah. ukimwambia na na loto naloto na atasikia sana hiyo hiyo tu kwanza Spendu. Spendu. Spendu. Spendu. Ehemono, drama tabiu iyo sin dimaibao kama mwanamke kumbe zilikuwa nyingi yingi ya mwshonya mwisho ya mm -hmm. <laughs> <laughs> um, ya mwisho ya mwisho Ay, ni mingi kusema ile wayamisho yamishomingeamhaatsamshana kako tu open space kakoopen a free space spacea Okay, the, oh, the men who don uport their kidsebit fthe ynmachngatt hatakawamezalisha wannenjewa resonsible ni wako stake drama za bebe mamahizo vitu ni mbaya mtaishi tu na ule dates, ama daadanauleama ulebebmwenye utat titu naweza tnapange tu, na tu na mapema namwache kusema unapatana <gasps> Una na mtu Maybe... Kambaba. <laughs> kambaba kambaba kambaba ehe mibi kambabakambabkambaba kamudheekaunasema tuunapatanae mib anataka kutupia ti ukimwangalia unanamsmsenamewawatu ukiwangaliatuvnaomsemmsenab anakua kuambia tmabibi alikufa bibi bibi watu si hey, <laughs> unataka hey, mm, hmm. so, una ku- alikufabtnamfica ap ku kadem kueako hivyo ndo kaingie box utaishi kumficha usiku upigangi simu utapiga utapigaji na waif ako meeting ama anakuambia niko meeting na <laughs> niko nini ingine uh, kwangu kunanga unaona kitutungeso kama mtu anakutaka ataingia kama ni wako ni wako kama ni, ni atakubali ukiwa na huyo famili ukiwa na huyo bibi au watoto lakini hisati umekuja kwa klbu ulikuwa umevaa pete umetoa lakini hapa tu kwa kidole ntaona tu ulikuwa not married ambbibiyangu alikufaa wasa nilipeleka ushago nikona mtoto mmoja naukona watanoukuna na wakonado then wanataka pesa zako <laughs> wanakumpre vile wanaku treat, wanaku treat baafan <laughs> mwenye alifanyia hivo na mtualikuwa <laughs> <ito. laughs> Ali, na uh, chakumbe uchali hiyo kazi know, wanafanyanga wakiwa na maguzoo <laughs> mm -hmm. wanajifanya vile wako na unaona mm -hmm. mm -hmm. mkienda kwa Ay, itisha kwawaatasishawchukua oh, kila kitu <laughs> <laughs> hakuna kitu yan utabaiwa kume wa majamaa wanaenda wanakonwa huko <laughs> kama maybe mb ka kadka5 anakua kucaku wachafulia meza but achafuli dema anaona ana job anachafulia eksatakutumia hiyo no ndo kazi yao ay anachafulia meza <laughs> kini chini ya maji huko huruma kula kwa ninihiyo yeah, yeah. uh -huh. mm -hmm. mm -hmm. nii jikubali vile huko kushinda hapo kivaa watch kitu kali umechukua ndo tu fresh madenitunawakubali uh -huh. uh -huh. vile mko Fake it till hata kama lakini utaishi tu nakua umevaa umechukua gari kuna kuna lakini, home, enda, ukinja, kuchu, churu, yako lakini home ukiingia unaenda hata tusiombe omba kuniambia ni ni gaku kneaii ukinnan umambani yakainatai a na gari, si. na gari different hapana <laughs> <laughs> vile huko kama mtu kama ni wako ni wako uh -huh. usishindo kienda kuchukua uh, kumwambia be na kunywanga hii natakanga hii napenda ku kama atukatuka kwa nyumba tutaka kwa nyumba hivo nakutaka nakutakan tunataka kila ataunyweshangia tuko club zote nairobi alafu na pia mkienda drinks instead dem kubaidmajitishe chenye nataka unataka kunywe una una una na budget like lazima kunywe chenye unakunya kama ni buy drink niba00 unataka ushe kama deakunywa yakunywi soshindo ukimfuasa kunywe makali kama atakiataki ataki ingine uh, mm -hmm. uh, ya mwisho usiku huh? mm -hmm. uh -huh. uh -huh. usikuja <laughs> Ume <expensive laughs> <way. laughs> uh -huh. umenipata nikikunywa waini umeingia kwa life efu yanguumenipata anakunya waini yangua uh -huh. so, ukuja utai kunigeuza unaambia uh, mabe achatukunywe jeemu kunywa tukunywa makali juu unataka kuseva pesa yako and then ikikuambia mimi sitaki hii unaeza kusema nataka laif ya juu sana oh. ama nakwambia nakuambia e na, naendanga oh. nalipanga 5k nails 3k sio ni 8 nmbaapana nywele najyaannaanza kuetausikuja kuanza kutusimadem kunja si ufiki hapo wezitunia hata kazi yako ni ku video call na tuongee e, niuaknaane <laughs> <atel> <laughs> nmo anakaafiti amevalia poa alafu anakuambia t uko na lani yahachakushinda kita madm goldig hachakushinda ukinyaribia zina uko njenapanda life poa kwazio ndo naishi nayo ndo nilianziwa nayo <laughs> <madame>, ile <laughs> just ila exactly. laifenya eh. na kwambia00babaa ne baaiateienda u a k na na mwenyewe hizi pia bill unaweza usinipeleke place movie movie movie ukinipeleka eikupandishieea si ushindaukiambia madimdenanaoo anafanya ma mademu wajikalishatu hoa mt kazi yake anapata na hata anapataaitaaaanu tumetoka job <laughs> <laughs> ukiwa umekaa kwa nyumba <laughs> We, We, ya mungu ni mengi yakuku ndio mayai