My name is Oliver Michael. Um, I'll be talking random stuffs. I'll go through my share any anything about my So, come today, we've got the phones on. I'll show you some stories, some things that I share. It's about life. Yani, life is very short, simply. But before that, we feel we're not too angry with God. kwamba yani itakuwa ambaye ni mdogo wangu aktuali katika mm, maisha mm. tujaribu sana kuishi tukiangalia nini tunataka nini kitatupendeza sisi yani kuwa tf What if we fail? Many of us today have a lot of regrets. Cause about to measure, measure to compare them to flying, and to look at the planet we are necessary to ball, to look damage we are necessary ball, without considering our own ambitions, our own plans, our own system of life, and what we to do, and for which. it's worse kwa sababu ukikata au ukizima au amin ukifa itakuwa ni wewe tu au ukiwa kwenye deathbed ni wewe tu ambaye yani itakune yani mwenyewe e nahavu wewe na sio jamii ok yani simply ni kwamba katika kuishi kwa kuwapendeza watu wengine tuangalie je ndicho tunachotaka ndivyo tunavyotaka tuishi wengi wetu unakuta Your society is living this way jamii ilokutunguka inaishi maisha wakifuata namna fulani lakini wewe hutaki kufuata namna hiyo unataka kufuata namna nyingine lakini just because hutaki kuwahutunisha basi unaishi kutokana na wao mai maisha ni yohoko mwenyewe sio ya mtu mwingine na hamna mtu mwingine ambaye hatayaishi maisha yako so if you cant live your own life no one else will live your life. you life hi na pili jamani katika watu waliotuzunguka wapendwa wetu kila siku tokubusha nawapenda kwa sababu kesho what will bring. yani utajuta kwanini yey ukusema kwanini jana ukusema j kwanini jana ukusema i kwanini jana hivo ndomaana hata bibilia yesu inatumbusha kwamba usinune mpaka gia ikaigie usimchokee mtu ukanunia kitu mpaka giza likaingia because you neve maybe huyo hataamka maybe... and then utabaki na re mfano mzuri i have my friend ambaye alifewa na baba yake for which sikuhiyo baba yake amerudi akawa amemwita tuseme anaitwa jn jane jn so jn ukwapi nth gel akajifanya milala ok dadada akaona kwamba jane amelala akamwacha akaondoka kutoka kumbe hakurudi manj angeweza kuamka na kuitika baba niko hapa dadi ailafyo daddy Nini, how are you feeling Dad, i won't get that the kumon that see and they will cool. yeah or even the grace and they will go down on us and i'm getting regret the to the, to the, the day why you to kumbuke, kwa kumbusha, openda, opendo, opendo, it, every day it okay come huwezi express your feelings Father kids, yeah, yeah, yeah. You care for them, you care for him, you care for her. The small things, the small stuffs, okay. Let me help you do this, let me assist you do this, okay. Umichu pole and Tamalizia, or whatever, yeah, yeah, I feel loved, you love him, or you love her, or you love them. Nilitendena shapinda pokumbusha ndugu zangu kwamba tomorrow is not promised. Hatujui yake kesho. Wa we have to live our fullest life today. We have to live kama kesho haitakuwepo. We have to live with no regrets, komba. Okay, hata kama kesho zitakuepo, but today niliishi na watu watunikumbuka kwamba niliishi hata kama sikufuata wanachotaka nifuate lakini niliishi naniliukwendeza moyo wangu ok saaf saatlk um, k you oe o afe an sh yourhanae