auya jina la bwana libarikiwe uh, bwana yesu asifiwe wa mpendwa wangu uh, karibu sana katika mfululizo wa masomo haya tunayokuletea kila juma na naongera sana kwa kuingia katika wiki hii kwa kweli ni neema kubwa ya mungu uh, kwa majina ninaitwa lufurise mawere uh, ni personal finance and life coach ni kocha wa mambo ya fedha na mambo ya maisha Uh, kila juma ninakuletea neno ambalo litakusaidia huweze kuwa na maisha, maisha ya ushindi hapa duniani uh, na tunajua hatuwezi kuwa na maisha ya ushindi kama tusipokuwa na mungu uh, tumekuwa tuna mfululizo wa somo ambayo lenye kichwa linalosema vitu vya kufanya liuweze kufanikiwa kiuchumi na leo tutaendelea na kipengele kingine lakini kabla sijaendelea ninaomba niombe baba yangu na mungu wa mbinguni asante sana kwjia siku hii nzuri ambayo umetupa tunakushukuru kwa jinsi ambavyo umetupendelea mungu ni neemayako tu metuezeshatukaeza kuiona wki hii basitunaikabizi mikononi mwako sasa tunapoenda kusikia maneno yako tunakukaribisha mungu uweze kuzungumza na sisi baba ninakukaribisha zungumza na kila mmoja kutokana na nahen yake nazungumza naye kwa lugha ambayo yeye ataielewa ili baba mtoto wako aweze kusikia yale ambayo namwambia ili mungu awezi kuishi yale maisha ambayo yanakupa wewe utukufu ni katika jina la yesu ninaomba na kushukuru amen ah, mpendwa kama wwe ndo mara ya kwanza kupata ah, masomo yetu haya ninakuomba tafuta audio za huko nyuma tunayo linki Aa, ya enka ambayo inas zote ambayo ina masomo yote ambayo tumekuwa tukijifunza kila kitu utakuta kule hata hili somo litakuwa kule na pia uwape uwa na wapendwa wako wengine kama utakuwa namna gani unaweza ukapata unaweza ukawasiliana nasi kwa namba ambazo tutapataja hapo baadaye leo tunaendelea na kitu cha nan uh, kitu cha nane ni kwa sababu unaposoma ile nisabaunaosoma il unaona kwamba waliambiwa waende wakazae wakaongezeke waka nchi na kutawala leo tunaendelea na nctuaedlanakutisha nchi na na kutawala ndio kitu cha uh, na uh, nane kutawala tunaposoma zaburi 8 mstari wa sita hadi wanne no la mungu linasema umemtawaza juu ya kazi za mikono yako umevitia ya vitu vyote chini ya miguu yake kondoo na ngombe wote pia na wanyama wakondeni ndege wa angani na samaki wa baharini na kila kipitacho njia za baharini unaona kwamba mungu ametupa mamlaka ya vitu vyote ameviweka chini ya miguu yetu Aa, mungu ni mwaminifu mungu anatupenda anataka tuwe na mamlaka nataka tuitiishe nchi ah, mungu anategemea wewe na mimi tuweze kutawala katika kila eneo la maisha kama ufurahishwi na hali ilivyo eh, labda unaona watu ambao wanaongoza labda watu ambao unaona ni watu waovu tu basi unatakiwa na nawewe ukae katika kutiisha na kutawala nchi eh utawale na kutiisha katika kila eneo kwenye kazi hakikisha eh, unatawala katika kazi unakuwa pale unaweka utiisho wa mungu pale ili mungu aweze kutukuzwa tunauona danieli jinsi ambavyo alikuwa bora akaweza kutawala na kutiisha nchi tunaona yusufu eh, katika kazi yake pia katika biashara yako akikisha kwamba katika biashara unatiisha na kutawala yaani uongozwa na kanuni za mungu ili mungu wako aweze kutukuzwa kwa namna ambavyo wewe utakuwa umefanya lakini hautaweza kutawala na kutiisha kama unafanya katika viwango vya chini nabado haumweki na bado mungu haumpe utukufu unatakiwa kufanya vitu ambavyo vitawavuta watu ili waweze kumuona mungu wako katika hivyo vitu unavyovifanya unafanya kwa viwango vile vya mungu eh? pia utawale kwa tutawale katika ma TV. tuwe na vipindi ambavyo vinampa mungu vinaa nuufu aia kama upendi vipindi kwenye radio upendi unavyoona kwenye kweyet upendi vitu unavyosoma kwenye mitandao ya jamii hakikisha huko kule na nawewe unatiisha unatawala ili watu wakutane kule na mungu mungu wako ili aweze kutukuzwa nyimbo unazozisikia kama hakikisha nyimbo zako zinamtukuza zao znamtukuza nuaaa ni za viwango mpaka watu wengine ambao na mataifa waweze kuvutiwa kuweza kusikiliza ili kwa namna hiyo tuweze kutawala na kutiisha nchi yaani mungu anataka utawale eh? lakini kwa nini anataka utawale ataka utu, unataka utiishe na kutawala ni kwa ajili ya kwake yeye kwa hiyo tutarudi pale kwenye kanuni ambayo tulijifunza ukisikiliza huko nyuma nia nia ya hivi vitu ni nini nia sio wewe nia ni kwa ajili ya kwake mungu anakupa hivyo kwa ajili ya kwake ili tuweze kuvua watu wengi kwenda kwake kwa hiyo hakikisha kila unachokifanya unakifanya kwa viwango vya juu ili uweze kutiisha na kutawala ujue kabisa hautaweza kutiisha na kutawala kama unafanya vitu kikawaida kawaida kama unafanya vitu kwa juujuu kama hauna hauna maarifa aujelewi hauwezi kutawala mpendwa lakini namna kubwa sana ya wewe uweze kutawala kuna vitu vichache nitavyongea hapa ambavyo tausaidia uweze kutawala cha kwanza kabisa mpendwa wangu bila kupepesa macho hauwezi kutawala kama hujampokea kristo kuwa bwana na mokozi wa maisha yako lazima yesu awe bwana na mwokozi wa maisha yako yesu atawale maisha yako yesu anapotawala maisha yako mpendwa pale ndipo sasa wewe unaweza kutawala na kutiisha haleluya jina la bwana libarikiwe lakini uh, kama yesu hayuko katika maisha yako inamana hayaongozi maisha yako utakuwa unaongoza maisha yako mwenyewe inamaana itakuwa ni ngumu sana kwako wewe uh, kutiisha na kutawala tunaposoma ufunuo uh, a mstari wa kumi na mbili neno la mungu linasema wakisema kwa sauti kuu astahili mwana kondoa aliochinjwa kuupokea uweza na utajiri na hekima na nguvu na heshima na utukufu na baraka haleluya tunaona hapa jinsi ambavyo yesu bwana wetu ambavyo alipokea hivi vitu ambavyo amepokea Uh, ameweza kupokea uweza amepokea utajiri amepokea hekima nguvu heshima utukufu na baraka vitu hivi itakuwa ni ngumu sana we kuvipata kama hauna yesu ndani yako ukimpokea yesu ndani yako hivi vitu vitakuwa dhahiri katika maisha yako uh, na unaposoma waraka watatu wa ywana ule mstari wa kwanza hadi wa pili neo la mungu linasema mpenzi naomba ufanikiwe katika mambo yako yote na kuwa na afya yako kama vile roho yako ifanikiwavyo kwa hiyo roho yako inapofanikiwa ndipo mambo yako mengine yanaweza kufanikiwa na roho yako itafanikiwa kivipi unapokuwa umemfanya kristo bwana wetu yesu kristo kuwa bwana na mokozi wako hapo ndipo ambavyo wewe utaweza kutawala nchi Uh, utaweza kutawala nchi na kutiisha nchi na kutawala kiuchumi mpendwa wangu eh, utajiri utaingia baada ya yakubali kununuliwa kwa damu ya thamani ya bwana wetu yesu kristo iliyomwagika pale kahari hiyo ni namna ya kwanza namna ya pili lazima utambue kwa nini uko hapa duniani kusudi aouapa duniani nnit mithali asipo hey, na pasipo na maono watu ac kujizuia kwa king there is no vision the people perish kama usipokuwa usipokuwa na maono watu upotea kuweza kutawala utapotea utakuwa utakuwa unafanya unajichukulia poa ujui wewe nguvu ambao nayo. Ujui mamlaka yale soknosonotww mungu amekupa utakuwa uwezi kuyatumia Zinamana vile vitu ambavyo yesu alivipokea itakuwa ni ni ngumu kwa kwa sababu huna maono kwa lazima ujue ni nini mungu alikuweka hapa duniani ili uishi ukijua ono wewe hauko hapa kia sarasara haujakaa haujakaakaa ili uweze kuitiisha na kutawala nchi lakini namna nyingine ya kukusaidia wewe uweze kuwa bora uh, ni uweze kutawala uh, kutiisha na kutawala kiuchumi ni kwa kuwa bora eh, kuwa bora kama walivyokuwa kina danieli kama walivyokuwa kina yusufu kama alivyokuwa esta kama alivyokuwa ruti na wengine wengi katika bibilia tunawaona ile roho ya ubora ambayo ilikuwa ndani ya danieli iweze kuingia ndani yako itaingiaje ndani yako unamwona danieli katika nchi ya ugeni lakini akaweza kuwa katika wale watu waliokuwa ni wakuu sana watatu wa juu wa nchi kitu gani kilitokea kwa sababu danieli alijitambua alikuwa anajua kusudi lake kwa alitembea katika ili kanuni za mungu kwa hiyo akapewa yale mamlaka kwa hiyo hivyo na wewe huko inaezekana unataka upate cheo kazini inawezekana unataka uongoze katika biashara je una una ile roho ya ubora iko ndani yako roho ya ubora itakujaji roho ya ubora itakuja ndaniyako ukiwa na maarifa eh? maarifa yanapatikana kwa kusoma neno la mungu maarifa yanapatikana kwa kusoma vitabu maarifa yanapatikana kwa kuenda kwenye masemina na maasha kujifunza vitu ambavyo vinakujenga ndivyo taweza kupata maarifa unaposoma yoshua moja nane nasema kitabu hichi kisiondoke eh? katika maisha yako eh? kitabu hiki kisiondoke kwa hiyo wewe hakikisha unapata maarifa unayakamata maarifa na kuyashika kwa jina la yesu lakini namna nyingine ya wewe kuweza kuwa bora hakikisha unakocha katika maisha yako mku, mkiongozi ambaye anakuongoza mshauri mm? Coach, eh, unamenta mshauri ambaye anakuongoza mithali uh, pale ukisoma utaona utaonanasema kwamba chuma unoa chuma ndivyo ambavyo mtu unoa usowa rafiki yake kwamba lazima uwe na mtu ambaye anafanya vizuri sana ambaye unajifunza una, una kutoka kwake ambaye atakusaidia ili uweze kuwa bora unapokuwa bora watu watakufata watu watafata huduma yako watu watafata biashara yako kazini utapata vyeo vitu vitakufata utakuwa ni bora watu watakujua na hii itafanya watu wamjue mungu wako na mungu wako ataweza kutukuzwa kwa hiyo mpendo wa mungu akusaidie sana uh, ili uweze kuwa ni mtu ambaye utaweza kuitisha nchi na kutawala uh, naomba uh, tuombe uh, ili mungu aweze kusaidia uweze kuwa ni mtu ambaye unaweza kutiisha nchi na kutawala baba yangu ninamweka mtoto wako huyu mikononi mwako asante kwa jinsi ambavyo umempa neema ya kuchukua nafasi hii kuweza kusikiliza neno hili ninakuomba basi katika jina la yesu ukamsaidie mtoto wako huyu mfalme ili mungu aweze kwenda sasa kuweka katika matendo vitu hiv ambavyo tumejifunza ili aweze kutiisha na kutawala msaidie mungu aweze kuwa na na masiano mazuri na wewe aweze kukupokea wewe kama ninaomba neema yako ya yakovu katika maisha yake ili mungu aweze kutengeneza na nawewe atembee katika kanuni zako wewe ili mungu wewe ukampe ile nguvu ya mamlaka na nguvu ya kutiisha nchi msaidie mungu aweze kuwa na roho ya ubora ambayo ilikuwa ndani ya danieli iliyokuwa ndani ya yusufu mtofautishe mungu mpe neema msaidie atabariki kaziyamkono yakem ufanya siku ya leo umfanikishe ili watu wakakuonewee katika maisha yake Ni katika jina la yesu naomba basi nomba uh, pia kuna vitu vingine ambavyo tunavifanya sas uh, katika mambo ya kitaaluma sasasi tuna madarasa ambao tunaendesha kwa njia ya mtandao tuna darasa la elimu ya fedha na tuna darasa pia la wanaojiandaa kustafu madarasa yote haya mawili yanaanza wiki hii darasa la kustaafu linaanza jioni aa, na darasa la elimu ya feda linaanza kesho na tumeweka katika muda ambao shaaza shglzoaowasilan na sisi tutakupa maelekezo zaidi tunapatikana kwa namba 999 lakini pia tuko katika mitandao ya kijamii kwa jina la lufurise mawere Amen, Mungu Akubariki.