bwana yesu asifiwe karibu sana mm. mpendwa wangu katika masomo haya ambayo yanaletwa kila wiki kila juma siku ya jumatatu ili yakusaidie uweze kuanza juma lako kwa ushindi ninayezungumza nawe ni lufurise mawere ambaye ni finance and life coach ni kocha wa mambo ya fedha na mambo ya maisha Uh, kabla sijaendelea na somo la leo ninaomba tuombe baba yangu na mungu wa mbinguni tunashukuru sana kwa ajia ya siku nzuri ambayo umetupa asante kwa neema yako ya kutuwezesha kuingia wiki hii tunajuweka mikononi mwako tunapoenda uh, kusikiliza neno lako tunakuita e mfalme uende uh, ukazungumze na kila mtu ambaye anaenda kusikiliza neno hili zungumza na mioyo ya watoto wako baba fungua uh, fahamu zetu za ndani mungu ili tuweze kupokea hili neno na ili neno likapate kufanyika baraka katika maisha ya watoto wako likiwabadilisha na kuwatoa katika ufalme wa giza na kuwasaidia katika maisha yao likiwafanikisha wawe ni watu ambao wanasimama katika kusudi lako asante bwana karibu roho mtakatifu utufundishe tuko tayari kusikia m ah, mpendwa wangu leo tunalo somo zuri sana ninajua utalifurahia na somo la leo limebeba kichwa kinachosema kwamba uskatishwe tamaa na makosa uliyoyafanya jifunze jirekebishe inuka na uwanze upya usikatishe tamaa na makosa ulioyafanya jifunze jirekebishe inuka na uwanze upya katika maisha uh, tunavyoishi hapa duniani kwa sababu mimi na wewe sio malaika tutajikuta tunafanya makosa tunafanya makosa mbalimbali mbali. leo mungu anazungumza na sisi wewe ambaye unajiona umefanya makosa sana umeona umefanya dhambi sana kiasi kwamba umekata tamaa inawezekana hata uendi tena kanisani inawezekana hauendi katika mikusanyiko ya mambo yote ya kiroho inawezekana hata kushiriki tena vitu vya kiroho kwa sababu unajiona wewe ni mchafu ni mchafu ni mchafu mungu leo anazungumza na wewe kwamba usikate tamaa unatakiwa tu ujifunze katika hayo makosa ujirekebishe uinuke na uanze upya unaposoma luka kumi na tano mstari wa kumi namoja hadi wa ishiri nanne nitaomba nisome luka kumi na tano mstari wa kuminamoja hadi ishii nanne la mungu linasema akasema mtu mmoja alikuwa na wana wawili yule mdogo akamwambia babaye baba nipe sehemu ya mali inayoniangukia akawagaia vitu vyake hata baada ya siku si nyingi yule mdogo, mdogo akakusanya vyote akasafiri kwenda nchi ya mbali akatapanya mali zake huko kwa maisha ya uasherati alipokuwa amekwisha kutumia vyote njia kuu iliingia nchi hile naye akaanza kuhitaji akaenda akashikamana na wenyeji mmoja wa nchi ile naye alimpeleka shambani kwake kulishangurue akawa akitamani kujishibisha kwa maganda waliokula nguruwe wala hapana mtu aliyempa kitu alipozingatia moyoni mwake alisema ni watumishi wangapi wa baba yangu wanaokula chakula na kusaza na mimi hapa ninakufa kwa njaa nitaondoka nitakwenda kwa baba yangu na kumwambia baba nimekosa juu ya mbingu na mbele yako sistahili kuitwa mwana wako tena nifanye kama mmoja wa watumishi wako akaondoka akaenda kwa babaye alipokuwa ngari mbali baba yake alimwona akamwonea huruma akaenda mbio akamwangukia shingoni akambusu sana yule mwana akamwambia baba nimekosa juu ya mbingu na mbele yako si stahili kuitwa mwana wako tena lakini baba aliwaambia watumwa lileteni upesi vazi lililo bora mkamvike mtieni napete kidoleni na viatu miguuni mleteni ndama yule aliyenona mkamchinje nasi tule na kufurahi kwa kuwa huyu mwanangu alikuwa amekufa naye amefufuka alikuwa amepotea naye ameonekana wakaanza kushangilia Aa, ninaomba tena tusome mithali ishii nann mstara wa kumi na sita neno la mungu linasema kwa maana mwenye haki uanguka mara saba akaondoka tena bali wasiyo haki hukwaza huka, hukwazwa na mabaya Aa, kwa kiingereza hii mithali ishiina nne kumi nasita inasema for though the fall seven times again when ujumbe wangu ulikuwa kwamba the fall times may rise again likkwambaia utaanguka mara saba lakini unaweza ukasimama tena nataka kuongea na wewe ambaye unajiona una makosa mengi unajiona una dhambi ah, kuna, ta- kuna dhambi umetenda hmm? labda ni binti unanisikiliza unasikiliza hapa sahihi au umesoma uh, una una ujauzito sasa hivi na haujaolewa inamaana umepata uja uzito kabla ya ndoa au ah, unanisikiliza umeokoka uh, uh, lakini umerudi nyuma umerudi nyuma uh, umeingia kwenye uh, vitendo ambavyo vina vi, havimpi mungu utukufu inawezekana umefanya tendo la ndoa kabla ya ndoa inawezekana huko singo eh? umetekwa na ponografi umetekwa na kujichua leo mungu anazungumza na nawewe niongee nawee ambaye unajiona umetenda dhambi kubwa sana umeachika kwenye ndoa bila kuangalia shida ilikuwa ni nini leo mungu anakuja kuzungumza na wewe mungu anaongea na wewe ambaye una mahusiano na mume wa mtu una mahusiano na mke wa mtu mungu anaongea na wewe ambaye unashuga dadi eh? wewe ambaye unashuga mami mungu anaongea na wewe binti mungu anaongea na wewe kijana hmm? mungu anazungumza na wewe dada ambaye unashiriki katika usagaji mungu leo amekuja kuzungumza na wewe kiasi kwamba hata kanisani hutaki kwenda tena hutaki kwenda kwenye kitu chochote ambacho kinatajwa jina la bwana kwa sababu unajiona wewe ni mchafu mchafu mchafu sana mungu anaongea na wewe ambaye umeokoka tunawezekana una nafasi kubwa kanisani watu wanakuamini wewe niade lakini umetoka nje ya ndoa mm-hmm. watu wanakuamini umetoka nje ya ndoa una mahusiano na mke wa mtu una mahusiano na mme wa mtu au ah, una mahusiano na kibinti au ah, una mahusiano na ka kijana mungu amekuja kuzungumza na wewe leo mungu anaongea na nawewe binti ambaye umetoa mimba anaongea na wewe kijana ambaye na magr kibao ambao wametoa mimba kiasi kwamba unaogopa kuoa kwa sababu hujui ndoa yako itakuwaji mungu amekuja kuzungumza na wewe leo wewe unajiona kwamba makosa yako ni makubwa kwamba mungu hawezi kusamee huyu mwanampotevu alikuwa amezama kwenye uashirati ametapanya mali alifanya kila starehe unayojua kwa sababu alikuwa kwanza ana uhuru yuko mbali na wazazi kwa hiyo aliweza vizuri kutumia zile fedha lakini mungu alimrehemu mungu amekubariki inawezekana una mali nyingi lakini umeishia kutapanya tena kwa ubinafsi wala ukutoa kwenye kazi ya mungu wala ukutoa kwa wahitaji yaani maisha yako wewe It's all about yu an u you an youself eh? yaani ni wewe wewe na familia yako na maisha yako yaani ni wewe hmm? yaani ni wewe unajua pesa zangu unazitolea jasho jamani eh? yes ongera sana lakini inawezekana sasa kutokana na hayo umejiona kwamba ufai mungu amekuja kuzungumza na wewe wee ambae umeingia kwenye madeni jina lako linanuka kila mahali unasemwa vibaya kila mahali utaki tena kushiriki vitu vya mungu kwa sababu unaona ninatoa wapi ujasiri wa kwenda mbele za mungu ninatoa wapi ujasiri wa kufanya kazi ya mungu ninatoa wapi ujasiri mungu amekuja kusema na wewe leo mungu anasema na wewe ambaye unaaminika kanisani lakini kumbe nyumbani kwako kwa siri unatumia vilevi unatumia pombe unatumia bangi unatumia madawa kulevya unaona aibu umeamua hata uache kwenda kanisani umeamua hata uache kushiriki vitu vya, vya kanisani mungu anazungumza na wewe binti ambaye umewekwa kinyumba kwa sababu ya changamoto ulizo nazo umeona bora uwekwe na mtu lakini unakwenda kanisani watu wanajua wewe umeokoka lakini mambo yanavyozidi kwenda unazidi kujionani mchafu unaona ustahili mbele za mungu mungu anazungumza na wewe leo He? mungu anakuzungumzia wewe unaejiona mchafu unajiona ufai umekata tamaa mungu anakuita leo He? hata kama umeanguka mara saba kuna nafasi ya kuinuka tena mwenye haki wa mungu ataanguka mara saba lakini atasimama mungu anakuita usimame mwana mpotevu aliinuka tena alikuwa amefanya dhambi ya kila namna lakini aliinuka alitambua kwamba amefanya makosa na alitambua kwamba kufanya makosa sio mwisho wa safari eh? aliamua kujifunza kutoka katika makosa aliyoyatenda alijirekebisha aliinuka na alianza upya akarudi kwa baba yake unaona alipozingatia moyoni aliondoka akarudi kwa baba yake naunamuona baba yake anampokea kwa shangwe tena anafanya na sherehe anavishwa vazi lililo bora la heshima anavishwa pete anavishwa na viatu eh? inamaana alipewa heshima unapoamualeo mpendounansikiliza ambae unajiona ni mchafu takataka inawezekana umetengwa kanisani kila kanisa lina utaratibu wake labda yes kanisa unaweza ukafanya utaratibu wao wa lakini wewe mungu hajakutenga bado kuna nafasi ya kurudi kwa mungu wako jirekebishe inuka rudi tena amua leo kuanza upya mpendwa rudi kwa baba yako baba yako anakupenda baba yako anakuhitaji mungu anakuita leo mungu atakusamehe kama yule baba aliweza kumsamehe mtoto wake je si zaidi kwa mungu wetu mungu wetu ni ana upendo mkubwa mpendwa dhambi ulizozitenda hata kama ulifanya nini hata kama ulifanya kitu gani mtu mwingi moja akanaambia hata vitu nilivyovifanya sisiubuto atakuzungumza hata kama ulifanya vitu ambavyo huwezi kuviongea hivyo vitu sio vikubwa kuliko upendo wa mungu kwako mungu anakuita leo mungu anakwambia njoo rudi kwa mungu mungu anakuita atakusamee atakusafisha anzia upya leo iko neema ya kukusaidia leo eneo eh, la mungu linasema njoo njoo kama ulivyo kama aziyua mungu akuwezeshe endapo utataka msaada ili uweze kuanza upya nitakuomba utawasiliana nasi katika nyamba zutakazozitaja hapo baadaye ah, mpendwa unaweza wewe ni mshindi wewe ni shujaa mungu anakupenda ah, kupata audio au ast za masomo haya mengine yaliyopita utaweza kupata katika linki ambayo iko katika ujumbe wa maandishi nitaomba utafute uchukue hiyo linki utaweza kusikiiza masomo mengine yote ambayo tushaikufundisha mpendwa wangu uwe na juma la ushindi wewe ni shujaa basi kuwasiliana nasi unaweza ukatupata kupitia 7549469 754934693 lakini pia tuko katika mitandao ya kijamii kwa jina la lufurishe mawere unaweza ukawasiliana nasi ukapata ujumbe utakaokusaidia kuweza kusongea mbele uwe na siku njema A, tuombe baba yangu na mungu wangu asante kwa ajiya mtoto wako huyu ambaye bwana leo umezungumza naye unamwita arudi kwamba bwana wewe mungu ni mungu wa rehema baba wewe unaweza unaweza kuondoa dhambi zote unaweza kusafisha hakuna lililogumu kwako kwako hakuna dhambi kubwa kwako hakuna dhambi ambayo baba huwezi kusamehe ninaomba mungu mtoto wako huyu ambaye kuna mahali amekwama hawezi hata kwenda kanisani amekata tamaa hawezi hata kushiriki vitu ambavyo vinatajwa jina lako anaona hataaibu kusimama mbele zako kwa mambo aliyoyatenda ninaomba baba rehema zako juu yake mungu mrehemu mrehemu bwana msamee rehemu i ndoa rehemu huyu binti rehemu huyu kijana rehemu baba huyu baba rehemu huyu mama rehemu i familia mrehemu hata huyu ambaye ni bosi ambaye amefanya vitendo vibaya katika ofisi wa rehemu mungu rehema zako baba ukawarehemu ukawasafishe ukawarejeshe baba katika pendo lako wakauone mungu ukuu wako ukawavishe tena heshima ukawavishe tena heshima ukawape nguvu ya kuanza upya waanze upya na wewe wasimame na wewe wape nguvu ya kushinda dhambi baba waweze kusimama na kusonga mbele ni katika jina la yesu kristu tunaomba na kushukuru kushukuruam