haleluya bwana yesu asife mpendwa karibu sana katika masomo haya ambayo yanaletwa kwako kila uh, wiki siku ya jumatatu na masomo haya yamelenga kukusaidia uweze kuwa na wiki yenye ushindi kabla sijaendelea ninaomba tuombe ninayezungumza nawe ni lufurise mawere finance And life coach, coach wa mambo ya maisha na mambo ya fedha tuombe baba yangu na mungu wangu wa mbinguni baba katika jina la yesu kristo yaleo hai ni kumbelezako asubuhi ya leo ninakushukuru kwa namna ambavyo umekuwa mwema umeweza kutuamsha asubuhi hii tukiwa na nguvu baba tunasema asante basi wakati huu mungu tunapoenda baba kuleta maneno haya mungu arehema kunena na watoto wako ninakuomba nitumie tu kama chombo chako baba cha heshima nizungumza kupitia mimi roho wako mtakatifu akamate mawazo yangu akamate fikra zangu akamate moyo wangu na kila nilicho nacho roho wako mtakatifu ndiye azungumze na watu wako azungumze na sisi baba tuweze kusikia yale mbayo anatka kuzungumza nasi ili mungu tuweze kuwa na wiki ya ushindi ili baba tuweze kuishi maisha ambayo nakupa wewe utukufu na jina lako likatukuzwe kupitia maisha yetu ni katika jina la yesu tunaomba na kushukuru amen haleluya mpendwa wangu leo tunalo somo zuri sana linalosema usifiche talanta yako na ninaomba tusome matayo ishina tano mstari wa kumi na nne hadi wa kumi na nane neno la mungu linasema maana ni mfano wa mtu atakaye kusafiri aliwaita watumwa wake akaweka, akaweka kwao mali zake akampa mmoja talanta tano mmoja talanta mbili na mmoja talanta moja kila mtu kwa kadiri ya uwezo wake mm? akasafiri mara yule aliyepokea talanta tano akaenda akafanya biashara nazo akachuma faida talanta nyingine tano vilevile vile na yule mwenye mbili yeye naye akachuma nyingine mbili faida lakini yule aliyepokea moja alikwenda akafukua chini akaficha fedha ya bwana wake ha. naomba pia tusome matayo tano kumi na tano ha wala watu hawawashi taa na kuiweka chini ya pishi bali juu ya kiango naye nayo yawaangaza wote waliomo nyumbani habari tuliyosoma kwenye kitabu cha matayo ista mstari wa kumi na4ne ad kui nanane inafananishwa sana na maisha yetu hapa duniani mungu amewekeza ndani yetu talanta yaani ameweka karama ameweka vipawa ameweka ujuzi na maarifa kila mtu amepewa kadri ya uwezo wake na mungu anatutegemea kile alichokiwekeza ndani yetu kitumike hata kama ukiona ni kidogo kuliko wengine tuepuke kabisa kuwa kama huyu mtu ambaye alikuwa amepewa talanta moja yeye badala ya kuzalisha akaifukia talanta yake chini Eh, watu wengi wamefukia uwezo ambao mungu ameweka ndani yao zao mungu alizowapa wamezifukia kwa sababu wanafikiri labda hazifai au ni ndogo mpendwa inabidi utambue kwamba hicho kitu ulicho nacho kuna mtu anakihitaji ili aweze kuvuka ina maana kuna mtu amekwama mahali kwa sababu wewe hujachukua hatua kufanya kile ambacho mungu anataka ufanye neo la mungu katika warumi nane kt inasema kwa maana viumbe vyote pia vinatazamia kwa shauku nyingi kufunuliwa kwa wana wa mungu kitu kilicho ndani yako eh, mpendwa kinaweza kuonekana kidogo au hakina maana pachoni pa wengi lakini mbele za mungu ni muhimu mno kinahitajika sana ili kuleta mabadiliko kwenye ufalme hmm? dunia inakusubiri eh? dunia inasubiri udhiirisho wako kwa kiingereza inasema the the the world is waiting for the manifestation of the sons of sons god ulimwengu unakusubiri kuna watu wanatafuta wa suluhisho ambalo wewe ndio unalo mpendwa inabidi kuchukua nafasi yako inawezekana wewe talanta yako ni kutia moyo tu ukamtia mtu mmoja moyo ambaye amekata tamaa na anatamani kujua akapata tumaini na baadaye kusimama katika kusudi lake aa, mwaka bsb ambapo ndipo tulianza kufanya mikutano tunaoifanya yani za wanawake tunazozifanya nilianza kwa oga mkubwa sana Uh, nilikuwa sijui mambo yatakuwaje nilikuwa sijui watu watapokeaje lakini uh, baada ya mwaka mmoja kupita mwaka elfumbili na kumi na tisa nilikutana na mwanamke mmoja ambaye alikuja katika mikutano yetu akatoa ushuhuda namna ambavyo alikuwa yuko nyumbani amekata tamaa akasikia Uh, tangazo la ile samit yetu ya kwanza tuliyofanya mwaka elub ki nsb akaja kwenye hile samit uh, lakini alikuwa amekata tamaa katika kiwango ambacho alikuwa anataka kujiua lakini ndipo akasikia sana sauti ndani yake kwamba aje kwenye ile samit alipokuja kwenye hile samit ile uh, hali ya kutaka kujiua ilitoweka na aliweza kuamua kuchukua hatua ya kusimama akatiwa moyo wa kusonga mbele na mpaka sasa anaendelea tu na maisha yake vizuri sasa pata picha mpendwa ningeogopa kwamba unajua mimi labda sio mchungaji eh, au vipi au sijulikani na kuwaje nikafanye hiyosamit lakini mpendwa mtu mmoja alitaka kujua aliweza maisha yake yaliyoweza kuokolewa na mungu alipokuja katika ile summit kwahiyo hata wewe mpendwa eh, inawezekana wewe sio kufanya inawezekana ni kitu fulani hivi nikupe flani hiu anakodishwa katika shughuli mbalimbali ili apige kigelegele katika hizo shughuli kikawaida kigelegele unaweza kuona ni kitu kidogo sana Eh, ambacho labda kina eh, kikaonekana sio kitu ambacho kinaweza kisa kina yani kusema kweli katika vitu vyote utaweza kusahau kabisa kama kani, kitu muhimu eh, eh. lakini sasa kupitia kigelegele huyu mama eye kwanza aliamua kwamba kwa sababu kwasababu mungu amempa eh, kipaji cha kupiga kigelegele basi huyu mama huyumama ameamua kuficha kigelegele chake ameamua k kwa kigelegele chake kimekuwa ndio chanzo chake cha chanzo chake kikubwa cha mapato lakini pia anakitumia kama njia ya njilisti kuhubiri neno la mungu kupitia kigelegele hiki ameweza kusomesha watoto wake hadi choo kikuu ameweza kufanya vitu vingi sana vya maendeleo huyu eh? mama ameweza kuojua katika vyombo vya vya kimataifa vyombo vyaktafvyombo vya habari vya kimataifa kama vile bbc na kadhalika lakini ameweza kuingia maeneo ambayo asingeweza kuingiaya hmm? ameweza kuniambia kwamba ameweza kuhubiri njili hata kwa watu ambao ni mataifa eh? kwa kupitia hicho kigelegele chake mpendwa leo ninakupa changamoto ukae chini ujichunguze talanta yako ni nini una karama kipawa ujuzi gani je yeah, unavitumia kitu gani kinakufanya usivitumie mpendwa eh? wengi hawatumii talanta zao kwa sababu wanajilinganisha na wengine mpendwa usifanye hilo kosa kumbuka mungu amempa kila mtu usisahau pale matayo ishii na tano ule mstari wa kumi nanne na kumi na nane pale anasema kila mtu alipewa talanta kwa kadri ya uwezo wake mungu hicho alichokupa alijua hicho wewe ndio utaweza mm? jukumu lako ni kutambua hicho kitu chako na uweze kukifanyia kazi katu usijilinganishe mpendwa usiweke taa yako chini ya pishi ulicho nacho ni cha thamani sana mbele za mungu je unamkumbuka daudi alikuwa tu mchunga kondoo na alikuwa ni kijana mdogo ila alitambua kuwa japo yeye ni kijana mdogo tena mchunga kondo ndani yake mungu ameweka uwezo wa kumpiga goliati mfilisti aliyekuwa tishio kwa wana wa israeli daudi alistretch alifanikiwa kumpiga goliati kwa jiwe moja tu akafa ndugu yangu stretch unajua hii stretch, unaisikia naizungumzia sana ndio tunasimamia katika summit ya mwaka huu elfumbili na ishirini yani maana yake fanya zaidi mpendwa stretch, fanya zaidi panua mahali paema yako usifiche talanta yako usiweke taa yako chini ya pishi usiangalie uwezo wa wengine enenda kwa uwezo wako huo hicho hicho kinachoonekana kidogo kinyonge kidhaifu ukisimama kwa imani mungu atakitumia kuleta mabadiliko makubwa sana katika ufalme wake usisemeo oh, mimi sijasoma usiseme mimi siwezi kuongea usiseme k hakuna anayekujua unaweza kwa kuwa aliyo upande wako ni mkubwa sana mpendwa kuwa na moyo wa odari na ushujaa wewe unaweza eluya A, mpendwa a, usije ukajidharau e, mungu amewekeza sana ndani ya, ya maisha yako a, basi ukitaka kupata a, masomo yote yaliyopita nitakuomba uangalie ujumbe wa maneno kuna linki huwa tunaweka kule utaweza kusikiliza masomo yote yaliyopita e, na utaweza kupata maarifa zaidi ya kukusaidia uweze uh, kusonga mbele na kuweza kuwa yule mtu ambaye mungu amemkusudia uh, mpendwa ninapenda nikukaribishe kukaribishe kama wewe ni mwanamke au uh, unajuana na mwanamke yoyote yule ninakuomba umtumie taarifa kwamba uh, women international huduma ambayo ninaiongoza tumeandaa uh, women summit uh, ambayo maana yake nifanya zaidi ambayo ni samiti ya kiwango cha kimataifa ambayo itafanyika hapa jijini dares salam uh, uh, tarehe ishini na moja mwezi wa kumi na moja elfu mbili na ishirini kuanzia saa mbili asubuhi hadi saa kumi na mbili na nusu jioni uh, na itakuwa ina wanenaji mbalimbali atakuwepo mchungaji uh, Uh, d eliona kimaro kutoka kketi ke kijito nyama na mimi kochi wako lufrise mawere ndio watakuwa wanenaji lakini uh, kutakuwa kuna kusifu kuabudu kusogea mbele za mungu uh, kupitia timu ya worship ambayo inaongozwa na gwamaka uh, lakini pia kutakuwa na kuombewa watu wenye shida mbalimbali tunategemea kuona mambo makubwa yakifanyika katika ile samiti tunategemea kuona mungu akiponya kansa akiponya vimbe mbalimbali mbali. iwe ni sisti iwe ni fibroid mungu anaenda kukausha mungu anaenda kufanya kukutana na zile siten ngumu ambazo wto wa wamezikatia tamaa zile hali ngumu hali za kukata tamaa mambo magumu vilio mateso wale wanaoteswa baba anaenda kukomesha hivyo vitu kunaenda kufanyika mambo ambayo jicho alijawai kuona sikio halijawai kuona mambo ambayo aingii katika moyo wa mwanadamu mungu ameahidi anaenda kufanya kwenye ile women summit kama kuna mgonjwa ana imani uqcu aletwe mungu anakwenda kufanya na anakwenda kufanya kwa utukufu wake mwenyewe ni tarehe ishini na moja mwezi wa kumi na moja elfumbili na ishirini ninaomba hata kama huko mkoani na unatamani uh, kufika katika hii samit wasiliana na sisi wewe utahitajika kutoa tu nauli tuta oganiz mahali pa watu kufikia mpendwa usikose mungu anataka kukutana na wewe njo kutakuwa kuna majadiliano pia ya wanawake ambao wamefanikiwa katika maeneo mbalimbali wanawake ambao wanafanya kazi za kimataifa wanawake ambao ni wadogo lakini wanarusha ndege mabinti wadogo lakini utakutana uh, na wamama ambao walipita katika changamoto kubwa baada ya umezao kufariki walikuwa wao hawajishughulishi na biashara lakini ilibidi wasimame na mungu amewatetea utakutana na watu ambao walisubiri bwana eh? yuko mwanamke ambaye alimsubiri bwana kwa miaka mingi kutaka kuolewa na mungu ameweza kuwatokea kuna mambo mengi mengi utaweza kukutana nayo wako wanawake ambao walikuwa wameshapewa jina la kuwa wagumba kwamba hawatazaa lakini mungu aliwabariki wamepata watoto eh, baada ya miaka saba mpendwa unasubiri nini ndio maana nakwambia fanya unachoweza uweze kufika katika samiti hizi uh, ukitaka kupata uh, samiti hizi tutakuomba mpendwa utuchangie gharama kidogo ya shilingi elfu kumi au kama unataka kusimama na nasisi uh, kama rafiki yetu manake tunao marafiki ambao wanasimama nasi wanaotusaidia kuweza kubeba gharama hizi utatuambia lakini kuchangia gharama ni shilingi elfu kumi utapata tiketi yako na chakula kitatolewa bure samit hii inafanyika katika ukumbi wa golden wagl towers uliopo katika jengo la PCCF, uh, gorofa yaano o mpya karibu na jengo lakifi engo un kmi u ae oroayaa ndio ma ambayo tumeweka yawatu ambao katika katika ukumbi tiketi zinapatikana panik- duka la vitabu la vitabu azania lililopo katika kaza- kanisa la azania mpyamaae iliyoko uh, jengo la cng lagpla linalotazamana na la mikocheni iliyopo ctia ituonia mikocheni b kituoni kabisa masana hosipto iliyoko mbezi bichi ukishuka pale samaki uh, suvei eh, kituoni kabisa pale kuna duka la gesi eh, kigamboni edithan mini edtamiue feri mkabala na ofisi za kukatia tiketi ndipo utakapoweza kupata uh, ndipo utaweza kupata hizo tiketi uh, zaidi sana ukitaka mawasiliano zaidi kwa chochote vile vyote inivyovyongea unaweza ukatupigia s7493469 mpendwa wewe ni shujaa wewe unaweza usifiche talanta yako unaweza pia kunifuatilia katika mitandao ya kijamii kwa majina ya lufurise mawere niko instagram facebook tutanipata pale uwe na wiki yenye ushindi amen