ondara mama-ma-zendere baba baba shake baba kanza kwepo wake ukafunike kwenyeeneoii baba kwa jina la yesu kristo tunaweta wak eneoiliukashuka ukafanya masomali akatumika ka Shake high oh Lord. We're e wana Emmanuel well, a not have a lot wako Kwa Who can Mama be la Yesu Christo. Ondara can kata wale ratiba sima kwa siyasaiti nakabishwaidare vola baba basina thono wako dawaa wako wangu na wako rataraba raba sadara mama je nere mbusiki rendere mama je nere mbusiki temchaa jam rataraba baba shike rendere mbusiki guai guai I used Ondara mama si, Oh si karamama se, dere bobo se karamama se, boboshi onda oh, rababase o. Mamá, mamá, mamá, chanta, Kali, kali, bu Yesu, mahari haba, Yesu, Yesu, Carimbo Jesus Maria, Maria. Caribeu, Jesus Caribeu, Jesus Caribeu. Ah, we do 日子。 oh, we for your name, my king. Oh, in lakeovm Oh yes, Uganda, Congo, Uganda. Oh, we love you, Lord. We love you, Lord. Oh, oh, oh, oh, oh, oh, oh, oh, oh, oh, oh, oh, oh, oh, oh, oh, oh, oh, oh, oh, oh, oh, oh, oh, oh, oh, oh, oh, oh, oh, oh, oh, oh, oh, oh, oh, oh, oh, oh, oh, oh, oh, oh, Anastay, anastay. Ye ye peke ya, anastay. Hallelujah, salte yes. <laughs> salte vadum, salte maasante kwa ajili ya wakati huu asante kwa kutupa neema yako ebwana eh yakupika tena baba katika melo shimuhisiku yaleo baba mioyo yetu iko tayari ebwana eh kupokea kutoka kwako kwa kwa, ebwana eh yesugumza baba na kila mmoja zugumza mungu na kila mmoja tuko tayari ebwana eh kusikia kutoka kwako kwa kwa. rtakati enafasi sasa na sasa mama tunaomata kua ajilia wenzetu ama wago kufika mahali hapa yamkini wamekwama kwenye poleni au vitu mbalimbali vikwakwamisha mumgu kwa jina la yesu kristo tunauru sasa vilondia ziakhiliwe humu waliko waachiliwe waweze kufika kwa wakati you Thank you, thank you, fungua masikio yetu ya ndani fungua mazikio yetu ya ndani fungua mazikio yetu ya rooni tuko tayari baa zungumza nakila moja wwa mtakatifuhaeluya pigie yesu apo Oh, shekwa kweli kama sio muda mudabaibao tuendelee uendelee tuendelee bwana atatupa namna haleluya bwana atatupa namna maake ameona kiu yetu amen, amen. ya kukaa mbele zake haeluya huo hey, moyo ndio mungu anaopenda amen sasa kwa sababu ya muda wetu inabidi tuendelee bwana yesu sana napenda kukupongeza wee ambao ameweza kufika sasa najua umepiga vita vingi paka kufika mahali hapa ujipigia e mwenye makoaia kubariki sana naomba tukae moja kwa moja tunaenda kwenye okay. nice. haleluya basi leo inaomba ujiweke tayari sana kwa sababu mungu anaenda kufanya mambo makubwa sana haleluya e, yani mungu anaenda kufanya mambo makubwa kwa kwahiyo andaa e mwambie jirani yako kwa mbali kwamba get ready. E, kwa kweli wakati wa vitu vya mazoea zoea umespa haleluya wakati wa vituara umefanyaje ume tunakwenda kupakuaoaeluyae uko tayari haleluya basi naomba tumpigie makofi mpenda kaka yetu mungu barikisan wakati unaimba nilikuwa nasikia kabisa kuna viwango unapanda na siku moja utak kuja kushuhudia aleluyam yeah, kwa yeah, kuwa umeamua yeah. kukaa na sisi <laughs> <laughs> oh, sijui tusiongee okay sana sindio jamani tusiongee okay sana, Tusi okay sana. Tusi okay sana. <laughs> acha mungu aongee mwenyewe iyo mungu aongele wa wagu haleluya eh? basi bila kupoteza muda uh, leo uh, neno la leo linasema namna ya kupokea muujiza kutoka kwa mungu namna ya kupokea muujiza kutoka kwa mungu tuko katika dunia ambayo imekata tamaa na changamoto zimekuwa ni nyingi namna changamoto zinavyokuwa nyingi ndivyo ambavyo watu wanakata tamaa na imefika mahali kwa sababu kumekuwa na manabii wa uongo wengi basi hata wale wakweli hata kanisa limefika mahali linaogopa kuonyesha ile nguvu ya mungu yamiunjiza kwa sababu wanaogopa wataonekana ni manabii wa uongo kwa jina la yesu hiyo roho tunaishinda ya shetani kula kuvala kanisa ipoe kwa sababu ya manabii wa uongo shetani tumekugundua tunasimama katika zamu zetu kwa jina la yesu namna ya kupokea miujiza yule mungu aliyekuwa anatenda miujiza kipindi tunavyosoma kwenye bibilia unaposoma bibilia kuna mistari mingi sana ambayo inaonyesha kuna vitu vingi vinaonyesha namna yesu alifanya miujiza kuna mahali yani ilikuwa ni vitu vya ajabu alikuwa mtu ni uh, kipofu tangia utotoni haoni yesu akafika mahali akatengeneza tope akampaka kwenye mbacho akamwambia aende akanawe uso akaona wakuu <laughs> wa dini unajalikuwani wa kristo eh? wa dini sasa wakamwita eh? wanamwambia uo una uhakika kwaa lanekupona yule mtu simta mwenye dhambi asemi sijui mimi mnachokijua nilikuwa sioni nsasa niaona haleluya kwa hiyo yesu yule yule ambaye alifanya yule kipofu maka alikuwa ni kipofu tangie kuzaliwa akaweza kuona bado anafanya nji za aleluya na yuko mahali hapa siku ya leo yuko mahali hapa siku ya leo usikubali kuondoka jinsi ulio usikubali ninajua kuna nyingini nyingi, nyingi, nyingi sana yani v yani jifanya kama vile ndo umeanza kwendaeluya ili uweze kupokea kwa sababu hatujaja kwa mazoeazoea hatujaja kuongeza idadi nimekataa kwa jina la esmungu mimi ananijua nikiendela kwenye jabo huwa naendaga mzima mzima k mimaag yakujakfaya kazi yake kijujuutwende yes. yes. tusome marko marko a kwanzia mstari wa 25a34 marko a uh, kwanzia mstari wa ishi5 hadi wa 34 story fupi tu hivi tunaijua inalekewa ushaisikia lakini ebu mungu akupe tumesema kwamba akushushe ili yeye ainuke yaani yani usnkama alifudisha naniyani kila kitu mungu akusaidie ukipokee kwa upya kwa jina la yesu aleluya tasoma katika jina la bwana marko 54 neo la mungu linasema na mwanamke mmoja mwenye kutoka damu muda wa miaka kumi na miwili na kuteswa mengi na kuteswa mengi kwa mikono ya matabibu wengi amegharimiwa vitu vyote alivyo navyo kusimfae hata kidogo badi hali yake ilizidi kuwa mbaya aliposikia habari za yesu alipita katika mkutano kwa nyuma akaligusa vazi lake maana alisema nikiyaguza nikiagusa mavazi yake tu nitapona mara chemchemu ya damu yake ikakauka naye ya akafahamu mwilini mwake kwamba amepona msiba ule mara yesu hali akifahamu nafsini mwake kwamba nguvu zimemtoka akageuka kati ya mkutano akasema ni nani aliyenigusa ya mavazi yangu wanafunzi wake wakamwambia jue waona makutano anavyokusongasonga na wee wasema ni nani aliyenigusa akatazama pande zote ili yamwone yule aliyelitenda neno hilo na yule mwanamke akaingiwa na hofu na kutetemeka akijua lililompata akaja akamwangukia akamweleza kweli yote akamwambia binti imani yako imekuponya renda zako kwa amani uwe mzima usiwe na msiba wako tena amen. amen mungu alibariki neno lake kipindi ketu kiwa wadogo siuaaudogo wangu mimi ani ambae ika mdogo kama kipindi hicho walikuaanakuja watumishi wengi wa mungu kina mila, lakini m o kipindi ambacho amekuja bobongwafliukienda mambo anayofanyika pln unamuona munguoblia wish aeluy haya e, ae mambo ya e, usofti softi sana na shetani inatosha e? inatoshainatosha inabidi tumruhusu mungu afanye kazi na unaposoma kuna kitabu kimoja kinaitwa cha gold <coughs> makamanda wa mungu hmm? machampion wa mungu ambao walifanya kazi ya mungu kama kina walitembea katika miujiza eh? wakina smith g kina au kina hao yani mungu aliwatumia walikuwa well, ni watu kama sisi aliwatumia kwa viwango vya juu haleluya kwa hiyo unaona kwamba kama mungu nnmungu linavyosema kwamba yesu ni yule yule jana leo na milele na maana kwamba bado yesu anatenda amn kwayo yesu yule yule aliotenda kipindi hicho kipindi cha bibilia kipindi cha o mae tulipowaona na mae anguo anaelea hivi ni huyo huyo ambaye atatenda siku hii ya leo aeluya Amen. Amen. Amen. k inabidi tuhakikishe kwamba hatumzuii mungu imefika mahali a sisi wenyewe tunamzuia mungu eh? sisi watumishi na sisi wapokeaji tunamzuia mungu kwa vipi v nilivyosema kwamba kwa sababu ya kumekuwa kuna mchafuko wimbi <laughs> la mchafuko ksabnabii wa, wa, wa uongo lakini kuwepo wanabii wa uongo haimaanishi kwamba akuna manabii wakweli haimaanishi wa kwamba mungu afanyi kazi eluya kwahiyo nabili tufike mahali uh, tusimame kwa ajili ya kupata neno la mungu linavyosema na kuliamini ili tusimzimishe roho wa mungu haleluya ka lile mungu anafanya miujiza mungu anafanya miujiza ni njia ya kuhakikisha neno lake e, ukisoma marko hiyo iyo, iyo marko kumi na sita maro kumi na sita mstari wa ishirini naosoma arakaraka ilikuwa ni wanafunzi wa yesu alikuwa sasa pale ndo kama anamaliza kuwagala nao sasa ndio akachukuliwa mbinguni akaenda aka wale sasa wanafunzi wake wakaondoka sasa yesu ameshaondoka kwa hiyo sasa wako wenyewe wanaondoka wanaanza kwenda kila mahali wakihubiri njii kwahio unaona hapa mstari wa msaraishii wanasema nao wale wakatoka wakahubiri kote kote bwana akitenda kazi pamoja nao na kulithibitisha lile neno lake kwa ishara zilizofuatana nalo haleluya kwa hiyo miujiza ni njia ya kuthibitisha neno la mungu haleluya kwa sababu ziko ahadi nyingi kwenye bibilia mungu anasema atakuponya mungu anasema atakufungua mungu anasema atakupa mtoto mungu anasema ataingilia kati kwenye ishu yako zipo kwenye bibilia sasa muujiza ni pale ambapo lile neno limethibitishwa eluya mume alikuwa amekimbia anarudi muujiza mungu neno lake yeye anarejesha eluya ulikuwa huna kazi mungu anakurejeshea haleluya Amen. Aa, sasa twende tukaangalie namna gani tunaweza kupokea muujiza wetu haleluya namna ya kupokea muujiza kitu cha kwanza kwanza kabisa inabidi uchoke na uwe na asira na iyo hali unaopitia Yani, ufike mahali wanasema watoto wa dot com watotowai and tired yani ufike that point kwamba n is enough inatosha hii aibu inatosha haya mateso nouf is enough yani uchoke hiyo hali yani uchoke aibu haleluya nilichoka aibu za kutishiwa kutolewa kwenye mitandao kuambiwa tunduka kwenyenga s kuambiwa s yi yani unakuwa kama vile yani ujui una nyumba yani una hapa katikati u unaning'iniahapa katikatieuyakeamidi mfike mahali uchoke huyu dada dahuyu hey, mchaurembo huyu binti mrembo hapa alikuwa na msiba alikuwa anaishu nzito kumbuka anatoka damu miaka kumi na mbili eu pata picha hizisikuluza kuagatamasaba tu sasa u picha ni miaka kumi na mbili jamani alafu sasa wayahudi walikuwa wana mila mbaya ukija kusoma huku kwenye ukisoma huku kuanzia kutoka kwenye mambo ya nyakati huku ukija kuangalia utaona wanawake ambao walikuwa wakiwa katika siku zao walikuwa wanatengwagwa sasa pata picha yeye eh, miaka kumi na mbili alitengwa oh, k hmm? alikuwa ni mtu ambaye hana mtu akkanae karibu lakini alifika mahali akasema ah jamani hapana liwalo na liwe maanayake ilikuwa inaaminika kwamba kwenye hizo mina za kwao kwamba akienda kuju yani akikaa karibu na watu atawafanya na wale watu nao wawe na jisi Ume, umeona js alivorisk kwa sababu alikuwa amechoka akasema no nonono no, no, no kusanyiko ule ukisoma hii stori inaanzia tu kwamba nimesoma tori au anaea ko mbl alikua ko a kundi la watu lilikuwa linamfata yule mwanamke akajiweka ukisoma kwenye bi kingereza haleluya anamfata kwa sababu yani alikuwa ajali tena kwamba kuna jirani yake mama fulani atamuona anajua kwamba huyu anao anaouo msimba na hatakiwi kukaa katikati ya watu ili awanajisi yani alisema hivi sara anione nani anione sijali ninachotaka ninataka kutoka kwenye hii sithen inabidi ufike hiyo point kwamba sijali nani ambaye ananiongelea sijali nani nn no ananisemasku hizi anajifanya t kila siku kila sikudadomanamaombe kwa kwa nafikifikein kwamba hey, its my kwa un ybnavagah <laughs> ni maisha yako yaani unasimama kwa ajili yako mwenyewe aeluya kwahiyo huyu dada huyu mwanamke alichoka akasema mila majirani wanaonisema vibaya hata wanafunzi wa yesu wangejua nakwambia angewajua kama wao ni wanafunzi au wao ne walimu yaani wangemrusha nje kwanza mwanamke unajua kuwa kuna mila ambazo sio nzuri ku kuhusu wanawake alafu unailolimsibarako alafu unaeda kumshika bwana wao nguo mama yani wangembeba juujuu yan angejikuta tu yuko nje ajua amefikaje lakini mama alijitoa na mungu aliangalia jinsi alivyokuwa amechoka akampekti kiasi kwamba wale vizabizabida hawakumwona unajua mungu ana namna yake Amen. Amen una namna unachoka kitu unasema hapa mi lazima nitoke yaani hapa kwa njia yoyote kwayo hakuna mtu atakayejua kwamba uko kwenye mchakato wa kutoka mungu anakuficha inawezekana unaomba nyumba yako ukiomba huku wanasikia wananasa maombi yote mungu anaweka wigo unapiga maombi hawasikii lakini mungu anasiba haleluya mungu anaangalia ule moyo wako jinsi ambavyo umechoka unakumbuka wale wakoma wanne hawakuwa na muda mude kusema hi hey, sasa sisi ni wakoma divo vitu aga aviusu ukiwa umechoka hivi umeshapata aibu ya kutosha hivi umeshachoka hapo ulipo hiyo hali umeichoka gani hizo kama ni dharau kashfa eh? kama ni za mbumeswi za wakwe rev vituko vyovyote maofisini na popote hali ngumu ya maisha umeshaichoka to the point of hey sijali sasa kwamba watasemaje watanionaje sijali ninasimama na mungu wangu tu tuwanataka kuwachizi wewe nakpaa tumoja kambliasa wewe na mambo ya mungu mume unaye watoto kasemakishaamme hey, basi ndo ukabheamjombaaokw sababu hetanimjomba akobasi takuwa tu anaku anakuletea tuvizawadi lanini nafurahianaue lazima tusimame kamauy mwanamke kwa hiyo jamani kuna haja ya kujifunza huu eh? ujasiri wa u dada kuchoka eh? kuchoka unapiga mkuu chini kwamba jamani inatosha kama ni aibu shapata aipo eh? kama ni fedhea shapata sasa maisha ni yangu ninanyanyuka ninakwenda na mungu kwa sababu unaona ananyanyuka anaenda limsibanipo umeelewa eh? unaja watu wengi huwa hatuinuki kwa sababu ya mtoto mtoto hata nimeenda b it's your life, oh. ni maisha yako wajue unamua kwani yani hebu niambie jamani hicho ni kiburi. kiburi kiburi yani ni kiburi cha uzima na mungu unakuta hapo alikukamatia anashughulikia kwanza iloni ilo liigo kwanza paka literemki aeluya <laughs> wanasema kwenye kwenye yaani ukipita umepita wanmatpitnabibiia gari yako kama aikwenye gari ni mapambio tu naimba usiku ni tu jamani ni mungu tu na mungu kwa waganga saidi anashirayi yani, kafulia saidi ni maombi tu nakwambia anafanya sinihaeri anaenda kwa, Sini kwa gangahaeuya yani kulikuwa kuna lileimo yutu, ambayo last week kwamba the uh, the name of the Lord, the strong jina la bwana ni ngome eh? imara, Gome imara wenye haki uikimbilia wakawasalama hey, tutakimbilia wapi kama sio kwa mungu tutakimbilia wapi Amen. shetani ana kitu cha kutupa wamekwama wameenda bagamoyo wameenda sijui wapi wameenda sijui wapi wamechemka shetani anatoa vitu temporari yuko mungu wetu anatoa vitu vipu pigie mungu makofi Kwa kitu cha kwanza ni kuwa na asira mbele za mungu kitu cha pili pilifate yesu acha kufata wanadamu hapa tunaongea tunaongezayani kitu ambacho anatamani kukratia wanawake wanaokuja kwenye hi ni kuaha watu watkuacha kufata watu watu wengi wako bizi wanavokwama anampata hey, shangazi yangu mwenye uwezo oh, mjaba yangu siu mwenye uwezo oh siu nini mfuate yesu huyu mwanamke naamini alikuwa na ndugu lakini alikuwa ameshafilisika pata picha ukisoma bilia keingeza inaelezea vizuri alikuwa amepoteza everything she was kwa sababu ya pesa zote alimalizia kwenye matibabu na bado shetani alivyomuunu hakupona alafu unakaa unasubira timjomako ambaye iko marekani akutumia dola mia hey! the... <laughs> <laughs> umlilie ndugu yako hapa akupe famsni <clears throat> <clears throat> yanapodokaknaijisha kikao nakuelezea isivo <laughs> halo <laughs> mama. <laughs> mama huyu aliambua kumfata yesu aleluya tumfate yesu Amen. tumfate yesu yeye aliwekwa pale msalabani Amen. kwa ajili ya kila kitu tunachopitia Amen. na pale akasema imekwisha Amen. kama ni aibu Amen. kama ni mateso Amen. kama ni kila changamoto pale kalvari alimaliza mimi tulivyopata hiye changamoto na me wangu tulisema kwanza hatumwambii mtu yoyote hata mamaangu mzazi sikumwambia mama angu mzazi nikua kuwambia kwa mama maonajua mwezi wa tano nyumba hitu ipigwakmbbasambia oh, oh, mapemaisatukokyani ma. <laughs> okay. he, he. hekima mungu aliyotupa kuna kumwambia ndugu yoyote kwo likuwa ni mimi na mme wangu na watoto wangu tunaomba bhaua nimekubali mekubaliyani ya, ni yesu, yesu yani tuisema hivi baba unashokama niti hicho sisi kidogo mm. tuko na weme aleluya mwanamke huyu aliamua kumpata yesu Amen. wakati katika lile kundi la watu wanaompata yesu na yeye alikuwe. alikuwa na watu wengi inaoamini ambao angeweza kuwapata lakini yeye aliamua kumpata yesu sasa ili uweze kumfata yesu unamfataje yesu inaomba tusome luka 14 mstari wa, uh, wa na 67 u4 mstari wa ihr6 na wa ih7 akutasoma na wa 33 lakini naomba naombaweandika andika luka 14 taa6 ntaomba wakati unarudia hizi hizit utaenda kusoma mistari yote basi naomba nisome luka mstari 46 kama mtu akija kwangu naye hamchukii baba yake na mama yake na mke wake na wanaye na ndugu zake waume kwa wake naam hata nafsi yake mwenyewe hawezi kuwa mwanafunzi wangu mtu yoyote asiouchukua msalaba wake na kuja nyuma yangu hawezi kuwa mwanafunzi wangu st33 basi kadhalika kila mmoja wenu asiyeacha vyote alivyo navyo hawezi kuwa mwanafunzi wangu inabidi ifike mahali ubebe msalaba wako umfate yesu aleluya uache vyote uache marafiki wewe ndo unajua ulivyobanwa wale mashosti ambao wana mambo ya mungu unabidi uwaachi wanawake nafikii tunajuana vizuri sanaunaeattumis eh, tu, yani yani na tunamaanisha lakini kuna vintu flani vyamtu anaweza kuonaaaeehambo hey, ya maisha eh, anaeakatumiwa yani, kukatisha ta unaamua maisha ni yangu mimi ndo nimekaiah kwa hiyo mimi ninaamua kumfata yesu siangalii ndugu jamaa marafiki wanaongea nini kujitwisha msalaba wako na kumfata yesu kuacha vyote kwa ajili ya yesu huyu mwanamke alichotaka ni kumgusa yesu tu na ukiangalia jinsi alivyojitisha msalaba vizuri hakuenda pale kwenye mkutano hakuwa na shangazi wake wala mama wake wala nani kwa sababu unaona anajiambia mwenyewe anaongea na yeye mwenyewe kwamba nikilishika vazi lake nitapona pekea usikia kabe sasa mama nikishika vazi nitaponamme wangu nishike <laughs> mme wangu baba naomba nishike <laughs> mama yule aleluya yuko mwenyewe pale yeye ndo kimemnukia yeye ndo anayetengwa yeye ndo anayepitia moto aleluya yeye ndo amejua huo msiba uko mkubwa kiasi gani kwake miaka kumi na mbili anasema nikishika aia nitapona amemfuata yani kwa moyo wake wote namna ya kumfata yesu ni kujibeba kubeba msalaba kuacha vyote na ntunavyosema kuacha vyote sio jamani mkaache kazi sio jamani mkaache biashara zenu no yaani ni kwamba vitu vyako vyote vyote viwe ni kwa ajili ya bwana eh? inabidi huo ni mwanamke ambaye umembeba kristo kweli kwelikweli yaani kristo ndo wa kwanza kwenye maisha yako ah, namna nyingine ya kumfata yesu kumfata ile yenyewe ni kwa ku kwa maumbi kwa kuomba eh? kwa kuomba hebu eh, emucisome isome <coughs> yakobo <coughs> yakobo 56 byakobo 5 b, b. neo la mungu linasema kuomba kwake mwenye haki kwa faa sana akiomba kwa bidii hiyo kuomba kwa bidii eh? kuomba kwa bidii unaposoma bilia ya kiingereza inasema kwa moyo wako wote kuomba kwa bidii kwayo inabidi yani namna ya kumpata yesu ni kuomba kwa bidii kuomba kwa njuti, kuomba kwa moyo wako wote lakini kwa kuongezea tu hapo kuomba kwa moyo safi unaposoma zaburi hamsi na moja mstari wa kumi inasema niumbie roho iliyo safi ndani yangu haleluya kwenda mbele za mungu inaposema roho safi moyo safi ina maana kwamba unamwomba mungu kwamba akutoe kwenye huo msiba sio ili ukawahaini watu haleluya kwa nini unataka mungu akutoe kwenye hilo jaribu kwa nini unataka mungu akupe kazi kwa nini unataka mungu akuinue haleluya moyo safi iwe ni kwa ajili ya ufalme wake sio kwa ajili wewe ukaambiwa tu hey, kiko wapi kiko wapi siniliwambia Sini i mungu wangu anaponya mungu wetu jamani ni mnyenyekevu haleluya mambo ya ubishoo yanakuwa hayausu tena unapokuwa umeamua kumfata nani mungu haleluya kwa hiyo ile nia kwahio kuna vitu vingi sana ambavyo vinakwamisha watu wasipokee umeujiza zile motive, nia za maombi watu wanalia watu a ni nini kwamba ili upokee ili ukawaandike sasa mlisema hey, kwamba sita mevuka mbona nimevuka aleluya hapana hata kama ukitoe ushuhuda utoe ushuhuda ukikonde haleluya unatoa ushuhuda yani katika wewe yani pale anayekuwa glorified ni mungu sio wewe haeluyan hicho ndi kitu kikubwa sana kwa sababu watu wengi tunamtumia mungu mungu nipe nipe nipe nipe kwa ajili yako lakini sio npy o kwasababu tunampend tuhakikishe kwamba kumfuata kwetu ni kwa sababu tunampenda hata tunavyomuomba maombi yetu ni kwa tunavyomomba maombiyetu i tunapenda kuwa na mahusiano na maana naamini umekuja hapa leo haleluya lakini pia tuhakikishe kwamba tuna unaua tunapata muda wa kusoma neno la mungu eh? tunapata muda wa kusoma neno la mungu yni ndo kumfata huko ukum. unavomfatauwezi eh, kumfata mtu ambaye umjui haleluya euyalazima eh, umjue na utamjuaje utamjua kupitia neno lake usome neno la mungu jipe muda wa kusoma neno la mungu neno la mungu mungu neno la mungu lina nguvu haleluya na neno la mungu ni mungu mwenyewe eh? inatisha jamani iv unajua inatisha neno la mungu yani ili inabidi mwenyewe. kwamba mwenyewedonabidi wambaat tukiat neno lake unajua kabisa mtu bwana huyu huyu unaua a agng uu yanu euy tuko vizuri vya mdahaeuya kwa hiyo tuhakikishe tunampata yesu kwa kumaanisha eh? tugodipa eh? tugodipa kwenda kuteka kilindini eh? yesu anawambia tekeni kilindini eh kuteka kililini, yani kwenda kwendayani mahusiano yake ya mungu watu wengi mahusianotu na mngukasape boha imekauna mahusiano yako yawe ya daily na mungu haeluya e, so, <laughs> ha, sio e? pata uepata picha tuata ndugu zako ambao nadileti nao yani kama wewe ukijitia kwamba wewe ukiwa na shida tu ndo unampigia simu utashangaa anaanza kurudi nyuma anarudi nyuma wanakuacha haleluya huo ni ubinafsi mungu atakatuwe na mahusiano naye unampenda una mwabudu una msifu una mtukuza ya nyani anakuwa ni yni eh? weza kaa tembea njiani yani naona kitu naabia yani weweni sijawai kukuweza yani u anaongea naye yani rafiki aeuya rafiki na siku moja niwambie kabisa siku moja mungu alinitumia malaika yaani nnawambia sasa nasema sikuona mtu mwenye mabawa lakini kuna jambo nilikuwa ninaenda ku ni mwezi wa tano tu sio mbali nilikuwa naenda kufundisha walikuwa vijana ilikuwa ni vijana wengi ilikuwa vijana kama elfu mbili ls hivi wa walikuwa wana kuongea ya, mbambo ya finance nilikuwa nikatoka saluni nilikuwa yani achewea sana ila walikuwa wamwbaiha ratiba miliananz ni saa tisa ao hiyo njia njia livyoelekezwa wakati wa kutokea ni apo nilipotokea ni pale maaka ilikuwa enyewe nafanyika wapi kivule huko yaani ni hatari t ani nichanganikiwa hyo na ilek itokao ki kujua nilikuja kutokea pale exteno, njia mabibu pale pale kwenye ya katoliki hapa sasa sasaskilizia kichotokia ainasimama nininini hasaona magari yote kila akienda ayabayo tumefatana nayo ya mbele yangu yote anaenda ya hivi yaani kwa sababu sielewi niko wapi mbele yangu ninaona kuna uwazi wa mwendokasi nikapige shumbele <laughs> nika aa nikakutana basimama nnanifanyieb baiisha aaa u niko wapi kwanza ikawa mkweli kaekakia eekeza naendaje nikaenda hiyo ni moja ao naelekeza ko yani anatokea tu kwamba nja mm-hmm. naofata aliku naelekeza kuna maadi njia imeziba kuna mabibo mwisho ale kunaenwa a le nja yakwenda sionibanangaliangla kwenye o nikasema kasemaasli kibakaysema na kuna vibaka huku nkmk nikamwtakambkmbanataka nifike ile njia ambayo naenda kupita kule damo tabata kaamba upita abda pale bele hivi wapi ulolamagegw b nifateakaha vhchvvovchotnioa eik k ktiiki ndnd kpt km oyol tumefik eega kwe ukua kuna dadaa imepaki hivi koye sasa mimi nikachukua pochi nimeeka hapa nafungua amekuzungusha ya yani, hivi mtu nmpe asante kka watu najua alia le asubuiwatea namii kwa kuna dadaa na, m ameendakwblemsubiri najua anapaki ha, anapakiaje nagala kila mahali haonekani yaani nakwambia hakuonekana yaani nagala kila mahali kila mahali mbele ni kweupe m niliangalia wewe adawatak k Hey. apa mjini nasamu yeah. yani ule amen. yani aliwekwa kwa ajili hiyo ahakikishe ninafika haeluya kwa hiyo jamani tumfate nani kyu yes. ya yes. apaya nikaanza kuongea na mungu yani kama rafiki yangu unavyoongea vana yani yni yeah. nakuogopa mungu nakuogopa yaani na kuogopa unatisha yaani inabidi ujenge hayo mahusiano na mungu yni ukijenga maurafiki na mungu atakuwa na sana yaani kuna namna atakuwa na kurizevia vitu unabakiatshyani hey! hey! yani, baba wewe ui we, we. yani agamimi ikishapiga uui <laughs> anajua tu yani nimeshindwa kila kitu aleluya Amen. mwisho o Kwa, kwanza kabisa jamani uchoke hiyo hali pili umfate yesu aleluya Amen. tatu uamini na kupokea muujiza wako hapa ndo kwenye kasheshi uamini na kupokea muujiza wako huyu mwanamke aliamini kwamba akishika vazi lake anapona yani asema nikishika vazi lake nimepona yanihuu mwanamke Hakua, hakua ah, yesu niwekee mkono ah, ah, ah, ah. Ah, ah. kuna watu wengine wakienda mahali kwenye mkutano seheasehemu kama hizi bila kuwekewa mkono anaona awezi kupokeao si nahata mimi hizo nimezipitia ni, e, ni stage za ukuaji kwamba anaona nisipowekewa mkono mkonomtumishi wenyewe hata mkono mkonoajaniwekea ah kwayo sasa huku watu wanaombewa yee yeah, mtumishiukobe anaomba na mungu yuko anatembea anawhudumia watukwa sabu anahudumia watu ni mungu sio mtumishi muujiza wako unakupita kwa sababu hukbiaeluya hmm. eh? amini na upokee muujiza wako yani jinsi uu mwanamke alivyokuwa amechoka hakusubiri kuwekewa mkono kuna watu wengine walikuwa wanauma yesu alikuwa anawatembelea nyumbani huyu mwanamke hakusubiri kutembelewa nyumbani Amen. hakusubiri yesu ampate hakusubiri ndugu zake wambebe wampeleke miaka kumi na mbili hakuna aliyokumbuka kwamba kuna yesu tumpeleke huyu mwanamke lakini alipoamua moyoni mwake akasema inafu hizi nafu msima huu umetosha alinyanyuka akaenda na akajiambia yani akusubiri kujua moyo watu wengi tumekaa tulipokaa mda mrefu tunasubiri watu wa moyo kuna siku moja nilienda mahali kwa mtumishi mmoja wa mungu tulikuwa tuna mazungumzo mazito magumu tvntii ah, moyo aknakutia moyoey tumezuia kutiwa moyo nataka nikwambie ukitaka uwe mtu wa moyo hutaka unyanyuke yaani ninakwambia ukweli na wanawake wengi tunapenda sana sitiwa kumevisitiwahii hey, Iy, hiyo ndo imetukwamisha haleluya inabidi tuwe masimba jike wa yesu tunatakiwa kujua kwamba sisi ndo takaloandaa kanisa jamani kwa hiyo hatakiwi kuwa watu nyurunyuru kina lidhia mko wapi kina dorka si mko wapi unasubiri kutiwa moe eti mtu mwingine anakuta haendi kanisani au hataki kufata mambo ya mungu kwa sababu mambo yake hayaendi vizuri anasubiri vitu vyake vinyooke anasubiri hali ya maisha yake imtie moyo vitasubiri sana aleluya Amen. tusisubiri kutiwa moyo huyu mwanamke yeye akajiambia mwenyewe akajitia moyo mwenyewe kwamba nikishika vazi lake nitapona haleluya tena ukisoma mbilia nyingine zinasema it's just a hem of, her clock, of his clock yani ni pindo yani vi hakushika hivi hakushika hivi ni hivi pindo yani hivindoneuy lakini uo mshiko nao uo mshiko nao yesu akajua kuna kunauvu inabidi ufike mahali uchoke huo msiba ufate yesu kama kichaa na unapokwenda kumshika yesu yaani unavyojiachilia mbele ya yesu Hi. yesu ajua yuko mwanamkeka nguvu uuzangu zimeitoka yesu ajue na aone aeluya yaani unabidi ufike hiyo hiyopointi yaani kuna pointi nabidi ufike uwe kama kichaa yaani kuna mahali nabidi ukubali kama ni kwenye mkutano kama ni kwenye i yani unajiachilia kila siku ambayo najikuta wawe na napiga makelele kuna mahali nilienda kwenye semina yani mpaka sikuo nikiwa naongea mama mmoja hivi kama naongea ka naongeaeamasema yaani katika ile semina hakuna mtu alinifurahisha kama we na fulani nikaambia nikaambia nasema kupokea nilikuwa sitaki kitu kingine zaidi ya kutoka nilikuwa nilikuwa nilikuwa nimechoka mama mwanangu nina mbele mbele songa, bele. songa bele. Amen. Ufike yani kipindi huyo sitaki rafiki hacha kutka nilika nimechokakmbiwananuon mbeleinabidi uik ahaikiindii ilieiliaaaihacitl wewe ndonajua unajua unajua huo msimba unajua hiyo adi wewe unajua miaka kumi na mbili ya kui yakutengwa sasa hata vikundi vyakinamamahostialitoagambaeeunajuaanakuchwa gainajuanjuabibi yakeda eh, unajua unajua yani ya unajua yule unajua bibi yake alikuwa ya mtu kamfunga kamtenda maneno yatakua ni mengi amepewa ya yani ya kila kashfa minakwabia wakati umepitia sisi aibu yaiongelewa kila maneno mpaka nkasema sizi eh? yao basi haleluya haeluyaanaongea eh? uko naongea wanakuja kukwabia oh, anaseaaa oh, wana eh? aja eh? aie basi basi haya basi haya haleluya huyu mwanamke aliamini kwamba akishkni yani, hivi kwamba jamani e, mimi sina haja ya kuokiwa mkono sina haja ya kutemewa mate sina haja ya kufanyia chochote mimi najua nikiwepo mahali ambapo linaubiliwa neno la kweli la mungu mimi ninafunguliwa kwa jina la yesu yaani amini leo leo leo jamani leo huwe msimba unwajaa iko nguvu yani naposema iko nguvu ninamaanisha yaani nimeingia mkataba na mungu wangu god kwamba hakuna ambayo ni ngumu ambayo hataweza kuiondoa hakuna mlima ambayo hataweza kuuangusha u ni kitu gani unachopitia ni msiba gani unaopitia aeluya ni lini hicho kinachokuliza nililia nililia, nililia. Nilaibika. lakini nilipoamua kumtazama yesu nikamtazama msalama nimeona akinitoa wakati nikiwa leo njani nakuja yani leo interaction kabisa kuna saa simu yangu naizima naizimay yani, nakuwa nimeweka nimewekainmungu kubarikisanaksm nikiwa niko na mungu wa sana uvenu, wa kusimama, simu yani, mtafakari na tafakari ukuu wa mungu mungu akanikumbusha wakati wa crisis ya corona mungu akanikumbusha namna ambavyo oh jesus i oh, thank you akanikumbusha namna ambavyo aliwaleta wateja wa life coaching yaani ilikuwa ni kwamba kabla mme wangu ajatoka kabla watoto wangu ajaenda shule tumeshaingiza hela oh, u wailani kama sio mungu uyo, uyo mungu anaweza anenoja uyonio munku namumili apa siku yane sijuinikwaninilewaganikumbusha jaboo naboc apabele tuombe ona oh, vabasika lavabashana lavabasete yuko munu anatenda oh, na lavavaseke lavaashenelavaasika uwendwa mungu ne muviri maali hapa mungu wabayana weza mtwishe yo mizigo usijimtwishe yo mizigo peke yako yuko mungu yuko mungu let our women I what happens. i can see my cousin the corona. he to be to work a distance. our women only baba a baba or a E vanni, e vanni, e vanni, e vanni! Ognuno di noi, se E vanni! Ognuno di noi, se ne vanno tutti! Quando tu ti sei portato da noi, che non umekoteza tumaini kabisa twende tumuombe mungu toba jamkini umejaa uchungu mara nyingine kuna vitu tunaweza tukavipitia vinakufanya unajaa na uchungu hebu twende wee unajijua unajijua unajua ni kitu gani ambacho unatakiwa kitu kikubwa sana mungu fundisha kipindi cha mapito ni moyo safi kuachilia kuwasamea hata watu wanaokuumiza wamwage wamwange beleza bwana wajilia inawezekana muyo waku wamekukwaza sana inawezekana wamekuumiza sana ni kujeruhi mno ebu leo mwache msarabaji hapa mwache hapa achilia ao watu wote ajilia ao watu wote twende kwa ajili ya toba kwanza twende tutumu bana tuna kuyambelesa ikiwezekana piga magoti chochote unacheweza kufanya emutumu inawezekana yani yako ngumu kuna watu umiwachukia kuna watu umiwanunia kwa sababu naona wanku saidii huyu mwanamki alimpata yesu oh, yesu tukobele sako siku ya Ma quella è fuori, ma è un po' sacco. tunawatiya kwako mesema mwena misingu tunana misigo baba mamauyana mweka mme wake baba mamauyana mweka mme wake uyana weka zake uwana weka mabosi wake uyana baba viko vizumiliuzusinga kowepesi baba tunaleta mazabahoni kwako ugo tunawaleta azamanya nyumba zetu A bomba do A do A do sema! Tu isso! me isso! isso! isso! Tu lembra, tu tu lembra, tu tu tu lembra, tu lembra, tu tu tu tu tu sabe, tu tu sabe, tu ea na kwambiya sinki yakuwomba sameye mfalme sambee hata baba zetu sabeye waume zetu tu tusamee baba sameye familiya zetu sameye ndugu zetu samee bisneipatma wetu sameye yesu sabeye hata wawachumba mungu sambeye sambeye yesu sameye yesu, yesu. tunawaleta waleta mbele zetu mbele zako hata watoto wetu yesu samee. Oh, yesu so so jamesgo no. no. no. ondala bababaseke ondala bababaseke ondala babaseka ondala bababaseke endele mowoseke kwajina la yesu kwajina la yesu baba tunaali baba tunawacilia onawatilia wote hamboni kewaweka moyoni mwangu ninawaachilia haya waciliye waajiliye wote wajiliye kwa yesu wajiliye kwa yesu wajiliye kwa yesu iyo mizigo yote yaciliye kwa yesu yaciliye kwa yesu yule mwanamke akuangalia nani amemsema nani amemsema aliamuha kumvata yesu kwa moyo wake wote bora oh, babashenda enda na babasika haya pia poenti la bambili pia pointi la bambili ba yule mwanamke alifika mahali alichoka sasa kwa jina la yesu mwambie mungu iyo ali inafuzina oh, monyeshe namna abao umecoka iyo al mungu inatosha baba inatosha baba ndimezunguka mlimavya kutosha dimezunguka mlima vya kutosha oh, mungu kwa ajili ya kazi yangu oh, mungu kwa ajili ya doha yangu baba inatosha Oh, chukia hiyo ali chukia hiyo hali chukia hiyo hali huyo kimada anaetaka kuwa doa yako chuka oh, chukia hiyo oh, hali oh, choka hiyo hali inafu inatosha wale wakoma wanne wakasema oh, haza tulidahapa tutakufa hata tukieda tutakufa enough. Who's yes. in that? In Inatosha! Inatosha! in a in in in hatuna kibilia k tuna kibilia kwako kwa yesu ona lababa basheke bendele bobosika tuna kibilia kwako yesuesu ht nhatuna pengine pakwenda bendele pa bobosheke tumecoka yesu tunakupwata yesu tumecoka yesu na tunaamakukupata na tunaaa kwa kuwa tumechoka na tunajua kwamba hatuna njia nyingine hatuna namna nyingine watu woze tulawapata wametudisapointi watu woze tulawategemea oh, yamkili tuweka matumahizi kwa wanadamu yamkili tuweka machetu kwa watu watusaidie eh, yamkili tuzumia zorusenzetu wenyewe baaba leotulegundua haya tunampata yesu haya tunampata yesu yeuza moyo wako sasa umpate yesu, yesu tnkutyesu tunakupata bona yes, tu labbbbashek del bobose deboboek ka jin l kwa jina la yesu bona la babasheka bona ukimpata yesu bona labbbask ona lababasek mwamb goo wambi ageuze moyo wako oyo wako upate bona la babbasheke lendel bobos geuza mioyo yetu mioyo yetu iwe ya kweli kwako mioyo yetu iwe ya kweli mabie mungu akundie moyo safi mabie mungu akundie moyo safi umpate sio kwa ajili ya sifa zako umpaze sio kwa ajilia we kuonekana umpate hili yeaonekane o- yesu yesu tunakupata tunakupata na ya eooeesu tunkueu tunkuat namna mwanamkehuyu baakuogopa ibuyake abakuogoaasema nini i cocote kukuat ivo tkuw akkuat kuvalikukupata wewe kwa dina la yesu krist uakkuaakukupatasu its ka kwa dinala yesu krs boalvba ak v vo jaachilie mbele zake jaachilie mbele zake ni wakati sasa wa kwenda kushika lile pindo lake Onda wa ohkai kujishika kushika ll pindo lake autashika ido ka ia unaenda kufanya kitu ambacho kitaonyesha kwa namnaachikwasohshkoindotht evogocenda iriusondoce biconade tupusite aleo irusondoche ladotaribusite aleo a ikvuaarapa elelebaboseke muvumkelamuyeza ikarapa Oh, na la ba ba seke, usuku wa likolo, akamau liko kuya, usuku wa likolo, akamau liko kuya. Oh, na la ba ba seke, oh, na la ba ba seke, akili chalula Você quer, tem? que, você que, tem que, Pocão, poca muda, poca muda, poca Porque poca muda, poca Porque poca muda, poca muda, poca muda, poca muda, poca receive, receive, muda, poca muda, poca muda, poca muda, poca muda, poca muda, poca muda, poca muda, poca muda, poca muda, poca muda, poca muda, poca muda, poca muda, poca muda, okokoktaiwa biashara ok yomume mujza ususkbali kupite bona ra bababask ndeeooshboa rabba ndee ooshika kwa jina kwa jina la yesu tumpoketuoe yesu asante kwa kuwa wewe unatenda wewe ni mungu yule yule haugadiliki namna ulivyotenda kwa huyu mwanamke o oh, ni ambao wametenda kwa watoto wako o oh, pigie mungu makofi pigie mungu makofi shangilie mshagilie yesu shangilie mshangilie yesu shangilie mshangilie yesu piga kelele piga kelele kuatiya yesu piga vigelegele o oh, mshagilie yesu Oh, I'm a faggot, I'm a faggot, I'm a faggot, I'm a faggot, I'm a faggot, I'm a faggot, I'm a faggot, I'm a faggot, I'm a faggot, I'm a faggot, I'm a faggot, I'm a faggot, I'm a faggot, I'm a a a a a Oh, yes. I can't