Sante kwa kutuhudumia sante kwa nguvu zako sante kwa uweza wako tunakukaribisha tena saahii ukanene nasi tuko tayari kusikia kamata midobo yako fahamu akili moyo nafsi zungumza na sisi ninaomba kwa ajili ya kila mmoja aliyoko mahali yapaal kamta bwana mioyo yao bwana roho zao nafsi zao elimu zao bwana zote bwana uzishushe ila ziweze kulitii jina lako aeusantysrikavasete eorebosek oh, sante yesu oh, asante oh, yesu asante yesu pigie bwana makofi asante yesu haleluya bwana asifiwe karibu nyumbani mwa bwana karibu nyumbani mwa bwana amen, amen. amen. yaani hapa mko milioni moja amen. karibu nyumbani nyumbanimwa karibu yeah. ukae leo ni siku nzuri sana bwana ameefanya naomba nichukue nafasi hii kukupongeza wee ambaye umeweza kuja siku ya leo <coughs> ni siku ambayo wengi watakuwa na nyingi kwamba kutakuwa kuna mvua kwamba kutakuwa kuna foleni e, kwa kweli lakini wee umeweza kuja you are blessed umebarikiwa mungu akubariki sana kkufika mahali hapa na kwa sababu umesacrifice haleluya kwa sababu umesakrifis umetoa muda wako umekuja katikati ya mvua katikati ya foleni basi utoke na kitu kinachoonekana haleluya amen karibuni sana numani mwa bwana basi bila kupoteza muda tuende moja kwa moja kwenye neno la leo ambalo bwana ametupa Aa, neno la leo limebeba kicho kinachosema nguvu ya damu ya yesu haleluya <coughs> nguvu ya damu ya yesu Uh, taamba nisome luka moja mstari wa ihi6t hadi wa luka moja mstariwa sh6 hadi wa 33 neo la mungu linasema mwezi wa sita malaika gabrieli alitumwa na mungu kwenda mpaka mji wa galilaya jina lake nazareti kwa mwanamali bikira aliyekuwa ameposwa na mtu jina lake yusufu wa mbari ya daudi na jina lake bikira huyo ni mariamu akaingia nyumbani kwake akasema salamu uliopewa neema bwana yuu pamoja nawe naye akafadhaika sana kwa ajili ya maneno yake akawaza moyoni mwake salamu hii ni ya namna gani malaika akamwambia usiogope mariamu kwa maana umepata neema kwa mungu tazama utachukua mimba na kuzaa mtoto mwanamume na jina lake utamuita yesu huyu atakuwa mkuu ataitwa mwana wa aliye juu na bwana mungu atampa kiti cha enzi cha daudi baba yake atamiliki nyumba ya yakobo hata milele na ufalme wake utakuwa hauna mwisho naomba ni maizio mstari wa thlahne mariamu akamwambia malaika litakuwaje neno hili maana sijui mume malaika akamjibu akamwambia rohu mtakatifu atakujilia juu yako na nguvu zake aliye juu zitakufunika kama kivuli kwa sababu hiyo hicho kitakachozaliwa kitaitwa kitakatifu mwana wa mungu limefika mpaka matariwa thlathta haleluya naomba tena tusome uh, petro wa kwanza petro wa kwanza waraka wa kwanza wa petro ule mlango wa kwanza waraka wa kwanza wa petro mlango wa kwanza mstari wa nane na 1819 wa waraka wa kwanza wa petro mstari wa89 na wa neno la mungu linasema <coughs> nanyi mfahamu kwamba mlikombolewa si kwa vitu viaribikavyo kwa fedha au kwa dhahabu mpate kutoka katika mwenendo wenu usofaa mlioupokea kwa baba zenu bali kwa damu ya thamani kama ya mwana kondoo asiye naila asiye na wa yaani ya kristo amen, amen. haleluya neno la leo linasema nguvu iliyoko katika damu ya yesu kwa international <laughs> haleluya <laughs> ieu tumesema sisi international jamani si iikabisa inaitwaua iko nguvu katika damu ya yesu kwa nini damu ya yesu ina nguvu kwa nini damu ya yesu ina nguvu tumeona hapa habari namna ambavyo mariamu alikuwa tu ni binti eh? ambaye wala hajamjua mwanaume lakini akiwa amekaa zake zake zake alikuwa alikuwa wali, eh? yani alikuwa shughuli shughuli shughuli labda mchele ya kupika yuko na kama yuko na kama bwana anakutokea amen labda alikuwa anashona anafuma Laba alikuwa anafanya shughuli naanyashuuli mojaai nyingine Hwa alikuwa ofisini ana type amen popote pale alipokuwa alinamana alikuwa anaendelea na maisha yake ya kawaida gafla anachokiwa na malaika wa bwana anamwambia uh, kwambaanamwambia uh, no, kwamba salamu wee ulioja nema salamu hii vipi eh. salamu hii vipi tena yani anashangaa kwa sababu alikuwa hata alikuwahatayu mwenyewe hajui kama vile ambavyo sisi wenyewe tunakuwa hatujui ni vitu gani ambavyo bwana ameweka katika maisha yetu Aa, sasa nataka nikupe upate picha kwa nini damu ya yesu inakuwa ina nguvu sasa ndo baadaye anakuja kuambia kwamba kwa atapata uyamimba uya anasema itakuwaje kama tulivyosikia anaambiwa kwa uwezo wa roho takatifu na kitakachozaliwa kitakuwa kitakatifu Aa, kwa hiyo laba niulize swali wee unavyojua baba yake yesu ni nani Ae, mungu baba wa mbinguni wengiwa anasemaga ni yusufu amen ilo aikuwa e, baba blezi lakini i uh, yesu baba yake ni mungu yesu hakuwa na baba wa kimwili kama sisi ambayo tunayo japo yesu alikuja kama mwanadamu yesu alikuwa asilimia mia mo, moja mwanadamu asilimia mia moja mungu lakini hakuwa baba yake ni mungu haleluya kisayansi kuna watu wa waasayansiata <coughs> watu wote kutoka hapa okay kisayansi mtoto huwa anachukua damu ya baba na ndo maana ikitokea mtu amesingiziwa kwamba mtu akamwambia kwamba ee, na mimba yako kama yule baba anasema hapana kwamba huyu mimi mtoto najua sio wangu huwa wanasubiri mtoto azaliwe mtoto akizaliwa huwa wanaenda kumpima damu kwenye damu kuyo ni wanapataga zile bna ambazo zikimachishwa na za mtoto zikiwa sawa basi ndotajua kama huyo ndio baba wa mtoto kwa hiyo damu ya baba ndo ina dtmin yani kwamba, kwamba yani damu ya baba ndohuwo inapimwa kujua kwamba mtoto ana ni baba nin yani huyo ndio baba yake au vipi sasa ukiangalia bwana wetu yesu damu yake ina maana ina uungu haleluya haleluya kwa sababu tumesema kwamba baba yake sio wa sio wa dunia hii baba yake ni mungu mwenyewe kwa hiyo hicho tu kwanza ndio kinafanya damu ya yesu iwe na nguvu sana kwa sababu hiyo damu siyo damu ya kawaida hivi unafikiri kweli damu ya yesu ingekuwa ina nguvu kama mabaanga alikuwa ndo yusufu inamaana ngikuwa kama damu yangu na wewe haleluya lakini kwa sababu yesu ni mungu alizaliwa katika uungu tumesema yesu ni 0 pesenti mungu a pesenti mwanadamu kwa sababu anaohuo uungu ni kwamba mungu ali uh, mungu na mwanadamu ndio walizaa yesu haleluya haleluya wapendwo ndio maana damu ya yesu ina nguvu hapa tukuwa tunaangalia kwa nini damu ya yesu ina nini ina nguvu kwa sababu baba yake siyo mwanadamu baba yake ni mungu mwenyewe kwa hiyo hata damu yake siyo kama ambavyo sisi wanadamu tuko damu yake sio ya kawaida damu yake ni ya kipekee haleluya ndio maana damu yake ina nini ina nguvu kichwa cha somo cha leo kinasema iko nguvu kwenye damu ya yesu au nguvu ya damu ya yesu nguvu ya damu ya yesu tumesoma luka 1 i stdi 35 na petro wa kwanza mstari mlangol wa kwanzad 19 kwa ale ambao okay sasa tuete tuangalie uh, ni nguvu gani ambayo iko kwenye hiyo damu ya yesu ambayo tumeona ina nguvu aleluya nguvu gani nguvu ya kwanza ambayo iko kwenye damu ya yesu damu ya yesu ina nguvu ya kutuosha ya kutusafisha aleluya damu ya yesu kitu cha kwanza ina nguvu ya kufanyaje ya kutusafisha ya kutuosha ndani nje inside out. Hashtag yetu. Change from inside out out ile hashtag change from glory to god amen, amen. kwa hiyo bwana damu ya yesu inatusafisha ndani ndani nje naomba tusome tena waraka wakwanza wa waraka wakwanza wayoana waraka wa kwanza wayoana mlango wa kwanza mstari wa saba waraka wa kwanza wa yohana mlango wa kwanza mstari wa saba neo la mungu linasema bali tukienela nuruni kama yeye alivyo katika nuru twashirikiana sisi kwa sisi na damu yake yesu mwana wake yatusafisha dhambi yote damu ya yesu inasafisha dhambi zote wizi ujambazi yani dhambi zote haichagui masegenyo kuchukia kukwazika dhambi zote damu ya yesu inafanyaje inatusafisha inatuosha hebu tusome tena wahibrania t wabrania t mstari wa hadi mown waibrania tisa mstari wa kumi na moja hadi wa kumi na nne eneo la mwingu linasema lakini kristo akiisha kuja aliyekuwa ni mkuu wa mambo mema yatakaokuwapo kwa hema iliyo kubwa na, kima, na kamilifu zaidi iliyo isiyofanyika kwa mikono maana yake isiyo ya ulimwengu huu wala si kwa damu ya mbuzi na ndama bali kwa damu yake mwenyewe aliingia mara moja tu katika patakatifu akiisha kupata ukombozi wa milele kwa maana ikiwa damu ya mbuzi na mafahali na majivu ya ndama ya ng'ombe walionyunyuziwa wenye uchafu hututakasa hata kusafisha mwili bali si zaidi damu ya kristo ambayo kwamba kwa roho wa milele alijitoa nafsi yake kwa mungu kuwa sadaka isiyo na mawaa itawasafisha dhamiri zenu na matendo mafu mpate kumwabudu mungu aliye hai haleluya hapa tunapata picha unaposoma gano la kale uh, unaona walikuwa waki wakikosa jinsi ya kujisafisha walikuwa wanachukua ndama uh, ngombe walikuwa wanachukua damu za wanyama alafu wanajisafisha lakini ilikuwa ni kwa nje haleluya ilikuwa ni kwa nje sasa unapokuja kwenye agano jipya agano jipya tunakuwa ni praktiko ya kile sasa halisi ya kile ambacho kilionekana kwenye agano lile la kali huku tunaona kwamba yesu ndio anakuwa ndo mwanakondoo halisi ambaye alitoa damu yake ya thamani ambayo ni ya kipekee tumeiona kutokana na historia yake kwamba hakuzaliwa kama sisi wanadamu hiyo damu ya yesu inatusafisha haleluya ndio maana ina nguvu amen kwa hiyo haijalishi ni kitu gani ambacho tunacho haijalishi ni dhambi gani haijalishi ni kitu gani ambacho tumefanya ukahaba kuua kuiba kutokua mini uongo masengenyo vitu vyovyote kuangalia picha chafu ponografi haleluya haijalishi vyote hivyo damu ya yesu inaosha inasafisha nanashai kuona uh, bahari bahari kuna saa huwa inaenda wa afu ikienda inatoa takataka wanavyo wameona Aha. sasa ndivyo damu ya yesu inavyokuja kwenye maisha yako inakuja wa wa inaondoa ah. wa wivu kule wa wizi wa chokochoko wa umbea vi vitu vinavyottesa wanawake sindio w wa, umbea out. wa wivu out haleluya damu ya yesu inatuosha aleluya sinilaa jamani tumesafishwa kwa damu ya yesu amen, amen. amen. hiyo ndio nguvu ya kwanza iliyoko kwenye damu ya yesu kutusafisha ulevi inakuja inaondoa eh? inaondoanaaamani watu wako wanafanya ao wanapambana eh? wako wamempokea yesu lakini bado na roho ya ulevi mm. tena kuna vinywaji vingine wameviname kabisa kwamba yani, havina shida yoyote na mm. na percentage e, unajua, yini, percentage unajua hii ni kwa kwa kwa nini nini nini nyumbari, maboksi, soda, nini drink, so. kwa nini haina mtu kunijibu juisi juisi za za nyumbani tunazotengeneza zinazouzwa yoyoteayumbnitenebi nani ziro pasenti hako nini ukaja kioja ambacho mpaka wameenda kuandika kuna pasenti hapo kuna walaki aleluya e, yani nimeamua kuwa mkandoga namna hiyo <laughs> yani mii sinywu kieji ambacho kimeandikwa ziro huo ni ulevi kama ulevi mwingine kwangu haleluya sio andiko lakini ndivyo ninavyoona kwa nini waandike ziro halo aoaleluya kitu cha pili kwa nini damu ya yesu ina nguvu damu ya yesu ina nguvu kwa sababu inatupatanisha na mungu tigie mungu makofi jamani hivi unajua mungu anatupenda sana yaani mungu anatupenda alimtoa yesu mwana wake wa pekee akafa pale msalabani ili atupatanishe na mungu nijamani ni, ni uokovu mkubwa namna hii yaani yaniaani hebu angalia ni kitu kikubwa namna namnahii mungu alichokiachiria aleluya ni kitu kikubwa sana bwana amituachiria kwa hiyo wapendwa tunatakiwa huyu mungu tumshike haswa kwa sababu alisakrifaisi pakubwa kwa ajili yako naomba tusome wakolosai moja wakolosai moja ishirini na ihina moja wakolosai moja ishirini na ishii na moja neo la mungu linasema na kwa yeye kuvipatanisha vitu vyote na nafsi yake akiisha kufanya amani kwa damu ya msalaba wake kwa yeye ikiwa ni vitu vilivyo juu ya nchi au vilivyo mbinguni na ninyi mliokuwa hapo kwanza mmefarikishwa tena adui katika nia zenu kwa matendo yenu mabaya amewapatanisha sasa damu ya yesu inatupatanisha na mungu ni furaha kubwa sana eh? kao damu ya yesu ikishatusafisha ikishaondoa sasa inatupatanisha na mungu eh? ili tupate rehema amen ili tupate rehema tunakuwa na ile access nafikiri utakumbuka kwamba yesu alipokufa tu zamani ilikuwa uh, kwenda kwenda mungu kulikuwa kulikuwa kuna kuna pazia pazia kwenye of patakatifu alikuwa anaingia kule amefungwa kamba likuwakwenda akiwa kule akiomba kama alikuwa ajaweka mambo yake yakesawasawa kwa jinsi nguvu ya mungu ilikuwa kubwa ml unakufa sasa ili wajue iliwakiona amekaa sana ili waju kama uko hai wanatia kidogo hivi hivi wakiona wakiona kama kama bado hai hai ah jamani yuko oh haleluya eh, labda familia aku, eh. oh, afadhali, yamani, afadhali. Alafu, sasa sasa hvnna adohafafaahta na tigiatiia naw Uh, wanavuta tu inamana mtu kasha kuva ilikuwa ake ni ngumu ilikuwa inabidi wajitakase kwanza na madamu ya kondoo muzi wanajitakasa wanajisafisha eh? yani masheria kibao ndio sasa anaenda kulia akiwa hana mawa lakini yesu alivokupa lile bazia lilikatika Rr! tukapata direct access Amen. kwa sababu damu yake Glory to God. Amen. Amen. jamani moja jamaniamai nampenda yesu wa galilaya eh, eh. Jamani, jamani jamani nam wa nampenda yesu galilaya ametenda makumshani mwangujamaniamawauya nampenda yesu a kwa hiyo jamani yesu alitoa damu yake atupatanishe na baba yetu wa mbinguni naomba pia tusome waani wahibrania wa tena wahibrania mlango wa kumi mstari wa, tisa, wa, wa kumi na ti hadi ule wa ishirina mbili wahibrania kmi mstari wa, tisa, wa, wa kumi na tia hadi ishina mbi eneo la mungu linasema basi ndugu kwa kuwa tuna ujasiri wa kupaingia patakatifu kwa damu ya yesu njia ile aliyotuanzia iliyo mpya iliyo hai ipitayo katika pazia yaani mwili wake na kuwa kuhani mkuu juu ya nyumba ya mungu na tukaribie wenye moyo wa kweli kwa utimilifu wa imani hadi tumenyunyuziwa mioyo yetu tuache dhamiri mbaya tumeoshwa mwili yetu kwa maji safi hapo inaonyesha namna gani ambapo tumepata ae kupitia damu ya yesu tumepata a ya kuingia patakatifu papatakatifu eh? na hii inatupa ujasiri eh? hii inatupa ujasiri kwamba kwa kuwa uh, yesu ametufia pale msarabani ametoa damu yake kamba tunaweza sasa kwa ujasiri tukaingia patakatifu maana unaweza ukaingia ukamwomba mungu kama hapa tulikuwa tuna ibada nzuri ya kusifu na kuabudu tumeanza sisi hivi tunaanza kuwa hapa kwanzia saa kumi hiyo kama unakuwa una kwa kwa kwa muda kwanz sakm kwajili a kuomba ibada tunapata muda kwajibaa pt d kjlmb mpaka kifanyeje kieleweke hata e, kama kuna siku nitajikuta mwenyewe e, yani ndomshamwambia mungu yani mi nimwambia mungu alikua naomba aamba baba vitu hivi vitu hivi baba vitu hivi <laughs> e, hataama tutakuwa na wewe tutakuwa hapa tutaomba kwa hiyo damu ya yesu inatupatanisha na mungu wetu na inatupa ile na inatupa ujasiri wa kwenda patakatifu haleluya jina la bwana libarikiwe Amen. kitu cha tatu ambacho damu ya yesu inafanya damu ya yesu inatuponya inatuponyainatuponya na kuvunja nira na kuvunja na kuondoa vifungo vyote damu ya yesu inaponya inavunja nira inaondoa vifungo vyote it breaks all the chains and is na inatuponya aeluya jamani utaenda wapi kama sio kwa yesu eh? utakaa wapi inamana damu ya yesu yani nayo hiyo tu unachomoka haleluya elua yani ndo lifinishe lim yaani ukikomaa na damu ya yesu kwa sababu jamani eh, kama inakusafisha eh, kama inakupatanisha kama inavunja nira eh, inakuponya What else do you want wanti kwa hiyo vifugo vitu vyote vinavyokutesa of jesus tusome isaya amsnata mstari wa nn isaya s isaya ule mstari wa na isaya wanwasa mstari wa nne na isaya mstari wa na watanoaiw nawatanla mungu linasema hakika ameyachukua masikitiko yetu amejitwika huzuni zetu lakini tulimdania ya kuwa amepigwa amepigwa na mungu na kuteswa bali alijeruhiwa kwa makosa yetu alichubuliwa kwa maovu yetu adhabu ya amani yetu ilikuwa juu yake na kwa kupigwa kwako kwa sisi tumepona kupitia damu ya yesu jamani tumepona Amen. damu ya yesu inatu inatuondoa kwenye magonjwa yote inatuondoa kwenye vifungo vyote je ni kitu gani kinachokusumbua ni mzigo gani ni mlima gani ni kifungo gani kinachokutesa wengine wanateswa na vifungo vya ulevi wengine wanateswa na addictions mbalimbali damu ya yesu damu ya yesu vunja hii addiction ya pombe vunja hii ya kuangalia kuangaliagra vunja hii ya masturbation vunja hii ya usagaji unajua ni vitu gani vinavyokutesa hata kumwambia mtu ujua kuna mtu unaweza ukawa unapitia vitu hata kumwambia mtu unaogopa yani hauna ile kr hata ya kushare na mtu hata kama unaaa ni mtumishi wa mungu ambaye akifanya tu hivi mapepo stini anatokaki ukita jambo lilivo zito la sir ujamwambia mtu wete simama hata kama unatwini humwambie damu ya yesu haleluya damu. damu ya yesu damu ya yesu inaondoa vifungo vyote inaondoa adikhen kitu chochote ambacho kinakutesa unajua tunapokuwa tumeokoka kuna zile dhambi ambazo zinatuzinga kwa upesi kuna hasira wengine ni pombee mwingine ndo hivyo yaani kama ulikuwa ndio ulikado ulikua nawakakawakaka eh? bado wengine zinaa eh? wakikutumia waki, meseji siku mbili tatu umeshaenda masingo <laughs> <laughs> eh, masingo ninanyie ni nanyie eh? aeuya <laughs> damu ya yesu eh? ingina ukimwona mkata ulali damu eh? ya yesu wengie ni ungovi ukorofi eh? nyumbani kwetu hatuna amani haleluya walamungo kwenyendoa aleluyakaoa <laughs> napata dosiyake <laughs> nyumba yako haina amani haina furaha mama akiruni makelee yombo hey, ye, ye, ye watu nyumbani wataka kuwama mama, mama makelele yesu tusaidie damu ya yesu yesu yesu shika mdomo wangu damu yako yoshe huu mdomo ita damu ya yesu damu ya yesu blood of jsus ondo haya moyo wa gubu <laughs> eh? gubu kwamba sema mpaka kuna bibilia kwenye mithali isema ni heri kukaa kwenye pembe ya dari, dari. pale mtu yaani kwamba mtu yuko tayari akae kwenye kona kuliko kukaa na mwanamke mgomvi ya yesu anawake wahivo wapo lakini apa awa <laughs> <laughs> e, apa awapo kwa jina la yes kwa sababu kwanza ya kuoshwa ya kupatanishwa hatuko huko glory to god Amen. yes sisi tumekumbolewa bwana hatuna mambo hayo sisi tunaitwaje kwanza sisi tunaitwa wapi mambo hayo wapmambo eh? wapi atakapotukutia wakati mimi ni heri the the woman who oh. Amen. We have that woman who in matayo nane mstari wa kumi na sita na wa kumi na saba matayo nane mstari wa kumi na sita na wa kumi na saba hata kulipokuwa jioni wakamletea wengi wenye pepo akawatoa pepo kwa neno lake akawaponya wote waliokuwa wawezi ili litimie lile neno lilionena na nabii isaya akisema mwenyewe aliutoa udhaifu wetu na kuyachukua magonjwa yetu yni ndo hiyoyoni yani, alikmata alikuwa, alikuwa na rifaa ile ambayo tumesoma ya isaya jamani namu ya yesu ina nguvu ina nguvu chochote kingia ni maumivu ya ndani eh, maki kuna kuponywa kuponywa kuna fizikali kuponywa magonjwa lakini kuna kuponywa wanawake tunahitaji uponyaji wa mioyo haleluya wanawake tunahitaji nini uponyaji wa mioyo leo mungu amenifanyia mboga ya sapraisi kuna mai kuwa nimeenda niende kukutana na mtu fulani ni mtumishi kuna vitu nilikuwa nahitaji kusikia kutoka kwake sasa y mtumishi naye akapata namejensi pale nipoenda nikajikuta kwamba mimi ndo kuna watu pale wanatakiwa mimi nifanye huduma sasa alafusasaushei kufaya uduma nafanya yani, hmm. unajuatutambili neno aafu utaomba utaondoka af kuna pepo yani sola polepole pole. <laughs> <laughs> yaani yaani eh? Ayayayaya. ya, mm. <laughs> baba ya, ni, mkono wangu uwe ikimbieylio inakufanyavamkono wangumonowai sina chochote i don't have to do here <laughs> <inaudible> please assist hht yai mimi hapa baba haa ni mwema na neno lilikuwa ni ili ili, la damu ya yesu yaani nakuja hapa leo kwa nimekuja niko loaded, kwa sababu muujiza neno watu wawili ndomaipaka wa na mmoja amefunguliwa alikuwa amefungwa lakini kitu kimesababisha sana ni ni hmm. ni mtu ambaye binti ambaye ni yatima amepitia mambo mengi magumu weyo ule uchungu umekuwa ni mlango wa shetani kuingia umeona sasa uchungu aoo wanawake tunabeba vitu nani Nandui na ndoo inamaana wanawake wengi wako na mapepo kwa sababu unakuwa ni mlango ule uchungu hebu mungu atusaidie damu ya yesu inaponya mioyo iliyojeruiwa wengiwameyeiwanaume zao wengie ni maboy frend wachumba ambao hawa wa yani awaoon awaeleweki tuuna wachumba ambao tuwakatiaga majina asema, go and return anakuwa nasema anakuaisiairi kwa hiyo kuna saa akiwa huko ame akueleweke anakuana naakmanajnadwewe ndo kjnkule kukakuzuri amego kwkulinagohivyohivo kule hivyo kule kukakubaya ameritan kwiyo inakuwa ni mchezo wa go sasa usipokuwa na hekima ya mungu maisha yako yote mimi kuna watu nawajua wamekuwa go in return tangia nikiwa chuoni wameendelea kuwa g return mpaka sahivi hivi mimi ni mama nna watoto wamebakia kuwa go in return Wame that situation wam mungu kubwa sana damu ya yesu iponye make ukutana mtu saa ambaye ni return anakuumiza singozi wengi wameumizwa moyo wamejeruhiwa mioyo wameumizwa kwa sababu ya wachumba ambayo waeleweki alikuwa anategemea kabisa kwamba ndio ndowatakuua hakueleweka kakuacha hapo moyo unauma wengine wanawake kwenye ndoa wamejeruhiwa na mamamkwe mawifi waume mambo mbalimbali wengine ni walezi nini hakikisha unaita damu ya yesu iponye hayo majeraha ya ndani kwa sababu damu ya yesu ina nguvu ya kuponya hadi majeraha ya ndani haleluya na leo hapa itaenda kuponya majeraha yote ya ndani kwa jina la yesu nimekwambia nimekuja hapa nina ushuhuda yani kwahyo nina ujasiri kama simba nimeona damu ya yesu ikifanya kazi live, live aleluya mwisho damu ya yesu kitu ambacho inafanya mwisho damu ya yesu imetupiga chapa damu ya yesu imetupiga chapa yani ma imetupa mak ya kutulinda kutoka katika hila zote za ibilisi damu ya yesu imetupiga mark imetupiga chapa ya kutulinda kutoka katika hila zote za ibilisi haleluya naomba tusome uh, mambo yeye hmm. mambo ya walawi mambo ya walawi nane. leviticus mambo ya walawi nan mstari wa hadi wa mstari wa hadiwa isnitmsari sia neo la mungu linasema kisha akamsogeza kondoo mume wa pili huyo kondoo wa kuwaweka wakfu na haruni na wanawe wakaweka mikono yao kichwani mwa huyo kondoo kisha akamchinja na musa akatoa katika damu yake na kuitia katika ncha ya sikio la kuume la haruni na katika chanda chake cha gumba cha mkono wake wa kuume na katika kidole chake cha gumba guu la kuume niishie Ni tu hapo unaona katika gara la kale unaona uh, wana, chinja wale kondoo alafu ile damu yake wanawekwa ma anawekwa mak hapa ya damu anawekwa na hapa usi ndo kuume ma mm-hmm. eh, hey. twende tuone sasa ah, mak nyingine naomba tusome tena kutoka kutoka kumi na mbili kutoka kumi na mbili utokutoka kumi na mbili mstare wa kumi na tatu eneo la mungu linasema na ile damu itakuwa ishara kwenu katika zile nyumba mtakazokumwamo nami nitakapoiona ile damu nitapita juu yenu lisiwapate pigo lolote litakalo nitakapoipiga nchi ya misri haeua ina nguvu ya kutuponya yesu alivyokufa tulivyompokea akatusafisha akatupatanisha na baba amen ametupiga chapa amen mwambie eumwambitu mwenzango kwamba nimepigwa chapa amen. kabisa nimepigwa chapa ushae kuenda ukaenda ukanunua kitu si lazima upite pale kwa keshia anaskanis akiskani inamaana pale ndo akiskan pale yaani yni kitu kinakuwa kinama ndo unaweza uka, uka kinu, ukanunua yaani sio kama kwenda kwa mangi e, na maji ukatoka ukaondoka supermarket vie vitu vina vinamakau ndivyo na nawewe una maka kwa sababu ya damu Piga, chapa kama walivyopigwa tumesema kwamba agano jipya agano la kale agano jipya ni ati am ya kile kilichokuwa kwenye agano la kale wale walipigwa chapa ya hapa damu hapa damu sasa wao alikuwa ni ya ngombe la kodo sisi ni damu ya mwana kodoo ambaye ni yesu kwa hiyo ukiwa umempokea yesu damu ya yesu iko ndani yako amen umepigwa chapa haleluya shetani akikuona hivi anataabika unyiwe ukwenda mahali ukashangaa tutu, mm. eh? watu tu wamekuchukia az ukaenda mahali watu tu yani ukafika mahali watu tu wakakuchukia au ah, mtu tu akakuchukia damu ya yesu ameona mark chapa chapa inampa shida hivi hiv najgawachaw wakienda kwenye nyumba za wapendwa ambao wamesimama unajua wakifika ni moto yani moto Wazima, nyumba, tunakuta, moto wanakuta hizo nyumba nyumba nyumba zinawaka wengi wakija kwenye kwenye ya mchungaji fulani fulani tunakuta unawaka za wapendwa na walikuwa na wanajuaga wapendwa n na walio moto nawaliooto aikisa hiyo chapa iko live amen, amen? amen. akikisha hiyo chapa iko yes. live Aleluya. kwa hiyo damu ya yesu inatupiga chapa katika ma kutoka tumesoma uu mstari ambayo mungu alikuwa anamwambia musa hmm. namna ya kufanya nafikiri utakumbuka jinsi walikuwa amekaa kwenye utumwa wakamlilia sana mungu mungu akaona kilio chao mungu akamtuma musa aende kuwatoa kwenye utumwa farao anawashikilia kwo mungu akapiga mapigo mengi moja ya pigo ambalo alikuwa amepiga uh, mungu pigo la mwisho mba wa lilikuwa mbayo likua dlifanye wam lilikuwa ni iil la kuua wazaliwa wa kwanza sasa akamwambia musa kwamba kwenye nyumba ya wana wa israeli iwekwe ni damu Ilikuwa ya mnyama iwekwe wamba itakapokuwa inapita hili roho ya mauti eh, sindio itakapkuwa inapita yaani mungu atakua anapita kuua wale wamisri wale wa kwanza wa, wa, wa, wa, wa misri ataruka pale apako kutakuwa kuna damu ataav aeluya ndo paov ilivyotokea atapita aleluya kwa sababu kulikuwa kuna nini damu kwa hiyo hata hivi leo kwa sababu tuna damu ya yesu ibilisi anapotaka kukuletea kitu chochote anakuta kuna chapa kuna mak ya damu ya yesu hataweza kufanya kitu chochote aleluya hataweza kufanya kitu chochote kwa sababu anakuta umepigwa chapa amen, amen. amen. kwa hiyo tuhakikishe familia zetu biashara zetu ndoa zetu kazi zetu tuhakikishe zimepigwa chapa ya damu ya yesu ili imilizi yani akitata kua atemti anakutana na maka akikutana na maka anakuwa awezi anabidi tu apite kwa sababu damu ya yesu inayo nguvu kwa sababu inakuwa inanenda mema juu ya kwako ukisoma ile waibrania kumi nabili mraishi4n ibrania kumi n bilmsrisn inasema damu ya yesu inanena mema kuliko hata damu ya abeli unajua kain alipomua abel mungu alisikia kwa sababu damu ya abel ilikuwa ina ya abeli ilikuwa ina nena sasa damu ya mwana kondoo hainini kilio cha maonevu au kuawauni inanena juu ya kwako kwa wakati shetani anapanga wewe kukumaliza anapanga kukushusha anakutana na damu ya yesu ikinena kwamba kwambayani yeye imekuja kukuangusha inasema wewe we. wakati tunasema kuna kuanguka sisi tunasema unakuinuka tena amen? Amen. Amen. amen damu ya yesu yesunasema wakati unasema hatoweza damu ya yesu inasema anaweza kwa sababu mimi kristo ni ka upande wake amen, amen. hiyo ndio nguvu ya damu ya yesu kwa hiyo leo tunatakiwa tujue na tuamue kwamba tunatakiwa kuhakikisha tunakuwa na maisha masafi maisha ya kumrudia bwana maisha ya kuhakikisha yesu ni bwana na mwokozi wa maisha yetu kwa sababu damu hii ya yesu haiwezi kufanya kazi katika maisha yetu kama hatujampokea yesu. yesu yesu haleluya damu ya haiwezi kufanya kazi kama ufanaa yesu damu ya yesu itafanya kazi kama tunaye yesu tumempokea yesu yesu ni bwana na mwokozi wetu hiyo tutampa yesu maisha yetu, tukishampa yesu maisha maisha yetu yetu tukishampa ndipo sasa damu itaanza kufanya kazi katika maishaytutuhakikishe kwamba damu ya yesu inafanya kazi eh, kwa sababu ina nguvu tuiweke live tutengeleze njia zetu eh, tumeona kuna dhambi za kutuzingaa kwa upesi tuhakikishe tuna tunajitakasa tunajisafisha amen. amen kwa damu ya yesu ambayo ina nguvu la mungu linasema hapo pale pale kwenye ile viwana wa kwanza ule mlango wa kwanza ukiendelea ule mstari wa kwanzia kumi na nane inasema tukisema hatuna dhambi twajidanganya wenyewe wala kweli haiko ndani yetu kwa hiyo kwahiyo kila sababu ya kutubu na damu ya yesu iweze kufanya kazi ndani yetu kwa sababu kwa kupitia damu ya yesu changamoto unazoona ni milima mizito mikubwa vita ambazo ibirisi anapanga juu yako anguku ambayo setani amekupangia damu ya yesu itanenda mema juu yako na utatoka ukiwa mshindi haleluya pigie yesu makofi pigie yesu makofi kama kuna mgonjwa kama kuna mtu ana jambo lolote akuje hapa tuombe ili damu ya yesu ikafanye kazi ikanene mema ikaingilie kati haleluya amen, amen. nani anasema kwamba tunataka tuombe ili tuombe kwa pamoja ili damu ya yesu ije isafishe na kuondoa kila kitu damu ya yesu inene mema kwenye kazi yako kwenye biashara zako ni jambo gani kama ni moyo kama ni nini karibu mbele tuombe karibu wapiga kinanda tuombtu Sante yesu asante yesu asante yesu bwana yesu tunakushukuru kwa neno lako asante kwakuwa unatupenda bwana yesu tunashukuru kwa maneno yako mazuri sante kwakuwa tumekuona tumekuona bwana yesu ukitutetea wewe ni bwana tunasema asante asante bwana yesu umesema yesu kwamba damu yako bwana rika bababasete umesema damu yako yesu inatusafisha umesema damu yako yesu inatuweka huru umesema yesu damu yako yesu inaondoa o, vifungo inatuponya yesu yamkili tuna majeraa da yamkili tuna majeraada sakana bababaset Trenara baba basete, eh dere bobo sekere bobo cheti, re kere bobo mossegere bobo cheti, re bobo mossegere bobo cheti, sem karababa basete, onara baba basete, e guida tu io da me e Gesù, e tu io da me e Gesù. ashekama d mku nimesikia neno lako kwamba damu yako inasafisha kwamba damu yako inaweka huru nimesikia damu yako inaponya inaponya If we a in <the language> Naa moyo wa Yesu Kristo ni mwehonjo kila leo pia ndemo kila ni ashu kwa jina la Yesu. Daud na Yesu. Daud na Yesu. Haleluya. Daud na Yesu. Oh nana baba baseke. Oh nana baba baseke. Amo ya Yesu ya shiria hii tu. Naa Yesu ya chielezi uko fanya. Naa Yesu ya chielezi uko fanya. Jina la Yesu Kristo. Bwana jina la Yesu Kristo. Naa yako Bwana. Naa yako Bwana. Oh, levou, levou, tô gty ia vipugo kiair wananzakat uka i vipugo vyonze baba vyote vyonze maisha yake damu yako ikavitate baba dao yako ikaojoe wa cina la yesu kwanzia leo bwana oni na yako aba yako u Viva Paris, de o o o Minha José Yes, and I Oh, 也一个我 kam yesu wenyeifeloshiku yetu wako watukule zadi ya nababashek wanahitaji kusikia maneno haya ili bwana aweze kuambusha lakini shetani anawashikilia hebuitadamu ya yesu kwenyehioi hii, hii tunahitaji kuliokei hapa kwasababu ni padogo watu wakaje oh, wakaje weka ule utayari wa watu kuja na kulisikia lelo la wan rekanaaahnee ooe mungu tunakuttunakuita baa kwandi wee hey, munu oaaah kwa leo leo na tunajidia 100. Eh Mungu tunajua unalo neno kuachiao. Na Bwana tunajua. Oh Mungu. Wewe Bwana. Oh kwa neno hili ah, oh, la leo. Tunajua Bwana atakuangalia tele siku yetu. Oh na mababa basieke na Mungu asijae tunakanguka Yesu. Kwa kila mmoja, jina moja moja. Moja moja damu ya Yesu. Jena aondoe vikwazo vyote. Damu ya Yesu kwanza vyote vinavyowashikilia vinawazuia wasile kwenye fellowship oh yamkini ni dhambi oh yamkini ni uuda damu ya yesu kaombea vipazo vyote damu ya yesu kaombea vipazo vyote ya sheria waje ya mukini maisha yao ya mukini changamoto za doa ya mukini changamoto za maisha ya mukini tarawezo na wasiwakane damu yako yesu damu yako yesu damu yako yesu ingakane Mba nikawa nende na watoto wako kwenye pero switch ile swala wanapokuja wakutani na wewe husabadilika kila kitu yaziende Bwana ukawa nende Bwana ukawaonesha wandavu ya Yesu Oh, que Jesus é o é é é cofre! Aleluia! Uma Aleluia! Que Jesus é o amebasi iwakatwetowamatoleo aatanda ankai goman naa yesigomeangu itaao jina ilo gomeyi gilesila itaa po jina ilo gomenyi Gome ita kuongeza ufalme wako na kwa jina la isu tukaambana kwameni tunakaribisha kwenye mshuhula mapatizo makubu ambayo bwana amemfania amemiia maishani mwake karibuni makiija shuda