halo mambo uhaligani mskilizaji a kwa mda mrefu saa nimekuwa nikifikiria namna ya kuwasaidia watu ambao wana mawazo makubwa wana vitu vya kuandika na vitu vya kusema vikubwa lakini aki za kuwawezesha kuweka mawazo yao nje na watu Plasa, nimeona nikitumia njia ya ni kidogo inaeza ikanisaidia saabu mi mwenyewe ni mojawapo sa nitakuwa na posti episod kadhaa kadhaa na nitaziposti kwenye platfom mbalimbali kwenye mitandao ya kijamii na ukipata fursa ya kusikiliza unaweza ukamshirikisha mwenzako tunaanza nahii hapa inaitwa sms ya mwisho unaitwa lisha nassari au unaweza ukanita mshamba fulani karibu