naharia x au theory x kama ulibahatika kupitia shuleni kidogo nadhani jina la mada itakuwa sio gumu sana kwako kama ulisoma zile shule za magari ya njano ni lazima ulikutana na kitu kinaitwa kinahita lakini pia kuna wapo zangu ambao sisi tulichapa lapa tukazikata kilomita kadha wa kadha kuitafuta shule ya kata ilipo maarufu kama st kayumba ule tulifundishwa waundaji wa maneno mpaka hapa sina shaka nikisema nikisemaxx wengi mtanielewa namaanisha mpenzi wa zamani ambaye mlitengana kwa kuvunja mahusiano yenu hapa sijui kama mliachana uliyeachwa au wewe ndiye uliyeacha hivi kati ya kuacha na kuachwa bora kipi ungeniuliza mimi ningejibu bora uzima nasema hivi kwa sababu wakati watu wawili wanapendana hadi kuingia kwenye mahusiano ya kimapenzi hakuna hata mmoja anayekuwa na uhakika kwamba mapenzi yatakuisha lini kwani hajawahi kuona au kusikia mtu anamwambia au anamwandikia mwenzi wake I will love you forever akimaanisha nitakupenda daima halafu baada ya wiki au miezi kadhaa unashangaa kila mmoja anashinda mechi zake au labda ujawai kuona marafiki kindakindaki kindaki, wanageuka kuwa ncha za sumaku zinazofanana yaani wanapita mbali ni matumaini yangu kuwa wewe unayenisikiliza huta na maswali yangu madhumuni yangu ni wewe tu unielewe katika nadharia x ili nawe uwaelimishe wengine mwisho wa siku wote tushibe maarifa hebu fikiria unaanzisha mahusiano na mtu ambaye unampenda naishi vizuri na malavidavi ananawili hadi yanachipua inatokea siku moja isiyotabiriwa aidha anakuacha au mnaachana sababu ya kuachana. ya kuachana kwenu ni yule mtu ambaye nliwahi kuachana kipindi cha nyuma yaani x mpenzi wako wa sasa amegundua kuwa wanafanya mawasiliano na x wako mawasiliano ambayo wa yana harufu ya ngono ndo hapo anaamua kujiuzuru nafasi yake ya mpenzi anageeka kuwa x kwa sababu uliamua kufufua mahusiano mengine kuziba pengu unajua kuna siku nimekaa kikao kifupi na akili zangu hizi ndogo tunajadili mambo fulani ilifika mahali nikajiuliza hivi wale tunaowaita wahenga wakija kuona hiki kinachoendelea kwenye ulimwengu wa mapenzi sasa hivi si watatukataa kabisa na kusema sisi sio jukuu zao nilijiuliza haya kwa sababu ni rahisi sana siku hizi kumkuta kijana na max ambao idadi yao inazidi hata umdi wake akiachana na, hu... Aki na huyu kuna mwingine pembeni kwa hiyo anachofanya ni kumpandisha cheo tu anaziba nafasi ya x hivyi unatambua kwamba inawezekana sababu ya kuachana kwenu ni kule kuachana kwako na mpenzi wa zamani yanix labda nikuambie tu kabla ya kuachana na mpenzi wako inabidi ujue vitu viwili mosi hujue kwamba mmeachana rasmi na kila mmoja atambue hilo si mmoja amemwacha mwenzake ila mwingine hajamwacha pili akishaitwa xi hujue kwamba sio mpenzi tena sio mpenzi wako tena hivyo utakiwi kumwita x wangu tokomwite tux au wa mpenzi wa zamani kurudiana kwa wapenzi waliokwisha kuachana ni matokeo ya kuacha bila kuachwa au kuachwa bila kuacha kingine au kinginexaux haina maana kwamba mtu ageuge kuwa adui yako inategemeana na namna mlivyoachana ndio maana nikasisitiza kila mmoja atambue kuwa mmeachana baada ya kusema haya kuna msikilizaji mmoja anasema viporo ni vitamu bwana ndio maana katiba ya utopolo ya kule nchini kwa wakulugwa inasema namba za x hazifutwi <laughs> e bwana ugu naomba tuishie hapa kwa leo tukutane kwenye episod nyingine inayofata kwenyes kama hizi mi naitwa elisha nasari au unaweza kuwa naita mshamba fulani nikute kwenye twitte instagram telegram na wengine powte unapajua siu