bwana mambo vipi natumaini huu mzima wa akili mwili na roho and so far your ah, kwenye tips today bwana tunaongelea baadhi ya mambo unajua mm, kwenye haya maisha kuna makundi matatu ya watu ambao kuna watu wanatakiwa kutangulie kuna watu wanatakiwa uende nao na kuna watu wanatakiwa waje nyuma yako japokuwa mnaenda safari moja ya kimaisha ah. kama vile wanasayansi walivyosema kwamba unatkiwa unywe maji nusu saa baada ya kula na sio nakula na maji hapo hapo ingekuwaje kama tungekuwa tunaokoa muda unachukua makande unachanganya na maji ili una ule uokoe muda inawezekana lakini utaharibu ladha vivyo hivyo basi kuna watu unataka watengi katika makundi hayo matatu ambao wataenda nao ambao watakutangulia na ambao watakuja nyuma yako ili usija ukaribu ladha ya maisha shi tunalewana ladha usija ukaaribu ladha ya maisha mzee tas ninaitwa elisha nasari unazokanitamshamba fulani si