helokaribun katka ipndiche helo karibu katika kipindi chaka pendwa the, Liquidator. the Liquidator ni kipindi ambacho kitakuletea taarifa za chelsea kuhusiana na maswala ya usajili na mtayarishaji wako ni mimi mimilukman ambaye nitakuletea taarifa hizi kama ninavyozipata eh, na nitaweza kukufikishia wewe mpenzi wa klabu ya chelsea kwa hiyo wapenzi wote wa klabu ya chelsea hii ni podcast yenu pendwa karibuni m kwa ajili ya kuweza kupata taarifa za usajili za zai za chelsea na pia kupitia hii hiis tunaweza tukafanya analisis tukaangalia kikosi cha chelsea kina mapungufu wapi tukafanya ya wachezaji gani ambao pengine chelsea inatakiwa iwapate pengine wachezaji gani ambao inatakiwa iwaachie kwenda klabu nyingine kwa ajili ya kuachia nafasi kuweza kusajili wachezaji wengine na pia tutakuwa tunafanya match day analysis kwamba mechi zikimalizika kuchezwa tunaangalia mapungufu yalikuwa wapi mechi iliyopita na pia nyinyi kama wasikilizaji mnaweza kutoa maoni yenu na mimi nikaweza kuyafanyia kazi na kuwaandalia vipindi kulingana na nyinyi mtakavyokuwa mna kwa hiyo the thes heiut ni kipindi ambacho ni chenu mashabiki wa chelsea kwa hiyo karibuni sana msisahau kusubscribe na katika kipindi cha leo nitawaletea taarifa tatu ambazo zinahusiana na maswala ya usajili nitamzungumzia victor oma huyu ni mchezaji wa wal ambaye ni strike umri miaka 22 nitamzungumzia angel gomez huyu ni kinda kutoka manchester united ambaye chelsea inamfuatilia na pia nitamzungumzia lofteschiki kwa taarifa zinazosema kwamba atakwenda lazio kwamba kuna, mta, kuna mta, mta, mtangazaji wa muitaliani ambaye ameripoti kwamba lazia namfatilia loftsti kuweza kumsajili nitatoa maoni yangu kuhusiana na habari zote hizi tatu kwa hiyo kabla ya, ya, ya, ya, ya, ya, ya kuchelewa eh, nianze na habari inayomuhusu iti Victor Victor ni mchezaji raia wa nigeria mwenye umri wa miaka 2hmbi anayechezea katika klabu ya Lille metropole. Lille metropole inacheza ligi ya lge ligi ya ufaransa na striker huyu ameweza kuonyesha uwezo mkubwa sana hususan katika mechi ambazo chelsea imecheza katika champions league. champions league league chelsea ilikuwa grup moja nal na kama mnavyojua kocha wetu frank lampard ni kocha ambaye wachezaji anaowataka anapenda awe amewaona kwamba amewaona kwa macho uwezo wao na mapungufu kupitia yeye na joi morris wanashauriana wafanyeje ili kuweza a za kumchukua huyo mchezaji kumuimprv au kama anafaa au hafai na kuangalia tageti zingine kwa kupitia, kupitia kucheza na ll katika uefa klabu ya chelsea kupitia frank lampard imejipanga kumsajili victor osiman na kama unavyojua katika kikosi cha chelsea hivi karibuni wachezaji wengi wazee wanatarajia kuondoka kama Giroud, ambaye mkataba wake unaisha willian anaondoka pamoja na pedro rodriguez wote hawa ni wachezaji ambao wanaondoka hii inamaanisha nini klabu ya chelsea katika kikosi chake pale itakuwa ina upungufu hasa katika safu ya ushambulizi safu ya ushambulizi itakuwa imebaki na wachezaji wawili tu ambaye ni Tommy abraham huyu ni ambaye tunamwona kama atakuja kuwa ni namba moja katika machaguo ya makocha na pia kuna mihb lakini sasa sasamb kulingana na quality yake na misimu aliyocheza chelsea inaona kabisa ni mchezaji ambaye kwa sasa anatakiwa aondoke kwa sababu kiwango chake hajaweza kukionyesha au kuki katika ta ili kuweza kusababisha washabiki wampende na pia makocha wenyewe wamwamini na kumpa nafasi kwahiyo huyu mich bashwai ataondoka chelsea kulingana na kiwango chake kusuasua kwa hiyo nafasi hiyo ndiyo inayofanya sasa frank lampard afikirie kum, kumnunua vict omaita huyu mchezaji ni striker ambaye kama chelsea kimsajili atakuja kugombania namba na tmaa abraham Tammy abraham amekuwa pia na matatizo ya majeruhi na pia kulingana na wachezaji hawa kuondoka ina maana kikosi cha chelsea kitabaki na nai mmoja wa kumtegemea ambaye ni Tammy abraham kwa hiyo mimi navyoona kulingana na uwezo wa mchezaji nilivyomwangalia mchezaji huyu anacheza mpira wa kasi anaweza aka mipira na pia akaweza kumi na wachezaji wenzake mawinga na viungo na kadhalika na pia akasaidia katika mpira wa kukaba yani inamaana ni mchezaji ambaye anaweza akathrive vizuri mbele kwa hiyo kwa mfumo ambao chelsea inacheza sasa hivi high football, mfumo wa kasi na kukaba mapema upande wa maadui mfumo huu utamfaa sana victor oeman na pia atakuwa ni chaleni kwa michi kwa tamiabraham kwa sababu uh, tam abraham anahitaji mtu ambaye atamchallenge katika ufungaji wa magoli na kama mnavyojua victor ema mpaka sasa amefunga goli kumi na nane katika mashindano yote ambayo amecheza kwa o mimi ninaona kabisa huyu ni mchezaji ambaye chelsea natakiwa natakiwamsajili tukija katika habari ya pili tunamzungumzia tunamzungumzian men me huyu ni kinda waa anayecheza katika safu ya kiungo lakini sasa kulingana na, na mkataba wake kuisha ni mchezaji mwenye kipaji na timu nyingi zinamtaka mojawapo chelsea chelsea imemfatilia mchezaji muda mrefu kipindi cha vijana kwa hiyo wameweka mpango wa kumsajili huyu ni mchezaji ambaye mpira wake anapenda kuchezea sana ni mchezaji ambaye ni kaliba ya eh, isco ni kaliba ya kina bilgilm ni kaliba ya kina maco verati huyu ni mchezaji ambaye anapenda kukaa na mpira na pia ni mchezaji ambaye ni mfupi sasa kwa maoni yangu mimi kwa chelsea sasa hivi safu ya kiungo imejaa sana kama mnavyojua Eh, safu ya kiungo ina watu kama giorginio eh, ina watu kama ross backly kuna mateo cvrc eh, kuna bill gilm kuna Mason mount mat kunaren fcik kwa hiyo kulingana na midfield hii kujaa watu wengi na pia kuna wachezaji wengine ambao wapo kwa mkopo kuna, kuna mchezaji kama cona eh, galaga ambaye alitoka kwa mkopo kwa hiyo wachezaji hawa kama wakirudi itakuwa ni ngumu sana kumpa nafasi huyu angel gome na yeye anaondoka manchester united kwa sababu anatafuta nafasi ya kuweza kucheza katika kikosi cha kwanza kwa hiyo mimi inavyoona kwa developmenti yake binafsi kama atakwenda chelsea hatopata muda wa kucheza kwa hiyo ina maana mchezaji huyu kwa chelsea wanatakiwa wasiweke nguvu kumsajili huenda sijajua kama ata, ata prove wrong lakini ni mchezaji ambaye kwa mimi nnavyoona chelsea tayari ina mchezaji wa aina hii kwabiimb kwa ni mchezaji ambaye ni promising ni mdogo zaidi ya yan gomez na kama mnavyojua kabla ya andemi ya corona kutokea alikuwa anaonyesha kiwango kikubwa sana hasa akichezeshwa nafasi ile ya jojinyo ya chini ya Register, au kwahiyo mimi sioni nafasi ambayo ambayon anaweza kuja kuziba na pia sioni quality ambayo atakuja kuiongeza kwani tuna tunaldwa aina mbalimbali tuna tunafi eh, tuna wale ambao wanaweza kubeba mipira yani kwa maana ya box t kama mateo mae na, na pia tuna wale wa ambao wana kaba kamaosngolo kan kwa hiyo nafasi kwa ngel gome katika kikosi cha chel hakuna o sioni kama ni tageti ambayo chel inatakiwa iweke nguvu na pia kuna taarifa ya tatu inayomuhusu f huyu f ni mchezaji wa chel ambaye amekua katika E, katika squadi ya chelsea kwa muda mrefu kwahiyo kuna taarifa atakwenda lazio kwa paundi milioni kumi na saba point tano lakini hii si taarifa rasmi ni taarifa ambayo mwandishi wa gazeti huko italia ame, ametoa kwambafcik atakwenda lazi lakini kwa maoni yangu mimi naonaje ni mchezaji ambaye anahitajika kupewa muda chelsea kwayo sioni kama frank lampard na kama mnavyomjua lampard ni kocha ambaye anaweza kuwatengeneza wachezaji na huyu ruben cheek toka msimu umeanza hajaweza kucheza hata mechi moja na ina maana chelsea inamwangalia chel inamwangaliack kama moja ya wachezaji ambayo itatengeneza kikosi kwa kumzunguka yeye kwa hiyo sizani kama chel itamuuza huyucik eh, kwenda lazio kwa sababu nafasi yake bado ipo na ukiangalia wachezaji wengi sasa chelsea inahitaji kuwaweka pale ni wachezaji ambao wamekulia katika e kwa maana ya mpira wa chelsea wanaijua na wanaweza kumbin vizuri kutengeneza chemistry mapema ili we, timu iweze kuwa ya mafanikio kwahiyo hizo ni taarifa tatu sasa zinajua kwa upande wenu nyinyi kama mashabiki mna maoni gani ko kama una maoni kama unaona sehemu gani labda pengine labda Angel gomez anaweza akacheza chelsea au pia kama mnaona victor Osemini, hataki kusajiliwa mnaona je ni mchezaji gani ambayo mnaweza akasajiliwa pale akaka, akafanya mambo ambayo yataisaidia klabu ya chelsea na pia kama mnaona ruben hana nafasi mtoen zenu na mimi nitaweza kuzipitia na pia nitawaandalia video nyingine kulingana na nyinyi mnavyoona wachezaji gani ili kwa pamoja tuweze kupata analysis na kushea ideas kwa hiyo nashukuru sana msiache kusubscribe channel yangu mimi niprezente wuwenu kama kawaida lukman nitawaletea podcast tena the liquidato until next time cha