helo mambo vipi na wikend yako inaendaje uh, majina yangu ni francisco magnetics founder ama mwanzilishi na um, mkurugenzi wa forex maneindusty um, kwenye hii uh, channel yangu uh, uh, ya telegram nimekuwa nikitoa mafunzo kuanzia mwishoni mwa mwaka uliopita mwaka efu219 ambapo nimefundisha kuhusu bai na mpaka chat au auadvanced na baada ye hapo nikawa nimeendelea kutoa baadhi ya servisi ambazo ziko vip uh, kama signal na mentorship pamoja na training pia kwa upande wa mentorship Uh, kwa muda kidogo nikawa nime uh, watu ambao mpo kwenye free trial au mpo kwenye hi channels uh, kidogo hakukuwa na proactive uh, contento so, Uh, as appreciation kama ambavyo nilikuwa nimeongea kwenye tek uh, uh, uh, uh, followers baada ya kufikisha tek fo on my instagram account nikasema kwamba uh, nitaanza kufundisha baadhi ya advance kulingana na uhitaji ambao niliuona uh, nitakuwa pia nikitoa signal ambapo nita create another, another, another channel kwa ajili uh, uh, pia ya yeah, yeah, kutoa signa so, to share with you ni kwamba pia uh, katika hizo namna za mafunzo ambazo nitakuwa nizazitoa nitakuwa pia nizungumzia sycoloji kwenye make kwa sababu hiyo ni kitu kikubwa sana au ni mahali pakubwa sana ambapo watu wengi huwa wana fel kwa hiyo uh, sasa kupitia program, uh, program ambayo nitakuwa nikiifanya kupitia program ambayo sasa nitakuwa nikiifanya podcast nitakuwa nikielezea s ambazo natakiwa kuzifahamu nitakuwa pia nikielezea hiv uh, ni ambazo hazitazidi dakika kumi au uh, hazitaenda mpaka dakika kumi na tano lakini sha kila siku nitakua nikiekea mpya ambayo kwaajili ya kuongeza knowledge kuongeza sill ans ans so on, and so, so kapitia hii podcast ya utangulizi i iope uh, ti ita make sense na itakuwa helpful kwa watu wote uh, napenda tu kuwakaribisha na kuanzia jumatatu sasa saba, ya tarehe kumi na saba itakuwa tarehe kumi na nane ihope tumeanza hizi podcast na kuhakikisha kwamba kila siku takuwa nikitoa podcast moja kila siku takua nikitoa podcast moja podcast kutakuwa kuna mafunzo makubwa makubwa makubwa so, ingia download application ya Anchor, nafikiri nitakavyo share ntakavohain hapo utaona na kwenye, uh, kwenye profile yangu ya n ambayo iko hapo apothn kila nikitua, kila nikitoa episode make sure unasikiliza una n unaik like, ili tuendelee ku na kama kuna kitu chochote ambacho unakihitaji kukisikia chini ya hiyo podcast iandike andika yako kwamba mtama niongelee kitu flani na mimi pia nitakuwa nikifanya so kwa tuta, tuta, kufanya tutaendelea up, na vitu mbalimbali au kwa ile experience ambayo niko nao nitakuwa nikiendelea kushare ambao iutakuwa iko very very productive quen so please guy let's do that