heo uh, karibuni sana kwenye mwendelezo wa hii podcast na uh, kama ambavyo tumefanya kwa podcast ambazo zimepita tumekuwa tukichagua tukichaguatopik mbalimbali na mi nimekuwa nikikaribisha uh, wageni tofauti tofauti na leo nipo na mmoja wa waanzilishi na mkurugenzi wa waoexade uh, anaitwaedsn uh, ama nd3t millione kama wengi ambavyo tunamfahamu na kitu kikubwa zaidi ambacho nilikuwa nimemwomba nime au nilikua nahitaji tuongee naye ni uh, kuhusu uh, kuhusu Uh, swala zima la emotions o au uh, zinaweza zikawa zina affect kwa namna moja ama nyingine kwenye maswala mazima ya trading. so tutakuwa na under 30 today na i hope uh, itakuwa ni very productive and uh, uh, and helpful content ambayo tutaenda kuzungumza leo na bila kupoteza muda ningependa kumkaribisha kumkaribishantet uh, uh, bos mambo vipi Salama, salama. Kwema, kwema ise sogea karibu na mike ili sauti so yako isikike hi vizuria hapa yeah, sahivi unasikika poa harakati zinaendaje jembe wanasemaje tanga huko wauko ndo kwenyeo ndo mambo yake kabisa, kabisa. So, yeah, sure, sure. nakubali yeah, uh, back to the kabisab uh, hii swala la- la emotions hizi uh, pengine labda kwa ajili ya kumsaidia mtu mwingine ambaye anatusikiliza um, tukizungumzia mtu mwingine hata haelewi kwamba hichi kinacho ni athiri ni emotions. kwa hiyo ningependa labda uweze kutufafanulia kwanza emotion kwanza ni nini alafu ndo takuja kuelezea hapo baadae niko namna gani zinaweza kumfekti mtu kwenye uh, labda anza kwa, anza kwa kusema ni kwamba kila binadamu na kwenyeweazwbdu Yeah. Uh, kuna ule msemo maarufu sana uh, ni warkamaiokosea wakambia kama huwezi ku watazitumia ainst yu kwahiyo kwa kiswahili tunaweza tukasema ni kama hisia au mie ambayo kila mmoja anakuwa nayo na yeah. kaudi katika uh, soko letu au biashara yetu forex binadamu wengi tunaweka emotion kwa sababu direct na fedha au pesa pesakwa yeah, sure. hiyo kila binadamu anakuwa na fear anakuwa na greed uh, fear of it, greed fear it ya kuipata zaidi zaidiasndomana emotional zaidi when it comes to trading. Yeah, sure. yeah, kwa hiyo ni kitu ambacho kinaishi kwa kila mtu Uh, na kutokana na background ambazo tunatokea you know, neo kwa sababu unaweza ukatukuta mi nimetokea background kwamba familia nzima nanaangalia mimi so nakuja na emotions zangu kwenye market kuhakikisha kwamba nafanya kitu ambacho kita myamiabo ila yeah, wa siku ni umeleta emotion. ujawa ujawa tuseme Realistic. Ae, realistic na, na gila, usika, ya, ya biashara kama ziliyoua biashara nginsaasaasasa so, uh, tumekuwa tuna hii uh, mekanizm amaudioloji ambayo iko kwetu kwamba uh, okay, forex ni ni- biashara ya kunod pesa you can earn a lot of money Uh, in a short time kwahiyo hiyo pengine ndio inaofanya uh, inaovutia vijana wengi sana waingie okay tunajua kwamba ni vijana wengi sana ndo wapo kwenye hii biashara okay, kama sisi pia ni vijana lakini kuna motives ambazo zinakuwa zimemshawishi zime mtu kuja kufanya uh, wengine labda tuliingia kwa sababu tunaona isa isa ni biashara ambayo iko ina freedom kwamba don need kuwa chini ya mtu fulani au sihitaji sihitaji kuwok ku kamayani sihitaji kumfanyia kazi mtu fulani i can work for for myself kwa ajili ya kutafuta my financial freedom lakini um, listi kubwa sana ya watu wengine ambao wanakuja kuingia kwenye hii biashara wanakua wako ous zaidi kwamba nmuonamuona ndthet an, an, anadi m kali anaishi apartment za za-za- za, za masaki na nini kwa hiyo uh, weekend ana bo kidimbwe bichi unajua zile koo na mimi nataka kuingia kwenye hii biashara kwa sababu nataka kuishi maisha kama ya under so uh, uh, hizi ambazo wengi ambao wanaingia nazo kwenye kwenye kwenye, kwenye biashara na hisi ndo zinaleta zina mtu kuwa na kuwa na zile uh, kufikiri kwamba things It's ita short, ita things ambayo inaweza ika- mtu akan ndani ya muda mfupi so sijui we kwa upande wako sasa una-, una unawezaji kutuambia ku, ku, ku, sasa new ambao tunafikiria hivo hizi pia zinatokana na mazingira ambayo tumekua jua ukifuatilia sstem ya ukuaji wetu mara nyingi tumekuwa tukifanya vitu kwa kugusagusa tu yaani amna ile mm. ambayo tunasema ni area of specialization kwamba kama ule wako unasema kwamba big or you go home yeah, sure. yeah, kwamba mtu akiuliza kwamba francisco ni nani mtu atajua kwamba francisco ni tred anaishi maisha yake kama kamatred kuanzia asubuhi mpaka jioni yani ndo ileyaoat yeah. y kwa hiyo kitu ambacho naweza nikashauri ni, ni kwamba cha kwanza ikuwa realistic alafu lazima wajue kwamba forex ukiacha tu nikuwa ni kubai na kusel au kufanya analysis ila ni business na kuna kitabu niikuwa na kisoma cya yeah. rber guide to investing kuwa najaribu kuelekea yeah. uh, maana alisi yas so kitu ambacho nataka ni washauri na kitu ambacho nilikitoa kuleni kwamba wai kama kwa sababu gani kama investment et inakuwa napla eseiap kwamba utajuath yeas to com fi yes ocom aue yeas to com nataka nio nimefikia malengo fulani au nimefikia levo fulani sasa unapoingia na kuwa na matarajio you wote know, <laughs> tumewahi kupitia kwamba hizi levo kwamba ndani ya mwaka mmoja nataka niwe na, na six figure niwe na, na life flani hivi kwamba na dom ya kutosha na safiri nchi tofauti tofauti mm-hmm. a sio kwasababu uh, miaka, miaka mitatu kwenye ndasti yoyote ni kwamba unakuwa una, una len moe abothest unage unageexi then thr to fiv years ndo unaanza kueete unakua unakua unakua hata ukija kuangalia franisco we mpaka umefika mm. ilevu a nini ya y se more than th years toh yeah. onakwamba mwish wa siku ni investment. kwa hiyo tunavyochukulia tu mchakato au process ya ya trading na ntt kwenye process musha siku tajishikiza sana mawazo yetu kuamini kwamba forex zitatutoa haraka alafu isipotutoa haraka sababu kwasababu expectations tutakuwa disappointed kwa hiyo nikuwa tu na magoli ambao ni, na goals ambayo ni realistic na kuelewa watu unaenda na ukiwa na vision ni kitu important alafu kitu kingine ambacho naweza nikakushauri pia hapa hapa naona mm. vijana wengi bado hawaelewi maana ya vision kwa hiyo maybe you can create a topic again kuelezea vision how do you, uh, set to goals and how do you chase to vision pia inaweza ikasaidia sasa hiyo nimeimak pembeni Next time nikipata fursa tena kuongea na nayee basi uh, tutatok kuhusu hizo maswala yasb naani kwa gani unaweza kwa sababu mission ndio kile kitu ambacho kinaweza kukudrive kku kuenda ku, ku, kuifikia ile vision yako yeah, wordy, wordy. <coughs> au ile yako ambayo uko nayo mazingira kuzungumzia ukweli na uh, mazingira ya nje tu yanattukizungumzia tu ukweli tuna hisi tuna watu wengi sana kuna yeah, yeah, yeah. <laughs> nini au wale ambao walituambia kwamba hatu hatuwezi na nini so uh, <clears throat> hiyo ndo kitu ambayo inatu kuhakikisha kwamba tuna tuna tuna tunafikia tuna, tuna yale malengo sasa mtu mwingine anashindwa kutofautisha kwamba working hard uh, i kuwa, na, grit, uh, kuwa na, grit, uh, na na na- kuwa nakuwa na, na ndoto kubwa au na, mag- na goals kubwa kufanya kazi kufanya kazi kwa bidii au kufanya kazi kwa jitihada kubwa na na, na na- na- tamaa unajua mtu mwingine kwamba ukimwambia kwamba nahitai na na anakwambia na unadoramia hivi ni kama mtu anaoambia una, una l za tamaa sasa uh, kitu kikubwa ambacho kinakuja kutofautisha hapo ni either, uh, muda ambao unahitaji kuifikia six figure yani goals yako ni na, na duration ya kuweza kuifikia hiyo goals wahio muda mrefu au muda mfupi uh, hapo ndo napokuja kutofautisha kati ya great ambition pamoja na tamaa za, za tamaa ambazo zinafanya uhitaji kitu kwa muda mfupi Uh, saa sijuu uh, unaweza ukaliekaje ili sawa ili mtu mwingine aelewe kwamba okay. kuwa, uh, kuwa na kuwa na kuwa na goals ni jambo zuri lakini lazima lilo lina pia na duration kwamba utafanya kitu hiki kwa kitu hiki mpaka sehemu flani sehemu flani mpaka sehemu flanialadanaeza yeah, kasema uh, kitu kikubwa ambacho mtu anatakiwa kujua ni kwamba na kujua yeah. uh, points ambazo yee anataka anataka ku, kuziachiv kulingana na kipindi husika au kulingana na wakati fulani kuna kitu ambacho kinaitwa of success, na kuna kitu kinaitwa kpi uh, key kama sija key yeah. kama sijakosea sijakosea kinaitwakama sijakoseaomasiaksea ao i nasema kwamba mi nimeanza ya dora mia ila ndani ya mwaka nataka o imefika efumbili kwaiyo utaandika ok mwaka elfu mbili na ishirini januari moja nimeanza na dola mia tare helasini disemba nataka nio nimeros na dola elfu mbili hiyo ni m kwamba k nikifika ile tarehe helasini disemba kwaiyo nimecros na dola elfu alafu kpi sasa ni zile steps ambazo unakuwa unafanya kila siku kuhakikisha kwamba unafikia kwenye hiyo goal inaweza ikawa labda kwamba k okay. mpaka uh, mwezi wa kwanza mpaka mwezi wa sita umefika labda dola elfu moja hiyo unasema ok ma labda mwezi wa sita mpaka mwezi wa kumi na mbili umefika dola elfu moja nyingine kwa hiyo unakuwa umeaccomplish hiyo uh, goal kwa namna hiyo So, mwisho wa siku, yaluma, At this point athisat mii natafuta kitugani na kitu gani ili kufikia malengo fulani nja mtu ukimuuliza kwamfano uh, kuna ile swali ambao you nipia swali jingine yeah. naeza kumuuliza mtu wewe ni nani mtu ajui personality ajuiy ah, eh, yani, imekuja kuelewa last time nilikuwa na chat na oso kaa anajaribu kumwelezea kwamba namna gani anaweza akajidifin kwanza mwenyewe ili kujua sehemu husika ambayo anatakiwa aendi uh -huh. so wengi tunakuwa tunafanya vitu all, kujua pasipo kujuakwamba aoasmona Yeah. Yeah. so mwisho wa siku unakuta hata watu wakiwa wanaingia katika hii game wataingia kwa sababu ameona francisco labda anad gari kali mona ila wanashindwa kuwa l kwenye mazingira hayo husika kwa sababu awajijuu au, wa wa au ni kina nani kwa hiyo kitu ambacho naweza kasema yeah. ni kwamba uh, indiviuali mtu lazima ajijue ye ni nani ajue anataka kuelekea wapi ndani ya mda gani so anakuja kuconnect gol zake na ndst yaka I mean, na, na bsnes yake ya forex alafu sasa anatengeneza mfumo ambao unaweza kamfanya kupitia biashara hii aweze kufikia yale malengo kwa mfano labda tuchukulie mfano kama karro si anataka awe na mso ana akidevelop interest pia ya kufuatilia mambo ya stoku. Uh, kufuatilia mambo ya forex news global economic oebeono mona so at the same time timeanakua anajegaexrie yeah. kumna uh, funds pia at the same time anakuwa anajenga experience ya kujaza ubongo wake na knowledge na pia kujiconnect na, na potential naea uh, kwa, kwa days to come mmona yeah. kwa hiyo inakuwa kama hivi Yeah, thats uh, that's actually makes thatumakes sens uh, kuweza kutofautisha uh, kutofautisha malengo ambayo uko nayo na- na great goals actually ambayo, ambayo, ambayo natakiwa kuwa nayo uh, so tukija kwenye tukija lal kwenyeret uh, tumekutana na tumekutana na na-, na a lot of o moves to be beonesty Uh, kwa mm-hmm. sisi ambao tumezoea kutrade kutrdogterm uh, tunasubiri mia mbilimia si, hamsini uh, mia, mia tatu uh, mia tano unakuta market, mm-hmm. market market inakuja inarudi ina ina ina- ina- ina-, ina, ina, ina hit break even au sometimes inaau somtim inaikama ulik labda nafikiri what, what the, the, the, the, the the the things ambayo unaweza ukamwambia mtu ambaye yupo yupo in that situations na kwa sababu that hatthe tim ambayo sasamtiona ndo inakuja mtu anajiona kama haelewi au hafahamu vya kutosha au kuna vitu fulani akiingia instagram huku anakuta And, and a- andatete mmeshapiga then then matp huko uh, ao kaposti ka tp yake na nini kwa hiyo motion zinakuja labda kuna sehemumesijuu hii yes, ni na nini na nini sasa jinsi ilivyo kwanza kitu ambacho nataka ni mshauri cheda yeyote ambayo situation ni kwamba kwanza yee mwenyewe kama mwenyewe responsible sana na yuposa naa yo ni lazima kufanya i yeah. na kuangalia kwamba vitu gani ambavyo vinaa stru- vina emotion zake kwa mfano mi naingia instagram huku nimepiga alafu nakutana na francisco kapiga ni mwamala mrefu tena naua mi nilibaihu inakuumiza naanza kutafuna so unaweza ukasema kwamba kwa sababu kwa sasa ninapitia mm. kipindi hiki kigumu ngoya basi nitumie muda kutafuta utulivu au wataalamu wanaita yeah. sasa una, unaweza ukatoka kwenye yeah. media ukajengua labda kwenye magrupu ya whatsapp ambayo yote yana noise alafu watu wanapost kila siku tua yeah. uh, kitu kingine cha pili you an inple to tk to u somtims mizigo yetu yeah. hatuwezi tukaibeba wenyewe uh, yeah. <laughs> yaeso tok t ambaye the same ambavyo unahitaji mtu a kufil huwezi yeah. ukatoka uka umepigwa na aafu naenda kuongea na, na mama yako ambayo mama yako kila siku akuusifanye hivyo vitunaeza ukawa na mshikaji wa karibu ambaye anajua kwamba huu jamaa siku tu atakuja atafanikiwa au siku tu mambo yake atakaa sawa goa ni kumpa moyo au wote mnaweza mkakuta t ni wote mnaelewa s ambazo mnapitia mm. y yeah, yeah. na yes. ukisoma au ukiangalia video za akwambia sisi hatuwezi kaon nafana anachokitaka chenyewe yani ya na sisi sio kazi yetu kujua maket inaelekea wapi si sindio yep. ila kazi yetu kubwa ni kujua riski yetu so wengi wengiwengi yeah, tuakuja tunaumia mm. baadaye kwa sababu hatukujua wa risk on prior kwamba tumeingia tu kwamba mm. nimejivipua unakuta mtu umeingia kwamba ais <laughs> <laughs> kwa lazimand upandewak na nakweli labda na inaweza ikaenda upande wako ila baada ya kufanya kidogo kufanyakidogodnaza so yeah. ikakuma zaidi kwamba was light, was very light na ikaenda upande wako labda hiyo ilikuwa labda labdakidgokwa hiyo kitu kikubwa ambacho naweza nikasema ni kwamba inabidi kuwe na misingi hata kwainstiin kwa mfanooexmnust seme labdauade misingi ya kuwajenga watu mm-hmm. kisykolojia kwa sababu jani yeah. uh, wanasema 90eent of this game nipycholoo dspitkujua yeah. uh, tenialanalysis ila mwisho wa siku mtu anaweza ukajiona ujuiau ukikutana na naababaikutanaahiyo na mwisho <laughs> wa yeah. siku tunakuwasanana tuna uh, psoloial na naambayo ndo inatufanya kuta mm. kuna watu wana give up kuna watu wanakuja kuna watu wanaichukua wana wanaichukuagafla ni kwa sababu ina na yeah. zetu direct inatugusa yani at-in yeah, the, in the current time dinaztuinatogusatinthtyani unaingia in hit ina in day au ina- inamut kwa hiyo same time kwayo. Kwayo, kwa kwahiyo inachoshauli kikubwa ni kwamba tuwe kuwe hata na platforms ambazo watu wanaweza wakatk tmon yani na, uh-huh. na kwa wengine watengeneze au watengeneze uh, connection ya wao na wengine ambao wanaweza wakasikilizana waka uh, na wakaelezana pale shida zinapyotokea kuwa kuwa na watu you know? yeah. yeah, ambao wa, mnaongea mna lugha moja so uh, at least hata kama mambo yajaenda sawa Ndiyo. wanakuwa ni watu flani ambao wanakuambia wana tu this thisamambo yataenda yata kaa okay, saa okay. yeah sure uh, yashuaa jambo la mwisho ambalo sasa nilikuwa na nilikuwa nataka na nataka hapa kulifanya nilikuwa nataka huambia uh, watu kidogo kuhusu wewe yoackgroun na nini kwa sababu mtu na anakuwa amekusikiliza toka mwanzoni ameona huyu jamaa anatema sana mawe <laughs> yuko very smart na nini kwa hiyo ana ana ana, ana ana ana experience gani kwenye maket tangu lini ameanza ku Uh, pia unaweza ukazungumzia pia forex Wright academy uh, mnafanya vitu gani mnafanya vitu gani na kama kuna uh, services ambayo labda watu wanaweza wakwategemee wa, wa, wa, wa kwamba kuipata kweo kama mtu atahitaji ku na nini nafkiri tutumia ii kama jambo la mwisho kulizungumzia ho yeah nimesoma uh, oous nimesomae nichkua ni meaza yeah. yeah, ni yeah. kujifunza ku au kuisikia trading ilikuwa ni017no ni mwaka watatu ila mazoni nilikuwa sijaipata ile aidia ya ni siye, ipata, ili idea, ili, trading ninini ila was so inspired kama ulivyonegia hmm. na freedom yni napenda kwamba napenda kuwa inspired na, na kufanya kitu ambacho kitanifanya nifaye nikifanye ni katika uhuru ambao mimi mwenyewe nina, nina uhitaji yeah. so kuongea yeah. nikawa kwa rafiki yangu mmoja yaitwa jose akawa ameanza kunifundisha mdogo mdogo yeah ndo hmm. nikawa nimeanza kuulen kupitia kwake na ujua, uh, Forex academy ndo ilikuwa ina kick yeah ilikuwa iko ilikuwa ikolakitano najua najua siku moja nitamwita kali hapa niongee naye pia kwadia alikuwa <laughs> la kipidi a laki tano huko <kwa> la nini <laughs> ya kwa hiyo nikawaee yu kwa, kwa yule jamaa akawa amenisaidia akanigia mebi akaniambia soma mpaka zaiji ya mia tatu sasa nitafuteikawa <laughs> <laughs> no nimesoma ile uh, ilenikaja kuona kwamba uh, the way you try to go solo inachukua muda kidogo wewewe kuaten hmm. ile onsisten au kuwa aware na awea information mapema kwa hiyo unakuta una vitu yeah. vingi yani uau naja maschateji kibao so somtimes yeah. pia a use tufeki kujaribu ku so kufeki ku, so kwenye risarsi auat kufekiaba jaribu kushawishi mm. watu nika kwenye wat, kozi zao Yeah. Yeah, so, yeah. kuelewa vitu uh, gani navyovifanya y so dmda mwingi kuelewa kujifunza kwa kwatofaui tofauti ila nikaja nikastick uh, kwa kitu ambacho inakifanya vizuri na kitu ambacho inaona kinanipa riasi nzuri zaidi so nilikuwa solo baadaye nikaja nika yeah. Carlos, isho, na nikakoninaaros tulikutanishwa tu na jamaa yetu mmoja anaitwab so from there tukasema basi tu ambao uh, a tunafanya tuna analisisa tukawa tunafanya wkend pale kaa tunakuja na watu fou tofautithen yeah. late tukaia tukazaa kitu ambacho kinaitwad sod yeah. uh, kwa watu ambao jui historia kwanza tulikua founders watatu alafu abak yeah. akaa okay. akaongezeka wanne then tukarudi tumebakia wawili sofa ya na sisi tuna sanadazima hata inaweza ikawaaz inaweza ikawa zones lines au inaweza ikawaa ya yeah. na yeah. servisi yeah. ambazo tunatoa kwa sasa service kubwa ni hii ambao tunakua tunadiskas tuna tat pamoja na kushara updates na jinsi chati zinavyoenda I mana ya kubai au kusel yani kama kufanya analysis na watu na its kushera itsike kwamba wtch namna ya kufanya analysis at the same time if youfo you, you canei Uh, from what give. Uh, na kingine uh, tunaa yeah. kwa mtu ambaye anahitaji anaweza akamcheck akamchek aoskapinga uh, aa akamhek mimi natumiada tutampa uh, zote zikoje na seis zetu zikojea kitu cha mwisho ambacho naweza ikamalizia nikwamba mi so afiaaaalys financial yes so i want to be aware of the almost you know i see the whole financial industry kiangalia kwenye nchi yetu bado financial uh, financial industry uh, bados bado ni ndogo sana yani zinazofanyika kwa siku unaweza ukakuta hata bilioni moja ya kimarekani haifiki yeah. soindiviuall yeah, so, sure. watu ambao tuna interesti hizi za kuikuza financial hub ya tanzania inabidi tuanze kuchukua ambazo zitakazotufanya tuanze ku, kuikuza tuwe kama marekani kuwe na ma hedge funds kuwe na microfinance ambazo zina mpunga mrefu kuwe na hizi yani iwe ni rahisi kuwa na mzunguko mkubwa wa hera kwenye ekonom y kama hivyo okshukran okay. sana masta mi nikushukuru sana kwa kukubali wito kwanza wa kukaa na mimi kwenye discussions nikakijiwe tu huwa tunapiga stor lakini stori fani ambazo zinakuwa ziko productive kidogo hata kwa vijana wenzetu wanaweza wakawa wanapata baadhi ya point kwenye kitu ambacho tunakizungumza so xm pia nikikuhitaji niki au nikikuomba uungane na sisi please, usisite bana bado vijana au ndugu zetu wengi bado anahitaji kujifunza kwa sisi ambao kidogo tunaweza tukasema hatujapiga step lakini tuko mahali flani ambapo tunaweza tukatoa tunaweza tukatoa baadhi ya mambo ambayo yanaweza yakasaisha mtu mwingine kuto kufanya makosa kwa sababu sisi watu elfu mbili na kumi na saba elfu mbili na kumi na sita ambao tumeanza kusoma kipindi hiko Hope kuna uh, kuna makosa mengi sana tulifanya kwa sababu industry bado ilikuwa ni mpya ni changa kwa hiyo uh, through this discussion zitaweza kuwasaidia watu wengine kuepuka hizo ambazo tulizopita sisi na kupita kwenye sehemu ambayo itakuwa tu salama na wasifanye mambo mengine okay mi ni sana na op itakuwa iko prodtive kwa watu mpaka next time pia ntakayo, ntakayo kuitapia asante sana nipo siwezi nikambajia nika ndugu yangu kama nina nafasi kwahiyosawa kwa okay, saaokea saa. uh, ambayo naisi a au naweza ika nashukuru sana kwa nafasi hii tuzidi kushirikiana na tuzidi kusaidiana sawa okay asanteni sana hiyo ilikuwa ni nima-ni majadiliano baina yangu mimi na ama kama wingi ambavyo tunamfahamu kwenye social networks ni mmoja ya rafiki zangu sana ambao nawaheshimu na kama umenafuatilia sana ni mtu ambao anajitaidi sana kungeji na watu ambao wako positive na naona wana wanaambishen ya kuleta changamoto au kuleta mabadiliko fulani kwenye jamii kwahiyo nd3t ni mmoja ya waanzilishi wa forex waex academy au fair so uh, kama utampata instagram nafikiri ipo pale kwenye bio yake kuna service nyingine pia za zae ambazo pia wanazifanya nafkiri uh, opportunity pia na wewe kama ulikuwa unafikiria ni kwa namna gani unaweza kujihusisha nao basi unaweza ukawacheki so hiyo ilikuwa ni ni sehemu yetu ya saba ya hizi episode ambazo huwa zinatoka kila siku jioni uh, episode nyingine itakujia tena kesho muda kama huu saa mbili usiku so cha kufanya tu bsribe hapo kwenyeprofile ilipindi ambapo tunalilizi au tunapublish podcast nyingine uwe mtu wa kwanza kuipata nikutakie usiku mwema ala msika