habari karibunitoto ni, ni ambayo inajihusisha na kuuza bidhaa za nywele na vifaa vyote muhimu kwa ajili ya nywele ya mtoto wako kuanzia anapozaliwa mpaka miaka kumi bidhaa zetu za nywele kama mafuta d zote ni homemade. yani zinatengenezwa nyumbani ni salama kabisa kwa ajili ya mtoto wako karibuni sana pia tutakuwa tuna episodi mbali mbalimbali kwa ajili ya utunzaji wa nywele nini tufanye kwenye kutunza nywele nini tusifanye kwenye utunzaji wa nywele ya mwanao asanteni ambao ina