tuned into the greatest hello everybody welcome to the safe Be Me podcast today we are with the gang and uh here we go um the lever Instagram lezani anipata at mwende mwende underscore e underscore e yeah brian kupata amnamiae aneaupatang an johnson na dwzi kama wizi ni mwenye nyumba oa niulizejinga yote namja kunywantra imekuwa before watu wa watengeneze mwili wasanitize mwili sawa we waaniie mwilisawejid vizurioh si unataka kuchangamsha wasi nataka kuchangamsha kila mtu si unataka tuanze kwa joy tukikamili unauliza huyu mtu swali moja akijibu hii swali na az anaespond na respo- ana, as in, kama nikuuliza ulikula chapolini alafuniambie juzi una ka kandowee mwenye mm. eh, umejibuna kakando so kuuliza the next person oh. question swali oh. unafaikuulizaujibu swalinatupanaswali una t ama <laughs> ama like unapenda <laughs> <laughs> a aufai kujibu na jibuna chnkl nasoma gazeti umemstuaa covid uliva una hata unapenda ulioneknapendaainakoaiaiihnapenda walikuwa <laughs> leo kama mtoto kwa topics <laughs> kubwa na kani ni pokali ni kishopa pokali ni buisho mbona inafaa mzuri sana tunaza kuanza kwa pasta na huyo huyo ni ulizo sole simple iko simple asale yulele wewe unza huyo sasa huyo so topikintutaanzanayo ni kwanini uh, watu wanasemanga itskwanini watu wanasemanga you kant know you know be friends with your x topita so tukiongelelea leo hettabot eoteour to for td is w can o e ie fter en na wit your hy an you e ie ihthem wa hikukoakuka marafiki an eoehaodo toikialeo tokimekuja kwasabaualinaenadm anilia tunaongeleleaehmoiootoyo imefikaji hat hamwezi kakwina relationship and yet ni mlikwanga wale wasemenye mnajuana toaoae mm -hmm. so my view ni its osible mm -hmm. lakini kutakuanga na sameenshhee etakna Impossible. It's, <laughs> it's, impossible. It it's, impossible. It it's impossible because eh? first ofall wachanob mi eh? na believe that pipoaku uh, as inku to past ama unaona kitu kama hkitu kisha kwa the past kuachana nayo kabisa unaona na pia ingine ni unajua ina dependna mauchungualialiacha bonosuaaeen wenyeawetunakuelabaeaaedoukitoka baa umetoka hiyo nyumba nyumba tena ikishakuwa afaaymb enyumba nyumba peke ake In a special podcast. Azie explains. So it acha bwana. Mko namba mbaya mbaya hiyo design eh. So hiyo hapo ni gani ya? nin tumi viyango nii na jizenye enye meachana kuna sengina nezapata wameachana kwa sababu ya mtan itan bein like kuna mtu meybi mmoja wenye ameenda long distance kuna mwingine unamwingine amekoliat like amsaidiani kuna mwingine megombana kuna mwingine unasikia kumpiga videvu na kumpiga w pale hivyo <laughs> <Butter. laughs> <So, laughs> it all depends kuna hivo unatumawezakaa kukt kiketi chini sio hiyo lakini ina kuna ninginenaonamsalikutenda ile, ile design nasas na nasikianga wengine wanaenza kusema lakini kuna watu wengine pale hawajui hmm. no. issues hawajuichunuikowawau bado inadepend kama mliachana na isshue zingine ambayoyo inakwaa s kwanza ju... kwa, kwa, kwa, kwa kwa kwa. mtu anaf nisa wacha nikuambie kakuongea na mtu autaki kuongea na mtu hakuna stori atiwa nafkitu ingine na u kikubali kuongea na yeye pia wewe ni ng'ombe kama ye pielo mungo zametoa pointi ngine ak azikata nahio pointnalmiachannipsibuihnu hazinaliktenda ndiokusema ichniachan na but ni possible ku hii hii kusema m mi cezi idangani ni ukinumiza kemyekubeba ufala kila siku adipendi kwenye uliya chana tukaiwarn kubwa kwa chana nawezaendelea kujiora tu viziriabsanaongeanga naksonguwote siwezikudanganya ti siju metendowaeatakuayo ya chitinio nitomanenoapana tehi aabot <laughs> yes sasa mmeleta hii ishu yote kwangu mnadai tuanzie wapusasi ni sawa sasa wacho tuanzie kwanza namba wane mko sasa hata sijui tuanzia apssindo na sasa nafikiria penye nianzie exactly nianziemi nilisema iwezekani wacha niwaambie kwa nini sasa sasa kwanini sasaunajua sa zingine si hati kila mtu ni mzuri mzurinasi eh, hat kila mtu ni mbaya Sa, mm-hmm. sasa e an ina sasa, sasajuu sunajua sasa, venye kama uaina wa wake kuna wale mtafuni lab, lakini mwenye kufulia mefulia hatakf watu mistakes pia lakini sasa <coughs> kuna na red kunakwanga nalakini unawna inaitwanga nini ile kicainakuongelesha ni intuition iko na jina ingine nani nani mwengine akona hiyo jina ma... Instance. Instance. Yeah, kuna mtu hiyo hey, instinct jinatukona mtuyosaii wengine ni waevu najua kilienywaifanyaunaona sasa sasa tunaona <laughs> eh? kuna instinct piahiyo eh? lakini sawa acha niwambie instinct inabonga na wewe before mvi wote mwamini hiyo sam sas unaona na hizo instinct kitambo sana bdo anaweza jua anaweza anawezajua hiyo si siku nanani tenaaiko siku ya kibao ni siku ya nyazi sasa unaona u akua sindio akupale hivo ai kwa hiyo siku sikusasa wacha nawambia wengine wetu relationship aishiaaren yangu ilikuwa ilikuwa mess mes yeah? messikwanawacha nawambisi kwana isasa wacha niwambie zimeske ingoma kadinalini gani ienye wanasimanga nani wa anaimba kwa ngumayo yani ni nyara nyara nyara ule mjam wanasema akudetuodema alidet ninsosnona samimi misikwanaditiwa malikoanadet Hey, yeah. sasa no eh? mm. sasa ah, ni ni kwa nilikuwa aaaanaa imefunika macho lakizakuwa mm. <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> hey, nikaekewaezijuabawauan hizo zingine ningeluka kwaiopat ingine ye tuliona m n jon sindio lakini hizo hizopatpat tulipewa jina unasikia yan i kenya nakwambia hii nairobi nakuambiai nairobikana kuna kuna watu aneeza kuumiza vibaa hiyo jina hiyo yako ni personal esonlhataeri yanguiyo yangu mi hiyo yangu ningemeza pitu mnafika naaakaamezaisi naumenyi baeajamaa atoke kamtulik tat tunatetiageiemanziang lidonola pombe story hnaaialiaa kwko ndio mana mnasema uchungu uchnukweli nikuulizamse mi nilipigwa intro kwa watu watuwote wenye niliko nagawa ya maji tu bila kumbe tbila mkujuatambe najua sasa sasa sa watu kama hawa a badoanajua hio inakwanga kama ile kuna una ilekt lazima kuna blnda do kufunze siuizo mingiidio sasa ndo hizo u alishapitia nishapitia sasa baki ya relax eh si lazima mnishapitiapiti wote nimepitia imepitia hata hata ikuumiza sanaumiza sana yaani usheibebo ufala ukaona tu ne umdemananailizaliwa ni kenejinga wa jingarosai mtu akwamie anakuja hata ujamwita yndo amepanga kila kitu hiyo mejkelao kokitan nangojam halafu unampigaunampigia unampigia unampigia akiki unampigia, si kiasi kiasi usiku napatamatimabesta babaangu alikamnawateo kwa nyumba shopping simu kwa hiyo gari yaani hiyo ni movie exactly <laughs> Vredo, yeah, ilo, yeah. Kwa movie. niko mara ya kwanza the previous week mama engin, al m enginaliamvnjika mono engine si aanya niiamepitia aeitikiikia nikiumia lnagonga nailezile ngomaoban nendahlmkelinganiwa nadbtangainaistumepatana nao atuko tumemalizam na kila mtu huyo huyodar alikoaanzian inani da tu ni moja ile siku picha akakuja sikuashaloneoca akakua kanivutaand ushush ni kusikia imeanza ni manziao azaauskiaza kugongai manzian kaskiatunisaidiwachalia asa yoikuniuma baide iyo nilikwa kitunilikwa wili usota kitu iliniuma bashdemilikwa mwaliniambia yani mgonjwa atezitoka kwa kitandaananwache niwabalafua kitu kingine wache nawambia sikututa unacheki sikutana kumsiwa ameanza no ameanza kukwambia no kwa vitu sindio raa mmepanga ikwe tu no mtu noweua hakuna tu venye hakuna venye mnaweza vizuri hapana kuna venye wa mnajuana alafu inafika ui sasa tusemaasatunaona kuna venye mmezo yano alafuinafikaizatya enyewe iza m sijui bro hiyo inamaanyisha ishafikametoa en mzuri sana venye likua <laughs> najuona venye lianziana <laughs> kituikinanzia mkianziana ima ah last kuna ile wangu tnwjeinakwanga nokuna tunaambiwangusa tunaona ndo watu wenye wamepitia mi naona watu wamepitia hapa ni wawili hapa tu lakini tumeongea sembuse na hata hata hiyo history ni manyoka si apatnkasitumwongea sembusenyiniatoni bayamenah manyokaatujitwapi nagantukonatakatakakao nimekwambia umwenya kuna akili hapa ni agi pekeyake wengine hatuna akili akilinavang'anga pombepombeliualvaaspombe imefanya sahau <laughs> <laughs> when... <laughs> ma na mefanyasshannahuyo mtu mmoja tu ndo anaambiwa kona akili mwenyeakuguzapombeaamalu huyo jatutui danmbkna mali ndo mana anasema hii plug hiyo dandoimuhiymsh sana sana kwa yapo ilikuwa kitu sijui sijuiunacheza na hiyo ni nin uzuri na if i'm not wendilikua <laughs> <laughs> <laughs> so, okay, menio jiwao aya dark boy dark okay, boy unajua jiwao oh saa uchalii tatumaanza kujitubu vizuri tukawachana relationship pata iku last to be wewe yakulikaha how long io ata 2 months ama leka 2 months 4 huh? months 4 months 3 yeah, months wewe yakulikata 4 4 anyway covid vizursauchali tumeweza kugeti anashinda kinipigia simu aanyambia out na mabisht zake hanadu ni mtoa <veh> mzuri namtumia d anpigia nimeshikwa na polisi na takadisa mana mani namtumiabatdeake ikafika mimi nani mzuri mschana siku kwanza si ika shule sasi akaniambia kama nikupatanana majioni ikitoka shule eh, mimi nimeenda vizuri nimenunulia kijana wenyewe gifts nikampelekea kupatana na yeye napatana mm-hmm. ne wak kwa na kijana, vile uskiukiaaata anaanza oh, we have a family meeting i need to go uambnaskbakd Hmm. Hmm. Ah. kidookidogo usiku okay ni sawa tu tukikaka sawat kikak on naakidem mara ya kwanza yeah, tumininaona nikau mara, nika mara ya yeah. pili the same chili pii hechi time wako walikuwa west za <laughs> lwatnaekiannikasemanacenaaaawaunaceasafanni na na hiyo video, <coughs> sasi video ni ka, well nika nika na after like an saaftaenahiyonika mgost nae nikaendanga embkiwaaonaeanashangara ananiambia nini hmm. hey babe, could you just send me a i uh, ninicaka na mtu <laughs> trulikuoha ua minga ya kuoshahata mungu alikomechokana joe yani wato anakachirwa nomba giv asi hadi mungu anafanyilia nngjakuna akanuliza mbona nilimgost kuniulizahivo si nkawambia si ulikwa unapot demkimpe wach akanyambiannamnin Oh, okay. so, the story my ex the ngeenda kutandika umowendo uliko byakona uzlaod anaanza kupost juzi uzsijuziuz ast akaanza kupos born again Jadi, cakap-cakap ni bodoh. Memang sih, story, insta story. ane leali ona acotenir oami poenoaea aauneza <laughs> mm. <Yeah>. kaae <laughs> piga simu actually taaapiga iutmenitmwe kibao joye unajua tuko na mchango kuna safari tunafaa kuendatuko na tu mia mbili ya mafuta ya gaziunajua safari inafaa kio kesho ukana mia mbiliafnwwoa na story fulani kutoka kwako oh kuivuta ai jao hebu mm-hmm. oh, okay hata ebnianglikuonga e konitambol wacho ssinongeace ia kagmjalo wacho tambuliaalikuteka na kuwacho kaonachana mimi nimigi story yako eh, aamiatyaoit <laughs> chi fulanivizuri tu mm -hmm. kinaaakitengeke eh, tukadat vizuri hata before toin kamp aaerernampataaambia <laughs> mpeleke peleka sapa momoka wazazi kwa yakuamimi nikajia ni nyamamanaugua ngazilengmawaaikaicaaheree asni ilenachikiakuna ile, like, ah, ile, ile d zenye high school ulikuwa nakaucinga fulani bai 24 utakume, kiani, <laughs> by SG, by 20 yeah. utakua umepata gai something utakuwa utakua naadi kitoa kwanza juu na <laughs> <laughs> <Uwe laughs> nilikuwa naona inakaa mkweliba kidogo kidogoinaendelea ah, <laughs> vizuri tukajipata tumejon wote kopa ile ya, kopa a piaopoiyo chu kolkaa it kulikuanga na nin nitangajtangajdea ah, bashi yangu ilikuwa bashi yangu zid e, kaguitakulikua na fmbbashindo tuanze kukosantumekosana mara mbili saa mara ya kwanza niile nilipatanga mae nilikuwa nishia alikuwa na kaa hostel ukash ba. mm-hmm. e, uk kidogo kidogo nchikne mastnakuanga wanaweza kuwa wakiongea hawajui wewe ni nani kuna nyata ujawakidogo kidogo kidogo si ay, neto, apparently huyo mwingine alipata abraham bahnikakua e dini kama abraham ndo sa- ileba hey, sa mimi nikolaik uh, mimi mjinga si- siradanishi kila saa saamiaja namchongoachongwa anapigiwa simu anageuza chini naetwa mimi nikimwita naanza kuona nani gostgostsasi ni sawa sijon abraham ni nani labda ni abraham wabible alini-actually nilimuulizanga aal aliniambihivo na nanau abraham, abraham mimi ndo niliitwa abahadoamkajuaay ni e, hadi nikam, nikaena nikamtubisi zangu mabishtuzangu e, mabwozi watatu tukaenda form fomsi wote hadi ad nama wachaziliko oh, zinaitajet kila mtu na maezi wake kila mtu na mazi wake tuna, tunatoka tunawaspoil hiyo saud tukispoiliana akalanbisti yangu mmoja zenye yeah. sa tuko hivi akakaa mkwa hey, mazee naona ofiti akaanza kumvaib bosi akacheza kiei akapita naye af akupita naye an maalikua mazakmbanamleta akiwamaana ikua na night eh, night ztanga emt bado nikuang nikaamua mistishiae siakanikolaz ni misti ah, siaka hey, ah, sawa hata ina haja ah, mimi ninaona neishiahoktengemanzi oh. mm. ah, so ah, akomtani ako na ako mdani, na mapero nini, nini. <laughs> mandiklas ne nafika nafika chu alasafis unafika kla so, eh, kitu mashua zimetumika makondo zimetumika ziko zikosnn mm -hmm. eh, eh, seehe uku sijui nini alikuwa shereheamembanutalikukuan aamboanumenda mbo anukusemesimkahee tukendaayai kdianuimekua nimekuwa imekua ka nikanyamaza nikamuita kuje basi kuje lunch lunch bado of course kuja tuendecbadoitatokea te jawabomingine akachoma kwanza unajua ewe sika naju najua kupingizakasimama katembea hostel nikamfuata nilikuwa taa kujua struyame nisho hivi nikamfuata boys bos kumfuata naingia napatana na abraham pia abrahmpiatunaingia na abraham amekuja kumkembasea aliingia amekuja kumkemba nda like sikufichwa at all sikufichwa na i yangu mimi nayi meshi meshi apaskina nkachipia mabeste au mabestei <laughs> tulikua naommanzi alivibanganya nini nini bro hata ujuisindo sasa wakanipianekuliena alikuwa mmoja wakukuliwaasul na likuliwa <laughs> na beshti yangu okay see, like silike bistbishti yangu unaona venye tuna te nayemi nayevenye nimekujua vaya juni iyo mm -hmm. bas na like akoopen akosoopenakolike ah, mimi ni, eh, ni ukweli ninipita nae yako nificham ni mm ni ukweliukwelisami ni ni ukwe. okay. sinaishu nawe sinaishu nawewe kidogo sindo kenakachai ilikuwa ata sku miaka atiaa <laughs> <laughs> ilikua inaenda kugonga s si tukakosananga k kwanza akaanza kulia nini uia i atienade ku, kujimada uaidimiko letu ni sawa serious ilikuwa sawabaikakusiriesledizenenyeelh nikaitwa depression, depression. Mm. depression. Mm. depression. depression. depression. Yeah. ni nikaitwa kitengela na It's mean but so so of course wapi like chini tu sawa kitengelezan da ta tutaongea vizuri ikona gift yako kila kii ki, ki, alikuja niobash sashida ni dni shetani ama ni nini bado tu alileta hizo tuko na naye hivi lakini unapata anaendea ule t yangu napata anadai kukaa nad ana we umeendasindo bstyangu kokamakachasahs umanziakoz na vile anaanza kuninima kakosania hapohapo mimi nimetoka nime- alikuwa nanifuata jiva njia kilia nakutoka hao diwaleo sijui kuliendaj akasema hata jiva friend mm-hmm. wake wameshinda akinipigia sa sasa hebu niambie story kama hiyo si eh? bado bado anaishi anaishi ah, si anaishi hiyoibado hadi kuna de fulani tukiwa nilimuonea ni kwa umbali ndo kile kilisema kinajiwa ilikuwa haya lakini kinajiwakuiaa mimi ndobeawakianga nae na ratkwana lmjamaliza mrayo venye iliniuma siku det muulize ndoyilikua inaenda kuau <laughs> saizina roho b inaroon ikonaili yakuamudanuchai lakini wengine akuna aunaya mapenzi naioaio hiojida iyo jishauliwa imepotea kwanza mahali hata siu ilianguka wapi sijui ni west west west ama siuinarbiwesama beedalikuwa ni mssana sana west west hiyo kuendalizwa ikona kamotena kitu yao kuna kuanzia pombe zao zoteunata west nianani vizuri kukua regi amajagieaginjokipea str nazongea natuntaka iizkaa wewe yako kuliandaje ndo ufikeshamalhn baya sana sasa hapa chanbunadtunarudi haaa ukipatana na nayolazima kule poenwest ya timu yangulakini achalikwambia okay eile <laughs> janavebnaeakjaamiisieiongeana <laughs> <laughs> a tumeshtuka kuna kitanda iko oia wengine yes tulisalimiwai kwanza akanyamaziwa akuzilaa mmebondakubondeakdogo kidogo tunasikia bebi hdkachomoka kidogo like science tumeenda tumekata demaamekata amekata akishakata kuna tajanga jina ingine tukoleaakaambiwa kwanza osali medoalile kilini umo zaidi ni ile siku ni mbaya I a two I love a ividia mtu ajie anafanyananailiona aeshishhnaeidokajitokakachaledi apo akadifuatai kwa unaona boyfriend anaanza kuuliza which which one one ameja ametoka nyumba one anaulizay yao nakungjanaanz kuulzayambze home kidogo anampigia simu maumba wanakawa vanakaamaa <laughs> <laughs> eaa mtu mzee wn kuna wanaume wenye akipena tu deep kabisa mwanaumekwa akili ako ukoset kama ni uyu ni uyu alafu unaweeka mwanaume umejiambia ka utapata anenasema ni huyu lakini bado like lazima hu mm-hmm. no, no. akin badowaja waiwjuu huyu ikiea kushakwelikulingana na reputation yake m alikua yeah. <laughs> do, do atoke atoke mtaani ni mtan a aefiana kuna mapenzi ujinga kwa nyumba toka west west honestly hapa ufike tokaapa uike eikshe wapi wapi lile huko huko huko huko niko hapo sana the leni aende thirty minutes ene kukukkwpinakjanajaueabeadod university dma alikuwa na mjali agomaa na shana maaraka nyumbash waweaswa taawedewatashiwa Yeah. So, she- but kwani oashkwaniyen ndo alimpeleka hiyo west kwani alimpeleka hiyo west hsi ukienda place utatoka leni alijua nakakua tatok liua lnndo kwa kutok ni toka red red flag flag emo e kñre u e tolre a eaop kibao atakatuwanda wndapmtu yotemonyakorke saikojilisan knikiskolasi nanatuwatu tuni mauchungu nsakaadvieuyu mtu from fromyo <your> side bible itafika point tu ndio ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio yuko hapo ndio wtakuja itafika we mchapiaje asikunawriz atafika 30 naatanganganiwa huko maat au wenye masha amesema aliscrol na kanawambie zwae ni pat of life yani sa unaona life lazima itufunzeediskus ilikuwa by 23 wanaume wa kenya watachoka na africa wataenda kutafuta i sasa nyinyi ni sijui mtazaje sasa wenye mwombewenye meshikiliamkaivo lakini <laughs> ilikuwa ilikua b wasichana wa wasichana wa kenya hakuna mtu anataka kuwaoasanaona jo oata mtota ogengukachini ulialakona simamanendlekembeewambia niningine ama ama example example naweza of of the the the the road end day atapewa sasa sasa on way ni eaajamanwibo Yeah. Well, now... ah, Hata wako na ah msee kuhsukuinawezawambia mse kamani likaaye <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> oh, kuna two types of people kuna watu wenye waki- wakiwa naioa wanatakaku ndio wasahauhizo vitu mm. na kuna wenye wanatakanga awai wahe kwanza so mtu tu penye yako on on on move move wa ku haraka ajijuetu mm -hmm. mm. peneaharakaa yes that is 90 thati 90een on haraka raka <laughs> waume so pia ewe kokwa mjanja k okay, inadepend kama una mvenaraka kuwa kiau but ukikua mjinga mtenda upatane na majinga wengine zaidi mimi niko na mabishtu wengi unapata kasilimveon sahii eh, story na inaitiwastorinawatu tupeleke tusaidie kupelekanaonbiuliza u mjamaa juzi tulipatana na mmoja pale fedha tukitoa hapo tulikuwa tushampit izoamatulimpitahatu kuntisi alituguzaguza nakuweishpekenoilifanya tujunnil aliteremshae Yeah. Uh, mechiishanza alafu afuta <coughs> mwenyewe maisha yake kames alikuwa chuo akaacha chuo kwanza alikuwa chuo moja na fika akaacha yes nazo vitu zote inn sina jinatamtv kwani unashukulikuwa apoadumefanya umefanya a kustuka nione masaa masaa masamasaiko badla zam atafanya wndio mana nra Anyways, that's all for today. Guys. We will see you in the next episode.