helo mambo vipi naitwa zz au pia unaweza ukanitaz karibuni katika ulumenguaz ni, ni sem pekee ambayo unapata masri kibao yanahusu macelebii ma waafrika mashariki na pia tunanoma 3 ambazo zimetrend katika mdia mbalimbali za afrika mashariki as so ta ia karibuni sanahope ylenjoin an e i pamoja