Hey, lcome amed so the reason why nilemwa kwanza hi e podcast nikushare stories like a kila mtu inoeveryone ohe story i'm not trying to, to profit through hi e podcast i just want people to share the stories there are lot of people enyakona something to share but sometimes iwana someone to talk to you know, Hine pia wako na i sahizi ambia mtu juu anaogopa akinyms anawezafanyia hiyoin so ni kama walems yenye ali zenye watu watakuwa ananiambiaeay i egii so p stori moja ama mbili ama tatu zitakua zitakusaidia kukua aago tho aooimwatu wengine wanaweza kuwa unaonasamengaru kuinje ut oee agoin thoaokuinjesomeeua o toomo lakiniaaaaokuongea yeah. naye so thastheeinoa tilya hii oas inaitwasoies how uh, ik <laughs> its not aaially oec but ni kaslang hivi back in high shool kulikuwa na ta inilisoma um, uh, nyanza so kuna vile tulikua tu kuna vile tulikuwa na ouwnuage So, msange kuja tuakuambia hey, omera bwana omera toha like, ni aje maz so, tungeis kijaluo kiswahili inaae but tulikuwa tunaelewana so hii ha ni kaa tuvulamsanaza kuja kwambia ichapie stor ama hiyo stor ilikuaje so ik tunasema h mishtaangu anaitwa kivuu h izoa lingwa a uuko nyanza so aika yeah. inamaanisha tu hivo usidhani ati lime, imefanya kuandika hivomayb likuo naani inafanya ndikiihaa hivo tu ndio ikoha oie like this so <clears> hiyo <throat> ndio rizon ya mimi kuanzisha hii ast kutaka watu wasikie stori za watu wengine zenye zitawainspie kwa betapasonamakuu ya kuchanji Yeah, lets talk manze so <coughs> the first thing nata kuongelea ni juu ya sex education sex education ni topiki ingine hapo enye hatufunzui kenya asi wengi wanagopa kuongelelea bot sex especial the parentso the parents especialy the parents, parents. mamode pia wataki kuongelea bot sex euction ni kitu ingine wanafaa dao msanatoka kampoa ana to- ana, ama anaingia high schol anaanza kuexriene thenialcane eh, the the mseka huyosipomwambia what todo atakuja kujijaribia au aakua kufind othemsl bt somtimes inakwangainay so mi nanagava toeio somthinenye itahelp our, our young generation wenye wanacamp msakifunzwa sex, sex education kutoka maybi akiingia hih school trouout hi scool msa atakuwa najua kenya anafanya bt ile kupitiapitia tu juujuu wakati wa bayo ama wakati wawakati wa bayo no napitia juujuu abo e ststi aisaidii that mch kama kugo into intoitkuambia watu kufunza watu uh, kufunza the young adults hacha tu, tuwaite hivo kuwafunza about the sex life naona mi sisijaifunzwa si stori na sex naambi wangu atu like ni kitu tu nachorolona kuju na experience but sometimes iina bringing some taitaji <coughs> ina dsmsi tuseme kama aujaiambiwa juu ya sex throughout your life umekua ukisoma tu biology kuona o kuona vitu tu nastinasti alafu ndio ukishafika tuseme kampo umepata chance yako ya kwa kwanza unapata d dema na kupea pia demajui tusiasio matimaboy ndio wanafa ndio awajui histori hata madem pia sometimes awajui wangi histori so unapata boy amepewa dem wameenda wame some good times wameenda kijani wameamua sani kucheza mechi alafu boy ana disaoint dem hu anaenda maybe aenda kuongea kuchapia mabeshti zake hubo atafil atafiamanzi man, hata kuongea mbele ya mabeshte zake atashinda atakuambia mabest zake t manz nini kuna dem fulani aalinitakejani alafu nikenda nikaangusha nika manzi hata time nisha, nisha maliza am <laughs> tukayo tuka hiyo naingianga msi akili ile mbasa ina mes na mtu inames na msi alot apata msekahuyo anaweza ataamua anaamua ataacha sex kabisa msekaa mimi lem giyao abou m misikuambiwangua sex na n a sikufunzwa aboe taf ikiwa hsl nifunzwe vile msanafanya Msana man msnafaa afanye samstaf so, <coughs> nilimalizanga hih sul nikapata nga dem fulani udam tulie gou tukafanya staf hapo ndio nilibrekia uvajangu So, this lady uzuri ni vila likuwa demu nzuri <laughs> dem alikuwa willing kuni, kunifunza unaona umetoka umetoka high hghsl uku man uko akuna kenye unaelewa kabisa e, sahizi nataka kukua ka mwanaume kaa wengine mkiwa na maboys mkichapa stori oh, mkichapa stori sikia tu vile maboy wengine wanajisifu wana kwenda kwenda huko ma n ma 20 minutes wanasema wana vile unafaa inafaa ikuewanawa sawe uko hapo chini uko hapo, hapo unacheza chini unasikiza story uone utachocha uta gani unangia hapo unaanza tia hata mi naendanga hivi minutes nalitymanzi weni mso wa daika tano unaangusha una unalala eh, game inaisha iyo kituina mes mse akili so this lady, this lady was willing kunifunza hizi staff uh, i ant sa shiwald but alikuwa ahia ld than m shi was willing to ch m hi staff so mi nikimaliza game apema dema naniambia hey, manzidu next time ukipata de mwingine usichangamke hivi mbiombio umalize game mapema hata hata kabla hata ref ajapiga aja firimbi ushamaliza usha vituka hizi zina mesms iliku nanimes sangasantafaanini ni hadi nilijambianga zitaingia kwa juu sitaki dem ya mtoto wa mtu manzi Tua mtu amenichangamkia alafu ao unakuja unafanya mazingaumbo yako ounafanya <laughs> upuzi yako apo unamaliza so ilikua ina nie kila siku kila siku hata nikipatamtna ni, ni, ni niik like hivi na mi nami like. aingeenda mbalilikuwa najuami ikifika kwa But this lady alikuwa kuni kuniambia duni hivi na hivi bila tulimaliza out that at least nikajielewa eh, mdogo mdogo tupolepole alafu pia mademu msaki eleweni mtu eleweni mtu si atiakishafanya hivyo mnaanza kumcheka mnaanza kumwonyesha madharahu nikitenye u mnazoongea kama mko kwa relationship naezoongea ujua kuna halasiusemangaa awezihav e befoesi somakishaingia kwa si mont month two anakuja kupata njinia msi aaiamki manzi so utafanini ushaingia kwa ushapenda umjamaa nabidi dem anavumilia tu badala ongee tu amwambie hii beb ni hivi na hivi au nisfai dem ananyamaza anaenda kutafuta huko nje so kawe ni demnaunanisikiza ongeni na aa Onge maboyo wenu ukiona msaaa yuko fiti mwongeleshe tu mwambie nihivi na hivi na hivi so unaf ufanye hivi maybeanati fo mikenyilinisaidianga huu dem alikuwa na ni hiyo anzyati so ukiingia tu hapo hapoukotuna ile eh, mishoni yako kwa kichwa tu ni moja tu hivi hufikirieiso kaniambia a izoma anati zenye ko nazo zitoe zote kwa kichwa wafikiria ku, kuenjoy himmentktim eh. i soeont nikapefom vizuri nikakajifilienyae nika mini ule, <laughs> nika ni ule mzi so from ther nilikoa na mshukuruingi hadi sahizi nazmch hatu kuenda ua kwa nibst yangu sana alinifunza hizi vitu mali yako anajua anasikiamaliukozo <laughs> yeah, so, fo he unaingia kwa una il yenyee ukosounza unajiamini kuna mathiori nyingi wasi usemanga sijui atilamba naitwaj atipaka jivu paka jivu wengine wanasema masebat before uanze mechi befoe uanze sex maebat kuna theori nyingi sana so wiceve for you takit mi siweziambia mseangzaat kuna mwingine maybe akaa maraka juu yanzaati ako ya na re zake so ukiambia mtu atumie apake jivu <laughs> mnsideso eh? listen tehii oh, mambo na sex education inafaa ikue ka, ama yenye nafunzwa high school maboizi wetu anaonia sana wako up, hata madem pia dem anafika kwa bed aju kenye nafaa fanye tuakho anaonanga tu kaon demniu upanua miguu ajui kenye anafaa afanye opia juu kenye nafafanye wakitoka hapo msana ana kabisa inaenda msanamuahta atakuwan mi nliniliamua staikuwa nad ntakuwa nn so ni kitu gava inafai na pia kama mko kwa relationship kuna wanaume wako na hizo stori wakubwa sananawachana na wenye ametoka hai skulani watoto hata awakampo pia kuna wanaume wako hivo so kama ko na hiyo shida jusk to you garlfe ama you tn micheva wenye huko nayo ingia naye msho stori yako atakuelewa yangu ni hiyo ilikuja ikawakaut niko sawa saizi niko sawa kabisa wenye ananijua <laughs> E, kaenyananijua niko sawa siati najichocha ama nini enyananijua niko sawa so kaboyo wako ako hivyo mwongeleshe kad na mademu pia pea msehemoral hatamkivika ah, kwae pea msehmoral siatitukujieka kujitandaza hapo tukaa nitoajikaa kuni hu nangoja tu kupasuliwa pea msehemoral changamka pia wewe Ina, inapea mseemoral naona yenye hikitu ni yetu sisi wawili si mimi usikaekaa kuni yenye tu inangoja tu kupasuliwa na kutupwa hapo kando so take control ongelesha boy wako <laughs> yana vitu zitakuwa sawa alafu anadha story ni stori na ststs wasi so, anakuja tuu wanacheza wana tu, na mangana mangana tu ovyoovyo so inll hizo maexerien zenye mnafanya hujigundua tumieni sd pia sid ni muhimu msianze kusema tio huwezi kula mandizi na maganda hmm? samtimes uh, una, unaavu kukula tu hivyo mandizi na maganda irizo, irizo, ama iizazso cd kwe ya muhimu sana na thats all manzi nezasema for this podcast next episode ntakame up ith some staff tutaongelelea but this first episode nilitaka ikwe something yenyee kila mtu anarelate kila youthman anarelate niko shua lik 90 eent of my liseners washai experience one way or another hi history na kumess kwa bed so that's all i'm trying nataka hmm? kureach out to as many as possible so maliuko listening to this podcast thank you and sreshare the podcast y yeah. tunataka hmm? Ito, tunataka kusikizwa sana s gava itusikie se education kwa watoto wetu wa wafunzwe si mbaya ok peceoutmathanks