Hey, hey, aaaiuo leo nilaoni ni nini kwako kwangukinoidembtao ni kwa no anodem mwenye itago tr vizuri h ndi ameshindaalaumingine anaenetaamsoa kwangu emiakeao kijana ako amemaliza sl amepitameka kituchocha fafanya bdadem akon ilikuakiwaafanya bidii mingie am madem ajieaalia manmingiampnataa unfikaamp kijua mademu anajileta wiki ya kwanza umekaukia amsee wiki ya pili umekaukia hata unajaribuhta unajaribu, atas... <laughs> unajaribu mamishatu naanza kuombaomba manokiufaleufal uonekaa atajileta akini at hiyo <coughs> ni akuna demuujileta kampinakwanga t chocha zasl anakuanga na chochwo hivyo ndi wasome jusfnafikiriangatu ah, na fikirian nyege so lazima uwachoche itenye ina fav hizo nyege zao unawambia mademu anawafuata mkiingia kampuu so, ms <laughs> anafuata <instincts> za nyege hiyo <laughs> anyway, kando so tumeingia kampuu fasti meshitangu ameniita niajedu kamkam kuna mademu kadhaa huku kamcheki vile maneno itakuwa nimefika nimenoki dem fulani hapo ile yangu yote nikasema huu ndio nadai nimeanza kumpea mavibe, mavibe. kumbe sikuwa nimeradanisha huu dem ndio best yangu likuwa ameshatia amesha foundation akaniambia i amademu ama amabist zake wote wote chagua lakini hu yuni wangu nikuwa nimeudhika nikalenga histori sin ni bromwanzi nikamwacha hstoriishe <coughs> nijiheshimu j nipoa kujiheshimu hi dunia nipoa kujiheshimu mwanz usipojiheshimu utabebwa kiufala sana utakuwa, utakuwa jamaa uu jamaa ku nitoaj alde oryo nasi poa kukuaeoaz hujamaa kai hiyo zoni ni zoni ingine mbaya so this bs tangu <coughs> nishamwambia niule dem kaniambia az ni dmenye menu kiachana huyo tafuta ingine Anka, nkasema z sidae stori yyote n i ushachagua huyo akuna aja niangukie so, achatuyoto idahivo aaacanala tu a anetangagemekua so m <coughs> apo pia on so, mi niko nkachapia beshtangu hto kawambia a unaonahstor nichangamkie niende nitie kambi hapo ama niachane tu <laughs> naniasiumu manzeni nikite ka, ni kambi hapa kanichapia kaniambie du kitu yenye mwanaume mwenzako ameguza <laughs> achana nayo kabisa hata kaanikupitia achana nayo kabisa nikawa ama before, before hose nikalenga hiyo stori lakini ilikuwa inaumma bado msii nt years imepita stori nimeifikiria leo nikasema nilikuwa nimelegea ama ningeshut tu maishut eh? like, ningeshut tu mi kwani nini kwaninnini <laughs> iriizoiri eh? ningepeana ninge hapo mistari zangu e ndiokwangu manze nili ya mjamaa lakini kuna kakitu kananiambia tu bado nilikuwa narit ya kuf alishachanstoriyotehata kaostoiihso niku... niambi hu nafikiriaje manze nlifanya ufaa lama nili... nili... nili... nilitumia brokod. thats io y manzei leo imekuwa fupi sana juu ni mastori tu tuchekeane baadaye