hei mwanzie welome kwa episode nambe fi leo tunaongelea about fobid fu mnzii niko na four other episodes za previous kaujaziskiza check them out so kitu moja ntakuambia kaini mwanaume unajisikiza neva nev nev nev usiwaenda kwa nyumba ya dam ukafilnfmanze ukafil hatmusi wai akiunafika kwa demdem anakwambia filatm film e naye na kierere yako unaamua kufilatm kama ulipirenti yeo nyumba msii <laughs> usiwai filatm so kudau dem tukonga naelmost tukonga nae arund uh, t months hapo hivi ni kama kumpeleka kwake kanikaribisha vizuri filatm eh anakwambia na unajiskia kukunywa nini ju nini mina kierere yangu nikamwa kufil tom nikatoaembangamaambiaanambianga ameachanana chaliyake ag wke ni ag liachananayee so tunaetunaweza cool kuwa athing dem akikuambia alihachana na boy niago probability a dem ana kuchocho msaidha wameachana last month ama bado wako harakati za kuachana lakini awajaachana komptl so mi ndo nimesikia mlango imebishwa msi kamauliza ulikuwa anatarajia msi ati hapana merudi orudiakichema m oacanabo uboe bonakanga rad nad flani hapo, obo fnismailaa olewamen tbo nn mi nayonayomi nayonayo na vans zangu kwa balcon ya jikoni kutoka second flomc niliteremka kutoka second flodi grao kama spiderman natamba tu kwa ukuta nnkavalia <laughs> soathink niliata soks huko kavalia hizo vansi zangu mbiombio kuchukua boda adimtaa alafu dema nanipigia baadaye naniuliza uko wapi atiobaashaenda kaambia mimi nawe na kukaa kwako hiyo ni historia nogozoaz usiwai dhubutu usiwai dhubutu msi aningengolewa menawapo ama hata nianguke kutoka nianguku kutokaenmzni vunjiki ningeelezea ninge nini uko iwajinuka usiu naambiwa tiwotaende <laughs> nt ata oae ka nyumba ya yad o nasingi aesi iaaaaamao kumwambia wee kwenda kwake mm. fika tu kwake kunywa maji jitoe hata usifikirie kuoga kunywa tu maji nkujitoa ni hiyi ndio short story ya leo episode numbe five sikize hizo stori zingine kama hujasikiza tuchikiane badani hey,