leo ni siku nyingine tena ya jumamosi karibuni sana wasikilizaji wetu katika kipindi chetu cha leo upo na mimi q siku ya leo nimeweza kuandalia mambo mbalimbali hususan zile changamoto ambazo vijana tunakutana nazo kwenye mahusiano kwa kipindi ambacho tunaanzisha mahusiano huwa tunapitia changamoto nyingi nyingi sana na kwa siku ya leo tumeweza kupata mgeni ambaye atapenda kushana sisi stori yake kidogo ya mausomo yake na pia atapenda kushaa na sisi zile changamoto aliwezakutananazo katika mausamo yake muda si mrefu tampiga simu mgeni wetu na tuweze kupigane mastori zaidi ila napenda kuwambia kuwa sasahiv tutakua tunaskika ncholi na, FM, na kote huko tutakua tunatumia jina lasaenyechanelyetu na ya YouTube unatumia jina la mycr ok moja nimpidie simu mgeni wetu edo ili niweze kupiga nema stori zaidi mambo vipi safakwemakaribu sana kwenye kipindi chetu cha my class na asante asante uko uko poa poa uh? yeah, kabisa maiasiaaasanmakopoaakansemeji ya jamboeya niambie mda gani yako ah sasa hivi almost mwaka mmoja na sana gani ulikutana nazo kabla yako changamoto ni kubwa hmm. so hmm. na, eh. ya, kwa sababu kwanza kabisa mimi na mtu wangu tuko mbali ye yuko mbali na yeni yuko mbali na mimi kwao kama mwanaume changamoto zinakuwa nyingi sana okay kama okay. utakuja kuzisahau sanakaa mua uhatawenyee naamb changamoto amboo ip mwenyewe utakuja kuisahau kipindi unaanzisha mausiano yako changamoto kubwa kabisa yaani unajua kipindi cha kwanza mtu ukiwa naye karibu alafu akaondoka mbali sasa ile hata ikifika labda siku inaisha tu hujapata hata sms hapo inakuwa kidogo ni changamoto kubwa kusema sasa unaeza kufikilia unakuwa na mawazo yeah. mengi mm. naeza yeah. kusema yeah. da yeah. amebadilika yeah. amebadilikani aiaameisha ah, kuwa na maamuzi mengine o kitu kama hicho ndo mm-hmm. kilimfanya kuna muda fulani nilikuwa anafikiria sana vitu tofauti kichana kojaaa nikurudishe juma kidogo arudi yua tuambie ulikutana wapi na mpenzo wako mimi na yeye tulikutana kwenye michezo asababu mii ni mwana michezo nayeye alikuwa ni mwanamichezo nakumbuka e, mm-hmm. eh, na ilikuwa kwenye mashindano ya ilikuwa champion nanii pale kawe basi hapo kwa sababu ilikuwa mii nilikuwa natokea timu ya magereza e alikuwa akitokea mgulami hapo ndo tulipokutana tulipoanzisha tu kama salamu salamu nini kwa muda wote wa maana ilikuwa anafanyika almost ilikuwa ni wiki mbili mashindano alienda wiki mbili na nusu ndo mpaka kuja kunanika okay. ksa kwa muda ule ia tukikutana kule ni na nini mpaka okay. mshasi tukabadilishana namba chatting mpaka tukaingia kwenye alitumia muda gani kubalia ilikuwa ni muda kwa kweli ni mda sana alafu na kwamba sinajua alikuwa yeye mara chache sana tumia simu kwamba alikuwa kutokama likaeisjeo indihicho bado alikuajajilia o is jelopale kao sasa muda mwingine umtumie message yani kwa muda ambae takua na simu labda unajua ndatakujibu mnakaamachace una jifuta, tayari unajikuta tayari ushayni yani nafsi jafla imetokea kumwelewa sana sasa unapotuma message meseajub kwa wakati muda mwingine apo pia kukuambia sababu anakupa sababu ya msingi unashindwa ufanye nini lakini ninabidi inakuwa ni hio kidogo inakua ni ngumu sana kidogo ooi kiukweli mahusiano yangu yalikuwa na changamoto nyingi sana Yeah, una malengo gani, gani na mpezo wako ah, malengo yapo tena makubwa sana malengo yangu ni kufunga tu ndoanae yeah. funga yeah. ndoanae yeah. kwasaabuda naamini kwa changamoto ambazo nilizopikia mpaka yeah. ah, sasa naona kama vile nimeshasomaa tayari kimahusiano ki sasa naelewa yaani ni kitu gani ufanye ili msiwezi kutofautiana na mwnzi wakoizurikusikahn alikuwa wa kwanza kamnalie zawadi ah mwenzakesala zawadi hapo hao mikikeli sijai kumpelekea zawadi wakati naanzamausianoyani unajua i na kitu kimoja kipindi unajua kjuauna kitu fulani najita kama unajua ugumu hue unabika mgumu mwenyewe yani kwamba d sasainabeba zawadi nampelekea nini ah ninihapana yani kwakweliuwai labda mpaka tukakuakuwa na mahusiano mausiano nkienda labda ukndo kumteke mini ndaakabeba kitu fulani labda ile kampelekea hebu tuambie kitugani imnunuliakam kitu ambacho tu tualimagiza chakula chakula tu chakulaumbuka magiza chakula tu aambia bwana imechoka chakula cha mzabuni bwana bwana a ukija mtowasina chakula ya weekend kunajua pale huwa wanatoka kidogo nje kaka wametoka pale umkaaamniniaula nakumukayee alikunuliaawadigani yeye nakumbuka ii cha kwanza nakumbuka nzuri na ni zawadi nzuri o yani furahia kutokana kwamba namii eli kwa wakati ue nilikuwa na uhitaji na hicho kitu l an alikuwa kwanza kumkisi mwenzake kumkisi mwenzake mimikna shidaongera kwa hiyo Eh, okay ni kitu gani unapenda kumfanyia mpenzi wako kama akiwa katika huzuni gani huo unapenda kumfanyia kumfanyiahi uh, kitu ambacho huaunapenda sana kumpa mtu maneno ya faraja ambayo kwamba kampa moyo au yakamfanya afikirie kweli mbele kuna kitu fulani huenda labda akawame unajua unapompa ameleza mtu maneno ya faraja ya kumtoa kwenye huzuni ya hiyo ipia inamjenga mtu ni vizuri ya kuliko labda kusema kwamba kila anapokuwa nanii labda mwandalie zawadi nini sabu hmm. unajua mahusiano na enyewe niwee mwenyee zewei utakavyoyatengenezi basi kabisa atakavyokualkweli je ni kitu gani ambacho mpenzi wako akikufanyia utakasirika ambacho akimifanyia ntakafulikavivo vingisema labda aba mi bwana mi ukinijibu shikni uenda labda nimekueleza kitu fulani ukanijibu yani unapojisikia yani ah hicho kitu sana kajibunakjiskiahio okay tabia gani upendi mpenzi wako tabia ambayo si siupendi kwanza kujisikia kujiskiamtu wakujiskia m kasababu mii mwenyee ni mtu ambayo ni mtu wa watu Yeah, ni mtu wa watu ni mtu ambaye mnafahamika mm. na watu so sasa kile kitendo ambacho labda rafiki la zangu au nini wanapokuja kuenyetembelea ninapokuwa na wewe yeah. ukaonyesha tabia fulani hivi ambayo haitawapendezesha hatawarafiki zangu yani ndele zanguihkittabiaatuewanawaa ya, wivu una nafasi gani katika mahusiano yak tuambie wivu wivu amapenzi sikweli una nafasi sasa ukiangalia <coughs> kwa mtazamo wangu huo katika pande mbili uenda wivu ukaona jenga mahusiano au ukabomoa zaidi twanze kwa kujenga mahusiano mi namini kwanza kabisa inafanya yani usiwe us, us, us, na matamanio ya nje unajua yeah. usie na matamanio ya nje kwa mtu ambaye labda unaempenda menea u utatamani kuwa naye labda muda wote unajua ule muda kufikiria watu wa nanii kufikiria labda mahusiano mengine tena nje na mpenzo wake unaempenda hizi hitu akinakuwa kwa kwa upande wa kusema kubomoa kwa yeah. sababu eh, ukizidisha sana unakuwa na maskilio tofauti na anachokifanya yeah. yeah. okay. uh-huh. kwa sababu na-kwa sababu yeah. naamini hata kile atakachokuwa nakwambia bwana labda mimi sifanye hiki kitu weu kwako utakuwa hauamini unaelewa ko haposasa inaendea ina mwisho wa ina siku unakuta hata e mwenyee anachoshwa ana, ana, ana hicho kwa hiyo hata mahusiano yenu ya n yani, ukishaona kuna kitu kama hicho basi, basi yani anakuwa anaendea mabaya aidha kwenye kuvundika kabisana kitu unaambia hivu kuna mahusiano ni lazima lakini usizidi unajua e, yeah yeah y kimfano askia so, ukimkuta mwa memkuta mpenzi wako anaongea hmm. na mwanaume mwingine utajisikiaje autafanyaji kwanza ntangalia mazingira lokuepo ntangalia mazingira lokuepo halafu kitu cha pili mimi nitajaribu kuongea na yeye mwenyewe halafu zewe atakavoriake ndotapata picha ya wao walikuwa naskai mini aukimbilia gakuulizaaogeaanipana apaasab eh. kwa sababu ukifanya hivyo ina maana unamziwia mteuzi wako asiwe yani asiwe na, na, na, na ushirikiano na mtu yoyote sindio k hata pia sasa hapo ndonapokaribisha sasa hata ile kusema kwamba hata wanapokuja rafiki zako y atajawasalamu tu hapo aendele na mambo yake mengine unaona tajtajia ambao utakuakumtengezea itakuwa sio nzuri pia kenye nekano wa kweli kabisa marafiki wana nafasi gani katika mahusiano yako marafiki mi naamini kabisa kabisamarafiki kwenye mahusiano ya wawili hawana nafasi si upande wangu ujawai kuwashirikisha mahusiano wako labda kuomba labda ushauli kwa marafiki zako bana semjenwa nafanya hivi na hivi hihapana labda niwe na mtu mmoja rafiki mmoja tu ambaye anaweza akatambua kinacho nisubu mimi na yeye labda ushauri lakini sio kwa kila mtu kamshirikisha mahusianowa unajua nini tunaona marafiki ni watu wakubwa ambao wanaweza haribu mahusiano ya watu wewe kama wewe ili unalielezeaje hebu tuambie ndo nakizungumzia na kwamba ni unapo unapofikia unapowapa sana nafasi marafiki yaani kulijua ambalo wewe na mpenzi wako si sindio yaani kila jambo ambalo nawoasibu wewe na mpenzi wako ukitaka kulitoa nje kuwafiishia marafiki omana mi napendea sana kusema kwamba bora ukawa na rafiki mmoja narafiki sawa unao wengi lakini mmoja kuna mmoja ambaye una uhakika hata nikimwelezea kitu fulani anaweza kanipa msaara unajua hata kama ni wewe oo una una, una marafiki wengi sindio sana una marafiki wengi sana lakini kuna mtu ambaye hata ukikwama yeah. Eh, eh, una uwezi wukamtumiana fulani mi nimea nakakuelewa nakakusaidia shida yako kwa wakatihuo lakini si sio wotesio eh, si wote kuna marafiki kuna wale tu ambao unaweza unaezakasema labda hawa wanashirikiana nao kwa kitu fulani aidha si tunajua kuna wale kuangalia nana kuanaiangalia mipira nini story uusu mipia mipira nini ligi suni eh, na nini unajua tunajua hilo lio inapatika nafasi yake masala na mahusiano pia limatakiwa aliyosia katika nafasi yake pia kusirishirikishe kwa kila mtu maswala ya mahusiano ni kituvua so aipasi kila mtu kamshirikisha katika mahusiano yake basi jaribu kutafuta labda mtu mmoja ambaye unajua huyu kimweleza yani chakwake chakwae chakwake cha kwangu cha kwangu cha kwake mtu mmoja sio kila mtu basi ukawa ataweza kukushauri jia a hebu tuambie nahisi unavyompenda mpezo wako na yeye anakupenda hivo hivo oo naamini kwasahii naamini kutokana na kwamba kwanza kwa muda ambao sasa hivi tumekaa Ah, yani inatosha inato, inato, kabisa kuamini si, kiukweli pues. yaani naamini yani nah, mi, ni, mm. ya, mi, sema uwezi ukaingia kwenye nafsi ya mtu lakini sí. si. oh, no? kwa kila anachonionyesha imejiingia imani a nanipendanafika kwenye maswali ya yes no yeah unampenda mpenzi wako kwa asilimia mia unampenda mpenzi wako kwa asilimia miaulishawahi kumitimpeni wakoishawai kumtompenowako mpenzi mpenzi wako wako no no kgwuyampenakonakagwaga imuya mpenwakoulishawai kumfumania no. una malengo ya kufunga ndoa na mpenzi wako kufungandoana mpenwako yeah. ulishaai kugoe mm. yes. uli kumpost no no no no ulishawahi yes. Yeah, kulia kwenye mahusiano yes, yes. ulishawahi kuumizwa kwenye mahusiano na ulishawahi kuachwa kwenye mahusiano ka unaacha ujaekuachavizuimejibu <laughs> <Okay. Okay, laughs> vizuiejibud ebu no, tuambie nah. kitugani ambchokitugani ambacho kitu mpenzi wako alishawai kufanyia ambacho utakujausahau hmm. yani <usulutu> Si. upande wa kuniumiza au yaani yeah, ki... upande wa kukuliza unajua kwenye mahusiano watu wanapitia memories nyingi yeah. O, yeah. kitu gani mpenzi wako kukufanyia ambacho ukikaa hiv sitakuja kitu gani lihofan kibaya au <laughs> kizuri kizuri kinazungumzia kitu kizuri ah kitu kizuri kitu kizuri ambacho hmm. iwezi zisau kwanza kabisa kuniweka wazi mbele ya mbezewakhica kitu kizuri kwa kweli pangu ni wachache anaweza wakufanya kweli l je ushai kumtambulisha labda kwa zazi wako kufunga kwa nae ndoashnishamtambulisha kwaamaangun sana wanaongea vizuri imu, simu, mama. Ha, mama hmm. so, tu simu wanavijana simu wenyewe alikua anatatizomaa mama ana tatizonangu ana tatizo so tuambie we kama kijana unashauli nini vijana wenzako ambao wako kwenye mahusiano kitu um, kabisa ambacho haz kitu kwa ambacho ni kikubwa zaidi katika mahusiano wetu sisu vijana au ambao wanaoingia kwenye mahusiano au walokuwezo kikubwa kwanza lazima tutambue kwamba hakuna mtu utakaempenda au hakuna mtu utakayempata ambaye hana mapungufu mapungufu yapo kikubwa ni kuvumiliana sadi mtakapovumiliana naamini mtarekebishana bwana mwenzangu hiki na hiki basi hadi mnavyoenda siku hadi zinavyozidi nazidi kubadilishana nazidi kubadilishana kama ulikuao ni mtu wadisaini hii basi unabadilika yani hicho zindo swala kubwa sana hiyo kisema kwamba ukisema tu kwamba upate mtu ambaye alikuwa apana songopeana uwezi ukapata mpenzo hii amba mwenyezi aba mwenyezimungu tundaamekamilika biadaapana hapana hapana yaani hata kama ni bro huwezi kuwa na rafiki ambaye yuko ukakamilika kila si. kitu aia tu aiha tu atakuwa na mapungusu yake lakini kadi mnavyoishi menelewa kadi navoishi unamweleza kidogo kidogo na yeye atarotanajitikia kwa kwanini yangu virafu changu monahisiilafu yangu si si mtu wa upande huo E goja nipunguze au niace hivi kitu vitu mm. ya yeah, ndo hivo maisha naamini kama mtafanya hivyo ntadumu sana yeah, kweli kabisa jambo zuri nadhani vijana takuwa mm. na mekusikiako jambo zuri sana mm. so, twambie gani unapenda kumwambia mpenzi wako sasa hivi kama nakusikiliza kitu ambacho napenda, napenda kumwambia kwanza atambue kwanza nampenda sana mm. nampenda sana Hmm. No, naomba hmm. na nayee azibisha uaminifu zaidi kama ninavyomwamini ninavyomwamininaimani atakusikia so shukrani sana kwa kuongea naye leo wakushaa mengi na weo na leo nadhani umetufundisha okay. vingi umetuelimisha vingi sana nashukuru sanaakuwa pamoja naweoleoasane okay. hapoo na okay. siku njema Uh, pia kama ulivyoweza kumsikia mgeni wetu a leo edo ameweza kushaa na sisi changamoto alizokutana nazo wakati anaanzisha mahusiano yake ameweza kutuambia kuwa yeye na mpenzi wake wako mbali lakini wameweza kuvumiliana mpaka leo hii wako pamoja wote na pia ameweza kushauli vijana kuwa kila binadamu ana mapungufu ko tuvumiliane kutokana na mapungufu yetu hakuna mkamilifu duniani ungu pekee ndio mkamilifu kwahiyo ameweza kutusi vijana kuhumiliana katika mahusiano hakuna mkamilifu napnapenda kuwaambia asanteni sana kwa kuweza kuwa nasi mwanzo adi mwisho kipindi chetu kwa leo mpaka tena weki ijayo ila usiache kutuflo nat kote huko tunatumia jina la unawpenda sana wadau wetu mlioweza kuwa pamoja nasi leo nawashukuru sana na kwa elini