karibuni sana wasikilizaji wetu katika kipindi chetu cha mcrash leo ni siku nyingine tena umeweza kujumuika nasi katika kipindi chetu hichi pendwa siku ya leo tumeweza kuwa na mgeni mgeni wetu ambaye ni mdada ambaye anaitwa olnel leo onel ataweza kutuhadisia kidogo historia yake ya mahusiano jinsi alivyoanza mahusiano alivyokutana na mpezo wake na pia leo orneli ataweza kutuambia zile changamoto alizokutana nazo akati anaanzisha mahusiano yake kila kitu kuhusu mahusiano yake leo tutaweza kujua hapa hapa katika kipindi chetu hiki cha mrh leo upo na mimi kipenka hq karibuni sana ila tunapenda kuwashukuru sana wadau wetu mlioweza kuwa pamoja nasi kwanzia mwanzo mpaka hivi sasa na pia tunapenda kuwaambia kipindi chetu kinapatikana yutbe tunatumia jina la tv Podcast, Spotify, podcast kote huko inatumia jina lat na Ancholi fm pia tunapatikana kwa t ok bila kuchelewa kwa jua nimpigie simu mgeni wetu ili niweze kupigania mastori zaidinaongea hmm, nasindio Yeah, unaongea na kipengaichi kiu mm-hmm. karibu sana kipi... salama karibu sana kenye kipindi chetu class chamikasi asant mashkuru asemejia jambojamboambinamda gani kwenye muhusiano yako mm, na kama miaka ikasolo ikasolo like sindio mm-hmm ulikutana hapi na wako swimming swimming mpezowakotulikutana kujua kujuasana sisi kidogo story nakumbuka hiyo siku tulikuwa tumeenda tu ku- kuogelea swimming nilikuwa mii na mdogo wangu nikakutana amshikaji n unajua ale madaivaale tukaandoi nikaa imomba nifundishe kuogelea sunajia vile ka nafundishana yeah. ni kuogelea nini nini niiini hivo e, ka naj kuogelea muda mrefu mpaka na ukaribu ukajenga ukaribu, ukaribu, ukaribu. astapale akanambia deda naakanchaanambayako ah, kanza nikaa mishi kidogonikambia nikababanami kwazasina simu nikamzingua baadaeamanasimu wakati napiga picha uunaj baadae nikaona nikaambia basi ana shida nikampatia namba hapo na ndi apo sasa hivi aka sasahiv gani wakati wako kwanza ilikuwa kumwamini an vileh mpaka kumwamini kama yaani ilikuwa ngumu kidogo yni kumwamini kwasababu sumajiale mtutumekutana tu gafa ujui anatokaa uju ujui ani yee mtu wa namnagani sunajia vile kaiyo kidogo uka nanipa shida e lakini na namwenyewe k mwenyewe akawa anajaribu zaidi kuwa mwazi kwangu mi mtu wa gani mtu sanivi hivyo mpaka ikafika hatua nikamjio vizuri ulitumia mda gani kumkubaliatambo kidogo ndi sia muda sana lakini sio chini ya wiki mjili tatu kasoro tuka tunachet alikuanataka alikuanataka imkubaliei inataka tule ushikaji minaja bwanatuafikankaaida tu e ushikaji atake tunajaiktukaumekaa kama tatu kasolo tunazungurushana tuminyika lakini mpaka mwishi wa siku mwangu unajua mahusiano yeah. yako yeah. hivi unajua mtu nampenda unaweza ukampenda mtu kwa sababu umone vile unakua mtu anakukea unakutal una kama mtu umpendi lakini unakuta kwa kutumia message msejimani mcana ametekea hali jioni vile muda wote nakupigia simu ukikaa masakaanaupigu mzima hivyo hivo najua vile nini stories kwa hiyo unaufanya ninitozanapae inaku- naeka ukaribu zaidi unajua tu na una- unafi kitu yn kutoka kwake na unajikuta sasa ulikuwa unataka lakini naaa ajikutanamisiaaulikunatamisiiiauta wendna misi unajikutanampilia nikakusalimia hivo ka alikuwa mtu karibu sana kwako sindio alialiku najitaiknki na mpaka okay una malengo gani na mpeso wako kwa mimi hapa natamani tufikie malengo yani kama hivi tunapopana na naie natamani siku moja kweli kama ni, kwe, ni kuoana kuoana okay nani alikuwa wa kwanza kununulia zawadi mwenzakee gan alikunulia kwanzan kwanza, kwanza limaambea tu siku hiyo tutoke alitaka tu tutoke kwa hiyo tukaa tumetoka tu kwenda kuula <laughs> sehemu tukapiga stori naleni na nini alafu <laughs> siku nyingine kabisa atena zasiku hiyo siku nyingine kabisa aliniletea kadi na ua amn ameletatu vizadi vingi vingi kwa kweli we ulimelea gani mimi Mm, yes, ilimiliaaasawadi uh, nzuri na pia mene mm. alikuwa kwaza kumkisi yes. <laughs> okay sawa hakuna shida so twambie kitu gani unapenda una kumfanyia mpenzo wako kama akiwa katika uzuni mimi mm, mpenzi wangu kwanza anapenda kwanza anapenda vituko najua na mm. kwa sababu kokwasababu nishamjia knikigumbia iko katika hali hiyo mm. ka, yaani najua anapenda anapenda anapenda kuna vitu laba anapenda kutoka kwangu kwao nitajaribu kuvifanya vile vitu anavyovipenda zaidi Iliku, kum, ili kum- kumtoa kwenye ile hali najua kama ni stapiaana tadii za uongo za yani hivo mm. mm-hmm nakutanaubi katika lake ya kawaida mpaka kuna muda kabisa nakuambia ada najua nilikuwa nilikuwa nafiri kitu fani lakini umeniongeresha umeniiisha saii najiska niksshi hivo ni laa mwee anakuambia kabisa kitu gani mpenzo wako akikufanyia utakasilika akimdanganyaakimdanganya taani anamichukiza da sana so tambie tabia gani huipendi kwa mpenzo wako vipendi si vile uh. nikiwa m... uh. nimempigia simu uh. alafu apokee mtu mwingine uh. ena mikera sana mtu lakini sipendi yanisiwezikumambia ulemtu menikela lakinisipendi ennakut imeshazoinajmempigia mnajaakipokeawangu unajua nakutamakukata simu ametoka a nasikia ela sana n aka ni bora wambie waache iite uikute misiko yangu lakini so unakuta kaingine anapokia mtu ambaye kidogo labda umeziena nana kupigaso mbatukutaulilaa auna muda naye yani k unakuta nanipasha tuambie wivu na nafasi gani katika mahusiano yako kwangu mimi hapa kwake yani kwenye mahusiano yako wivu na nafasi gani yaani mimi kumwonea wivu yeye au mimi nayetu naja siku zote katika mahusiano kuna zile wivunajuamiina kiasi sio sana kwao na nafasi gani ana mahusiano yako unakuta mwingine hata hivi usipopokea tu simu wapi moja okea simu yangu akuta yniyni vitu kama hivyo hivoni umonamii na mimimimi nawivo unakuta sometimes hivo umepiga simu ajapokea unakuta umepiga karibu kaibutaa nyingi nyingi ajapokea afu nakuta mdafrani umetoka kuongea au metoka kuongea mda fani unampiga mdahuo unakuta simu inatumika najengaaje nau anaongea nanani inajua lazima utakuwa utakua unajiliza lakini aki- aki akipokea kwa mara nyingine nikamuuliza akanipa yaani atanini hata kimdanganya lakini akanipa akanipaal majibu ambayo mimi yatajitosheleza kwangu n kunifanya mimi ni sini kwambiej ni nyone ya kweli huenda ikawa hivyo hata kama ni uongo lakini ndo mi anu shajitosheleza nakua sinashidaamliua naongea nanani huko kuniambia masakuniambia naj nini yako kuna kuna kuna wengine majibu mengine hivyo lakini <laughs> alinipigia alinipigia bwana hapa ni ni naye <Yeah>, au <yeah>. labda <laughs> mshikaji wangu hata tu tu mwenyewe watu pia kwenye simu yake kaatakaninianikenye imukk aju tu na shiknpihmue yake akianza kunijibuh mfano ukimkuta mpenzi wako wakeanaongea na mwanamke mwingine utajisikiaje inategemea wako hapo kuna mwanamke mwingine mwingineaaamekaa wanaongea kama weweaatashia mii mm-hmm. mi ni hapa ya tabia yangu kwa sababu isio kwasababu ni yani, hiyo hali pia imewai pia kunikuta nikakuta mshikaji anaongea na na de mwingine siwaji na, na ile asieti huyu nani su nini nanini nani. na nini yani kama ni eneola tukio nitafika nitawasalimia freshi n yani, hivyo lakini baadaye e. kwa muda mwingine kabisa nitamuuliza kama kama nitakuwa simjuu mwanamke mwenyewe nitamuuliza ue nani hivo majibu yake atakwanipando hayo nita lakini na akin itauliza zaidi labda unajua unakuta mtu wamekaa labda sehemu wanapiga tu anapiga yaani mpaka tu mwenyewe unaona kambawawacuwanapigatuori yeah. za kawaida unajua za zionaniau wanakuta wanapiga kabisa stori zile za romanti ani wamesogele ana zero distance wako unajua lazima vile na mtu napo utaa na wasasku nta muulika kutokana na seshen ambayo nimekuta naye ndo vile nitamuuliza ntamuulizak vizuri marafiki wana nafasi gani katika mausiano yako chache sana chache sana marafiki mimi n wana nafasi na tate sana kwenye mahusiano yangu kwanza huwaga sipendaji mahusiano yangu kila rafiki yangu nmna mtufanina mtu fani na marafiki zangu spshi ambayo ni najua hata nikimaambia au namtoa hata pia nikiwa na shida na mtangu hata nikimwambia naweza kunisaidia kitu lakini sio kila rafiki tu Mm. ndiyo marafiki tunao wengi lakini sio kila rafiki mii tamueleza mahusiano yangu ii naba mtu fulani au mimi niko hivi na hivi na mtu fulani mimi hapana kwahiyo mii naweza kufuma marafiki hawana mm. nafasi kubwa sana kwenye mahusiano yangu ya kweli of course tunajua marafiki ni watu wakubwa ambao wanaweza kujenga mahusiano na kubomwa mahusiano ya watu wewe kama wewe ili unalielezaje butwambie ya ni kweli unakuta rafiki huyoyo pengine unaemwamini unaeona una, wewe ndo huyu rafiki yangu unakuta ndo mfiri wangu unashangaa huyohyo ndo kumbe anakuzunguka kihivi anakuzunguka kichogo na ndomana pia mimi nikirudi tena kwa upande wangu mimi sipendage hata rafiki yangu awe na namba ya ya, ya, ya bosendi wangu yani si waga sipendeleaji wewe bwefundo wako uwe namba yake iwe namba yake ya kwangu bwefundo wangu yani si waga sipendezelesi sijui shemeji si nii si, na nini na nini kwa sababu huwezi kujua unajua sisi binadamu bwana he <gülsht> eh, eh. ende kutedeeka kugeukaa uh, uh, si, na na wanaume nao mbilikanataamevutia zaidi aina ui lio na mwonekano mzuri kulikownaaavitu vidogovidogo mwenzadanna mawasiliano i chatting ambazo ileambaz ukitatinae alafu wanakutambazonaaafikia ziko tofauti tofauti kuna vitu huku Mm-hmm. hata kubadili baadhi ya wanaume lakini sijamanisho ni wanaume yes, woteo unakutata kubadili mawazo ina- inawezekana unashangaa na kuhitu rafiki yako kwao marafiki pia ndio kama unavyosema wana, wana, wanaweza kubomoa na wanaweza pia kujenga unakuta huko na rafiki huyoyo ana na mtu wako bila mwenyee kujua au, au unakuta na una rafiki huyoyo ana labda mtu wako kwa mfano aka-akamwapproach mwingine anakuja kuwambia bwana sishemeji hivi na hivi na hivi bwana ameniambia hivi na hivi na hivi tunajua huyo ndo mwenye roho yake ambayo hataki kuvunja mahusiano enu atakuja atakuambia kwao atajua jinsigani takabiliana na mwenzawako lakini mwingine bado mwingine pia nasukiri pia unashangaa <laughs> anajua kabisa huyu ni wa rafiki yangu lakini ya bado naye anataka nanataka kurukanaiaf inakuwa ipendezi kabisainakua nah, ipendeziso yeah. unahisi <laughs> unavyompenda mpenzo wako nanakupenda hivohivoiiinavyohisi nahisi no na <laughs> um, namipenda zaidi hata yeah, okay nah. sawa <laughs> <laughs> kwa nini nasema nasema hatayaknukaniinaemahaiinasemahivo yani yeah. kuna muda ni yeye yeah. unajua anaayani okay, ananikea so. kulikhata minaonakabisa hata ta navyijari yani unaona kabisa huyumtu anaupenda <laughs> kabisahata mimi navyompenda unaona kabisa huyu kabisa hata ssa nivia tu sasa uwezikuja kama ni upendo wa kinafi akin naamini anipenda cha ukweliahta sainaamini anakupenda sana So, tunafika kwenye maswali ya mm-hmm. ndio hapana sikia jibu ni ndio au hapana unampenda mpenzi wako kwa asilimia mia ndio ulishawwi kumchiti mpenzi wako hapana haya mpenzi wako alishawawi kutoa auti ndio unakaguagasimu ya mpenzi wako hapana ulishawi kumfumania mpenzi wako hapana ulishawai kufumaniwa na mpenzi wako hapana ulishawai kumwongopea mpenzi wako ndiyo ulishawai kumst mpenzi wako ndiyo ulishawai kulia kwenye mahusiano yako hapana ulishawai kuumiza kwenye mahusiano ndiyo ulishawai kuachwa kwenye mahusiano kchkuachwa hapana ulishawahi kuacha kwena mahusiano sawa kumwachaksaaso <laughs> sha mali zakoa hebu twambie gani mpenzi wako alishawai kukufanyia ambacho hautakuja cha hau takuja kusahau chakusikitisha chaku, chakufresh yote kiwe kizuri au kiwe kidae nili <laughs> mmichokagu ni kizuri kwa kweli mimi napenda kutolewa outing kwa hiyo niliona ni kitu kizuri aafu mii sio mtokajitokaji kwayo mimi alivyo nitavio kwa mara ya kwanza nilisikia raha n kutoka na mtu ambaye nampenda niko nilio nilisikia raha sanautakuja <laughs> kusezikusaa okay kusahausa vizuri So, tuambia wewe kama kijana una ushauri gani kwa vijana wengine ambao wako kwena mahusiano mi ni wa ushauri wangu kwa vijana wenzangu kwenye mahusiano inabidi tujenge uaminifu zaidi maana mahusiano ni uaminifu baina ya watu wawili mkiaminiana na mkipendana basi mahusiano hene atakuwa ni bora zaidi na kutakuwa hakuna hivi longorongo skilizamini yani waminifu ni kitu kikubwa sana kwenye yeah mausiama ya yeah. waminifu yeah. Yeah. Um, sindio kitu gani ungependa kumwambia mpenzi wako sasa hivi kama nakusikiliza mpenzi wangu kupotia alipo kama ananisikiliza ajue tu ninampenda sana sana sana wenyewe kuna kauli yake anapindakunambia namipenda maisha basi naw pia nampenda maishasa atakawa amekusikiliza atakawa amekusikia sa tunashukuru sana kwa time yako ya leo kwa kuweza kuwa na wewe leo tunashukuru sana kwa kuweza kushaa mengi na sisi naamini tutajifunza mengi kupitia wewe asante sana asante pia Okay. kama ulivyoweza kumsikia bida ameweza leo kushea na sisi mambo mengi ameweza kutuambia histori yake kidogo ya, ya mahusiano jinsi alivyokutana na mpenzi wake na ameweza kuoshea na sisi zile changamoto alizokutana nazo na mahusiano yake na pia ameweza kutuambia mambo ambayo anaypenda na mambo ambayo ayapendi vilevile ameweza kutupa ushauri kwa vijana ameweza kutuambia uvumiliu tunajua kwenye mahusiano kinachomata sana ni uvumilivu kama kweli wate wanapendana kama kweli tunapendana kwa zati basi tunapaswa kuvumiliana ili anapenda kuwaambia na penda kuwashukuru sana wasikilizaji wetu mlioweza kuwa pamoja nasi kuanzia mwanzo wa kipindi mpaka mwisho wa kipindi chetu kwa leo leo ulikuwa na mimi kipenka hq kwa elini mpaka wiki ijayo