ujambo hamjambo najua wapenzi wa kiswahili mnapenda kufuatilia masomo ya kiswahili kila siku tunaweza tumia mtandao huu pia kujifunza kiswahili hapa ni mazungumzo tu hatuonyeshi sura labda unasikia tosauti wapenzi wa kiswahili ningependa kuwakaribisha hapa kila siku ya jumatano ya wiki kusikiza maneno tofauti misamiati misemo na labda uh, hadidhi za kiswahili karibu tena tuendelee kutukuza na kujifunza kiswahili