Uh, leo kwa ufupi tuaendelea na mazungumzo yetu kuhusu uh, ndoa ama mahusiano na leo ningependa sana kuangalia haswa ndoa za kisasa nikirudi nyuma kidogo kwa mfano vile nilivyoeleza wakati uliopita ndoa za kitambo ilikuwa mme na mke haikuwa halali ama haikuruhusiwa katika jamii kuwa kwenye mahusiano ambayo labda ni mme na mme ama mke na mke lakini katika hali ya sasa tutaona kwamba kuna mabadiliko makubwa sana ondoo za jinsia moja ziko kwenye jamii na labda kwa kueleza kwa kina ndoa za jinsia moja nini ndoa za jinsia moja ni makubaliano kati ya mme na mme au mke na mke kuishi pamoja ndoa za namna hii ziko zimehalalishwa kwenye nchi tofauti kwa mfano uh, amerikani uholanzi ubelgiji uh- uswidi ureno colombia visio vya forea malta ujerumani australia na zingine lakini toa, pia hapa tunaona kwamba nchi nchi kwa wingi nchi kutoka afrika hazijaalalisha um, ndoa za jinsia moja isipokuwa afrika kusini Uh, kufikia uh, mwaka wa elfu mbili na kumi natisa tuki, tuki, tukitaka kuelewa vizuri ndoa za jinsia moja zinavyofanyika uh, mme na mme wanaamua kuishi pamoja ama mke na mke wanaishi pamoja na wanaamua kwamba labda watamchukua wwatachukua wata mtoto ama watoto ambao hawajiwezi kuwasaidia kuwasaidia katika hali ya masomo kukua na mambo kama hayo hili ni swala gumu sana kujadili kwa sababu uh, nchi mingi ama viongozi wengi katika nchi tofauti wanaona kwamba uh, ni jambo ambalo halihitajiki uh, hawajeliruhusu kisheria na pia maadili ya kijamii kwenye nchi hizi hairuhusu ndoa za jinsia moja um, na mabadiliko ambayo tunaendelea kuona katika jamii um, utafikiria labda a, utafika wakati labda nchi zingine mingi zitaongeza kwenye zile ambazo zilishahalalisha ndoa za jinsia moja ni maamuzi ya mtu mwenyewe kujua kwamba anataka kuingia kwenye mahusiano aina gani so hayo ndio mambo ambayo lazima tuyafahamu kwenye ndoa ama mahusiano kwenye ndoa ya kisasa sio kama miaka za kitambo ambapo mme ndio aliyekuwa kusema kwenye familia Uh, mambo yamebadilika kwenye jamii um, wanawake wameenda shuleni uh, wamefahamishwa kwamba wanauhuru wa kujiamulia lile wanataka na mambo kama hayo ni jambo ngumu kueleza ama kujadili vile nime, nimefahamisha pale mwanzo lakini yote hayo uh, twyefahamu tue, tue, kwamba yanaendelea kubadilika na na mabadiliko kwenye jamii asante sana kwa sasa tukutane kwenye kipindi kijacho kujadili mambo zaidi kwenye jamii yetu katika lugha ya kiswahili kiswahili kiendelee kutukuzwa