exactly acloos it is all about themii nisnjeru hopifitmasautusiliafotheo tmao of the daythshow aiutokamer anatwa wasiwengi sana wanamjuatm aliahc band walifanya theospopulai me alikuahbariht now he is wrking onhiszone na amekuwa sined by adiffent labe in marsoan thextusknasemaji whace ndo akakuwa ametoka hc band na pia amekuwasined andawatanashatissiinakuaje right? broasansomanza bro, karibu sana on the AXL, eh? Uh, shukran sanafo havingme an congratulations sana for being signed anda one of the most successful labels in mount kenya manze watanashati classic is one of the biggest labels in uh, mount kenya na pia in the country congratulations sana kwa kuwa signed anda watanashati azwasengnakujuaulikuwabana yeah, yeah. mlifanyafe the a atu kuona ol tena ikakua o somtim aonekaniaonea kwa kwamzikiamiki kwa lazima ufanye strategy lazima ufanye na waji, unafanya nanafanya ujue sound yako vile itakua ujue nini utaingia nayo kwa industry, ujue utaingia vipi so pia challenges sana ny kutaingia afaunapozungumziayotembayo okay, ulikuwa pengine unaweza challenges ilikuwa ni kama gani first uh, challenge ni fchaleng eh? mm -hmm. nio uh, actually hiyo ndio inafanyagasati mtu anaona ni kama msanii amenyamaza lakini kumbe msanii anapiga kazi zake kawaida ni vile you spo haipo en wi ilienda viral sana yeah. ilikuwa rahisi for anyone around the countrn hata uh, nje ya nchi kujua kwamba You know, yeah. But then, when you do the second song, the third song, the fourth, the ilahi peeni iliko despacito, where you compare na haipeeni una pata this other song. But it doesn't mean that someone is not doing something. Eh? So there is that bar that someone said. I'll give you an example with uh, who. Uh, let me give an example. come kama you know Andy Bumuntu. This guy ronda Rwanda. Yeah. ilikuwa ilikosana ilikuwa imechewa yeah. ilikuwa, ilikuwa viral. Yeah. But then, after kafanya ukih hizo songhaanakuta ziko nanaona ni kama zimeshuka hivi Yeah. so soinakua inakua inalazima so, ngoma zote zie kuna zingine zitakuwa les kidogo kuna zingine zitapiga kuna zingine zitajulikanasasa exactly. bsiiyo challeni pengine kupatao kutoka kwa mabi maf na mabi pia ile challenge challenji nyi mlikuwa maumyb sabyai pia mlipiga nyingi nyingihaenkaduu Maybe, maybe maybe maybe what I can ask is mulipata any benefits from the Despacito cover that you guys did back then Yeah actually leo same Pata any benefit apparently I'm looking at it at this angle that mm-hmm. uh, ni pata milango mingi funguka kupitia Despacito rather than unajua ila song ilikuwa cover so getting royalties from a cover is very hard especially for YouTube nowadays mm-hmm. so royalties zinaenda kwa mwenye song so lakini ilifungua a lot of os and loofpois fo me asapsorththamon yani ilinipatia hata kazi zingine za kando kupitia ile despaito kupitia ile jina ilitengenezeka na espait tmoo mn moving forard afte sometime y wesilent an then lateron pia uh, somtime back in9 kuna project ya watanashati klassic ilikuwa ilikuwa nakina nasizu kofi alikuwa lewikpialiku alafu wewe pia yes, ulikuwa yes. pale ndani u ulikuwa pale ndani kama msanii um, wa watanashati ama ulikuwa pale ndani kama rafiki ama ulikuwa pale ndani kama naneok <laughs> okay, saa so hizo wachanisema tukuwa tumefanya mikakati ofisiali na kwa watanashati sisi tunaishi kindugu okay hatujafika ile levo ya kukua aol What do you call it, a whole system that imekua, imekua based on something lakini mm. tunafanya tunafanya yani, tunafanya ikiwa kiundungukusaidiana no, yani palpanawezeanapaaaaushikanishe eh, yeah. eh, tupate ujanja tupige biashara tuishi mtaa eh, so hiyo tim ulikuwa pale kama kamabro ulikuwa unapiga eh. mabeshto wako na mabro wako wamerusuo kwa proect hivohioariht yani. moving forward uh, a few days ago ulikuwa sined anda watanashati classic of course kefa watanashati one of the best managers you have in this country i know iis a great guy heas been your friend lakini ilikuwaji mpaka ukasain na watanashati classic. so i think uh, probably yes. najua wakati wakati meneja anaamua kufanya kazi nam anakua memsom kay wwsn mtunapiga unapiga harakat ini bado No, bado, no. Eh, bado mikakati ya kuwa saini watanasha mtu kama zuchu zuchu wamekaa ile wasafi, wame ya wasafi wamepiga naye wamepiga naye karibu miaka wakimsikiza wakifanya wakienda naye shughuli zao wanaona huyu ni mtu ako na tabia zake na ni mtu ako na unaonailifika takanmi nikamwambia niko redi mm-hmm. Uh, ni vile tu mimi nakuwa gaaberi ama perfectionist nakuwa mtu perfectionist sana sipendi kuruka anything without doing my research kurukam sasa pengine muda gani wewe kabla akuesaindenda uh, watanashati years four years Yeah, wow, thats crazy. lakini pia nadhani ini, even the system heko, especially kama nahani n hivo ndokokmtausainmsanmkali lazima pia uangalie anafanya kazi gani bidi yake inatoshanaji na yeah. pia kujituma kwake kunatoshanaji na pia lazima uangalie pia mbele, u, u yeah. uke, na pale mbele mbeleuone potens wake nakaaji pale mbele sasa eh, kabla usainiwe na watu nashatii mybe ni kuulize kuna abel zingine ambazo zilikuwa zimekupatia offers before that na lot of zimekupatiafer befoe thatkulikuwa nampaka zikakuwa zinauina kuf sana yani e inaweza kumeza ukshidwaukashindwa Control, kama so that's, uh, one, one of the you know, kama high band, yani na Left, right, and swali yeah. uanasa exactly. awaes As artist, you're not aativanotloyal utapiga paparapapara papara, utaruka hapa utaruka hapa umeenda umesainiwa hapa umeenda umesainiwa huku end of the day unakufa unakuta kazi zako you okay, you have talent, you have talent everything but butcharata inakuua Alright, now you have n project ni nipambana pambana, pambana unazungumzia ni true life ulipitia hizo stori zote uh, pengine changamoto kubwa sana ambao ulipatana nayo wakati auku naonekana sana kwenye music ili ilikuwa ni gani ndomaana okay. kuzungumzia pambana kwa ngome kama recap ya life yangu ngomeyako mpyani kamaya if yanguwatuwanafira Wanafikir... Lakini... <laughs> wanafikiria umeomokawanafikiria tumeomoka tukonama hela <laughs> mnakwambia e... e, yani mpaka ukiambia mtu kuomba kitu mwambie una anaona u jamaa sasa ameanza maringo maringo ss mabest waliogea sana kweliabswaliongea <laughs> <laughs> sana e, chalenji kubwa ni a soim et ik kwa mzikilikua e... mm-hmm. naona hi mzikisaa itaenda aje sasa yaani kuna time nilikuwa nafika mahali hata nasema hata nikate tama niachanna mziki nipige biashara zangu nitoke ndani ya tor lakini ananiambia bon maz sana k amekutia moyo What's next, Any ambao soon? So pambana ambayo inakampambana tumena inafanyafiisana nashukuru God, na, lakini utafanya haiidutafanyaidg yako kwa ma wako ambao wanakusikiza na si wameru tu unaweza mm. wambia nini kwa sababuakubwaunaeawambia nini okay jol amefikajmaanzie kuzungumza nami nimeshukuru sana na pia shukran sana mz