halo uh, jina langu naitwa eor kimwaga uh, nimependa leo hii kutengeneza podcast namna na hii uh, na hii ikiwa uh, ni intro uh, ikiwa katika mebei katikatanu nyingi itakua zimeekatika uh, lengo letu sisi nikuwa na financial ili kuweza kuridi katikad Uh, kwa siku ya leo tutaanza na simple introduction ambapo mimi niat mdogo ambaye anahusikana masuala ya maswala yafnmaswala ya foe naweza kusemaana pia na isuyenooj ambayo kata enoj imebe katikat uh, katika vitu ambavyo mbavyo ntakua napitiapitiaviumbayo takuwa napigapia mostl itakuwa ni kwa ajili ya fnana kuweza kutukuweza kutu kutukumbusha uh, na pia tutaongea fursa mbalimbali ambazonapatikana uh, utatombaszitakua za mwishomwishozitakua za mwishotutaonevitu uh, uh, ambavyo watu wengi wanavyonasae yeah. itakuwa somo refu sana kwa sababu uh, watu waet watu awajui tutaongea vitumapo lakini pia vilevile vile, uh, tutaongea namna gani ya kuweza kutengeneza mitaji yetu monaki mtaji yetu tutaongeanamna yaotutakn kuongeatutakuana Mwana mbazo tutazangaliakiundanzaidktusadutefkwajili ya kudbktiaitukigihotaongea i na, na njia zake ambazo watuwas Ma na hivi kwa mwanzo vitakuwa na seshn kila kimoja kitakuwa na seshn na siwezi kujua kila kimoja katika kila podcast itachukua muda gani lakini uh, vitakuwa na maelezo ya kutosha zaidi sapenda kuangiamdaandat yamaterikatkalakaezakuona kama nabana l k May depend podcast nyingine zinaweza zikaenda zaidi ya risusaa zaidi ya lisaa past nyingine zinaweza zikawa chini ya hapo sasa kwa leo introduction ni hiyo tunashukuru asante st kwajia introdtion nyingine