helo tutakwenda kuanzapsod moja ambayo naitwa ambayo sisistukonayo ni kwamba wengi tunaa tunakuwa na, na, na, na mizaa mingi tunakuwa vivu pia tunapenda zile zieishu za kujishusha sana tunaombaomba tuna sana um, tunakuwa nileishu kujitakia mabaya mtunakua natunakuwa nazile fifikra mbovu katika maisha yetu hii uh, ki ukweli ukiwa na vitu kama hivi uweuuwezi kuwa nast namisimanishi kwa, kwa, kwa, kwa, kwa maana ndogo au simaanishii kwa, kwa, kwa, kwa ndogo namaanisha hii katika upana mkubwa well, It is only to be mm. sasa onilo yetu ninkwanini ni, ni, ni a uh, karibu kila mtu hapa uh, na, anastruggle. Uh, anastruggle, uh, anastruggle, na struggle, uh, asema, social anakoanaoashmbayo youth wengi tuna face ili kuweza kutoboa katika maisha yetu ni ambapo uh, watu wengi sana tunashindwa kuweza kutoboa nakatika maisha ni kutoba manayake nakopa memeweza kutoboa asa niyetuyn ndo kama nimkombo That don't have that freedom na mie ambayo mii melenga niyout mi taka ustakefinanial enumbe ombayo siku zote awezi kuwa na, na, na, na, na, na hali ya kutaka kufanya ma, ma, ma, ma, sem matumizi bila kuwa na fedha ataka utanua bila wa vijana si wengi utolea mbali ambao wal kwamba wengi tunataka kufanyaho akini tunashindwa kutoboana cha ajabu kna mavuleni ma, ma, ma, e, sekondari e, primar u hatuna somo llote ambayo litaweza kutunyanyua sisi ili kuweza kuwa hakunautasikiaowi utasikia sijui akwa hiyo unajikuta kwamba najikuta kwamba mpaka nafika labda miaka elimu yako labda hanomemalizalakolabdaikponi mtu akas au umepata information mapema au umeingia meingia fursa mapema ambapo uh, pia mwingi sana fanyika, tama, moyo. Yote hayo. kikubwa zaidi ni kwamba uh, elimu yetu sisi haijawa katika hizo ishu haiae katika hizo ishu ishuizobesisi ni kucupa furaha a muda mfupi frahayadaika chache ksomaaasomhhbo a ichani mwako kinaeza content flani katika umli wao