yoyowatsapibo daijm yaotoafricaeeaio yeah, yeah, ni kipindi ambacho tunahamasisha na kutoa mafunzo mbalimbali ilexieee <coughs> ili kusaidia vijana na namnagani tunaweza tuk- tukatengeneza utajili katika bara letu la afrika na katika nchi yetu ya tanzania yeah, tutaongea husiana na ujensiliya mari the sa tutahusiana na, na magani tunaweza tukatumia fursa ya teknolojia kuweza ku, kutatua matatizo ambayo yanaikabili baada tola afrika na changamoto zilizopo so karibu tujifunze tushaeia na tuweze kujikamua katika kiuchumitankyu