halo karibu kwenye segmenti mpya ya sanuka na msuya ambapo tutazungumza vitu ambavyo kila mmoja anapaswa kuvijua vitu ambavyo vitatusaidia wote kama vijana ili tuweze kusonga mbele na kubadilisha jamii zetu kwa hivyo juma, kuanzia jumatatu ya tarehe moja tutakuwa tuna tunapisod ambazo tutakuwa tunaweka na nitakuwa ntakuwa nawatumiai ili tuweze sote kujifunza kwa pamoja shukrani