two ti hii ni teknolojia ya ulinzi ambayo imatumika kuzilinda akaunti zako za social media ama ni emails uh, accounts kutokana na two nahackerstofauentiction hii teknoloji inakuwezesha kwamba hauwezi log in kwa kuweka password pekee yake lakini lazima utambulike kwenye system mara mbili mara ya kwanza ni kwa kuweka password ambayo mara zote tumezoea na mara ya pili ni kwa kuweka ile sasa endion mm, ambayo inaweza ikawa niad inaweza ikawa ni, ni ni face inaza ikawa nifinpi mm, kwa vovyote vile ambayo inatumwa kwenye simu yako mon so two uzuri wake ni kwamba hata kama mtu ameijua password yako akiwa kwake kule anajaribu ku ataweza ku lakini hataweza kuingia kwenye akaunt kwa sababu itamzuia ataishia njiani tu inamwambia tunataka uweke a second, first authentication kwa sababu a first, I mean a first one ile ile ile authentication ya kwanza ilikuwa ni p ameijua password, password ikaiweka sasa inamwambia tunataka ya pili ambayo ni apili, amboni, hiyo pa inayotumwa idha ni kwenye messaje ama unatumiwa n unaambiwa labda uweke fineprin ama inakuambia inataka kuchukua ku, gi kwa vyovyote vile ili iweze kukutambua kwamba je wewe ni yule, ka, yule mwenye hii akaunt ama ni mtu mwingine anajaribu kukua hapa kwa hiyo unaweza ukaona umuhimu hapa wa kutumia two authentication kutumiai right? yani maanake ni kwamba hautakuwa na wasiwasi wa kwamba mtu akijua password yako basi tayari umesha uh, akaunti zako zimeshapotea ni uzuri ni kwamba ili mtu aweze kuaccess akaunti ambayo imekuwa ambayo imewezeshwa na hii technology ya two tteiction maanake ni kwamba haa kitu cha kwanza anachotokewa kukifanya aweze kuhak na kuipata password yako akishaipata password yako afanye kitu cha pili aweze kuipata simu yako sasa akiipata simu yako labda utumiwe a ila kama kwenye simu yako itakuomba kuweka au face auai ana kazi ya ziada kuanza kuitafuta finpin yako ama kupata hiyo face so utakuwa katika usalama mkubwa sana endapo hizo akaunti zenu za social media uh, kama ni facebook instagram twitter tiktok and all that zikawa ziko nabed na hii to factuthentication technology na ni rahisi sana kuweza kunab ni ukiingia kwa youtube channel ya wimbolive nimeonyesha uh, indept uh, namnagani ya kuweza kunab hizi tofacuthentication uh, tecnology Uh, zina ulinzi wa hali ya juu ni nzuri nzuri sana kiasi yes, kwamba unakuwa hauna wasiwasi wa kuibiwa akaunti yako kirahisi namna hiyo mona eh? n yani, ili mtu aweze kukuibia akaunti ni kwamba umeamua tu sasa kumwachia kila kitu hapo nd naweza kafanya hayo so, that was it. nilitaka nifanye fupi sana ndani ya dakika tano nimejitahidi mekua ndani ya dakika kama tatu na nusu so, so uh, na a tena hi ilikuwa fupi sana asante sana sia