so hello guys welcome back to my channel na kama kawaida najulikana kama alfamcu and so today i got something special for you guys na ile kitu ilektunyarataka kuambia ni how we met up so lately this has been the topic na people are talking about how they differently meet and e met at different places I've listening to a lot of these stories na leo i got something special for you so watu up na in a different situations na sikuhizi sio kama kitambo unajua kitambo watu walikuwa wanaandika nini watu watuwaliku wnaandikat unatuma a unaenda kutembelea bei wako place mbali sikuhizi zimekuwa hizi na watu wanaandikiana text text wanatumiana ama mna wanaandikia nat wanatumia na call then unaongea na bei wako kuna kitu imekuwa ikinishangaza like unajua sionangi sio nangi watu wakitembea waki, waki, waki pamoja like uko kwa unaona barabarajektambu lkunaonawaseatembea pamoja wanaenda wakiwa in two ni kama wanaingia kwa ile ya yanoa wawili wawili wawiliwawili sikuhizi agoni watu wawili wawili, wawili, wawili, wawili. No, ukiwaona wakiwa wawili wanajifanya hata sio hao wataki wa, ujue like... <laughs> <laughs> ile kitunanishangaza ni auoni watu wakiwa wawili lakini eh, une, une, unaona watu wakiwa na mimba wanatoa wapihilete za kawaida Saa hizo. Umabia, umefika stage. geuka <laughs> hivi <msewa ndudhi>, akuchukue eandui <laughs> unaenda kwa nngia kwa, kwa, kwa kiongos atakuleta hadi hapa ivikwa mlango so iyo ndo imekua yo ingine ukikosa do ya nduthi unaambia manzi like umefika stage vuka unaona hiyo iko na kala ya green <laughs> uteremke hiyo barabara penye unona hiyo mpesa uteremka kabisa tapata duka iko hapa hivo alafu after hiyo duka next xt iko na mlango ya black ingia hapo hivo hapo hivo kwa mlango wanaogopa kuonekana wakiwa wa so ya kumitab, like nimekuwa hapa hivi youtube nikaona nika how different ulizie met in different places wengine wanasema vilewalipatana ig there's this cap slanaka in new york ona sema they met on ig and then the guy was just texting the girls dui bla bla bla the guy was going ahead and saying that he was a player so he didn't find anything like anything interesting or he didt have a stronghe didn't have a strong intention with the lady like the guy was just ilatu kujaribu najua tu zile vitu ziletnafanyanga kama za nini za kujaribu tu like for uone kama itawak, ama l so alikuwa anasema alikuwa, like alikuwa, alikuwa, like, like alikuwa na text like he was so much on anothee f alikuwa nathe hewka ana tke mach ya huyu dem so akachagua place na akasema they wanna meet akaambia dem wanaweza meet so dem huyoh kijana alikua na plans zingine juhadi yako wanajua kama manzi atakuja the way na najua manzi sijui sijui nini meet up, meet up. manzi wanakuanga busy <laughs> hata fadhali yakuambia na hesabu mchele bora tu wakue bz silili wanakuanga bz wakifanya nini ama akuambia na ana hata <laughs> kunanga uh, eh, kunakuanga na solid enye yebu niambieni mamanzi mbona kila taim mnakuanga bz mnakuanga bz mkifanya nini ama mnakuanga mkio, mkiosha mawingu so the guy goes ahead and says that ati alikuwa ameplan amepla plan zingine na awa mademu wengine so huyo udem akimwambia wamit haku anaona kama niis ak anajua kaaydm atakuja so sidem akashowp na huyo, so, so, huyo bo hakua ile plni alikua ameagrii watamit juu oous hubo alikuwa na pl zinginehi haku alikua nabahatisha tu aonenigani itawak so sle ya kwanza ikawak so fatakua saeabo anamwambiaaish p i huyo d alikua srious lakini bo aku anajua Mako, serious your design so wakanyamaziana adudeakafi kumwongelesha soukubembeleza ude ndo so, aanze tena And then hiyo <laughs> hey, hey, story ya mamanzi kukuwa busy tumeonyeshwa mambo kumwongelehayotoriyamamanzi <laughs> kukuabwtumionesamamboadimanzi akuambiarajakauka kwani adibra ikikosa kukauka si unaweza kuja kama auna lazima uvae ikikosa kukauka si unakuja kama auna mazi kwambia bri akauka ama kwambia ako bzi akifanya kitu adifadaakupelzona adi aiko kwenye iko ha amaoa so mkiwa pale hiyo games <laughs> time, juhu, eh? ivo games nakwambia time kulikuwa juu mkienda pale shule yoni, na manzi eh, eh, mkirudi aogaleonoeuoaaamkirudinakwambia khiyo basi utakuwa the topic <laughs> nichake, nijua, nijua, i in in that situation <laughs> moja stick around wndotakuaaa aaabitawapea because i got very many ile chance ya physically inakuanga stress hadi kuliko online Ojo online unajua kulikoauonekani ukokoi nyuma Yeah? <laughs> keyboard ndo inakuokolea mko hivi na keyboard in, keyboard ndo inakupea hiyo online inakuanga kuliko way kulikoabyhe physically hadi uju utaanzia wapi manzi in, meet up na manzi manzia utaanzia kumwambia nini yeah? unamsalimia hey, madam <laughs> zo macho zina ziko red hadi hey, unashangaa una utamwambia kitu gani next lakinii hadi hey, mtu uoga askianga uogaopalehivoab tumetembea na nabst yangu tunaenda hivo likua kitambo lakini so tunaendat kuchukua garindosoumfi naambiabt yangu manzi mwingine w ameweza alikmesimama apo ivonjia so, nikaambiabt yangu hacha nirudi hivo niongee nauo manzi alafu niaslwezinakunga <laughs> so, ni e, e, i think alisalimika alafu sas nikaendelea Bla bla bla, kama likuwa, kama hiyo time nilikuwa mkuu namba yako mkuuajuiana kamamknkambianaaaniaamba yakoyomi aliniambia kitu kama akona mtoi na anafanyia mtoi wake shopi like i think that was the easiest way yakuniondoa ju aloaambaaa namba yako b mtu akiwahih oniden naandaambaoon the other sid omparn mambo ya onlinli <laughs> onlin inakuanga rahisi but way kwa online ihew hadi lisha irjektiwa kwaemisdy hiyo hadi ilikuwa kamailikua ilikuanajaunaeza yako naeza kupea pale ananajua hiyo so, ilikuwa na yangu kanipea pale By the way hiyo inaweza kuwa naeza kuwa fysia ama online juu abest hey, yako anaeza kuambiatuakuna hi ingine sasa ya online yenye mna linkpiaohstoy so, right of me bein rejected online so i went ahead and took that number na likua naimemaliza hivi hakuna kitu ingine, ingine nafikiriahhunaju uh, <laughs> so, kuna mamanzi nyekangad mwenyewe kama zile za ig Nona, hey, hi, jo we so i think alikuwa mi nawtanga sana sana manzi fie sta osi maiiolaabla sfaieaamamanzi juni fie sta mi namimi naenda kin star nikatuma picha yangu moja apo ivo mzee mbaya <laughs> hiyo <laughs> picha ntaiweka hapa ivikso taonaso atumiaa hyopcaninilifanya b mtu naweza niambia apo vokwanini mbaye naipicha uuutoatongesha mglad hakunib but, hakuni but siajadi igo yangu bado inakuanga ju jadi sijaimtet tena but, lakini hiyo picha ikai vibaya sana ikai vibaya wala kai vibaya iyo pichaadiminalanga ikiwafiti sana adiiahanitaniambia ya youokmanot <laughs> <laughs> <laughs> an the theis this other story bado ya up so watupia badoere is the universe that unfair theivethatfamanzi juu ni juzijuzi tu likua na mabechi zangu pale ivo bado kiambu tan tunatoka, tunatoka swimo marafiki zangu so, ulikua tunatoka swmmarfki <laughs> <laughs> so, so, zangu aobadoangu waka, wakawana mamanzi wawili aithin nilikuwa nimebaki nyuma siju kaa nilikua na skrot kwa simu ama ninini nlikua nimebaki nyuma kidogo so mikua kuwapita side, side, ya barabara walikuwa na wamanzi wawili number then last weekend wananiambia ati walikuwa wanaenda kumit nao wakaaenmbona hiyo zao sana like meet na leo kesho mnaanza k- nikijaribu physically inakuwa nini inakuwa inaniangusha ina, ina, ina, ina, ina so ya yeah, that was that na i think ju denu apa ivo ndo alikuwa singl that time so i think niye alikuwa aana cover up alikusam alikua na overy <laughs> sasa <laughs> so, yeah, wee mwenyee unashikia best yako manzi unajua kuna place inafikanga hadi hadi zinaisha una, una, una, unaanza kuonyesha yako nini una, bro uko na najua unaaeonajuahuku unamtaka ni vile ume, like niile na nabt yako kwanza umshikie huyo manzi alafu sasa ndo endo waweze kuib na huyo manzi mwingine hadi stori zinaishanga unatafutilia kitu ya kuongea kuhusu juu unataka tu wapee time kwanza wamalizane so wamalizaneaao healipatamai alikuwa think wasee bado hupatana uko vitu zinaitwa kama hizo so guys this was a story edition na <laughs> jaribu kuwapea sto and just subscribe to this channel and thanks for waching this video i hope umeipea like juu there is more to come and kama huja subscribe please do so utakumenifanyia fiva moja nooma sana alafu as always najulikana kama alfa mkuu and withat with said am go byby