rafiki yangu mpendwa na kukaribisha sana kufuatilia e, mfululizo mkubwa wa sauti sikika ambao itakuwa na kujia mara kwa mara tutakuwa tukishirikiana katika jukwaa hili na napenda nikuambie kwamba sauti sikika ina lengo moja tu ya kuamsha hali iliyopo ndani yako ya kuamsha hisia ya kuamsha uwezo lakini zaidi yayote ya kuamsha sikio la ndani kusikia sauti ya ndani kuna nguvu kubwa katika sauti iliyopo ndani yako kuna nguvu kubwa katika sauti ambayo iko ndani yako mwenyewe sauti ambayo inakwambia unaweza sauti ambayo inakwambia fanya sauti ambayo inakwambia tulia na sauti ambayo inakukataza kufanya kitu ambacho haukutarajia kukifanya lakini kwa sababu hatusikilizi sauti ya ndani ndiyo maana mambo mengi yanatokea na mimi kwa sababu ya uzoefu na kupatia sauti ya ndani ambayo mii mwenyewe imenitoa katika kuhakikisha naandaa mfululizo wa sauti sikika na sitakuwa peke yangu mara kwa mara nitakuwa nikishirikiana na rafiki zangu ambao nao pia wako tayari kufanya sauti zao za ndani ziweze kusikika kwa hiyo ninakaribisha sana uweze kuungana pamoja nami na hii ni sauti sikika wakati wowote unapotamani kufanya jambo kunayo sauti ya ndani na mazungumzo makubwa unayoyafanya ambayo yanafikia hatua ya kukiona kitu katika uhalisia wanasema kuna nguvu kubwa ya mambo yasiyoonekana kuliko mambo yanayoonekana na wee ni shahidi mkubwa sana hata sasa hivi hapo unaweza ukajua kwamba umeme una nguvu kubwa sana lakini utauona umeme kwa ile nguvu yake kwa maana ya mwanga ambao unakuwa umewaka lakini ile mwanga unauona unaonana nguvu katika umeme lakini ipo nguvu ambayo haionekani iliyosababisha iyo taa imewaka ndivyo katika maisha yetu katika ndoto ambazo tunapitia katika maisha yetu katika mambo ambayo tunayafanya kuna nguvu kubwa yako unayo ndoto lakini kuna kitu kinakukwamisha kufanya sauti ya ndani inakuambia unaweza lakini kwa sababu umeruhusu sauti za nje zisikike kuliko sauti yako ya ndani unajikuta kila wakati umekuwa ni mtu wa kugairisha mambo unaairisha leo unasema kesho sauti inakuambia unaweza ni wakati sahihi lakini sauti za nje ambazo wao unazitazama unatazama marafiki unatazama ndugu unatazama jamaa na yanakupelekea kuliziba sikio lako la sauti ya ndani kusikia sauti yako ya kwa ndani kwao mimi rafiki yangu nitakuwa nikuhakikisha kwamba tunazibua sauti ya ndani ili sikio lako liweze kusikia kwa vizuri kabisa na ufanye kwa mafanikio makubwa hii e ni sauti sikika mpaka wakati mwingine asante