habari nafurahi kusikilizwa na nyinyi leo leo natamani kuongelea kuhusu muda na katika muda nitaongelea katika makundi mawili la kwanza nitaongelea kujipa muda katika kufikia mafanikio na la pili nitaongelea kujipa muda kuzishinda changamoto tukianza na la kwanza kujipa muda kufikia mafanikio mimi wanaamini katika kuyafikia mafanikio yako inatakiwa kujipa muda wa kupambana kwa nguvu zote huku kimshirikisha mwenyezi mungu ili kuyafikia mafanikio yako kwa njia ya halali na kujipa muda itakusaidia kutoharakisha mambo yako kabla ya muda wake na kuepuka kutamani kuyafikia mafanikio kwa njia haramu tukija na jambo la pili la kujipa muda ili kuzishinda changamoto um, unaweza ukawa na, na na changamoto nyingi matatizo mengi magumu maumivu napitia lakini tutambue kwamba unatakiwa ujipe muda ili yale maumivu yako yaweze kufanyaje kupungua taratibu usilazimishe kama umefiwa au na changamoto yoyote kazi yako ni kumwomba tu mungu akupunguzia yale maumivu lakini usilazimishe kwamba lazima au maumivu yaishe hivi au kujiuliza kwa nini kwa nini kwa nini kila mara kujiuliza kwa nini kwa nini ukiweza ku, ku, kujipa muda itakusaidia kufanya maamuzi yenye busara na kuto, kuto kuzuia kutofanya maamuzi ambayo yangeweza kusababishia maamuzi ambao ni mabaya labda ukajidhuru au unaweza ukapata labda msungo wa mawazo hivyo na kwa kuhitimisha mwisho naweza nikasema kwamba kila kitu kinakuja na, na, na kuondoka vitu vinapita tuache muda uongee na tumtegemee mungu zaidi kwa hiyo nachoashauri tujipe muda yani kila kitu tukipe muda