residents of angatarongai have decried the bad state of roads that have affected businesses in the region nabebana student wa nazarini nsasa wanaralamika sana kurusaruso na tuktu tofauti kidogo na gari nanikasoma wetu lakini sasa wamehama juu ya mashimo the dilapidated masaylod road is said to be the cause of the ever heavy traffic congestion accidents death and even theft residents and motorists along the masaylod road are a disappointed lot as they feel neglected by the kajiado county government run by governor olelenkugsana kitu io muhimu sana ni barabara yetu imetwathiri vibaya sana sana watu wale bodaboda hawa pikipiki matutu pia mimi hapa hivisiweziuza kitu vizuri uu ya fungu ataeata mashle ingiswtmbe ata anaa undi so biashara napataonyuma sana the pothals dust and poor seawage drainage systems are now becoming a nom along this road that was once well tarmarked business owners such as sami robert have shared their state of business along this now dusty roada sami mi ni mwana biashara amasalnausa gas lakini tumekuwa na shida ya barabara barabaraumbi hapa kila wakati a barabara anyway, au a tuone kama serikali lakini serikali enyewe waa barabara ikiwa mbayai tunaomba serikali yenyewe na barabara hivi abarabara muda mrefu sasa kama asa akabarabar ikiwa mbayaasaa asa So, uh, for years down the moto recen resident only wish is that the county government comes in and fixe the road to avoid the police and residencs protest and run in hii yakwenda masailo ya kwenda nazaria ni sana na imechimbika sana kwa muda na tukijaribu kufanya ujaribu kuitengeneza eh, tunapigwa na tia gas eh, tunafuguswa tunalingwa na, na tagas tuna na, na tumeamua kuvumilia na hiyo barabara hivyo na hata abiria wanagamika wengi tunapa wabeba wanasema mwheshimio wetu ni nani ambaye anaweza kutengeneza hiyo barabara hata wkati mingine anaweza kutusaidiabanaful