asubuhi shukuru mungu yendimiambianga tumtutu ukiamka asubuhi shukuru mungu kuna watu wingine awakuim wauko hapo unalalamika aunayi aunaii jusmai umewku unapumua la mtu mwingine kupale usi yaani maisha memwangiisha yee yake tu ni kuhakikisha kwamba kama mungu anawezampatia s chan ya kutembea tembea anajua ama kaa anawezaongea ongea onge. ama kaa anawezaona aonge kuna vitu vingine mopssi binadamu huwangala tunajipresha nazo unazema unataka gari unataka nyumba yaani kuna zile vitu close to losto ah kitukaa kuona mtu nampenda na shika sihmu mpigie hivi hmm. ama ule mtu ujamgora folo vitu ndio ndioakisha kwamba kuleta furaha maishani hizi vitu nataka the latest iphone yeah utakuwa na hiyo andrenli foli on nex yingine tatokea lakini unatekea you know, tango bi relationship na watu kuwa mpole mungu amekupangia mazuri shukuru hala