Sia ama koleme yingine f ni matokeo ya mvuto wa nje aupatao mwanamke zida mwanaume ama manome ya mwanamke azingatia kwamba ili ni tendo inalofanyika nje ya mwili haitoki ndani ya moyo nini macho yanaona kisha nawambia moyo kuwa yalichokiona ni kizuri kisha kishamo unajengwa kupeleka isi a mwili unajari, asifa ndogondogo za nje mfano sula kiuno makario mrefu kifua ndevu nywele na kadhalika hasa kitokea mko kwenye mahusiano na sifa hizi zikabadilika zikapungua ama zikawa hazipo tena timezi na mapenzi ndoaknaishia hapoichi yeah, yeah, kinachotokea macho machokuwa hayoni tena ule uzuri nhivo anapeka taarifa tofauti kabisa kwenye moyo ambao nao unaleta hisia hasi kwenye mwene gafandoatokea huyoku uh, na mzani unampenda sana kitu chochote duniani kwa kituko kitukobt mapenzi ya kweli huwa yanaanzia moyoni tenayo sio hisia za nje bali ni uchaguzi mapenzi ya kweli ni kuchagua kumpenda fulani sio kufuata hisia za nje za maonekano bubudala aliimba ali, ali, ali, kweli pala aliposema kwamba nimekuchagua wewe uwe wangu wangu wa maisha wakufana kuzikana maanake nini sio umenifanya nikuchague bali niwekupima nikaamua ni nikuchague nikaamua niwe na wewe so ukimpenda mtu kwa mfumo huu kuchagua kuamua kuwa naye hakika tasmi ntazikana kwa sababu maisha yenu yatakuwa ni ya kujengana kuliko kutofautiana kwa kasoro um, na ukichangia kwenye mahusiano ya ina hii yani, ya, yale ya kupendana kwa sababu ya hisia za hisia za nje za mwonekano na nini uh, matokeo yake ni kujiingiza kwenye utumwa wa mapenzi kujaribu mpenzi wako ili asione mwingine hapo mwngine katika maisha ya kwenda na en kama kipindi hicho anawke wazwenye makai makubwa t utafanya makubwa mpenzi chiniakaiakuwaaa mpezwaokama te ni mwanawake weupe utafanya chochote de- k kibidi kujichubua ilitu kumrizisha mwanaume wako mapenzi ni nichoisi kama mwanaume o oh, mwanamke akichagua ukupenda haijalishi umeumbikaje hatuna mapungufu wakati watu wanashangaa imekuwaje akakuchagua wewe yeye anawashangaa we, wanawezaje kutokuo na uzuri ulio oh, ndani yako kama mwanamke o oh, mwanaume alikupenda kwa sifa za nje basi ujue hizo sifa zikipungua na tsamani yako watu kwenye ndoa ka mwanamke au mwanaume hakumchagua mwenzi bali aliendeshwa na hisia za mwonekano basi hisia hizo zitakuisha siku moja na kupichana kwenye ndoa itakuwa ni jambo la kawaida