kotoka tanzania this is your best podcast bongo Podcast. hii si kwavutaji pekee wa sigara ama wanywaji wa pombe ambao huambiwa kwamba ina madhara ama ni hatari kwa afya ukizidisha matumizi ya vetu kama hivyo pia hata kuikosa bongo podcast. ni madhara na ni hatari kwa afya vilevile vile. kila siku kwamba unaingia nakupah wamb sii umeasishiig andik bono maanazamaniia sabaukasema wamb sim yagu kama isuport podchesa lakini sahizi unaingia tu google unaandika bongo podcast unatupata moja kwa moja kuanzia episode ya kwanza imean introduction mpaka hii hapa ya s wenye u vtu viui mi iasahabari zaiasijajua upande wako wanu mimi aa mehmagegeimejegesha kitandaninikaskia wenye kupitia dirishagetolangua nje yani I mean, nyumba ya ya ya jirani nikasikia ngoma singeli msagasumu mashine yeah. ika-, ika kwenye, kwenye brain nikakumbuka kwamba msagasumu alishaai kulalamika kwamba mwanzilishi mwanzilishi wa wa wa wa muziki muziki singeli singeli singeli new cats wanajiita king of singeli, wana nini lakini malalamiko ya msagasumu msagasumu bwana alishawahi kulalamika kuhusiana na huo mchongo kwenye media moja hivi hapa tanzania ambapo msagasumu alisema kwamba muziki ambao unafanywa hivi ambao anauona kwamba wanauita kwa singeli sio muziki wa singeli kwamba singeli inatakiwa iwe na ladha asilia yani msanii anakuwa anaimba aafu vile vifaa vinakuwa vinapigwa kwa kubadilisha mdundo wa biti yani live. Live, yeah na msagasumu alidai kwamba kuna zkibao ambao apo mtaani wanafanya hiyo kazi ya kubadilisha zile beats, ambazo zinakuwa za nyimbo tofauti na ambayo inapigwa alafu msanii anakuwa na flow, itukan kunnai baada ya kuona muziki wa singeli umekua unapozungumzia historia ya sineii uwezikuacha umtalikuawakwanzkuanuy aaa Uwe mtindo mpya na zikawa tunaona kuna a naaao liwai shaoa eaituo caai kaaa mfulaoa eneweaipia baada ya hapo ilikuja gia kubwa lakini ukiachana na Manson selector kuna baadhi ya ambao pia walikuja baadaye na kuanza kufanya hiyo singeli katika modern way moja kati ya hao ni Mo Fire, kuna kama g Maker, kuna d wote hao walikuwa wana hiyo singeli lakini singeli ilizidi kukua zaidi baada ya baadhi ya media kuanza kuipooti singeli na kuifanya katika namna ya kisasa zaidi ya, kwenye, kwenye medias ama mziki wa yeah. zaidieuanuu media kama kama EFM. Of mpaka maambapo mpakaleo wanaileynaita wana engo naedeshwa naamoja naaupit genge of ambacho na, na samio pamoja fido Alafu, kupitia genge huwa ohyowanazunguka kila mtaa iko jumamosi anacagua mtaa mmoja wanaenda kutembelea. wanafanya concert ambayo inaitwa funga mtaa mo hapo wanaibua vipaji vya wasanii ambao wanafanya ambapo kuna pa ya wasan mbwanafanya ngi ambaounama ng mchano wwauy niliona mtoto mdogo sana lakini vitu ambavyo wanavifanya ni maajabu makubwa sana ambao hata mtu mzima pia hawezi kuyafanya tukija kuangalia pia katika new stars ukiachana na huyo msagasumu mpaka singeli ikaja kufikia kubadilishwa na producers kama Menzen selector wengine wakafuata wakafuataikapooti kuna new stars ambao walikuja kama vile manfongo manfongo alikuja vilenlikua nngomaake hanaga ushemeji lakini pia kuna msanii anaitwa mwamba, mwamba alikuja na mzee wa bwa huyu alikuja na ngoma yake naitwa kisimu changu dula makabila da makabila alikuja ya ngoma yake naitwa makabila moanataja mademakabila balimbaliai kuna madogo pia wanaitwa moto combat walikuja na ngoma wanaitwawaikua nangomaaoh atai anta mkono uu ilifanya vizuri sana katika miaka kadhaa hiyo sure, sure, ngoma ilikimbiza ili sana u kiangalia na walioimba ni watoto wadogo watoto kama wa ta video yenyewe madogo ali, walifanya kitu cha ajabu sijajua sasa hivyo, wapi, sasa hivi wapi akaja mtu mmoja na na pia ngoma yake inaitwa kumjua alikuwa ni kwenye kipindi cha cha tigo fiesta, tisa, pale pale viwanja vya vya uhuru na mtaani kwake wakamuuliza unaoifanya kidogo akasema hii ni ni a t na afaeana aumutna kutokan kiislamu liahuuizaanazitoa anaziwenye inakaja na tofauti nayo ngomaya mamu ikapenya watu waka, waka, wakaweza kuielewani kitu kikubwa sana lakini pia kuna artists ambao walianza kufanya u muziki wa singeli ambao walikuwa wanafanya bongo flavor. au tuseme walijaribu kufanya singeli mara kadhaa h mara mbili au mara moja tu moja kati wa ya wasanii hao ni Professor j pofesa ji hii aliachia ngomake inaitwa kazi kazi na alimshirikisha shoromwamba mwamba geu os lakini pia bgway gwan Yeah. jamaa yake trap ukiangalia vizuri hu muziki ni kama vile unaue kidogo na singeli ingawa yeye pia ameupa jina lake about, about, about uh, yeah. kuna wangu bwana huyu jamaa niliwahi kumsikia au aliwahi kuniambia mwenyewe kabisa kwamba yeah. na katia atampatia pesa kutokana na nadhani katika kumchangia pesa naa <laughs> saabumimi pia aubunifu kama ule pale ambao anaofanya akipewa akiwa naan atafika sehemu zuri zaidiaee pia aliweka baadhi ya ladha kwenye ngoma mojawapo ya mwanamuziki kutoka madagasar ambaye anafamika kwa jina la wawa ile ngoma ilikuwa inaitwa moto yeah, aliweka yeah. ladha zake mle na ngomailifanya vizuri sana na ukiangalia kwamba ni ngoma ambayo ilikuwa ni ya kimataifa kwa hiyo nikasema sasa kwamba mbona kama tunaelekea sehemu nyingine kama singeli inataka kuingia international level lakini maajabu zaidi yakaja nikaanza kuona bwana boy kati ameachia ngoma yake inaitwa yeah, yeah, katika hiyo sure. ngoma pia ameweka ladha za singeli ni ngoma ya singeli tupu I mean, yeah, mwisho ni singeli tupu lakini yeah, bada... pia, pia kuna snura snura naye singeli kama ya ya singeli, yeah. na ngoma ngoma yake ya hiyo ya naona kuna baadhi ya stars wanje wa yeah, ile video alivyofanya maajabu mle ndaniu maa mbi pamoja naalia nashangaaachegoaach aya yote ni maajabu ambayo yanaonyesha kwamba singeri sasa hivi inaelekea kwenye levels nyingine lakini bwana zadi kuna muda flani singeli ilianza kama ilikuwa inapoa hivi yeah, lipoa baada ya kuona wasanii wanafanya mziki wa bongo Flavor, yeah. kuona kama zinapewa, zinapewa platform kwenye medias, kuingia kwenye kuingia singeli, kwenye singeli of walifanya kwa muda mfupi ama seiapewawenyeweewakungiawene wafanapwakaama wakinaua makabila wakina afonowana ho kabawanamba wenyewe tumeona paa tukija kuangalia pia singeli sasa ilirudi kimapinduzi zaidi kwenye hiyo ngoma ambayo nimekutajia hapo juu ni msanii wa anaitwa nimsanaahiyo yeah. ngoma inaitwa moto pale alipofanya zile sounds za singeli mne ndani ndipo singeli ilipoanza kuonekana sasa inazidi kufanya vizuri in, levels za kimataifa in, ngoma ngoma ni ni ni moto moto moto kweli kweli kweli maana shows ambazo bwana hiyo unaona huu lakini pia uh, ujio kimataifaai uh, uh, singeli kivingine zaidi ni kupitia hii ngoma ambayo nimekutajia pia ya ambayo inaitwa hujanikomoa nahyo pia ina kwamba singeli imekuja nimeona hata bwana nani huyu kivinginenikomoa yeah. na na lakini maajabu zaidi nimekuja kuiona kwenye ngoma ambayo ameifanya bwana kunta amemshirikisha ana ngoma inaitwa wanga cha ajabu zaidi ni kwamba bwana kwamaa ameweza kuiposti hii ngoma kipande chake aliandika kwamba anaib nayo hiyo ngoma anano zaidimkuwa a anav- anav- yeah. duniitndo cha mtu ile ngoma kwamba kioesha wamba ngoma ngomani kitu kkubwa sanaawea kuiangalia singei kwa jicho latau watu tofauti tofauti katika leve za kimataifa kama hiyo haitoshi pia hata mpenzi wake wakealipost anabeng hiyo ngoma ya wanga ya, ya meja kunta pamoja na lavhii hapa ni big mark sana kwa sababu hivi ukiangalia wasanii kama alisha lish na ukifuatilia vizuri ni watu ambao dunia nzima inawafinawafaham yeah. kwa hiyo ni kama mziki wa singeli hivi unaanza kuingia kwenye levo ambazo sio za kawaida n yani, unaanza kwenda kwenye levo za kimataifa Um, hii ina maki kwamba kama endapo wasanii wabongo wakianza kuinvesti kwenye muziki wa singeli na kuanza kufanya muziki wa singeli kibiashara zaidi tunaweza tukaingiza ladha yetu mpya kwenye industry ya muziki duniani na tukatengeneza jina jipya la muziki duniani kama sure. ambavyo wenzetu wa nigeria walikuja na afro huenda ikawa ni identity mpya ambayo na sisi atutambulisha katika level za kimataifa zaidi pia nategemea na, na ama natarajia yeah. kuona wasanii wengi zaidi wakiingia katika muziki huu wa singeli baada ya kuon mafanikio ya meja kunta pamoja na, na lavalava jinsi yao ulivyoweza kupenya uuko duniani lakini pia hatukupenda hii discussion tuifanye sisi wenyewe tukahusisha washikaji kutoka mtaani ambao waliongea mengi kuhusiana na hii topic na tuliwauliza swali moja kwamba wanaonaje muziki wa singeli baada ya kuona sasa hivi unaanza kwenda kuingia kwenye levo za kimataifa baadhi ya watu walitoa comment kwenye hii ni time ya washikaji kutoka kitaa kuvujika hisi vujikeni washikaji naitwa teresa bura um, natokea kariaco ningependa kuzungumzia mziki wa singeli kwa hivi sasa uelekeo wake kwa kweli ni mzuri kwa mfano jusikati hapa tumeona alishakiza aliposti wimbo wa meja kunta hiyo inadhihirisha kwamba singeli inaelekea pazuri so nachoweza kusema kwenye mziki wa singeli ni tuzidi tu kupa promotion na vitu kama hivyo na watu waendelee kusapoti singeli kwa sababu ni mziki mzuri na unatuburudisha hivyo yani. ya, kumajina, kwa majina naitwa instagram unaweza kunipata hivyoi nikitazama au niki mziki wa nikijaribukuanaia mziki, yani, ni mziki waiazaua kwa kwa uangalia kama kama wa design nyingine maana tumeona vitu vingi sana vimeongezeka kwenye singeli singeli kuongezeka pia wasanii yaani tukiangalia anauangalia imeanza mzikowainumeona tu ni watu ambao walikuwa wanaimba na wa watu, watu, watu watu wengine wengine lakini hivi tuna e uonge a ndoa kwa hiyo singeli kwanza imeshaongeza watu, watu, watu, watu lakini lakini lakini pia pia imekuwa kubwa singeli kama wa hivi hadi watu wenyewe wanasikiliza wanabi wwehtaaawashwwaae km una watu wa je a nchi a a a aeahzo nyimbo a k yboa ebaa hapa anaitwa kutoka chuo kikuu cha darsslam kuhusiana na maswara ya mziki wa singeli ambapo upo sahi upande wangu naweza kusema kwamba umefika sti ambayo kidogo watanzania wengi tulikuwa tunahitaji ukilinganisha na kipindi cha nyuma kwa sababu kwasababu hivi mziki wa singeli ni tofauti na ambavo ulikuwa unachukuliwa mara ya kwanza mara y kwanza ulikuwa unapigwa tu sehemu za vichochoroni sehemu ambazo ni za kawaida sana lakini sahivi mpaka nchi za nje mziki wa singeli wanaochukulia miongoni mwa mziki na wengi pia wanaupenda o kutokana na kitu hicho hapo wale ambao wanapenda kufanya kazi au wanapenda kuimba singeri kwa kazi buti kwa sababu hivi ni sehemu ambayo inaweza ikakufanyia ukapata pesa ukajulikana na ukafanya wakafanya vi kupitia singeri hivyo tunaitwa mzenanatoka mtagorani mziki wa singeri kwa sasa unakuelekea tofauti na ulivyoanza ulianza vizuri ni unazidi una kuchanja mbuga unaenda mbelena wanajitahidi kufanya vizuri waawalianza kina, kina dua makabila wamekuja kina manifongo asahivi ukiangalia di wasani wakubwa kabisa kama kia nawanafanya wana, mzikiwa singei so wanazidi kuukushi mziki wa singei u- unazidi kufahamika d kwa mfano akienda kupiga show ni msanii mkubwa fnoakienda kupigash baada ya kuwasikiliza hawa walibatika kuvujika nao ni segment ya mipira ya wiki this week tumeweka pembeni zile choices zetu kila wiki umezoea kutuhusikia kwamba aazanachagua ngoma yake na mimi nachagua ngoma yangu lakini this week ni special dedication kwenye muziki wa singeri na tuna plai ngoma ya bwana meja kunta wanga ambayo hii hapa amemshirikisha bwana a Oh, man. oh, oh, webonge munene utasema kimbaumbae anavyokatika mimwe zenu naona jawe webonge munene utasema kimbab ngoja kwanzawauni kukupishingoa Okay unapenda kushukuru wewe uliotumia mda wako kuweza kusikiliza podcast kama upo magetoni upo chuoni upo barabarani upo kwenye gari yeah. kupitia unatupata una moja kwa moja yeah lakini kabla hatuja napenda nikukumbushe kwamba kuna tamaduni mpya ambayo wa mimi waga na kusisitiza uki kwenyeo yako au unganisha moja kwa moja simu yako au gadget yako kifaa chochote ambacho nakitumia hapo pamoja na spika yakoau kwa sauti kubwa sana ili na majirani pia wanjoythemi naitwazadi pia hata tu shirinde ujakosea ukiingiaunasahushirindenaiata moja wa moja tuapiga tuabadilishana mawazomi yeah, yeah, naitwadosomp unaweza kunicheck kwenye facebook faebook naaos lakini t pia napatikana napatikanas