kutoka tanzania this is your best podcast bongo oaoaamipirayawinaosoko simp nie ambayo inajihusisha na kuuza bidhaa kupitia mtandao wa na bidhaa ambazo wanauza ni kama vile mavazi kiwemot-sht pamoja na bila kusahau wanauza vifaa vya kielektronik kama vile simu tablets pamoja na kompyuta bila kusahau pia Cameras, unajua nini sokosimpo yeah. wanakufanyia delivery kwa bei rahisi sana ambao ni nauli ya daradara tna hivi suni wanakuja na ofa mpya na kitu kizuri zaidi pia kuhusu sokosimpo ni kwamba wao wanafanya delivery mikoani kwa kufanya yaani mnaelewana nauli ambayo itatumika pale kwa hiyo wanauza bidhaa zao kwa bei rahisi sana buy goods save, save money. Money. kama sanandomana wanakuambia tena waskilizaji wetu ni wapi wanaweza kutupata tukiondoshae mpyatupo yeah, n ndo makao makuu hapo ukiingiaunatupata pia ukiingia natupata ukiingianaupata ukiingia naupaaiinikwa wale ambao wanahitaji ku pia ni rahisi sana unaweza uka yaukifika mle ni rahisi sana kwa sababu inakuruhusu kuweza ku zote zaombazo unazipenda na kwa muda wako mwenyewe kwa mwenye sababu inawezekana labda umekuwa tight sana mambo mengi kwa hiyo inakupa chance ya kuwa flexible na kusikiliza kwa time ambayo wewe unahitaji kusikiliza na hii hapa ni8 si usiingie kwenye 18. Sasa kwenye sasa you miaka huko mwaka kuna kifo cha bwana ambaye alifariki sindioaam siingiye i kio caamifaupiw Beyond that story kifo chake kinasemekana ni kwamba ilikuwa ni beef kati yake yeye na bwana christopher bwanaci wa pili maarufu kama big i Biggie, yeah, sasa hawa jamaa walikuwa wana wana beef ambayo ilipelekea mpaka kutengeneza ya yani, Tupac, album ya kumdisi, Biggie, na Biggie album lbyaliandayad big nabigi naye aliandaa lakini baada ya kufa mwaka 96lioufa mwaka mmoja baadaye mbele mwaka 997 naye aliuliwa akisemekana ni kwamba ni fuasi wa tpa ndo walisababisha hayo mauaji ya bwana big lakini sio huko tu hata hapa bongo pia kulikuwa kuna beefs tunaona kulikuwa kuna beef kati ya mwanaf ambaye alitoaga ngoma yake inaitwa bado niponipo alafu Inspector harun haun babyeye akaja na ngoma yake inaitwa haujui utamu wa ndoa alikuwa na rp kwa mwanaf baada ya kusema bado yupo yupo kwamba bado anachelewa kuoa kwa sababu hajui utamu wa ndoa temba pia alikuja na ngoma yake inaitwa mwaka wa shetani hii ilikuwa ni nitc ambayo ilienda kujibiwa na inspekt harun akasema hakuna mwaka wa shtanipia hata dudubaya aishae kuandika ngoma inaitwa mwanangu huna nidhamuha inasemekana ni that song, kwamba dudubaya alikuwa anataka kwenda kurekodi pale kwa master maj lakini ma akaa ni mtu wa kumpiga chenga anamzungusha hivyo dudubaya akaamua kwenda kwenye studio nyingine akaandika iyo ngoma ya kumdis a kwamba hana nidhamu ya kazi yake lakini pia kuna vijana hawa hapa jafarai mchezi moxi pamoja na M to the b wao walifanya track kwa majani podu yule pale wakatengeneza ngoma moja mwisho wa siku akawa anamd majani na nabif nyingine kati ya fiq na profe j bonekana ilikwa kubwa kidogo maana j kwenye ngoma yake y ya hapo vipi hapo sawa inasemekana kuna baadhi ya mistari inasema kwamba huu ni mhimiri wangapi mmewabashiri na kuwavisha mataji kwa vina vya tafsiri hii inasemekana kwamba huu ni mstari mmoja kwa moja umemlenga bwana a ambapo yeye ni bingwa ama ni nguli wa kuchukua vitabu na kuvisoma afu na vitafsiriz tafsiri anazowekea vina anapata mistari lakini pia kama unakumbuka tmk wanaume family wao walitoa ngoma inaitwa dpakamoro kwa ajili ya kufanya this track kwa hawa hapa tmk wanaume ambao na wana wao baadaye wakaja back kwa kutoa ngoma ambayo inafahamika kwa jina la inaitwa kama tau bilaama uaumbuk pia nyingine ama this track nyingine ilikuwa ni kati ya Juma na kuna ngoma moja ilitoa mistari yake inasema kwamba vurugu zako za siri huwa ni mtu binafsi yeah, ma- alikuwa binafsialikua aon Halun ya ubinafsi kwenye sanaa habari ziokuwepo miongoni mwa wasanii wa bongo bongofeha ni kwamba inspekt ha alikuwa hapendi wasanii wengine wafanikiwe hivyo akanajekea ubinafsi of lakini pia hata sugu pia alishawai kutoa lbm mzima kwa ajili ya kumdisi ruge ambaye ni mkurugenzi wa cmg ambaye sasa hivi ni late tayarinakumbuka yeah, alitoa ni lbm mzima iknaitaundanikuna wakuta kama watu kama wakina ramadi wakina k wa mapacha wale wa arusha walitima pamoja kuweza kumdisi ruge pamoja na timu nzima ya nzimay lakini pia hata rado kama unakumbuka walikuwa na beef na nafi na wakatupiana baadhi ya mawe hapo katikati mwishi siku hadi leo hii tunaona hakuna nzuri kati ya wawili hao hizo ni beefu ambazo zilitokea kitambo enzi hizo asa tuone hata hivi beefu zinatokea kati bongo anafanya of course kwa mfano kuna beefu ambayo ilitokea baada ya stamina kuachia ngoma yake akiwa na atan inaitwa asiwaze baadaye akaja kurepri anto akiwa na ngoma yake ambayo inafahamika kwa jina la stamina hiyo tunaita stamiotunaita distra- yaani stamina ametoa ngoma yake asiwaze yakeasiwaze zd aaa atoamaoish yeah, alimisbaada ya kulia kuhusiana na masala ya ndoa kwamba hakupaswa kufanya vile pia hata huyu bwana nei wa mitego ni bingwa sana wa kuwachana watu katika ngoma zake anawachana watu anawadisi watu lakini alikuja kupambana na, na bwana yankila bwanazalijaribu kumdisi katika mstari mmoja wa ngoma zake lakini yankila aliingia studio akaandika ngoma nzima true boy ambapo wa mitego pia kuna ambayo sasa hivi kwenye trend yeah. ni beef ya nyeusi ambayo ilitolewa na weusi dhidi yeah, ya washikaji wanaitwa kikosi kazi kazini wakacia dis yao kwa jili ya kurudisha kwa weusi imekuwa ni story ndefu sana sasa hivi ni beef kubwa ambayo inaendelea kwenye social media na kwenye interviews pia nyingine ni kati ya yankila msodoki yeye aliandika ngoma ambapo ngomawoaliwa a madogo ya, ya. ya kati lakini nyingine ilikuwa ni a bwana mo entzo eh, iliii hapa ni t ya kawaida moni z yeye alifunguka kwenye ngomeni akasema ah, yeye ndo best katika generation hii yapo ukiondoa ale manlakini pia sio yeye tu hata lunya pia kwenye moja kati ya mstari wake kwenye t yake ambayo ni yeah. Two. Yeah. alisema for now I'm the best young taki pia ni flani, no, yeah. ni fulani safi ya naisemapi i Boy. Boy, ni of new generation kumekuwa kuna b sasa kati ya pande mbili kuna upande wa country boy ambapo kuna wakina yangrunya wale kuna wakina wana bifu sasa hivi na huyu mshikaji hi yeye ya alishawambia kwenye ile pale ya busy gang paleya yeah. ambayo ni e yake ameianzisha ya mwenyewe anadai kwamba yeye haoni kama kuna kijana ambaye anaweza akashindana na yeye katika kizazi hiki hapa kwamba yeye of trap kwa sasa hivi pia hata huyo bwana of magic roma yep. tunaona kwamba alikuwa anaandika bwanatunaonawamba alikua nyingi kwa serikali of course lakini pia kuna diss track nyingine ambayo ilikuwa ni ya uh, bwanabonaitwab yeah. hey, kwa ajili ya yeah. kumdisi babuta ambaye ni meneja baada ya kupishana kwenye mikataba yao akaona sio mbaya akafdisi yake Bif nyingine ni kati ya bwana ye, unoki ama tunaona yeah. pia kuna bf uh, nyingine ni kati ya huyu bishi na nzima ya weusi hey, hey, peke yake ukiachana okay, na ile imoa nw lakini pia hata nandi tumeona jusikati hapa i yeah. anaonyesha chuki za waziwazi kwa nandi baada ya kudai kwamba d ombaya hataki kuwapa mashafu wasanii wengine ni mbinafsi na anataka yeye tu ndo chances za kwenda mbele akadai kwamba nandi pia alishawahi kusema kwamba anashindana na vanessa Mde. kwa hiyo imeonekana kwamba nandi ni mtu mbaya kwa gigimane na akasema hata leo hii hayupo tayari yani kurudiana na nandi kama rafiki yake ni yani. hivi katika yotetoudsasi kati ya beef na hivi vinasababishwa na nanini sababu kubwa zaidi mi nadhani ni ubinafsi unakutana na mtu labda kwa sababu labda ni mbinafsi akitokea mtu mwingine akumchale Hmm. anaona huyu mtu lazima ni maiwezekani an wao hiyo pia ni mitazamo tofauti kati ya wasanii mfano wasai ya yakwamba bado niponipo wamtaam ma aoyo akaja akamjibu anasema haujui utamu wa ndoa sasa hapo, kama ni mitazamo mae anaona kwamba ndoa ni kitu kizuri na kina utamuwake anaona kwamba kwambadlakini pia kuna sababu nyingine ni ushindani mm-hmm. ushindani unaweza ushindaniunaeza beef kati ya msanii na msanii kwa mfano ikitokea labda msanii fulani anataka game katika yake au jenuri yake ya music kwa mfano labda kwenye wamfano sasa hivi tunaona kwamba hawa young rappers kila mmoja anataka awe tunaona ana jinadi kua pia anajinadi kuwa best yeah. boy ana jiadi ua kwa hiyo ushindani pia unasababishapamoja na b kati ya wasanii kingine ni mahudhui ya muziki unakuta yani msanii ameimba ngoma yake na maudhui fulani mtu mwingine akaja tofauti kaskia akatafs tofautimienga mimi namua kumjibuaalakini na na pia sababu nyingine ni ushawishi wa marafiki yani kwa mfano mimi na washikaji zangu na hawa washikaji zangu wakiona mi na beef na mtu fulani watakuwa na bf na yule mtu kwa sababu hawatakubali mchikaji wao nidi kwenye t nyingine alafu wenyewe wakae kima tu kwa mfano hapa tunaona kwamba b ilikuwa ni kati yapamoja naainiaawameingiliaeinimb ziaababshwa amsaia msai wenyewe hawana habari kam waa kiwauliza kila mo jmwajamaanaa asabawajwai kutoa ngoma kwa pamoa awaonekani waki kwa pamoja katika viwana otofauti watu wanahisi kama wana ndio maana nilishawai kuona mojawapo kwa mashabiki yeah. kwa feed queue. wakasema kwambainaonekana kwamba wewe una bf na jomakini mbona hamtoi ngoma yeah. toeni ngoma bwana kwa hiyo mafansi wakaona hiki kitu sasa inaweza kaa ni sababu hawa watu wanawezekana wakawa nab nyingine ni kati ya bwana alikiba nans ikawapelekea mpaka wenyewe kujikuta kama kama kwenye b kawapelekea paetjapo kuna nadharia na kadhaa kwambahi yeah. bifu zimeanza muda lakinini yeah. ambazo hazionekani kwa macho ni yeah, yani baridi kati yweo mndaniamechana anasema kwamba litaka so kiti nimwapapaa kitanda wakalalehyo na mlenge likibamoja kwamojamanaalikiba yenajita niouna anakalia kiti fni hiv cha peke yake so ee akimanisha kwamba alikiba ametaka kiti cha ufalume amempa na kitanda akalale kabist na kipindi hicho alikiba alikuwa ni kwa hiyo akawa ana mambo ya wa, wanyama hw kwa akaonekana kwamba pale alikuwa anamlenga alikiba namlenga kuna msari mwingine asema kwamba sasa wambieni dada zao karyako aji ulaya ikimanisha kwamba aikaba jga wenyesa nyinginedkumbuka kwamba soko m bado umeweka misuri yao ndani ya bongo podcast au shoyangu ambaowga naenda kununua biha mbalimbaliwoptkinitw kwa hiyo tagaawaokuleili kujua ni afa gani lakini pia wanafanya delivery kwa nauli ya daradara tu ukiwa mjini dar lakini kama upo mkoani wanafanya kwa kukubaliana nao yni unafanya wanakuambiabkazi ni ndogo sana sanachukua simu yako ingia kwenye upande wa application Click application ya instagram ingia kwenye upande wa soko m neno moja tu soko chukua mazaga n soo mingia hizi hizi beefs na infaida gani kwa wasanii kuna faida kadhaa za kuwa na beef katika game tunaona kabisa sasa hivi game mm. imeanza kuchangamka kutokana na beef kwenye b e wenye beef kati ya awa weusi pamoja na unaambiwa kuwa yani, beefs ama kikosikaziunaambiwa yeah. kuwaamawenye muziki wahuaz yep. kwa sababu hip hop yenyewe ni, ni, ni mziki wa majigambo ya mtu mwingine kwa hiyo yeah, lakini pia moja kati ya faida ni kwamba niwam inaingiza pesa tunaona kwamba mashabiki mm. wanakuwa na tension kubwa wanaweza kufuatilia kwamba huyu mtu kama amedis hivi wakisikia msanii mwingine amejibu hiyo e, inapelekea kwamba wafuatilie wajue nini ambacho amejibu hiyo pale watu wanapiga mitonyo Mgine inaongeza kasi na mzuka wa kufanya kazi nzuri kwa msanii mm-hmm. mfano labda chin ngoma yep. ngoma yep. ya ngoma yake yake si kali kali akisikia ngoja nifanye kazi kazi nzuri nzuri nimpite inaongeza kasi ya kufanya kuweza kumzidi ae pia beef zinaleta umaarufu kwa mfano kuna dogo mmoja anaitwab yes, watu wengi walikuwa yeah. hawampati lakini baada ya ku maneno na kudis baadhi ya wasanii wasaniialimdsd yeah. na bahalishawai kumwahyo ile ikapelekea watu wengi watengeneze tension na kumjua yule dogo dogob naye kama miongoni mwa pia zina beef na of course, moja kati ya hasara ni kwamba bf zinapelekea na yeah. pia zinapelekea <laughs> <laughs> apo nizinachangiana wamba mtu akitoa anakuwa ana na mtu ambaye amemdisi na mtu ambaye akileta beef kwa mtu mwishi wasikuule mtu atawa kutoakwa mfano tunakumbuka mmoja hivi hiv aieia yulealisema kwambakuchukua ileoaliona huyu mbona anasema kwa maneno yeah. so, so, yeah. ametoa yaani yani haina kitu kituiboaukaakuandikie yunoma sana lakini pia moja kati ya hasara ni kwamba hizi zinapelekea lugha chafunadharau yeah, e, yeah. kwenye lugha chafu hapa kuna mord kuna ule mamonyeko wa maadili kutokanana kwamba sure. lugha ambazo zimetumika ma unakuta mtu anatukana hadi matusi ya mfano mzuri hapa ni nik mbishi ana beef na wakazi sasa anamwita dada ya wakazi ukimwangalia wakazi ni mwanaume inakuwa na of course, lakini pia hata yankila nay alivyokuwa na, na mwa mitego akamwita boya hiyo nao know, ni lugha ya kashpa kwahiyo hizi lugha zinakuwa zinazidi kuvlo katika jamii na mwisho wa siku zinaleta madhara kwa watoto sanasana asara nyingine ni kifo beef na zikichukuliwa kwa upana huo nasababisha kifo mfano katika mwanzo kabisa wa waikuambia kisa cha tupak na beef ig ambayo mytkea vifo vya watu mbo chanzo ilikuwa ni beef na of course hiyo inaweza ikatokea hata kwa hapa bongo ikifika beef imefikia sehemu fulani inaweza mkafikishana pabaya mwisho wa siku ikatokea vifo au mtu akaumia baada ya kupigana kwa hiyo hiyo ni moja kati ya madhara ya hizo beef. lakini pia moja kati ya impact za hizo beef ni chuki kwa watu na beef. Eh, let's say labda kama hapa tumeweka mfano bf za kimakundi wa mfanoha watu washikaji zake country boy wao wanakuwa wana nai unaona kabisa hii ishu inakuwa inaendelea kwamba sasa hadi watu ambao walikuwa hawahusiki wanaanza kuwa engaged kwenye ile beef na misho wasiku ile beef inazidi kutanuka kwa hiyo ni moja kati ya madhara pia ingine inaharibu wadhifa ama heshima ya msanii yni ukionekana ni mtu beef beef sana mtu ama niweza kuharibia hata kupata sababu kampuni kama kampuni iwezi kundo kwa mtu ambaye labda ana rugha chafu ana ugomvi na watu awezi wakaindozi kwa mtu kama huyo hata ukicheki kwenye ile interview ambayo walifanya kwenye comments kupita kwenye ene yeah. kuna washikaji wakasema kwamba we umekosa deal kwa sababu hiyo kampuni ambayo ilikuwa ime kuindose, imegundua kwamba e una lugha chafu kwo hizo lugha chafu zimekupelekea unyanganywa deal na apewe nandi sasa kwa nini unamhate mwenzako kwa sababu hiyo kwa hiyo hiyo pia inaonekana kwamba ni moja kati ya reason ambazo zinapelekea mtu usipate madili kutokana na kwamba ya ya hapo tuliingia mtaani kama kuchukua voxtop, yani maoni wasikilizaji wana unakuwatii mta t zina faida kwenye muziki na washikaji wakafunguka kama ifuatavyo he ni time ya washikaji kutoka kitaa kuvujika anthis ioi vujikeni washikaji anaitwa biko kaingi inatokea basi haya kwa upande wangu is beef, na distracts zinachangia kudidimiza mziki wa p kwa upande wetu wa tanzania kwa sababu watu wa wap wanaweza akaekea chuki kiasi kwamba ikaenda zaidi ya kwenye tasnia ya mziki yani inatokea wanaimbana kwenye mziki huyu anaimba hivi kwa mfano hii traki ya kikosikazi na weusi ile inaweza ikaenda ikasababisha ule uhasama ukaenda nje zaidi ya, ya muziki kwa sababu hata wakikutana muda wote kwa sababu hpap kama hipap wanaimbana sasa kule kuimbana kwao alafu kiangalia nawezekana moja ikaenda juu ya mwenzie sasa ile inaweza ikasababisha chuki ambayo inazalishwa ina ndani yao mwish wa siku hata ikitokea furusa zingine za kimziki kubaniana mimi naitwa robinson philipnatokea maeneo ya kimara kwa maoni yangu nilikuwa nahisi beef na zinasaidia kukuza sana kwa sababu na mabief kwenye mziki inatengeneza kuangaliwa zaidi yn ukutengeneza beef na mtu it means watu wengi watakuwa to naangalia nafuatilia mziki wenu zaidi kwa sababu ukitoa ukamdisi mtu mtu mwingine ny tataka kujua wewe utajibujeiyoata nakufuatilia na beef, kama ukiangalia mabifu ya mbele yametokea mengi wakina e wamegombana akinaa ambao imesababisha wakina wameuza albmu nyingi kwa kopi nyingi kuliko wasanii wengine ka sababu ya bifu ambazo zinaendelea kama tanzania ukiangaiana aibaah tumeona kwamba diamond, diamond amekuwa kwa sababu ile sababuile imetengenezaa nyimbo anafuatiliwa kwa, unoku uh, kwa majina anaitwa angela mlelwa natokea sinzaa kwa upande wangu naona bifu kati ya wasanii haikuzi uh, mziki kwa sababu wasanii wengi wakiwa na bifu wanaanza kuandikiana nyimbo na nyimbo uh, nyingi zinakuwa ni wanachafuana yani unaandika mambo ya skendo zaidi kwa hiyo ile inadidimiza mziki badala ya kuukuzai kal nafikiri yanasaidia yanajenga mziki kwa kiasi kikubwa kwa sababu kunapokuwa na mabifu kuna kuwepo na timu nyingi, nyingi na zinachochea muziki mfano pengine nyimbo fulani ilitolewa inaweza sisikilizwe sana lakini kwa sababu tu ya zile timu k unakuta nyimbo hata kama ni sio nzuri ni mbayembayo lakini bado ikawa ina trend tu kule youtube kwa sababu ya hayo mabifu mabifu yanajenga naitwa hapa cha ni masa kwa upande wangu mimi nasema hizi bifu pamoja na distrat. kwa mimi naona kama zinasaidia kukuza kwa mziki sababu ukuwepo na bifu kati ya msanii mmoja na msanii mwingine namsaidia iiza msanii mmoja ambayo upo revu ya chini kuwa na ule uwezo waweye kujitanua zaidi ili kufikia ule revu ya juu mfano akiangalia kati ya bifu ya arikiba na diamond tumeona kuna kipindi flani arikiba alikuwa wamepotea kwenye kimziki ila sa watu avona kutengeneza skendoskendo arikiba anamweza damondi ao nini tukaona arikiba akaraizi kutoka kwenye kipindi cha ukimia mpaka Kuwapo, katika ile ambayo msanii msanii kama msani, naitwa <laughs> na sam clinton obed kutoka idara ya sanaa chuu kikuu cha dares salam bifu na track, katika tasnia ya mziki ndio inaboresha sanaa na inaongeza pia sanaa kwa sababu sanaa ni biashara jaapokuwa watu wengi wawaichukulia kwa, kwa umtazamo huo ila sanaa ni biashara na unapoweka bifu kati ya wasanii wawili tofauti pia unazidi kuongeza attraction ya fans unazidi kuongeza attraction ya streamings yaani upande wa biashara ina manufaa sana kuweka bfu pia tukiangalia tpak na bigi wasingetengeneza hela wasingetengenezaa wasingetengeneza umaarufu business platform waliokuwa nayo kama sio bifu lao bifu la tak na bigi ziliwapa za mtv mt la tak la bigi zilisaidia wasanii wengine chupukizi coast na east coast wakatoka k waliboresha biashara ya sanaa kupitia bifu lao so bifu zinakuzesha biasharabaada yasasahivi ni tm ya mipira ya wiki n unajua ii mpya braew na ni i pia ni yeah, yeah, yeah, uh, yeah, yeah, ngoma kutoka kwa jo makiejwambaawyeye amekuja na ngoma yake naitaaneo mle ndani amemshirikisha a kutoka theinus isikilize hip Hey. ana mpinzani kama ni zoko hey. imataifa mpaka loko mtotoni hey. chuma chumbani moto mtotowe hey. chuma shambani lako kulima mimi changu ni chako ushanisoma imiondoko jijini homa juu yako wetu lini utakwenda vipo vingi utapenda ah, utotonituwahenga matendo wala sikuchonga ngenga wetu lini utakwenda vipo vingi utapenda ah, utotonitu wahenga matendo wala si kuchonga ngenga She ukwamdomo to shshadanisonomo totola micheza mingi siofomo shisha mdani sonomo na kuona kuchacha njenje nje, nje. na sijali kuchacha tupanje makali kuchanja izeze ize. makali kuchanja ileile ile. ile anazifunguwa zipu kwa mdomo hishaidani sonomo toto la michezwa mingi siofomo shattnisodomu ni kujifunga mabomu kujilipua ni kama mning'inio kunizimua wanamezaga machungu minajua shimada everythin moin anaua kila kinachotembea mafisi wakolindon umwona tu ni uteja wanabembea mapichapicha watu wanashea hatari habari zinatembea kishingo pande nazipokea na hapo ndipo lipotokea Maman ikitukali asashia danger that Hey oh yeah, Maman ikitugani asashia Pendola ni petendo ni kupendela Ipeni peni peni pendola ni petendo ni kupendela Ipeni peni peni pendola ni petendo ni kupendela Ipeni ni na mpila wangu this week tunadondoka pale wcb na mkuta chui chuma rea a boy akiwa na simba bwaadiamond platnangomanatwa amabokomwaga maji tuchezeka makambale leo ni boy yupo na mtoto atandaleo gulwatoto wa bipi wanacheza kote mpaka kwenye matope wanavoa wiki kama wamegombanana ebito fanya kamanadukua nanenguaapika pa na pakua ckanasema ppleta chupa kachupa na mshitulewensempshika pesa tusepo silali mwenyewena sasambua Kalewa. Ana gebin nnọọ. Kalewa lewu. Ana diì chetuyi aa. Kalewa. Ayi! Ya, ay, ay, ya, ay, ya. Kalewa lewu. Amaboko. Ee! Eh, amaboko. Hiii! Amabulu. Ee! Amabulu. Hiii! Amaboko. Ee! Amaboko. Hi! Amabulu. Ee! Amabulu. Ame si. Ndandanli ndandan ndo ndandanli ndandan ndo ndandanli ndandan. Sa baby show show yesha likupa mama baby go oh mecha usijali lawama uh, ana sipiti titi 24 chichichi natoto kuchi kuji ji kwenye kuchikichiki uh, ji eh nganyo michichi ba nyoni chiki kiki wonder back come on keep it things a message on him bigi kandotoka na babara kupigwa nyembekibara vuta kama sigara Rara. nasema popoopo tembesa chao kucha na monde lumewe hanangu popopo kama kigoma vuta sidale mwenyewe kí ime m pali. ka sàlẹ̀ o. kí ime m pali. samba ka ma fọ́sọ̀. kí ime m pali. umo. amaboko. ee amaboko. hii amabulu. ee amabulu. yiri. amaboko. ee amaboko. hii amabulu. ee amabulu. aa basi. tontoli tonton tonton. mwagamajituchezeka makambale yonivanibo yupo na mtotoa tandale akeless akeless kila so fazungusha kila so kila so akeless aga kwa na kibana kwa kwa pa kila so kinade kwa kwa pa kila mungu na rusa na taka kila so Okay. kumbuka hiyo hapo ilikuwa ni mipira ya wiki na inajua kwamba umeenjoy tayari na sasa hivi tukupe tu sharatuwe mshikaji ambaye waga unasikiliza podcast every week kwa wiki tunakujiaga mara mbili kama kawaida uh, sasa hivi tunapatikana tu kule kwenye google kwenye podcast kwenyeasaic lakini kwenye kwenyechea bila kusahau kwenye disa pia tunapatikana na spotify tunapatikana itunes unatupata lakini kama unaona ni mziki kuweza kuifanikisha ingia google bongo podcast ingiabongoinakuja yakwanza pale, na afu. Na pale lakini kama unataka kudd ni rahisi zaidi unamoa nai hiyoan itakusaidia wewe kusa endapo hauna taimu ya kusikiliza na ukasikiliza muda wote ambao unataka na hata ukiwa offline, pia utapata taimu ya kuweza kusikilizakwenyenambab yep, pia niko mimi don sompo ukiingia kwenye ao instagram unanipata kwa jina la donsompo lakini pia ukiingia kwenye titr unanipata ds na bongo podcast pia inapatikana kwenyea ukiingia pale kuna mastori mob kuna kunaumechangamka yeah, sure, sure, kidogo kwahiyo karibu sana pale kwa ajili ya kupata zilestoie na nini pia bongo podcast kama tulivyokwambia inapatikana kwenye platform zote ambazo tumekwambia hapo na this is the right time kuweza kusepa lakini kabla hatujasepa tunaomba tukuambie tu hapa mjengoni tulikuwa na soko sokosimombao ni abis kwa ajili ya kukuuzia bidhaa mbalimbali ikiwemo mavazi kama vile tsht na capes, bila kusahau vifaa vya elekt kama vile simu simukompyuta pia bila kusahau tablets zinapatikana pale na mazaga kibao pia yanapatikana pale simply like that ni kwenye instagram wanapatikana at kwenyeingam yeah. wanapatikanasob