kutoka tanzania this is your best podcast bongo E bnhiihpanamba yani t35 ya bongo And you are so karibu sana jinangu naitwa zadi akaribu sana na yep, unatupata yep. kwenye maeneo yambawanakuambia kila siku hatuwezi kuhama ukiingiaukiingiaukiingianatupatukiingia mbili ambazo ni Afriputs, pamoja na google podcast unaweza ukasikiliza hata ukiwa kama ukisave hizo episodes hizospindi unapokuwa na data so nikiwa azaatupathtakwenye nilakini pia kama unahitaji pia kusikiliza na kuweza kutoa comment ni rahisi tu ukiwa na aplih ambayo yenyewe ina segment ambayo unaeza ukatoa alafu sisi tunaipata moja kwa moja edapo utaisendi lakini pia kuna sehemu mbao unaza uka yani makofi ukipenda kwahio uki Like ini a kitu kizuri zadiimaimo nakuuzia bihaa za kama vile bila kusahau pa wanakuuzia bidhaa kama cameras. ukija kwenye upandewa mavazi pia wanapamoja nna kitu kizuri zaidiukiwa jijiaawasooa yeah. wanaufanyiawanauliyadaradaatma upo mkoani pawanaufanyiakulingana kufikisha huo mzigo o ni ukiwa na doni swala naa wizi wa kazi za muziki ziki enzakehv vitu unavichukuliaje hivi hivi vitu bwana tunaona sasa unakuta aut mtu anachukua sound ambayo inaendana na msanii mwingine hii tumekuwa tukiizungumzia sana lakini leo nadhani zaidi ukiangalia bwana mm. kukua na wizi wa kazi za muziki kwa kiasi kikubwa a kwa sababu ya. wasanii ambao ambaowalikuwepo hapa kila mmoja alikuwa na style yake ingawa kuna baadhi ya wasanii pia walikuwa wana style fan ambazo ni kama wako inspired na wasanii lakini tabia ya na wao kwa wao hiyo haikueoh naona haya mambo ndo yameanza kuja skui mfano mzuri kwa back in the days mtu kama Mr. blue yeah, inspired na na lil wow wow hata ukiangalia flow zake hmm. unagundua kabisa liba, wow. lakini pia sugu bwana yes. yeah, kutoka ain hapo kwenye Tupac, i think wasanii wengi sana wasanwengia mfano mzuri wa hawa wasanii wa zamani ambao hizi nimesema wanafanyianahiziimesemawao wachache sana mm. uiua kuna ete kwamba wanawaa mm-hmm. nambake mmoja naita m na mabinti damdam yes. inasemekana kwamba ali ile idea kwa mo ambapo alikuwa na ngoma yake ilikuwa inaitwa kama unataka dem yes. alichukua ile idea alafu akaitransform katika namna nyingine kwa hiyo walikuwa wana hizo wanazungumzia hilo hzomtaniwanazungumziailosaa ni kitu ambacho kilikuwepo zamani kama tetesi lakini yeah. all n hakukuwa na skando nyingi sana za kukopeana muziki lakini sasa hii miaka ya efu b na kumi huu wizi wa kazi za muziki ulishamiri sana kwenye dst ya bongo bongovo mtu ambaye alikuwa wanamshutumu sana kuibaa ngoma za watu alikuwa ni bwanaa hapa na baadhi ya mifano nyingi, ambayo ni watu ambao wamesha mshutumu ama wameiba ngoma zaoigal mtu kama hbaba kuna ngomanataka kulewa pia bwanadamuinataka kulewa kwahiyo hbaba akawa nalalamika kwamba amemwibia idea yake tukiachana na chbaba mwingine ni zanzainaitwa ta Tanzanite ya yake naitwa uchawi na wanga bwanadamunaitwa ya a yake ya mbagala kwahiyo zaanalalamika kwamba bwanadamu amemwibia idea track yake lakini pia hata wa... mdogo mdogo ya na yenyewe yeah. pia alidaiwa a shiinaiaaabaim mibi mboanokogoogoiua anadai kwamba ile biti imekopiwa kutoka kwenye wimbo wake kwa hiyo alidai kwamba ile biti ni kwake top of that pia kuna nei wamitegu. Nei wamitegu pia kuna nai wa wa mitego mitego yake il bit iyakae Kiyo, yupo na the rich kwenye ngoma ya bwana nei mitego inaitwa makuzi kuna sehemu ambavo kuna kionjo mm, amekiweka yeah. pale ambacho kina sound kama wakawaka kwenye track ya kwa hiyo bwana nei mitego akawa ame kwa kitu kama hicho lakini pia hata hatacb a yes. walishawahi kutuhumiwa kuiba wimbo zilipendwa kwamba waliiba kwa hawa yeah. wali msondo ngoma yes. ambao wanadai kwamba kuna vifaa ambavyo vimepigwa mle pamoja pia na ambazo ziko mle pamoja na melodies zimechukuliwa kutoka kwao kwaio wali mr nice ye kupitia toke yake ya kingasti alimshutumu young ynd kupitia toke yake ya kibenteni akiwa na dainani dainan dainan yake kwama ameiba baadhi ya vionjo vyake mlendani lakini pia hata manfongo pia alishutumiwa kuiba wimbo wa bikidude lau nafasi kwenye ngoma yake ile amechukua kama vionjo fulani vya ile ngoma ya bikidude aliwahi 5eyeye aliwai kumshutumuakaibaiyake yailnasemekanaa aaoblakini pia hata hatazuchu ukat apa amepata amechanwa na huwassh mby meanza mzbwaams bwana anadai kwamba ile beat ambayo imetumika pamoja na na ambazo zipo kwenye ngoma ya yambaolimbauhacha za mdogo tu naakadai kwa kwamba hivi vitu vimekopiwa kwa hiyo anadai kwamba zuchu huenda alivichukua kwa yule kwaule u akapanda pia hata huyo huyu yeye aliileyambaoaimeimba kwa ajili ya hayati mkapa track yake leng lakini alichukua ile bila ruhusa ya o akaifanya kwa ajili ya hayati mkapa mkapainialiupitilakini pia kuna ngoma ambayo inaitwa hii hapa ni ngoma ambayo alifanya na bana boy hii hmm. ngoma bana ilikuwa mbay kwenye album ya east kwenye official digital platforms zote za harmonize. ukifuatilia yelbyakwenyezote unagundua kwamba hii ngoma sasa hivi haipo ile ngoma a ilikuwa ni sound ya marehemu papa wemba e, ambayo ilikuwa inaitwa the way ukiangalia ile ileo ambayo ameipiga zinalandana sana na ile ngoma ngomainaonekana kwamba na nayye ukipita sasahivi hivi kwenye Boom Play, kwenye list ya zile ukipita kwenye youtube kwenyehauikuti kwenye list pia ukipita hata kwenye Deezer pia unaikosa pia hata quick rocker, ya baba ali kwa omg smg music group waawakatoa traki yao inaitwa watasema Kini ndani ile watasemaini ndanilettukio chake walikopi kutoka kwa bwana tid halid muhamedtidwatasema akiwa lakini kitu kingine ambacho ni muhimu zaidi yeah. ni kwamba msanii akitaka kurudia aidia ya wimbo wa msanii yes. mwingine anatakiwa kuomba ruhusa ruhusahii yeah, tamsaidia yeye kuwa na uhuru pia na ataepuka pia hata pamoja na ugomvi na wasanii wenzake nshu kama hiyo unamwona mtu kama pamoja na kenye trak yao ya salome, salome. walipata ruhusa kutoka kwa kutokakwa Saida saidaaroakawables wakaifanya track na ilikuwa tra kubwa sanaha yeah, lakini pia aa madogo pia wamg nao pia waliweza kuomba ruhusa kwa diamond kufanya remix ya ngoma inaitwa haeluya ambayo yupo na pia hata kuna unadmpla kupitia trak yake ya babalao inasemekana ile melody na jinsi iilecoras n kutoka kwa nierikwa niramaly na wanasema kwamba aliomba ruhusa kwa naira kwae Mrusu, akafanya yeah, lakini pia kitu kingine inatakiwa wasanii waweze kusajili nyimbo zao hii itawasaidia kuwa na ulinzi wa zile nyimbo zao ili nyimbo zao zisiweze kuwa na watu wengine lakini pia mm. inawasaidia wao hata ikitokea mtu kaiba wimbo unaweza yeah. kamhukumu na ukapata yeah, faida ukapatafhii tumelizungumzia zaidi kwenye kwenyebao nazungumzia hakimiliki yes. ukishukad apo unaonazinginezooaa si kaikuta meandio hakimiliki katika muziki tumezungumzia kwa undani zaidi yes. lakini pia msanii inatakiwa atoe credit kwa mtu ambaye amechukua yake na aidia mtu amekuruhusu uchukue wimbo unautumia alafu unashindwa kutoa credit kwamba hii ngoma imekuwa na msanii fulani hiyo inakuwa ni kitu ambacho akifai pia na kwenye upande wa vox pop tuliingia mtaani na kuwauliza washikaji wavujike sali ilia nasema kwamba ni kwa nini kinapelekea msanii kukopi ama kuiga aidia ya wasanii wengine na hawa hapa ndonabatika kutoa maoni yao ni time ya washkaji kutoka kitaa kuvujika and this is voxpop session vujikeni washikaji akwa mtazamo wangu kinachopelekea msanii kumwiga msanimiahisi anakuwa na kwa kila anachokifanya msanii mkubwa okay, naitwa baraka mgaya memaliza lastapafm kuhusu maada ya kwanini wasanii wengi wanakuwa wanakopy idia kutoka i au umumu ndani deay them wanakuwa hawajapitia elimu ya mziki kwa hio mziki wao wanaofanya wanaanza tu na wakushaanza mziki sinaja na, na kutokea hukoanyepich na inabidi uendelee kufanya vitu vikubwa bat unakuwa umeishiwa idea, idiada zako zinakuwa zime kwaho inabidi uanze kukopi kutoka huko nje ili uendelee kuwa kwenye pichi kwao angekuwa anapitia mziki ameshakuwa kwenye pich aanza akarudi darasani ili awe vizuri aendelee kufanya vizuri okay baada ya vox pop sasa hivi ni time ya mipira ya wiki mm-hmm. na yes. minao na ngoma kutoka kwa inaitwa nongwa hii yeah. ngoma bana imekuwa produced ina producer, Slim Sal, na anaitwa iko na master ni bonge moja la ngoma kwa sababu jamaa ame bahi za kikubwa sana yaani ni dogo ambaye ameingia kwenye game cut, lakini zake yeah, za kikubwa sana msikilize The records, the records, last baby. king of 90s, baby. When I'm gonna now, what's up? That's location to a code, so make nannkiahow na na na yeah, y kipimo cho statone pepa nikifanikiwa af nikataa weni heta stori za chapaa hapa leta tuna changa gwapaf tuna waiba kama weita Bars in men age, maybe cause in lianza the back up let us fika legal age. Maybe keep in the school and my teacher, and bigger sticky meeting. Yaza stick it in my head. Education is the key of life. But in Zuri i master mask. Key the gift of life. That means my birth was my first degree. And my mom was my mental fine on the real. Now you know I'm hot, nigga. Don't you wanna be like this Go Yeah, come my shots, nigga. got every rogue piece. If you kick a smart deal, I sick or he will I don't do hot, wana na unyamafnakama hamkibotawana wanywewatoelok wakumbushe bijalipiawajikoksn You some with of watoto na nzimia kamamezaliwa kushinda ila ni kishindwa simchukii mshindi kinda siogopi matusi mmezaliwa stendi megaho nenda kukiputa kama siposhinda basi mit mtaikuta wanja wa vita <tere donkey ministrica> Yes, omnakuja na ta ya wozuuna wshikaji zake naafanya biashara ban kuna badha ake ni imfanya biashara kuna kinaeb wakina n wakinasasawozu ameamua kutoanahusina nao watu wanajitaun nye biashaaduka lakeeee Aye eah yeahоля We ain't mind about shit We are too much money Money money money We are too much money Money money money We are too much money money Money money money much Money money money Money money money Money money money Much money manemaneanasi maboda fred vunja bi mzwa manoti madolari kila dei wabichi modo mkimya aungei mza kupohamp brichi mitindo asa maniga mnyama mkali wanawita wakuvimba mza vituo nyakiblinga anavoha akuna wakumpingai kwake kumwaka vibunani kama dozi evispoti zikijabili analipia zote hata zikizidi smazi ina kua chupu nyingi kampipi usipite nywelewakipilipili tena kwajo nijoakuvishewigiacorotupenda kwetu waje watanyonga sutibega pambe yani sutipeka namba moja bongo Megan da na dino qua gino Mimi nama ma la mama tuna kapa chino A tu andi ki matangali wi na umu Diko na monangu S2K's S2K's We are too much money Money money money We are too much money Money money money We are too much money money Money money money Much money money money Money, money, money, money, money, money, money, money. money, money, money, money, money, money, money, money, money, money, money, money, money, money, money, money, money, money, money, money, money, money, money, money, money, money, money, money, money, money, Okay, kila kitu ambacho umeweza kukisikia hapa kimepewa shavu nnene nasooosim wao ni watu ambao wanafanya biashara kupitia mtandao wa ambapo wanapatikana soko wanapatikanasoosim na kule wanakuuzia bidhaa za kama vile smartphones cameras bila kusahau pia lakini pia katika upande wa mavazi soko hmm. wanazo soosim wanazokari pamoja na kofia easy capes. zinapatikana kule kiurahisi tu kicheki unazipata lakini kitu kizuri zaidi ni ama uko salaam yeah. una uwezo wa kupata hiyo bidhaa kwa kutumia nauli ya daradala yani nakufania wa nauliadaradara lakini kama kamaupo mkoani pia yeah, yes. unapata kwa kufanya kwakufayan yani nakubaliana jinsi ya kuweza kufikisha huo mzigo yeah, na mzigo unafika mpaka hapo we ambapo upo nizungumzie kitu kimoja bana ni, sisi ni wa ya burudani burudani si na na hii podcast inahusu muziki niuukitukio yep. tunalaani vikali ukio lilotokea usiku wakwamkia leo ambapo ambapolivamiwa wake pale efanhribu mkuwa na pia watu wamepigwa wasanii wake pamoja na ma wamepigwa mawamepigwaamefanyiwa vitu ambavyo sio ambavyosvyaiaiweona udhahirishajiyni kiukweli ukiangalia vizuri kwenye tasnia ya muziki yes. watu wanajaribu kutafuta matonge wanajaribu kuchukulia tasnia kama kazi yeah. lakini mtu anakuja kujitokeza na kufanya kitendo kama kile inaweza ikaleta mtafaruku ambao kiukweli inaleta tension hata kwa watu wengine ambao wanafanya kile kitu yeah. misho siku inakuwa sio kitu kizuri kwahiyo sisi pia tuna lani vikali na tunaungana na watu wote ambao wanapinga hilo jambo e yes, bythewy serikali wamesema wanashughulikilo swalaiaisha vizuri na wahusika wote watapatikanasi ombe wapatikane tu wawajibikena yeah, ndani ya studio tulikuwepo mi naitwa zadi lakini ukiingia ingam nanipata kwa jina la shirinde ndes yani yep, t ea toandika bndsbonya yani itakuwa mchongo kama ukifolo pale ndani ili tukidondosha episode mpya unapata natifikeshen kwa urahisi unangia unaisikiliza big time mebutoanzaniaibongo