kotoka tanzania this is your best podcast bongo Again kwenye show na hiihapa ni bongoizadi ikiwa napia tupo nanabongobadinapatikana maeneo yale aukiingia unatupata ukiingiaatupataukiingiaatkiiitupatauasmo Podcast, you get us as well radio kiingiatunatpata pia lakini ukiona labda ni muziki kupata aih zote hizo ingia google moja kwa moja fuandika neno moja bongo podcast bongoinakuja pale juu ya kwanza kabisa sasa yeah, doni kuna siku nilikuwa naskiza kipindi cha lavidavi cha diva wasafi wasafifm paleliuwa yeah, yeah. na mhoji huyu u anaitwa conrad kennedy ama ko mzungu sasa yep. mzungu akatoa kauli moja akasema kwamba msanii huyu juma juks ni msanii ambaye hapati heshimu ambayo anastahili alia u ameanza kufanya mziki wa rb kitambo na yupo kwenye mziki huo uwa rb lakini ukiangalia wasanii wengine ambao wanafanya muziki wa rnb wamekuwa na shifti kwenda aina nyingine za muziki hivi hividza katuambia R&B ni muziki wa aina gani kwa ambao wasiojua uh, kabla kwanza sijaelezea maana ya muziki wa R&B, yes naomba kidogo ni share good news na huyu mtu ambaye anatusikiliza good news ni kwamba felano electronics yeah, ni washiaji ambao wanakuletea kompyuta za aina mbalimbali mbali kwa ajili ya gaming wa ajili ya kutumia katika ofisi pamoja na matumizi mengineo ambao wewe unahitaji kutumia felano electronics wanapatikana katika mtandao wa instagram kama underscore underscore lakini pia unaweza ukawacheki kwa namba ya simu 656991 unaweza ukawapata pale nje ya pande ya chuoukienda pale karibu na daraja la kijazi kama unaenda mwenge ni kulia kama unaenda buguruni ni kushoto pale nje ya pande ya chuo kipenda kutoka kwao ni kwamba kabla hujanunua bidhaa kwanza unapewa advice kwamba bidhaa hii itafaa kwa matumizi yako au haitafaa kwa hiyo ni easy like that yes, lakini pia soko simple, kwenye sokokwenye po hapa she kama unavoona mshikaji wangu wangujl yeah, ya kutoa vichaka yani, yeah. siri, makuapa, nini kutengeneza ndevu zangu na nini naniimbayo inapatikana kwa beach, sana quality yake ni nzuri kwa litiake, kualeo, vichaka waingie soko soko au sio yeah of course lakini pia ukiingia pale soko simple, kuna miswaki ukiingi ni miswaki ambayo ni mizuri sana katika matumizi yako ya kila siku katika kukea meno yako ni miswaki ambayo hahitaji kutumia nguvu zako katika kuitumia una to one click then unaendelea kutumia lakini pia kitu kizuri kuhusu hiyo miswaki ni kwamba ina ip7a ambayo inasaidia kuzuia ule mswaki usiweze kuharibika na maji na features nyingine kibao tuwetembelea tu kwenye instagram page yao ya soko sm utapata dtil zaidi kuhusu huo mswaki narudi kwenye swali lako bwana zadi muziki wa rb kwanza chimbuko lake ni miaka19 huko ni neno ambalo limetokana na afro americans yeah, communities ambapo yeah. rnb inamaanisha and blues huu ni muziki ambao una mapigo ya taratibu ule walikuwa wanafanya zaidi kwa ajili ya kuelezea maumivu yao katika kutafuta amani pamoja na kuelezea maumivu yao katika mapenzi fact. lakini ukija hapa bongo bwana muziki yeah. wa warnb yeah, ulikuwa umeanza miaka ya nyuma kidogo kwenye miaka ya 200 huko mwanzoni kabisa na mwishoni lakini inasemekana kwamba kuna mwanamuziki anafahamika kwa jina la m pol huyu anasemekana kwamba ndo msanii ambaye alikuwa anafanya rnb kwa mara ya kwanza kabisa yeah, na alishawahi kutamba na ngoma yake moja inaitwa inaitwazena pia kuna album ambayo aliitoa inaitwa ndani ya love ilikuwa ni bonge moja la lalbsasadoni huyu bwana pa mbe nak simuoni sikuhizi nakumbuka mara ya msho nimsikia kwenye ta ya divikiwa ameshirikishwa yee pamoja na mwanaefe m p kwa mujibu wa interview ambayo alishawai kufanya na sky tanzania yeah. alishawahi kuongea kwamba sasa hivi yeye yeah, anaishi australia kule na nafamilia yake kule anafanya kazi kule katika kampuni moja ambayo kama britain injury rehabilitation unit ambapo yeye pale anasimama kama case manager yeah, man. wa ile kampuni lakini pia alisema kwamba anaendelea na muziki kama kawa yeah. yuko na bendi moja ambayo kama okapi kamaut iliyo bendi ambayo inapatikana huko huko nchini australia lakini pia sio tu p peke yake ambaye alikuwa anafanya those days yeah, lakini anafanyalakinipia u kuna wasanii wengineo kama nurueli uh, nurueli huyu alitamba na ngoma yake inaitwa umetotoka baba na alishai kufanya kazi katika bendi ya b band chini ya bandanazoro noways hatumwonde na pia qj siyukwv yeye yeah, alikuwa katika cru moja na msaninaitwa jon robert pamoja na makamu alikuwa da moja naitwa wakali kwanza na ngoma yao na tamani tamaniunaweza yeah, kuona uwezo mzuri wa qj katika rb yes, lakini pia steve rnbhnitwa tephe william lakini kutokana na aina yake ya muziki wa R&B, alikuwa warnbi vizuri sana mashabiki ukamua kumpatia jina la rnb akaa naitwa steve rnb na alifanikiwa kuteka na singo yake ya one love pia alikuwepo makamua makamua huyu ukitaa kumjua vizuri kasiize traki ya mwheshimiwa tembe naitwa kiulaini ndo utaweza kuona uwezo mzuri wa makamua kwenye rnb na baada ya hapo pia wasanii wengine wa bongo waliweza kufanya muziki huu wa warnb ambapo alikuwepo ramadi ramadi pia naye alishai kufanya na niki wa pili naitwa good boy na ashai kutamba na yake naitwa kipenda roho He h pia ni mmoja kati R&B. Suleiman, ya yaris ambao walikuwa wanafanya r hujanaitwa hemed slma alianza kare yake katika mashindano ya taska project fame baada ya kutoka kule akaja akatoa ngoma yake naitwa ulisema ngoma ambayo ilisumbua sana baadaye akaamia kwenye bongo movie, ambapo bongomv ambapoamerudi tena kwenye muziki pia yupo maasammauasama alikuja na t yake crazy akiwa ya amempasha mwanaf ni tmbao enda viral sana alimtambuisha katika game ya yarnb hapa bongo pia kuna ben po. ben iye alitoka na singo yake ya nikikupata ambayo ilimtambulisha vyema katika game ya rnb baada ya hapo akanyatw kama samboira na nyingine nyingi lakini pia yupob9hu jamaa anaitwa anego damien from morogoro yeye alitamba sana ngoma zake za R&B, lakini nowadays hivi karibuni anatamba na ngoma yake naye na jamaa anafanya vizuri sana katika game yake ya rb Jukes, boy juma jukihuu uh, jamaa anafanya vizuri sana katika game ya yarnb na alikuja natakake ya uzuri wako pia yupo wa the industry anafahamika kama will daddy, will daddy na nchini south africa jamaa alikuwa anafanya vizuri sana katika game ya R&B na alikuja get it on okay kumbuka tuko na soko simpo pamoja na felano electronics good news kutoka soko simpo ni kwamba wanakuuzia zile shavers pamoja na miswaki ya umeme ambayo miswaki hii ni mizuri sana katika oral care katika kusafisha meno yako unaambiwa ni miswaki ambayo ina uwezo ambao sio sana miswaki ya kawaida yani unaclin meno yako faster bila kutumia nguvu zako ufanisi mkubwa kabisa lakini pia kuna shavers ambazo zinakusaidia wewe kuweza kushave nywele zako kwapa zako sehemu za siri pamoja na ndevu pia unaweza ukatumia katika kushave pia hata kama una mtoto kuna mashine ambazo zinafaa kunyolea watoto kule zinapatikana lakini pia tupo na felano electronics felano electronics yes. ndo mchongo kwa sasa kwa sababu ukifika pale wanakupa guideline unawambia tunahitaji kompyuta kwa ajili ya gaming, au yes. kwa ajili ya ofisini yeah. au unahitaji kompyuta kwa ajili ya editing wao watakusaidia kwamba ni kompyuta gani itakufaa wewe Fact. na bajeti gani ambayo inaendana na wewe katika hizo aina za kompyuta lakini kitu kizuri ambacho kinafaa zaidi yeah. espechali kwa sisi wa tanzania ukifika pale electronics wanafanya discount kubwa sana kwa bidhaa zao electronics katika instagram wanatumia feano lakini wanapatikana katika namba ya simu 6565991 lakini pia doni yupo mwanadada Grace matata, okay, Grace matata yeye yeah, anafanya vizuri sana katika soul na rnb na ngoma yake ambayo ameifanya hivi karibuni inaitwa me and you ambayo aliachia baada ya body on me ambayo amemshirikisha jo makini pia kuna bwana mdogo hey muziki yeye yeah, alitamba katika hits kama vile na kukumbukaga pamoja nawtl pamoja na mashups za nyimbo za wasanii wakubwa na sasahivi ana switch kuja kwenye bongo flavo ambapo tumeona ngoma yake ya hivi karibuni inaitwa colo ni ngoma ambayo ina mahadhi ya kibongo flavor sana au tuna tukasema ni ya kiafrika lakini pia bwana doli inaonekana wasanii wengi wa rb n wamekuwa na shifti sana kutoka katika mziki wa rb kuja kwenye mziki wa bongo flev hii ya kawaida yeah of course hiki ni kitu ambacho kipo wazi kabisa lakini pia huu muziki ni kama vile hauna wasikilizaji wengi sana au hauna market kubwa ukilinganisha na bongo fleva ya kawaida nadhani hii ni kutokana na kwamba watu wengi kama hawapendi kusikiliza sana kutokana na huu muziki wa sasa hivi umeingia mm. ndo umekuwa na muziki ambao unatamba zaidi au tunaweza kasema kwamba mziki rb hauna kipato kivile yeah, na mziki wa bongo flavor kawaida lakini pia kuna wasanii ambao wanajaribu kuendana na jinsi tasnia ilivyo kwa hivi na thats why hawa wasanii wa warnb wamejikita zaidi kwenye hiyo bongo flava kama ulivyozungumzia kwamba sasa hivi hata pesa zipo kwenye bongo flavor zaidi lakini baada ya kuzungumza haya yote bwana zadi tujaribu yeah, kuwasikiliza washikaji wetu ambao wametoka mtaani ambao tuliwachek na tuliwauliza swali kwamba unadhani ni yes. kwa nini wasanii wengi sana wa bongo rnb mm. wanahamia kwenye bongo bongoflv kawaida na wapo ndo washikaji ambao waliweza kufunguka katika oxi ni time ya washikaji kutoka kita kuvujika an this is oxoio vujikeni washikaji kwa majina naitwa silvesterk fox kutoka chuo cha musti mhili swala la wasanii wa nb kuama kutoka kwenye nb kuja kwenye mziki wa bongo freva tatizo unaoliona ni kwamba mziki huu nb haupewatm sana kwa vipindi hivy ambavyo vinapomisa sana na mziki sasa hivi vipindi vinabei sana kwenye yale maswala miziki ile ya kupatipati hip hizi kama trap kwao inawasababisha wenyewe utokupata kwao hicho kitendo n kinawasababisha waame kusudi wenyewe anasikika kwa sababu mziki wabmaa nyingi unapewa sana kwenye vipindi vya usiku vya maravidavi m vipindi mbalimbali ambavyo vya usiku kwenye media mbalimbali vile vile kitu kingine hu mziki warb wapenzi wake wakubwa ni watoto wa kike alafu ukiangalia vile vile hata kama ni vijana ila ni kwa idadi chache kwa inawasababisha soko lao inakuwa ni gumu sana kwao kunachotajika wanabidi wa kusudi waweze kupata idadi kubwa ya watu ambao mziki wakupatiu na wanaufagilia sanag navoona ni kwamba wanamziki wengi wa waawaamiawajiamini na, na mziki mtu anaona kwamba kidogo amaio lakini kama angeweza kushikilia kile ambacho nacho lingine angifika mbali kuna watu mashabiki angiwaongeza lakini mtu anaona kwamba kwa nini nisishifti huenda huku nini nadhani sio kitu kizuri kwa rb lakini tumeona kuna baadhi ya wanamziki wameweza kustiki na nina moja ya mziki mpaka leo na sasa ni muda mipira ya wiki na kutokana na hii hiiunazungumzia masuala ya bongo bongorb tumeaku kwenye ta zenye mahadhi ya R&B na dj rax ndo anahusika kuzibonyeza trai hizo kwangu mi nakuja na ngoma ya bwana albert charles aka quick rocka switcha baba ana yake inaitwa teamo ngoma imetengezwa katika studio za switch records chini ya produse army waves lakini video imeongozwa na directo ivan enjoy unonpandishe ndege waunina wow, mjani mina wangu hanizodede utamo flai mambo flani nkuubebe minaweka mafupukofisi topekwakambale kumenichota kiu rahisi mtoto atandale unanipenda naski ya rahabu sa palepale chawi wanazidi kubuis tandika tulale mama teamo mangiwe busa palepale funga, funga moto sasa ukinisusa ukinitupa balapupa kacha usijeni aajfausije ni jaribi ya mamatajifi mwezako na kuzia sana ntaumia naweka mafupa ka fisi tupekwakambale umenichota kiurahisi mtoto atandale unanipenda naskia raha kusa palepale wachawi wanazidi kubisi tandika tulale mama tea Ma mumaniwe kusa palepale Unakata, mami unakata ubebi oh unakata unavyochuma tembele mama mu unakatamami unakatabbi unakata Okay, kwa upande wangu mimi naendelea kuwapa shav washikaji ambao wanakuza hii kacha ya rnb ambao ni kizazi kipya kabisa ni vijana ambao wanakuja kwa sasa hivi kuna mshikaji anaitwa otuk william amemshirikisha hery muziki ngoma inaitwa roho juu ni bonge moja la rnb na fleva yake ni kali sana ngoma imetengenezwa na dmbooth music lakini kwenye upande wa video wamehusika awa washikaji wanaitwa the theplug films ambapo diret leon moses ndo ambaye ameongoza video hiyo hapo hiyo joint Ooh. Yeah! Mm-hmm. See your mocha around the beat mm-hmm. R-R-R-Rainbow's music my baby baby you know you drive me crazy look around wanna make attention Nini position yangu kwa location it's crazy crazy know why Wazi awazi usuri wako ule wantani kila unapo pita for nani yeah it's your instagram wachezi kwenye kment wanapita nyuma tutana chuchu sa sita minapaga yeah. unataka ni dharau hata washikaji wakikwita yeah. hakia mungu ni kija kuwashika yeah. you kewino walavya na kwisha kabisa unaniweka rohochucu chu ro chu chu girl you know i love ya la quisha cabeza un año de caro chu chu chu ro chu chu chu sobb kunibembeleza sipendi na kuendekeza una chatnamach kingereza kama misijui nanakuonauna bezakunibembeleza so sipendi nakuendekeza kazi yako nitamueleza kila sa sitaache kukusevenza yeah kila unachotaka mina weza juzi tu unitaka juu ya meza nikapambana na, na washika washikadao wanataka muda wako kupoteza janja yao tu ni supu yapweza hpkavya hey, na kuisha kabisa unaniweka rohooho Girl, you know I love ya Nakwisha, kabisa Unaniweka roju, juju Roju, juju You, <laughs> you, <laughs> you <laughs> and I, you and I We can take a long trip back to Dubai To spend the night, to get fly When I meet me too, cause baby You and I, you and I Take a long trip back to Dubai to go spend the night. Took a flight when I meet me too, because 'cause you're my baby. love ya, love ya. We shall we be sad, be sad. And you wake her to juju, juju. Girl, you know I love ya, love We shall be be you wake know Kwisha, Shaw, Shaw, Shaw, Shaw, Shaw, Shaw, you Shaw, Shaw, Shaw, Shaw, Shaw, Shaw, Shaw, Shaw, Shaw, you baby baby yeah. okay. Yeah, kama kawaida tulikuwa na electronics pamoja na soko main wa bongo podcast tunapenda pia tukukumbushe tu kwamba wale washikaji ambao wanasikiliza episode zetu za bongo podcast wanaweza kutupata kwenye platforms zile zile ambazo zadi amezitaja mwanzoni mwa mwad ya yes. yeah, lakini pia ukitaka kutupata unaweza kuenda kwenye instagram tu simply mtuwes tuandika tu bongo podcast kule kuna vitu vizuri sana sababu tunatoa updates za kila episode pia True kuna mastori kibao True unaweza ukayapata kule kupitia instagram mimi hapa naita donsompo unaweza kunipata kwenye instagram adonsompo lakini kwenye facebook pia adonsompo hivyohivyo kwenye twitter ado sompo undersco mi naita zadi ilokingia instagram anipata kwa nyala shilinde ndsoeshilidbongo