whatsapp how are you doing ni jumatano nyingine tena tunakutana kwenye room 15 ukiwa na hosti wako you can call me wema hiyo itatosha sana kuna kitu nimekuletea hapa ambacho nilikuwa nimezungumzia kwenye ile yetu ya kwanza kwenye ile ya kwamba tutakuwa tukiongelea sana kuhusiana na mahusin utahitaji kujua chochote kuhusiana na na maswali anahusin na mahusiano kama utakuwa na kitu cha kuchangia kulingana na hiyo hiyo ambayo ambayo itakuwa inapita kwa siku basi kuna nitakuwa ta ili upate kuchangia chochote ambacho unakielewa una ama kukijua kuhusiana na hiyo ya hiyo siku leo nimekuletea tpiki moja inasema hivi ni sahihi mwanamke kulipa bili ya mwanaume pale anapotoka ut na mpenzi wake au mume wake au tuseme hivi ni sahihi mwanamke kulipia bills anapotoka anapotokaut na mpenzi wake au mume wake nataka tuliweke kwa huo mfumo kwa hiyo kama utakuwa na chochote cha kuchangia ama kuna kitu nataka kuongea kuhusiana na hiyo topiki, basi utaongea tutakusikiliza upande wako wako wako je ukitoka na na na na mpenzi unaweza bills au umeenda sehemu na nini na nini imefanya moja mbili natakusikiliza upandwako nakajkaktoaazwkamliiaau meenda sehem uonabebiwako nanani efanya mojambilitau bahmbayataa tayai hizo bills ambazo zote mezifanya ukiwa na mpenzi wako tuambie kupitia hii room namba 15 kumbuka tu hosti wako ni mimi wema, you can call me, wema itakuwa inatosha zaidi lakini pia kwa nyongeza um, kwa nyongeza ama pic nyingine ambayo tunaweza tukaizungumzia kwa hii siku ya leo ni hii hapa kuna ile tabia unakuta upo kwenye mahusiano na mtu ni mwanamke au mwanaume anakuwa anaposti picha labda ya mtu kwa mfano kama mimi mwanamke nikaposti picha ya mwanaume na nipo kwenye relationship nikaposti picha ya mwanaume like happy apybay mtu fulani yani kaleka kapsheni kafupi kadogo tu happy birthday mtu fulani katika hali ya kawaida ya mapenzi inakujia vipi ani ule wivu tuseme inakuajekuwaje kwako na je ni sahihi yaani unakuwa sawa pale unapoona mpenzi wako ameposti au ame, yeah, same, ame na kuweka ile ndogo tu kama tuseme ameos nakueka ilendogo tukaada mesemao unaona kabisa ame kitu ameoshicho kitukwako nakichukuliaji unaona ni sawa na kama sio sawa kwanini siwe sawa ni wivu au ni kitu gani utatambia kupitia hapaahaa anyway hapa niko na dada nataka kumuuliza kusiana na hicho kitopiki chetu pili cho niko na pia hapa napia mm-hmm. uh-huh. na yani kwa upande wake anachukuliaje hiliswaa ulishawai kukutana na hicho kitu yaani wamba ba anakuwa anamposti mtu alafu zile zinakuwa yaani yaani yaani hazihitaji maelezo kitu? Yeah, na kitu. Fushua, yani umiza, yani Nipanya, yani na hicho hicho kitu kitu kinaumiza kwa kweli kilikuwa kinanifanya zinakua dogodogon azihitaji maeleoutahokitnshtanana an kuna ule wivu unajua kuna ule wivu yaani mpenzi wako yeye anakuwa labda mda mwingine hata kama anakuposti lakini anakuposti haweki yale maneno ambayo yanamaanisha kama anavoposti watu wengine kwayo kuna wivu fulani ambao unaupata kwakweli kwa kwa kwa kwa kwa miho ni wivu ni wivu yani ndo kitu kikubwa zaidi okay. na siwezi kuruhusu kitu kama hicho yani kwa baye wangu Ja, okay jamani tupunguzeni wivu wivu utakuja kutuua jamani tupunguze kidogo wivu labda kamposti dadake labda ni sumti wake yeah. au ni classmate wake kyo tupunguze wivu tujitahidi kupunguza wivu kidogo lakini hilo lilikuwa ni wazo la pii nataka kusikia wewe ambaye utaisikia hii sauti kupitia google nipo kwenye platform nyingi nyingi kidogo sahizi kupitia google kuna kuna f lakini nadhani tanzania hapa haisapoti kuna enka yenyewe ast na nadzani pamoja na zingine nimezisau kwa hiyo unaweza ukanipata popote nitashea hizo linki ambazo napatikana kwenye kila aina ya platform nitapokea maoni yako nitapokea kile ambacho takua umekiposti kulingana na hii eisd au kulingana na hii hiitpi ambayo tumepita nao so mambo vipi ishu ni yaje unaendeleaje na hali unajisikiaje na hali karibu tena kwenye podcast karibu tena kwenye ovecast karibu tena kwenye mm, brea karibu tena kwenye mm, spoify karibu tena kwenye mm, radio radiopubric yes this is room 15 karibu tena kwenye room 15 ikiwa ni jumatano nzuri iliyotulia mara mwisho tumeonana a na leo ni jumatano nyingine tena ambao tunaonana <coughs> tunataka kujua kwanza nitakupa ntakupa kidogo kulingana na ile tulioifanya mara ya mwisho ambayo ilikuwa jumatano kwenye lile swali letu ambalo tulisema kwamba ni sahihi mwanamke kulipia bills pale anapotoka anapotokau na mpenzi wake watu wakatoa lakini kuna mn zingine ambazo kidogo zilikuwa zinachekesha ila yote sawa leo ntakulitia topiki nyingine kabisa ambayo inasema hivi kwenye maisha yako ya mahusiano ulishawahi kukutana na ukweli ambao mpenzi wako alikuficha na ukakuumiza moyo wako alafu yeye akakwambia alikuficha ili kulinda mahusiano yenu <clears throat> narudia tena ulishai kukutana na ukweli ambao mpenzi wako alikuficha na ukakuumiza moyo wako aafu yeye akakwambia alikuficha ili kulinda mahusiano yenu u uo kwenye mahusiano abdatutole mfano upo kwenye mahusiano <coughs> na mpenzi wako au iha tuseme mume wako umedumunae kwa muda mrefu hata kama sio kwa muda mrefu lakini kwa kile kipindi ambacho uponaye ukasikia labda labda amezaa na mtu mwingine uponaye kwenye mahusiano alafu yeye asikuambie alafu baada ukafound out kwamba kuna moja mbili tatu mpenzi wako ukafanya au ni mwanamke pengine amefanya kitu ambacho kabisa najua sio sahii kwako kwa. na pengine kitaleta matukio mabaya au utakapojua kitakuwa kita na mbaya kwake alafu baadaye ukishajua anakuja kukwambia kwamba nilifanya hivo sikukwambia kwa sababu nilikuwa nataka kulinda mahusiano hivi ni uongo kweli unaoweza kulinda mahusiano au kweli ndo unaweza kulinda mahusiano kwa hiyo hilo ndo ilikuwa swali letu yaleo au ndo ilikuwa topiki yetu ya leo ambayo nilijaribu kushaa na watu wa, wa, wa, na watu ambao niko niko na namba zao za zahasap na hizi ni baadhi ya komenti ambazo watu wamezidondosha kulingana na hiyo topiki yetu yaleo Mm, kometi ya kwanza ina, ina, inatoka kwa dada mmoja hivi anaitwa ikupa sijui kama ntakwa sai kutaja jinalake lakini yeye anasema ise hapana kipenzi anayekupenda kweli na ana malengo na wewe hawezi kukuficha ukweli maana anajua utajua tu lakini kama yupo kwako kwa muda anajua siku kijua mnaweza achana tu hakuna shida lakini kama hapendi kupotezea atakwambia tu kweli hiyo ni kometi ya kwanza komenti ya pili nasema hivi wengi wao pia tunasababisha kudanganywa maana tunapenda uongo kuliko ukweli tunakubali mapema sana uongo kuliko hata ukweli lakini mapenzi ya kweli hayadanganywi ukweli ndo msingi wa upendo pengine amekuficha ili kulinda mahusiano je ukijua atakuwa amelinda au atakuwa ameharibu komenti yake imeshia hivyo na swali juu endapo kama sasa utajua nini kitakachofata utapotea utabaki naye au la mimi nafikiri kabla sijaendelea na meti za watu wengine hata kama mtu utakuwa unaongopa una, una ni vyema kule kuongopa kwako ujaribu kuangalia yake itakuwaje kama unaona kabisa hii nikiongopa sio kwa ajili ya kusaidia itakuwa inaharibu ni bora tu ukaongea ukweli alafu ukaachana nayo mambo mengine lakini kama utajua kabisa kwamba hata hapa nikiongopa yake itakua iko bado ni positive. uungu unarusiwa kidogo jamani unaweza ukalinda kama ni positive, lakini kama nimatukio ya yake yanaezaaykaishakuachanana nakusomea um, na ya pili yatau ya kama skosei huyu ni mkaka yee kasema hivi nyie lazima mdanganywe maana bila kudanganywa hamuendi jamani hivi ya kweli kwamba sisi bila kudanganywa hatuendi yaani sisi wadada mpaka tudanganywe tunaenda hivi ni kweli jamani hii ni ya mkaka kwahiyo shaka hata e hey, kwenye mahusiano yake kudanganya kumekuwa kwingi kuliko hata kuongea ukweli nyinyi uliko atakuongea uwelia nibora kuwa muongo huo inasaidia sana Mm, wakaka mtatambia hiyo kama kuongopa sana ndo kunasaidia sana kulinda mahusiano <coughs> lakini pia nina nina nina komenti nyingine nasema hivi <coughs> kwenye mahusiano huyu anasema kwenye mahusiano kweli kuna, kuna kudanganya lakini tujaribu kuangalia upande upi wa uongo unaweza kujenga ama kubomoa kwa hiyo mtu unapokuwa unadanganya jaribu kuangalia upande wa matokeo itakuaje hii ni kama niliokuwa nazungumzia mimi kwamba hata kama mtu unadanganya basi ujaribu kuangalia huo upande unaodanganyia je matokeo yake yatakuaje <coughs> utakuwa unalinda au ndo utakuwa unapoteza una, una sasa sio kulinda tena mahusiano ila kupoteza mahusiano yako hiyo ni komenti sijui ya ngapi komenti nyingine ina, ina, inasema hivi inasema hizi jamani ni kutoka whatsapp hii topik nilikuwa nimeiweka kwenye whatsapp waap na hivi ndivyo watu walivyo walivyo reply kwa upande wao huyu <coughs> um, anasema hivi anasema hivi kweli kwenye mahusiano uongo huwa haukosekani pengine mtu unaweza ukadanganya kwa nia nzuri tu lakini baadaye mtu akifaundi uti ukweli anaona kama ulikuwa unamchezea lakini pia tujaribu kuangalia unadanganya kwa upande upi kama ukiona huu upande unabomoa ni bora ukaongea ukweli ukaona huyo mtu anakushauri vipi au inakuwaji. uongo pia ukizidi mahusiano haya nogi hata ukimwambia mtu nakupenda ataona tu nadanganya ok ukkk huyo ndo jamani hizo ni baadhi tu ya kmeti ambazo nimekusomea hapa kulingana na hilo swali letu au topiki yetu ya leo ambayo ilikuwa inasema kama utapata nafasi na wewe ya kuchangia kidogo basi utaweza kuchangia ambayo ilikuwa inasema ulishawai kukutana na ukweli ambao mpenzi wako alikuficha na ukaumiza moyo wako alafu yeye akakwambia alikuficha ili kulinda mahusiano yenu au mwishoni tukasema hivii unafikiri kuna uongo unaolinda mahusiano karibu sana nikukaribisha kukaribisha nawe kutoa maoni yako kama utapendezwa na hiyotopik lakini kama kutakuwa na kitu nahitaji kirekebishwe au kuna kitu natakiwa kiongeze kupitia, kupitia hii room 15, basi utatwambia usisite kutoa maoni yako usisite kuniambia kitugani kinatakiwa kipunguekitgni ati ongezenyeh um, kitu kingine jueni tunawapenda asanteni naona mnazidi kuongezeka tunazidi kuongeza zingine nyingi hii ni kwa sababu ya wewe ambao unaisikiliza isauti usisau tu jina langu ni wema hiyo ilikuwa ni kwa upande wa topik yetu ya leo tutaishia hapo <coughs> kitu kingine kuna nilikuwa nimeruhusu watu waniulize chochote ambacho watakuwa wanataka kujua kuhusiana na mimi na <coughs> baadhi ya maswali maswali kidogo yalikopo mengi mengi lakini kulingana na na muda wa hii record. basi ta ntawajibuni maswali yenu machache mmoja aliniambia nijitambulishe ni majina yangu yote <laughs> jamani <clears throat> majina yangu mimi naitwa wema zuberi masimba hayo ndo majina yangu matatu kwa hyo ambayo litaka kujua majina yangu kwa ukamilifu alafu mwingine aliniuliza aliniuliza anataka kujua jina la wena lina maana gani jamani this is too much from my best friend, She want to maanagani wena ina maana gani <coughs> nitakwambia wena ina maana gani lakini sio ile ambayo mimi ninaijua ila kama unataka kujua wena ina maana gani basi hayo ni majina matatu ambayo yamesimama na hiyo we ni jina langu mimi ambayo ni wema jina la mwanzoni lakini hiyonautantafuta kwa mdawako ntakujbu akini hiyo ya mwishoni ni n mwanangu wakwanza naitwa kwahiyo nio ya mwishoni watu nawachanganya hiyon NA aapo katikati jamani yachini kama ilivo siku kama nikitaka kuwajuza ntaajuzeniho nikitugani aafu kuna kuna kuna kuna kuna swali lingine lilikuwa linatoka kwa rafiki yangu anaitwa anaitwa enjo Angel, au angelina yeye aliniuliza <coughs> jamani swali limenitoka sorry yeye aliniuliza mm, nani mtu muhimu katika maisha yako ni kwa nini umemchagua yeye jamani nina watu wa muhimu wengi kwenye maisha yangu lakini kwa hizi mtu ambaye ni wamuhimu zaidi sana kwenye maisha yangu ni mwanangu niseme ukweli kutoka moyoni mwanangu ndo mtu ambaye kwa sasa ni wamuhimu sana n sanana sana, kanakwamba yani sijui maisha yangu bila yee anaweza kuwaja lakini ninampenda yeye kwahiyo wenjo hujue kwamba mtu ambaye namchagua sana sana hizi kwenye maisha yangu ni mwanangu mm? familia ipo yani familia ipo na familia unaweza ukaichagua mda yote yule mama baba wadogo nani watu ambao ukawachagua sana maisha lakini nanajaribu kuangalia mtu ambaye kidogo ana, ana, ana, anaweza kucheza namoyo wangu aamba hata nikisikia tu kitu oote uu ke mtu mwingine ni bae najua utataka kuniuliza nani ila jua tu kwamba mtu mwingine ambaye ni wamuhimu ni bae wangu kwa sababu sawa maisha yanaenda so so karibu tena, tena, tena. Jamani, kuna kitu nataka kwasaaudna kutoka jumatano mpaka jumatano ninakuwa ni mbali kwahiyo kuna kitu na, nataka kukiandaa hapa mbali na hizi nice ti ambazo tunakua tunapitanazo kila jumatano kuna kitu nataka nikiandae hapa katikati hata kama ni ni nini tupige stori moja mbili tatu tujue kuna nini duniani kitu gani kimetokea kama nilivyokuwa nimekwambia mara kwanza kama tapiga stori za watu nao wafahamu watu sio wafahamu wakati mwingine nataka stori na wewe ambao unanisikiliza tu tuiwote tu, kwa pamoja alafu tuongee vitu moja mbili tatu kwa hiyo tachagua siku kati ya wiki kwenye kendi jumaa au jumapili tukiwa tumetulia tunapiga stori mambo yanaenda kwa hiyo ni kushukuru wewe ambaye utachukua muda wako na kunisikiliza mimi <laughs> najua kuna kitu taka umejifunza kama ajajifunza basi kuna kitu takuwa umekijua kupitia hii rumu 15 jina langu ni wema karibu sana na kwaheri vipi rafiki habari ya jioni hali gani najisikiaja nahali karibu tena kwenye 15 ikiwa ni jumatano nyingine nzuri na uliotulia ukiwa na mimi hosti wako wema zuberi ila ukinita wema inakuwa inatosha um, kuna topiki ambayo nayo nashukuru kwa wewe ambao ulichukua nafasi ya kusikiliza hiyo topiki nashukuru wewe ambaye umenipa mawazo yako kwa upendo wako ulik unaonavo topiki inavoenda lakini pia nikushukuru kushukuru wewe ambayo utachukua nafasi nyingine tena kunisikiliza mimi waleo nimekuandalia gani au leo ni topiki gani ambayo tunaenda kuizungumzia lakini pia ni sehemi asante kwa wale wote ambao mnanipa maoni fanya moja natatu weka kitu fulani fanya hivi na hivi nawashukuruni sana sana sana kwa sababu nyie ndio mnanifanya mimi niendelee kuwaletea vitu vizuri topiki yetu ya leo kidogo ilikuwa ni nzuri na kidogo imepata wachangiaji wengi kidogo <coughs> kulingana na topiki yenyewe ilivyokua <coughs> nongelea nilijaribu kuiplodtopik kwa upande wa watsas na hizi ni komenti ambazo zimepatikana kwa upande wa whatsapp topiki yetu ya leo inasema hivi unaweza kumwambia unampenda mwanaume aliyekuvutia au tuseme kumtongoza na je mwanaume huchukulia vipi mwanamke aliyemtongoza tunaweza kucheza naisia kidogo au nirudie ilikuwa inasema Ladies, unaweza kumwambia unampenda mwanaume aliyekuvutia au kumtongoza mwanaume aliyekuvutia na je wanaume wetu h wa wanatuchukuliaje pale ambapo tunawaambia hisia zitu au tunawaambia kama tunawapenda au tunawatunguza ku huwa wanachukulia hadi hilo swala nimepata komenti nyingi kidogo lakini nitajitahidi kuzisoma zile ambazo um, ni nitajitahidi nizisome zote nikimbizane na rekodi yangu sitaki ichukue muda mrefu sana ikakuchosha komenti kwanza komenti ya kwanza, <coughs> kwanza inasema hivi mi namwambia kwa vitendo aisee kama nikupenda najisogeza tu na wanaume wanajiongezaa dakika moja wanaelewa huko kumichukulia aje utajua mbeleni the thepoint nimekupenda nitajileta tu ahio hapo ni kometi ya kwanza jamani sicheze nahisia ya yani mtu atajileta tu kama atakuwa amekupenda hata jari kwama utamchukuliaje au utamwonaje si na nini unajua inapokuja swala la hisia uwezi ukazuia kwahiyo ni vema kama utaku unaona ni sawa kwako kwa, usijali kwamba huyo atachukuliaje hiyo ya sijali kwama huy mwanau naemata atachukulia ioaa atasogea am tamambia ila atajisogeza atatengeneza mazingira ya kuonekana kwamba yeye anamhitaji ya mwanaume hiyo ilikuwa ya kwanza lakini pia kuna komenti nyingine hapa inasema huyu <coughs> anasema kwamba mapenzi ni hisia na unapozungumzia hisia unagusa pande zote mui so kwa mwanaume anayejielewa atajari hisia za mwanamke aliyemtongoza kwa mwanaume mswahili ama mwanake huy n maayaaan meshambia hisia ni mesha za sehem zote mbili au h ni pande zote mbili mwanamke mwanake anasaoa a la h mtu anapokuja kkuambia kwamba jamani mimi nina moja mbili tatu nahitaji kuwa na hatakama hata kuwa na yale maneno mazuri nataka kufanyah mwanaum ukavutiwa nayo basijua kwamba sio malaya ila ni hisia zimepelekia kany hiyo ilikuwa ni komenti ya pili ah, na komenti nyingine hapa kkk okay, okay, okay, okay. najaribu kuangalia komenti zeno pa kuna komenti nyingine kidogo hizi hii ya leo naona wakaka kidogo wamekuwa ni wazee wa kufunguka naona limewagusa huyu anasema hivi mimi nitafurahi maana hata mimi ninaaibu kenye huyu <laughs> hapa ni mkaka kwaaaoaaaonauaiyo akisha ndua tu na kuna moja mbili tatu ee ataoaafaaasapnzaianaake ee anaona nisahii mwanamke akimtongoza anachukulia ni kama nikawadaa ama at ama anaoweza kutongoza mwanae kama ye hiyo ilikuwa komenti ya ngapi stakwaya ngapi na komenti nyingine hapa komenti nyingine inasema huyu anasema kwamba kwanza ameanza kwa kuchika Afo anasema bwana we tunapitia tuna mengi anasema nakumbuka nilivyokuwa advansi lijiapiza na rafiki mmoja hivi ambapo sitamtaja jina lake kabla hatujafa lazima kila mtu atimize ndoto ya kutongoza haiwezekani kila siku tuonewe hiyo yeye kama yeye alikuwa na hiyo ratiba yani kabla jafa lazima atongoze mwanaume halo hizo <laughs> ni hisia bwana mm, kidogo nilijaribu kumuuliza kama ameshatimiza hiyo ndoto yake au la na kana, akanijibu kwamba mm, alishawahi kukutana na mwanaume <coughs> ambaye alikuwa amemvutia akajaribu kumtongoza lakini kidogo jamaa alikuwa amesimama kwa hiyo mpaka sasa hajafanikiwa bado kwa hiyo yeye alishajaribu kama alivyokuwa amejapisa kwamba kabla hajafa lazima atongoze kwa hiyo akakutana na mtu ambaye amevutiwa naye lakini kwa katibaaya jamaa alikuwa amekaza pengine jamaa aliona kama hiyo sio taipu yake au ya kitu gani yeye ndo anajua na ameongeza kwamba kwa akili zangu sijui kaa nitafanikiwa ila tukisaidiana na akili za savana na kstlit ya chap kwa haraka au kwa simu Kwayo, neviwa, anana, anana, kwa hiyo pia nahuyo anavodai ni kwamba huenda anaweza asimamie mwana jigosti kidogo ajiongeze kidogo ndo ataweza kunani au la atumie njia ya simu kwa hiyo moja kwa moja ni kwamba yeye ana uwezo wa kufanya hivo au anaweza akafanya hivyo jamani hizo ni baadhi ya komenti nimesema si- sitaki rekodi iwe ndefu zaidi unaweze kaboa lakini kuna mtu ame, ameniambia kuna mtu alishauri kitu kwamba unapokuwa unatusomea hizo za za hayo majibu ya hizo topikya msnapita tunaomba unajaribu na we kuongelea upande wako inakaaje yeah. um, sasa leo nitaanza na hiyo kwa upande wako mimi kulingana na hii topiki ya leo nitakuwa upande wa baadhi ya watu ambao wamezungumza kabisa kwamba mapenzi tu ni hisi usije uh, ukafana lako moyoni kwa sababu na wewe kama unaona tu kabisa una hivo vitu ni bora ukaenda ukajaribu bahati yako k usiwe na ile dhamiraama aaongaaesia no. na eh, ni pande zote mbili unakipenda kitu basi kama unaona kabisa kuna uwezekano wa kukipata hata kama hakuna uwezekano wakukipata basi nenda jaribu bahati yako na kwa mimi ninavyojua sijui lakini kwa wanaume wetu hawa wabongo <laughs> yani kama ukienda ukamfata kwa mimi ninavyojua yani kwa mimi ninavyojua hawa wanaume wetu wa ukienda ukamfata ukamwelezia yani hata kama hata kubaliana na wewe kwenye kukupenda basi angalau hatatamani at- tu apite na wewe kwa sababu akikataa ataona mpona kama nitakuwa kama mimi dhaifu eh ahzdat flani zakwambaau mmm, ataniona mimi siwezi vitu moja mbili tatu waiyo lazima tu atakbalii aanuiausifanye hisia zako zisionekane ale ambao ah kaisa aaaatajulikana o mbele kuna mahusiano mengine unakuta kabisa mtu umeanza maybe ms au alafu baadae auta nakuja kuwa na mahusiano ambayo lakini ile labda ukaribu nanini a naye karibu kwa muda mrefu au kuongea naye au kuchati naye kwa mda mrefu mnajikuta tayari wote mnakua kwenye mahusiano na mahusiano ya eneo yanakuagaaakila mtu alikund ku unapokuwa unakutana na hayo mazingira ni boro ukayaweka yakawa open ili baadaye <coughs> hata kama mnatengeneza mahusiano anakwaga ni mahusiano fulaniva kwa hiyo mi kwa upendo wangu inawezkakahiv so jamani nawapendeni alafu pia huwa nawamisi sana n sana, sana. natamani kama kila siku ningeka napata muda nafanya tunasikilizana natamani siku moja nije ni, ni, nifanye ni friends yani tuwe wote lintupige stori moja mbili tatu lakini pia kuna kitu nilikuwa nimekuahidi kwamba ikifika nadhani kwanzia next week utakuwa tunafanya mara mbili jumatano na jumamosi jumatano tutakuwa tukiendelea na hizi topiki zetu lakini jumamosi tutakuwa tunapigia stori na kuletea stori ambazo pengine ujafanikiwa kuzisikia au pengine ulikuwa hauzijui basi utaziju hiijina langu ni wemasubei lakini ukinita wema inakuwa inatoshahai mambo vipi habari yako unaendeleaje na shughuri gani mambo vipi I, guys, i was really you. jamani nili wamisini sana sana sana sana mara mwisho tumeonana jumatano iliyopita ukanisikiliza kwa wewe ambayo ulipata nafasi ya kunisikiliza na kwa yule ambaye hakupata nafasi ya kunisikiliza basi karibu tena kwenye room 5 ili unisikilize kwa uzuri kabisa jina langu naitwa wema zuberi you can call me wema itakuwa inatosha Uh, lastim tulikuwa tuli tumejadili mambo mengi mengi nikakusomea komenti nanin nanini, nanini tukaa tumeenda sawa o ulino na kuna kitu ulijifunza kulingana naoi iliyopita basi leo ni jumatano nyingine tena ambao nakuletea topic ambayo kidogo imekuja kuwa na nyingi nyinginngi kupitia yangu ambapo ku watu liweza kijadili mambo mawili matatu kupitia hiyo topiki ya leo topiki yetu ya leo niliweka topiki mbili oh my God, what niliweka topiki mbili topiki ya kwanza ilikuwa inasema hivi ni kosa gani ambalo ukifanyiwa na bae wako unaweza kuachana naye hata kama unampenda kiasi gani hiyo ndio topiki yetu ya leo ambapo nilipata nafasi ya kujadili na watu wachache ama watu mbalimbali kuhusiana mbali na hiyo topiki na hizi ni baadhi ya komenti kutoka kwa hao watu komenti ya kwanza inasema mimi ni kifo tu mengine yanasameheka ila akifa lazima niachane naye kwa hiyo yeye hayupo tayari kuachana na mpenzi wake hata kama ni kosa gani kubwa yni kosa lake kitakuwa ni kifo tu akifa basi atakuwa ana uwezo wa kuachana naye lakini lasivo mambo mengine yanasameheka tu Aa, komenti nyingine kometi nyingine komenti nyingine ilikuwa inasema hivi Mm. Oh God, mm. anasema haipo sababu nampenda hapo ni kumsamehe dheni mapenzi yakaendelea kwa hiyo huyu yeye anasema hakuna kosa mbonzlikamfanya yeye akaachana na mpenzi wake kwa hiyo kama akimkosea tamsamehe na maisha mengine yataendelea kwa sababu ndo kishampenda hiyo ni komenti ya pili lakini komenti ya tatu inasema hivii akideti na rafiki yangu au ndugu yangu namwacha kwa hiyo kwa huyu yeye akishajua mpenzi wake amedeti na mtu ambaye ni rafiki yake kipenzi ama ni ndugu yake basi hawezi kuendelea naye tena ataachana naye hmm, hiyo ni komenti ya tatu pia kuna komenti nyingine hapa yeye anasema yeye anasema anasema mpaka sasa sijaona mtu wa kumpenda kwa hiyo hata suala la nikosa lipi ambalo ninaweza nikanifanya nimsamehe mtu au niachane naye mimi sijaliona asante yeye bwana hajaona mtu ambaye anampenda mpaka akahisi kwamba salipi linaweza likamfanya kamsameha alipo kwa hiyo huyu mwenzetu yeye hajapenda kuna komenti nyingine hapa inasema anasema naweza samehe mara nyingi tu wen love lakini moyo ukichoka naacha na ni mara moja tu imetokea na nimeweza na nasikia wanawake, wanawake kuacha kuacha ni wagumu sana huyu mm-hmm. anasema sisi wanawake kidogo ni ngumu sana kuacha jamani tukisha fall in love basi kuondoka hiyo mahali nakuwa ni ngumu kidogo hiyo ni kmeti nyingine lakini kmeti nyingine inasema hivi inasema hivi hizi kometi nyingi karibia nyingi ni, ni za kiume za wadada nimesema kama sio tatu basi ni mbili lakini komenti nyingine inatoka kwa dada mwingine anasema mum bila kuuliza na sepa najua kumbe sifai kwake sina vigezo kwa hiyo huyu ikifikia tu watu akawa amechitiwa basi hana mjadala hahitaji kuendeleza hilo penzi tena kwa hiyo akichitiwa tu basi anaachana na haya mama hiyo ni komenti yangapi akini komenti nyingine inasema inasema hivi anasema yeye kutoa mimba huyu ni mkaka kwa hiyo yeye anasema tu mtu ambaye atakuwa amempenda kama akitoa tu mimba ina maana kwa mwanamke ambaye atakuwa nadetnah kwa hicho kipindi in case, kama akitoa tu mimba basi yeye hawezi tena kuendelea naye kwa sababu huyo ni muuaji na kwa nini hutoe mimba jamani wakati mtoto ni baraka kwa hiyo ndo hivyo huyu anasema ye akitoa tu mimba hata kuwa na mjadala naye mm, kuna komenti nyingine hapa anasema anasema anasema akitembea na mdogo wangu siwezi kumtamani tena kwa hiyo yeye anadai kwamba endapo kama mwanaume wake akijaribu kudeti na mdogo wake ama dada wake awezi kuendelea naye tena kama atachiti na wanawake wengine tucokee okay. lakini kwa mdogo wake ama tuseme kwa ndugu yake kwake yeye hilo halitawezekana halitawezekanaikomenti mm, nyingine komenti nyingine from my an anaitwa anaitwa siwezi kuwatajeni jina yeye anasema hivi huyu pia naye ni mkaka kidogo wakaka ndo amekuwa wakiet sana anasema kuchiti nyumbani kwangu yeye hawezi kabisa kabisa kuendelea na mwanamke ambaye atakuwa tayari ameshamuoa alafu akachiti akiwa nyumbani kwake ni dharau iliyoje upo kwenye ndoa unachiti alafu tena pia inakuwa haitoshi unamua kulala na mwanaume ndani ya nyumba ambayo nakaa wewe na mume wako nakua ni mstaarabu ainagani gani waaina hiyo awezi kabisakabsa kabisa, kabisa, kabisa kuendelea naye endapo tu atati dani ya nyumba yake izo i ambazo zilikuwa zinahusiana naetu yaleo ungelikwa ni wewe labda tupate maoni kupitia kwako wewe nikosa lipi ambay unahisi mtu ambaye unaempenda akilifanya basi inaezakakufanya ukachana naye hata kama unampenda kiasi gani Kini katika hhiyotopi kuna kitopi kingine kama ni jaribu ku inakuchukua muda gani kumsaa ux wako inachukua mda gani kumsaa uxboyfrien wako ba er, b tuseme inakuchukua muda gani koment kidogo zilikuwa nyingi alafu koment zingine zilikuwa zinachekesha huyu mm, kwa mfano anasema huyu anasema anasema anasemaanasema aha of my life a half of my life sasa kwa yeye ndo hivyo hawezi kumsahau exi wake kwa uharaka namna hiyo karibia itamchukua muda mrefu sana kumsahau eksi wake lakini huyu mwingine amesema nusu sa tu nikishapata mtu mwingine basi mimi namsahau jamani unaweza ukachana na bebi saaizi kweli ndani yanssa umepata mtu mwingine na ukamsau yeye sijui ni kwa upande wake lakini yeye anauwezo wa kufanya hivyo mm, komenti nyingine huyu aanasema nikipata mtu sahihi ila hata nikiwa na mtu ambaye sio sahihi namkumbuka namkumbukaex wangu no wym oh Okay, okay ni kwa upande wake ye naye pia nadhani ana tatizo la kuto kumsahau eksi wake kwa muda mfupi mona komenti mm, zilikuwa nyingi kidogo ila sitamani rekodi iwe na, iwe na iwe na dakika nyingi sana itachosha itakuchosha wewe msikilizaji kuisikiliza kwa hiyo hizi zilikuwa ni baadhi ya comments kwa upande wangu mimi jamani kumsa aux ni swala tu la kuwa na mtu ambaye ni sahihi kwenye mahusiano yangu nachohitaji mimi ni furaha tu kwenye mahusiano yangu vingine vyote ni ni vionjo tu vya vya, vya mahusiano lakini kwa mimi hapa kiukweli namsahau vizuri tena ndani ya muda mfupi tu akizingua basi endelea na maisha yako My life, lakini sio kwa in i tuanekuembeezana mayenye aa akoamkfaanaa wanu mimi pengine ni kio mengine tumeumbiwa binadamu na makosa ambayo tunawezatukafanya na mkaombeana msamahasa sikukasameana na maisha yakaendelea umeshasema tayari ni mtu ambaye unampenda sana sasa ukilazimisha pia kuachana naye nakuwa letmaana pengine ndio mtu ambaye anakupa furaha reva lakini kwa upande wangu mimi pengine kabla hata sijaingia kwenye ndoo uh, sijui nikosa gani kwa kweli mimi naweza nikaa niko panda sijui nikosa gani lakini kama ni kifo sawa lakini hivyo vingine na nini na nanini ivipo kwajili yetu sisi binadamu mtu unaweza ukafanya lakini mtu kama anakuja kukili kama ni kosa amelifanya basi ni vizuri ukasamiane naye kuliko ukaenda sehemu nyingine ndo ikawa tena shida kumsahau maana atakuwa tayari ashakuax inakuwa ni shida ya kumsahau kwa sababu wewe bado kuna mapenzi naye ya kweli kwa hiyo kama kuna sehemu ambao unaisi unaweza ukasemeana na maisha akaendelea ni bora ukafanya hivyo kuliko ukaenda sehemu ambayo uta, unajua kabisa hautakuwa na amani hautakuwa unapata ile furaha kama uliokuwa unaipata kwa huyu ambaye kaicho kipindi i aisee shukrani sana kwa wewe ambaye aga unachukua muda unatinga muda wako kunisikiliza akunisikiliza tu nakupenda na this, saturday nadhani kuna, kuna kitu ambacho takuja tutaongea na nini nanini tutapiga story jumamosi hii kama nilivyokuwa nimekuaidi time kwamba kuanzia wiki hili jumamosi basi kuna kitu kingine ambacho nitakuwa na ili angalau tusiwe tunaonana tuna, tuna kila baada ya wiki tutaonana mara mbili kwa wiki tutasikilizana tutapeana vitu moja mbili tatu s kwa kuchukua muda wako na kunisikiliza a iv yu so muchai mambo vipi habari yako unaendeleaje na shughuli gani mambo vipi i, guys, I was really you. jamani niliwamisini sana sana sana sana mara mwisho tumeonana jumatano iliyopita ukanisikiliza kwa wuwe ambaye ulipata nafasi ya kunisikiliza na kwa yule ambaye hakupata nafasi ya kunisikiliza basi karibu tena kwenye room 5 ili unisikilize kwa uzuri kabisa jina langu naitwa wema zuberi you can call me wema itakuwa inatosha Uh, lastim tulikuwa tuli tumejadili mambo mengi mengi nikakusomea komenti nanin nanini, nanini tukaa tumeenda sawa op ulino na kuna kitu lijifunza kulingana natopi iliyopita basi leo ni jumatano nyingine tena ambao nakuletea mbaona topic ambayo kidogo imekuja kuwa na nyingi, nyingi, nyingi kupitia nyinginingi status yangu ambapo watu iliweza kujadili mambo mawili matatu kupitia hiyo topiki ya leo topiki yetu ya leo niliweka topiki mbili oh my go rape niliweka topiki mbili topiki ya kwanza ilikuwa inasema hivi ni kosa gani ambalo ukifanyiwa na bae wako unaweza kuachana naye hata kama unampenda kiasi gani hiyo ndio topiki yetu ya leo ambapo nilipata nafasi ya kujadili na watu wachache ama watu mbalimbali kuhusiana na hiyo topiki na hizi ni baadhi ya komenti kutoka kwa hao watkomenti ya kwanza inasema mm, Nk, mimi ni kifo tu mengine yanasameheka ila akifa lazima niachane naye kwa hiyo yeye hayipo tayari kuachana na mpenzi wake hata kama ni kosa gani kubwa yani kosa lake kitakuwa ni kifo tu akifa basi atakuwa ana uwezo wa kuachana naye lakini lasivyo mambo mengine yanasameheka tu Uh, komenti nyingine komei nyingine komenti nyingine ilikuwa inasema hivi um, oh God, um, anasema haipo sababu nampenda hapo ni kumsamehe dheni mapenzi yakaendelea kwa hiyo huyu yeye anasema hakuna kosa ambayo nazalikamfanya yeye akaachana na mpenzi wake kwa hiyo kama akimkosea tamsamee na maisha mengine yataendelea kwa sababu ndo kishampenda hiyo ni komenti ya pili lakini komenti ya tatu inasema hivii akideti na rafiki yangu au ndugu yangu namwacha kwa hiyo kwa huyu yeye akishajua mpenzi wake amedeti na mtu ambaye ni rafiki yake kipenzi ama ni ndugu yake basi hawezi kuendelea naye tena ataachana naye mm, hiyo ni komenti ya tatu pia kuna komenti nyingine hapa yeye anasema yeye anasema anasema mpaka sasa sijaona mtu wa kumpenda kwa hiyo hata suala lani kosa lipi ambalo linaweza nikanifanya nimsamehe mtu au niachane naye mimi sijaliona asante yeye bwana hajaona mtu ambaye anampenda mpaka akahisi kwamba kosalipi linaweza likamfanya kamsamehe halipo kwa ka hiyo huyu mwenzetu yeye hajapenda kuna komenti nyingine hapa inasema anasema naweza samehe mara nyingi tu ni love lakini moyo ukichoka naacha na ni mara moja tu imetokea na nimeweza na nasikia wanawake, wanawake kuaca kuacha ni wagumu sana huyu mm-hmm. anasema sisi wanawake kidogo ni ngumu sana kuacha jamani tukisha fall in love basi kuondoka hiyo maali nakuwa ni ngumu kidogo hiyo ni komenti nyingine lakini kometi nyingine inasema hivi inasema hivi hizi komenti nyingi karibia nyingi ni, ni za kiume za wadada nimesema kama sio tatu basi ni mbili lakini komenti nyingine inatoka kwa dada mwingine anasema mum bila kuuliza nasepa najua kumbe sifai kwake sina vigezo kwa hiyo huyu ikifikia tu watu akawa amechitiwa basi hana mjadala hahitaji kuendeleza hilo penzi tena kwahiyo akichitiwa tu basi anaachana haya mama hiyo ni komenti yangapi sijui lakini komenti nyingine inasema inasema hivi anasema yeye kutoa mimba huyu ni mkaka kwa hiyo yeye anasema tu mtu ambaye atakuwa amempenda kama akitoa tu mimba inamaana kwa mwanamke ambaye atakua nadetnaicho kwa hicho kipindi s kama akitoa tu mimba basi yeye hawezi tena kuendelea naye kwa sababu huyo ni muuaji na kwanini utoe mimba jamani wakati mtoto ni baraka kwa hiyo ndo hivo huyu anasema akitoa tu mimba hatakuwa namjadala naye mm, kuna kometi nyingine hapa anasema asma nasema, nasema, nasema akitembea na mdogo wangu siwezi kumtamani tena kwa hiyo yeye anadai kwamba endapo kama mwanaume wake akijaribu kudeti na mdogo wake ama dadaake awezi kuendelea naye tena kama atachiti na wanawake wengine tokee okay, lakini kwa mdogo wake ama tuseme kwa ndugu yake kwake yeye hilo halitawezekanakmet mm, ninkometi nyingine komenti nyingine from my myreni anaitwa anaitwa siwezi kuwatajini jina yeye anasema hivi huyu pia naye ni mkaka kidogo wakaka ndo amekuwa wakimet sana anasema kuchiti nyumbani kwangu yeye hawezi kabisa kabisa kuendelea na mwanamke ambaye atakuwa tayari ameshamuoa alafu akachiti akiwa nyumbani kwake ni zarau ilioje upo kwenye ndoa unachiti alafu tena pia inakuwa haitoshi unamua kulala na mwanaume ndani ya nyumba ambayo nakaa wewe na mume wako unakuwa ni mstaarabu ainagani kwa hiyo mwanamke wa aina hiyo hawezi kabisa kabisa kabisa kuendelea naye endapo tu atachiti ndani ya nyumba yake hizo ni koment ambazo zilikuwa zinahusiana na, na yotopiki yetu ya leo ungelikwa ni wewe labda tupate maoni kupitia kwako wewe ni kosaripi ambayo unahisi mtu ambaye unayempenda akilifanya basi inaweza ikakufanya ukaachana naye hata kama gani topic kuna inakuchukua ex wako ex wako ukachananayehatakm er, nawaoumnakcukua mdaant kidogo zlika nyingi alafu t zingine zilikuwa zinachekesha huyu mm, kwa mfano anasema huyu anasema anasema, anasema a, a half of my life a half of my life sasa kwa yeye ndo hivyo hawezi kumsahau exi wake kwa uharaka namna hiyo karibia itamchukua muda mrefu sana kumsahau exi wake lakini huyu mwingine amesema nusu saatu nikishapata mtu mwingine basi mimi namsahau jamani unaweza ukachana na bebi saahizi kweli ndani yanssa umepata mtu mwingine na ukamsau yeye sijui ni kwa upande wake lakini yeye anauwezo kufanya hivyo mm, komenti nyingine huyu anasema, anasema nikipata mtu sahihi ila hata nikiwa na mtu ambaye sio sahihi namkumbuka namkumbukae wangu wymy Okay, okay ni kwa upande wake ye naye pia nazani ana tatizo la kuto kumsahau eksi wake kwa muda mfupi mona mm, komenti zilikuwa nyingi kidogo ila sitamani iwe na iwe na iwe na dakika nyingi sana itachosha itakuchosha wewe msikilizaji kuisikiliza kwa hiyo hizi zilikuwa ni baadhi ya comments kwa upande wangu mimi jamani kumsahau ni swala tu la kuuwa na mtu ambaye ni sahihi kwenye mahusiano yangu nachohitaji mimi ni furaha tu kwenye mahusiano yangu vingine vyote ni ni vionjo tu vya vya mahusiano lakini kwa mimi hapa kiukweli namsahau vizuri tena ndani ya muda mfupi tu akizingua basi endelea na maisha yako i sio tuanze kubembelezana kwa kuembelezana aamayenye ala la osa mm akifacanana wangu mimi pengine ni kifo mengine tumeombiwa binadamu kuna makosa ambayo tunaweza tukafanya na mkaombeana msamaha misha siku mkasameana na maisha yakaendelea umeshasema tayari ni mtu ambaye unampenda sana sasa ukilazimisha pia kuachana naye na kuwa letmaana pengine ndo mtu ambaye anakupa furaha ureva lakini kwa upande wangu mimi pengine kabla hata sijiingia kwenye ndoni uh, sijui nikosa gani kwa kweli mimi naweza nikaniko njapanda sijui ni gani lakini kama ni kifo sawa akini hivo vingine na nini vipo kw ajili yetu sisi binadamu mtu unaweza ukafanya lakini mtu kama anakuja kukili kama ni kosa amelifanya basi ni vizuri ukasamiane naye kuliko ukaenda sehemu nyingine ndio ikawa tena shida kumsahau maana atakuwa tayari yashakuax inakuwa ni shida ya kumsahau kwa sababu wewe bado kuna mapenzi naye ya kweli kwa hiyo kama kuna sehemu ambao unaweza nazaukasemeana na maisha akaendelea ni bora ukafanya hivo kuliko ukaenda sehemu ambayo uta, unajua kabisa hautakuwa na amani hautakuwa unapata ile furaha kama uliokuwa unaipata kwa huyo ambaye kwa ambae ichokipindi atakua aisee shukran sana kwa wewe ambaye aga unachukua mda unatinga mdawako kuskilizametu auna na this, aa nadhani kuna, kuna kitu ambacho takuja tutaongea na nini na nini tutapiga stori jumamosi hii kama nilivyokuwa nimekuahidi lastme kwamba kuanzia wiki hili jumamosi basi kuna kitu kingine ambacho nitakuwa nad ili angalau tusiwe tunaonana tuna, tuna kila baada ya wiki tutaonana mara mbili kwa wiki tutasikilizana tutapeana viti moja mbili tatu tanyu so mch kwa kuchukua muda wako na kunisikiliza a so bb bari yako unaendeleaji na shughuri gani mambo vipi i say guys, i was really missing jamani nili wamisini sana sana sana sana mara mwisho tumeonana jumatano iliyopita ukanisikiliza kwa wuwe ambayo ulipata nafasi ya kunisikiliza na kwa yule ambaye hakupata nafasi ya kunisikiliza basi karibu tena kwenye room 5 ili unisikilize kwa uzuri kabisa jina langu naitwa wema you can call me wema itakuwa inatosha uh, last inatoshaasm tulikuwa tumejadili mambo mengi mengi nikakusomea oe nanin nanini, nanini tukaa tumeenda sawa ulino na kuna kitu ulijifunza kulingana naoi iliyopita basi leo ni jumatano nyingine tena ambao the na topic ambayo kidogo imekuja kuwa na nyingi nyingi nyingi kupitia status yangu ambapo watu tuliweza kujadili mambo mawili matatu kupitia hiyo topiki ya leo topiki yetu ya leo niliweka topiki mbilima oh niliweka topiki mbili topiki ya kwanza ilikuwa inasema hivi ni kosa gani ambalo ukifanyiwa na bae wako unaweza kuachana naye hata kama unampenda kiasi gani hiyo ndio topiki yetu ya leo ambapo nilipata nafasi ya kujadili na watu wachache ama watu mbalimbali kuhusiana mbali na hiyo topiki na hizi ni baadhi ya komenti kutoka kwa hao wat komenti ya kwanza inasema m- mimi ni kifo tu mengine yanasameheka ila akifa lazima niachane naye kwa hiyo yeye hayipo tayari kuachana na mpenzi wake hata kama ni kosa gani kubwa yani kosa lake kitakuwa ni kifo tu akifa basi atakuwa ana uwezo wa kuachana naye lakini lasivo mambo mengine yanasameheka tu Uh, komenti nyingine nkomenti nyingine komenti nyingine ilikuwa inasema hivi um, oh God, what um, anasema haipo sababu nampenda hapo ni kumsamehe dheni mapenzi yakaendelea kwa hiyo huyu yeye anasema hakuna kosa ambayo naza likamfanya yeye akaachana na mpenzi wake kwa hiyo kama akimkosea tamsamee na maisha mengine yataendelea kwa sababu ndo kishampenda hiyo ni komenti ya pili lakini komenti ya tatu inasema hivii akideti na rafiki yangu au ndugu yangu namwacha kwa hiyo kwa huyu yeye akishajua mpenzi wake amedeti na mtu ambaye ni rafiki yake kipenzi ama ni ndugu yake basi hawezi kuendelea naye tena ataachana naye mm, hiyo ni komenti ya tatu pia kuna komenti nyingine hapa yeye anamayeye anasema anasema mpaka sasa sijaona mtu wa kumpenda kwa hiyo hata suala ni kosa lipi ambalo linaweza nikanifanya nimsamehe mtu au niachane naye mimi sijaliona asante yeye bwana hajaona mtu ambaye anampenda mpaka akahisi kwamba kosa lipi linaweza likamfanya kamsameha lipo kwa hiyo huyu mwenzetu yeye hajapenda kuna kometi nyingine hapa inasema anasema naweza samehe mara nyingi tu when in love lakini moyo ukichoka naacha na ni mara moja tu imetokea na nimeweza na nasikia wanawake, wanawake kuaca kuacha ni wagumu sana huyu mm-hmm. anasema sisi wanawake kidogo ni ngumu sana kuacha jamani tukisha fall in love basi kuondoka hiyo mali nakuwa ni ngumu kidogo hiyo ni komenti nyingine lakini kometi nyingine inasema hivii inasema hivi hizi komenti nyingi karibia nyingi ni za kiume za wadada nimesema kama sio tatu basi ni mbili lakini komenti nyingine inatoka kwa dada mwingine anasema m bila kuuliza nasepa najua kumbe sifai kwake sina vigezo kwa hiyo huyu ikifikia tuhatu akawa amechitiwa basi hana mjadala hahitaji kuendeleza hilo penzi tena kwa hiyo akichitiwa tu basi na haya mama hiyo ni komenti yangapi sijui lakini komenti nyingine inasema inasema hivi anasema yeye kutoa mimba huyu ni mkaka kwa hiyo yeye anasema tu mtu ambaye atakuwa amempenda kama akitoa tu mimba inamaana kwa mwanamke ambaye atakua nadetna kwa hicho kipindi In case kama akitoa tu mimba basi yeye hawezi tena kuendelea naye kwa sababu huyo ni muuaji na kwanini utoe mimba jamani wakati mtoto ni baraka kwa hiyo ndo hivo huyo anasema akitoa tu mimba hatakuwa namjadala naye mm, kuna kometi nyingine hapa nasema asma nasema, nasema akitembea na mdogo wangu siwezi kumtamani tena kwa hiyo yeye anadai kwamba endapo kama mwanaume wake akijaribu kudeti na mdogo wake ama dada wake awezi kuendelea naye tena kama atachiti na wanawake wengine tusokee okay. lakini kwa mdogo wake ama tuseme kwa ndugu yake kwake yeye hilo halitawezekana mm, nyingine commenti nyingine from my nyingineomy anaitwa anaitwa siwezi kuatajini jina yeye anasema hivi huyu pia naye ni mkaka kidogo wakaka ndo amekuwa wakimet sana anasema kuchiti nyumbani kwangu yeye hawezi kabisa kabisa kuendelea na mwanamke ambaye atakuwa tayari ameshamuoa alafu akachiti akiwa nyumbani kwake mizarau ilioje upo kwenye ndoa unachiti alafu tena pia inakuwa haitoshi unamwa kulala na mwanaume ndani ya nyumba ambayo nakaa wewe na mume wako unakuwa ni mstaarabu ainagani kwa hiyo mwanamke wa aina hiyo hawezi kabisa kabisa kabisa kuendelea naye endapo tu atachiti ndani ya nyumba yake hizo ni komenti ambazo zilikuwa zinahusiana na yotopiki yetu ya leo ungelikwa ni wewe labda tupate maoni kupitia kwako wewe ni kosaripi ambayo unahisi mtu ambaye unayempenda akilifanya basi linaweza ikakufanya ukaachana naye hata kama kiasi gani lakini katika kuna kama pa kiasianau maasa kmsa wako, wako er, tusem inakuchukua mda gani met kidogo zilikuwa nyingi alafu mt zingine zilikua zinachekesha huyu hmm, kwa mfano anasema huyu anasema, anasema anasema a half of my life a half of my life sasa kwa yeye ndio hivyo hawezi kumsahau ex wake kwa uharaka namna hiyo karibia itamchukua muda mrefu sana kumsahau exi wake lakini huyu mwingine amesema nusu sa tu nikishapata mtu mwingine basi mimi namsahau jamani unaweza ukachana na bebi saaizi kweli ndani yanssa umepata mtu mwingine na ukamsau yeye sijui ni kwa upande wake lakini yeye anauwezo kufanya hivyo kmenti mm. nyingine huyu a anasema, anasema nikipata mtu sahihi ila hata nikiwa na mtu ambaye sio sahihi namkumbukax wangu owym okk okay, okay. ni kwa upande wake ye naye pia nazani ana tatizo la kuto kumsahau e wake kwa muda mfupi mona kmet mm, zilikuwa nyingi kidogo ila sitamani rekod iw iwe, iwe na dakika nyingi sana itacosha itakuchosha wewe msikilizaji kuisikiliza kwa hiyo hizi zilikuwa ni baadhi ya yam kwa upande wangu mimi jamani kumsahau ni swala tu la kua na mtu ambaye ni sahihi kwenye mahusiano yangu nachohitaji mimi ni furaha tu kwenye mahusiano yangu vingine vyote ni ni vionjo tu vya vya vya mahusiano lakini kwa mimi hapa kiukweli na msahau vizuri tena ndani ya muda mfupi tu akizingua basi endelea na maisha yako go ahead with my life, lakini sio tuanze kubembelezana kwa mtu ambaye otiotioti na kwenye suala la kuwa ni, ni kosa lipi ambalo mimi mtu akinifanyia naweza hata kama nampenda naeza ka likanifanya nikaachana naye kwangu mimi pengine ni kifo mengine tumeumbiwa binadamu kuna makosa ambayo tunaweza tukafanya na mkaombeana msamaha mishi siku mkasameana na maisha yakaendelea umeshasema tayari ni mtu ambaye unampenda sana sasa ukilazimisha pia kuachana naye inakuwa tmana pengine ndo mtu ambaye anakupa furaha lakini kwa upande wangu mimi pengine kabla hata singia wnsiu nkosagani kakweliana o kwajiitu ssi bidamomeifanya basi ni vizuri ukasamian naye kuliko ukaenda sehemu nyingine ikawa tena shida kumsahau maana atakua tari ashakua inakuwa ni shida y kumsahau sababu wewe bado kuna mapenzi naye ya kweli kwa hiyo kama kuna sehemu ambao unahisi unaweza ukasemeana na maisha yakaendelea ni bora ukafanya hivyo kuliko ukaenda sehemu ambayo uta, unajua kabisa hautakuwa na amani hautakuwa unapata ile furaha kama uliokua unaipata kwa huyo ambaye kwa hicho kipindi atakuwa ox aisee shukran sana kwa wewe ambayo uwaga unachukua muda unatinga muda wako wakunisikiliza ani simi tu nakupenda na this saturday nadhani kuna kuna kitu ambacho tutakuja tutaongea na nini nanini tutapiga stori jumamosi hii kama nilivyokuwa nimekuahidi time kwamba kuanzia wiki hili jumamosi basi kuna kitu kingine ambacho nitakuwa na idus ili angalau tusiwe tunaonana tuna, tuna kila baada ya wiki tutaonana mara mbili kwa wiki tutasikilizana tutapeana viti moja mbili tatu tayu so much kwa kuchukua muda wako na kunisikiliza just People, it's the room 15. karibuni tena kwenye room 5 ambapo tunakutuma kila jumatano ikifika saa nne usiku tukiwa tunajadili ic mbalimbali zihusianazo na maisha pamoja na relationship kwa ujumla ni siku nyingine tena jumatano nyingine tena nilikuwa nimewamisi sana kwa sababu wiki iliyopita sikupata nafasi ya kuongea nanie ama sikupata nafasi ya kusikia wewe ambaye huwa unapenda kuisikiliza lakini leo nikaona isiwe shida ngoja nilipize kile kiporo ambacho tulikiacha hapo nyuma jina langu unaita wema zuberi lakini ukiniita wema nitapenda zaidi sana bwana leo nilikuwa nimeweka topiki kwenye kwenye asats yangu nahiyotopik kama mnavyojua kila jumatano kuna topik ambao tunapita nayo then tunasikiliza watu wamekomenti vipi au wenyewe wameipokeaje wa na wanachukuliaje kwa upande wao Mm, topiki yetu ya leo ilikuwa inasema hivi ni vitu gani vinaweza kumfanya mtu akadumu au asidumu kwenye mahusiano kwenye mahusiano yako wewe ambao waga unayapitia ni kitu gani ambacho unaona kabisa ukikifanya kwenye mahusiano yako kinakufanya ukadumu au ni vitu gani ambavyo ukivifanya unaonaga kabisa mahusiano yako hayadumu hata kidogo kwa upande wako wewe h unaona ni vitu gani nilipata nafasi ya kujadiliana na watu ambao nina namba zao na wana namba zangu pia wakajaribu status na kuchangia kwa upande wao wao imekaaje ili swala Aa, nina komenti nyingi kidogo lakini nitakusomea kulingana na muda nina komenti ya huyu mtu wa kwanza kuhusiana na hiyo ishu yeye anasema hivi kudumu kwenye mahusiano kunategemeana na mambo haya hapa oh Oh okay, okay, okay. Mm, huyu anasema vitu ambavyo vinaweza vikamfanya mtu akakaa kwenye mahusiano ni pamoja na ukaribu pesa kuheshimiana mapenzi ya dhati na kila mmoja kukubali se za mwenzake ni baadhi za vitu vinaweza saidia kudumu kwenye mahusiano kwa hiyo kwenye mahusiano kama ukaribu pesa wadada pesa kuna swala la kuheshimiana lakini pia mapenzi hatatuka upande ake ndo anaona ni vitu ambayo vinaweza vikamfanya mtu akadumu kwenye mahusiano huyo ni mtu wa kwanza lakini mtu wa pili anasema kwamba mambo ni mengi kwa kweli yanaweza kuwa ya kwako au ya huyo mwenza wako lakini sana sana ni kukosa iment t a haya mnaojua kizungu mtakuwa mmeelewa you know, you know. ndo hivyo lakini huyu anasema mimi nafikiri alikalia sana ule upande ambao kwa nini mahusiano hayawezi yakadumu ni vitu gani aao vinavyofanya mahusiano yasidumu kwa hiyo anakuambia ni kukosekana kwa commitment to that particular thalatisi mm. so kosekana ndo hivyo unakuta mahusiano hayawezi kudumu hiyo mm. ni komenti ya pili lakini have anothe en o my c yeye yeah, anasema ni uongo yeah, naye huyu yupo upande wa kuto kudumu kwa mahusiano jamani uongo ukizidi kwenye mahusiano mahusiano hayawezi kuduma yani wewe ni mtu wa kudanganya mtu wa kudanganya kila siku sitegemia mahusiano yako yatafika mbali kwa sababu ukweli siku zote huwa unajitenga kwa hiyo mtu unapokuwa mwongo mwongo mwishi wa siku unakuwa unachokwa ndo hapo mahusiano anapoanza kuwa na mvutano huku na huku na huku kwa sababu ya uongo lakini unapokuwa jaribu kuwa mkweli yani hata unapokuwa unaongopa kidogo angalia yake inakuwaje nadhani tushai kulijadili hili nyingine um, anasema ili mahusiano ya dumu lazima uaminifu uwe mkuu wa oh my God. kwa hiyo jamani kwa upande yake uaminifu ndio kitu ambacho kinaweza kikamfanya mtu akadumu kwenye mahusiano Hmm. inawezekana ikawa kweli ukawa mwaminifu lakini swala siokuwa mwaminifu ndo kudumu sana kwenye mahusiano urefu wewe ni mwaminifu lakini kuna zile tabia zingine ambazo ni za yeah, like oh, oh, oh, oh. anyway ni kwa upande wake eye uaminifu anaona ni kitu ambacho kinaweza kikamfanya mtu akadumu kwenye mahusiano hmm another anothent anasema anasema anasema bwana swala la mahusiano kudumu kwanza linategemeana na hiyo aina ya mahusiano ya haa watu lakini kwangu mimi et na upendo wa kweli kueleik okay? okay, okay, okay. jamani kwenye mahusiano ni kitu kizuri sana nanasema na upendo wa dhati mimi nafikiri katika yote kwanza kitu ambacho kitafanya mtu adumu kwenye mahusiano kwanza ni mapenzi ya kweli yaani ile mtu unapenda na unapendwa pia ilo naweza ikafanya mtu akadumu kwenye mahusiano kwa sababu kama mtu anakupenda ana kweli na kama unapendwa kweli vitu vingine ni ziada rset sawa ipo lakini je yeah, unaweza kume mtu ambaye haumpendi no you cant um, unaweza kuwa mwaminifu kwa mtu ambaye humpendi ni uongo kwa hiyo swala la kupenda au swala la mapendi ya dhati linakuja kabla ya yote nazani hata vitabu vya dini vitakuwa vinaelezea kwa hiyo mtu kama ana mapenzi ya dhati anakuwa na uwezo ana nguvu ya kuwa mvumilivu ana nguvu ya kuwa mwaminifu ana nguvu ya kuwa naheshima kwa sababup ana mapenzi ya ukweli kwa hiyo suala la mapenzi ya ukweli linaweza likasimama kama ndio kitu cha kwanza kabisa ambacho kinaweza kikafanya mahusiano yakadoma ya mwingine mm, anasema ansema anasema, anasema mm, mahusiano hayawezi kudumu kama kuna usariti okay, okay. kama kuna usariti jamani mahusiano hayawezi kudumu hakuna mtu ambaye anaweza kuvumilia usaliti hata kama utasamehewa lakini unaweza ukakuta hata yale mapenzi wenu ya mwanzo hayawezi kuwa kama yale ya baada ya usaliti iouti tunaeza tukalijua tukali hivo kwamba mtu sawa umesamehewa lakini mapenzi hayawagioti kama yale ya mara ya kwanza unajua eh sbuyani mtu anakuwa na dauti tayari umeshatengeneza ile ya kuto kuaminiwa so huyu anasema usaliti hivyo hauwezi ukafanya mahusiano ya kadumu k okay. huyu anasema nsema anasema, anasema. anasema. anasema. anasema mimi nafikiri uaminifu ni kitu kimoja ambacho kinaweza kikafanya mahusiano yakachukua muda mrefu na pengine uaminifu unaweza upeleka hatua nyingine ya mahusiano okay naona watu wamekazania hapa kwenye suala la uaminifu sawa jamani tujitaidi kuwa uaminifu uaminifu ni mzuri kwenye mahusiano na kweli unaweza ukalinda uka heshima yako lakini pia ukiwa mwaminifu kwenye mahusiano ndo hivyo unafanya mahusiano yakasonga mbele na hiyo inatokana na mapenzi ya kweli mm. thank you so much jamani nawapenda sana kwa wale wote ambao mnaendelea kuja kunisikiliza sijajua bado watu i don't get enough comments kuhusiana na nini tuendelee kufanya zaidi lakini pia nikushukuru kushukuru wewe ambaye kwa namna yoyote ile ama kwa njia yoyote ile lakini pia kwa upande wa ingram ika nime nimekuekea linki kwenye bayo pale ambayo itakua nakupeleka moja kwa moja kwenye ili uweze kunisikiliza so m kwa yule ambayo unachukua mda hata wa kushae tu linki yangu yaas ili mwingine apate kunisikiliza I kuna kitu ni wa, niliwauliza jamani kuna mtu na nataka nifanye naye mazungumzo ama naweza kusema nifanye naye ah lakini niliwauliza watu waap watugani ambao mtapendelea na watu wawili ambao ka, ni, ni, ni watu ambao wanaweza naweza nao nikafanya nao maujiano, ama interview um, chaguo moja kama utaweza kunitumia kwa njia ya, ya v kupitia hiiast rb hay kati ya maiba au mtu mmoja anaitwa chif mete moja kati ya watu ambao wameleta hii r 15 unataka umsikie nani kati ya hao watu wawili nani unataka kujua kitu kutoka kwake nawashukuru sana marafiki zangu wapya kutoka whatsapp Thank you for your nimeona jamani nimeweka i pale nimeona wameongezeka nimefurahi kwakweli jamani lasmu niliwahidi kwamba kila jumamosi kuna kitu ambacho nitatafuta angalau tusivute sana muda kutoka jumatano mpaka jumatano na hicho kitu nimeshakipata kwa hiyo kuanzia jumamosi hii hapa kuanzia jumamosi hii hapa namaanisha jumamosi ya hii wiki tutakuwa na kitu ambacho kitakuwa kinaitwa ya madini yaani itakuwa ni jumamosi ambayo nitakuwa nakuletea madini ya vitu tofauti tofauti au ya mambo tofauti tofauti kwa hiyo itakua inaita ya madini yaani hiyo ni siku tu ambayo nakuletea madini ikiachana na hizii za jumatano takua tunamaliza kwa namna hiyo na stori pengine zingine lakini kila ikifika jumamosi kuna madini ambayo nitakuwa nakuletea katika vipengele tofauti tofauti biashara ubunifu biashara um, ya, ubunifu maisha kwa ujumla na vitu vingine vingi vingi ving. so vingivingi jamani yesus alafu nitakupa nita vitu vizuri ambavyo vitakufanya na wewe uongeze ujuzi au pengine ujue nini cha kufanya ukiwa umekaa labda baada ya shughuli zako nyingi n nini umekaa umetulia unakonasikiliza madini ambayo anaezapeleka sehemu moja simo. a you so sehemu nyingineta ooc seo next wednesday see you on saturday kwenye weekend ya madini thank you so much my name is wema zubel kermy wema inatosha bybymy beautiuli hoan wdispend you en leo ni jumamosi nyingine tena ambayo ni jumamosi yetu ya kwanza kabisa ambapo nilikuahidi kwamba nitakuwa na kuletea ama nitakuwa na kuletea madini kuhusiana na vitu mbalimbali basi leo kwa kuanzia tu nataka tuyajue mambo machache ambayo mtu anatakiwa kuyafanya baada ya kuachwa ama kuachana na mtu anayempenda mm kuna baadhi ya vitu ambavyo nimevipitia na nikaona si vibaya kama ntashea na nyinyi rafiki zangu ambao huwa mnachukua muda wenu kunisikiliza kwa hiyo siku yetu ya leo nitaenda kukwambia vitu ambavyo mtu anaweza akavifanya ili aweze ku move on baada ya kuachwa au kuachana na mtu anayempenda kumbuka tu hii ni5 na mimi host wako naitwa wema zuberi lakini walio wengi wanapenda tu kuniita wema mm, kwenye hili swala nina mambo kama kumi ambayo unaweza ukayafanya ili tu kuendelea na mambo yako baada ya kuachwa au kuachana na mtu unayempenda jambo la kwanza kabisa unatakiwa ukubaliane na hali halisi so you need to accept the situation kuna kuna kuna kuna mwanamama mmoja nimemnukuu kwenye kuhusiana na hili swala alishawahi kusema kwamba is the key to moving on when a relationship ihekyon na huyu mwanamama anaitwa judith olaf kwa hiyo katika hali tu ya kawaida unatakiwa kwanza ukubaliane na hicho kitu yaani kubaliana na hiyo sten ya kuacha au kuachwa au kuumizwa na mtu unayempenda ukishakubaliana tu na hicho kitu kwamba wewe sasa umeachwa unatakiwa kufanya vitu vingine kwa hiyo jambo la kwanza kabisa ili uweze ku baada ya kuachwa unatakiwa ukubaliane na hilo swala la kuachwa lakini kitu kingine cha pili jiweke mbali distance yourself yani, just distance yourself just kwa huyo mtu ambaye ulikuwa naye yani jiondoe n yani, jitoe kwenye yale mazingira ya yule mtu ni yani, jitoe kwenye yale mazingira ya uwepo wa huyo mtu ambaye amekuacha kwa hiyo ukisha hiyo hali ya kuwachwa kitu cha pili ambacho natakiwa kufanya ni distance yourself wewe mwenyewe tu aja kujiondoa kwenye yale mazingira sasa ushajua kwamba umeachwa basi epukana na hayo mazingira ya kuwa karibu na huyo mtu na kitu kingine cha tatu kitu kingine cha tatu ambacho unaweza ukafanya ili uweze ku ni kuacha kuongea naye yeye mwenyewe unajua pale unapokuwa mtu umeshapenda ni ngumu sana kukubaliana na hali lakini ukishakubaliana na hiyo hali alafu mwenyewe ukajiweka mbali alafu kitu kingine cha tatu ambacho natakiwa kufanya ni kuacha kuongea na yeye kwa sababu hata miseemo yetu ile ya kawaida kama ukiendelea kuwasiliana na ex wako wewe au kuwasiliana na mtu ambaye tayari alishakuumiza sizani kama unaweza ukamuvoni kwa namna yoyote ile kunakuwa na yale mazingira ya kama kutakana fulani hivi na kama sio kutakana basi bado utakuwa kama unamwekea kilini hivi kwa hiyo kama ukiishakubaliana na hiyo hali ya kuachana naye ukayn achana kabisa kumwongelea huyo mtu wako kwa mazingira ya aina yoyote yale hilo ni swala la tatu lakini pia swali la, swala la nne pia tunasema kwamba ili uwezi kumwovoni kwenye maisha yako baada ya kuachwa basi acha kumlaumu mtu ama tunaweza aliye the ama game yani like, oh, ili kumlaumu anaaaacaaatulaa ngeeaanaitu am lafu kitu kingine chatano you need to learn from it yaani kwa namna yoyote ile unatakiwa ujifunze kupitia hilo swala In any case yaani hata mahusiano ma yako mengine au the next relationship usifanye mistake. basi lazima ujifunze kupitia hiyo breakup yn ambayo imetokea kwa hicho kipindi so kama unahitaji ku baada ya kuacha ama kuachwa lazima ujifunze kitu kupitia hiyo breakup yenu au breakup ilitokea kwenye mazingira gani ilikuwaje so ukijifunza ni nini ambacho kimekufanya u au ni kitu gani ambacho kimefanya uwacho kwenye hayo mahusiano yenu ukajifunza kitu hapo basi itakuwa ni rahis wewe na maisha yako mengine mm, ilikuwa swala tano lakini swala la sita pia ili uweze ku move on na maisha yako baada ya kuachwa picture yourself on najua eh? ebu jiangalie kwanza mwenyewe just say yourself you deserve better you know? mtu kwa sababu umeachwa umeumizwa basi yani, umekuwa kama i say so you need to yourself ili hata yeye kama atakuwa bado anaendelea kukuona ajue mm, hapa kwa kweli sijui nilipotea au nilifanya maamuzi ya aina gani kwa hiyo you you know you deserve so much better. so unaweza ukakaa mwenyewe ukafikiria jinsi gani ulivo na nini na nini alafu ukiendelea kufanya mambo mengine kwa hiyo hata yee mwenyewe atakavokuwa anakuona au pengine anaweza hata akajutia kwa nini alikuacha hiyo ni namba st lakini pia namba saba you can focus on na hicho ndio kitu kizuri yani ukishakuwa umeachwa kwa sababu hakuna mtu mwingine tena ambaye atakua kwa ajili ya kukuangalia wewe maana mtu ambaye ulikuwa unategemea au anakuangalia wewe ndo huyo tayari ameshakuacha lakini pia namba nane kwenda haraka ili kidogo nizimalize zote namba nane, get out of there. jiondoe kabisa kwenye yale mazingira ya huyo mtu itakusaidia wewe takusadia yyota eacaa a mtu mbae anaaca kuna ile hali flani hata ukimona kambalie unastukan kama bado kuna mapenzi fulani yapo ndani ya moyo wako kwa hiyo kama utahitaji on you get out of there yaani tengeneza yale mazingira ambayo yatakufanya wewe hauwezi kumuona yeye wala yeye hawezi kukuona kwa namna yoyote ile you can keep busy yourself ili mradi tu usionane na yeye au pengine usionekane yale mazingira ambayo mnaweza mkaonana au ikatokea mkafanya kitu chochote kile hiyo ilikuwa ni namba nne lakini namba tisa take it nice and slow unajua kila kitu natakiwa ukubaliane yaani kila kitu kinavyokuwa kinatokea usichukulie kama ni kitu kibaya kwako vitu vingine vinatokea kwa kwa nia nzuri tu kwa lengo nzuri tu ila kwa sababu wewe uko na zile mtion za za za, za za za hayo mahusiano yenu take it bad no chukulia kwamba ni jambo la kawaida chukulia kwamba ni kitu kizuri and maybe kuna kitu ambacho kimeepushwa kupitia hayo mahusiano yenu so you better take it nice na iwe slowly. usi iweusifosi ile kuachana ni yani usifosi ile ku, ku, ku, kuondokana na hayo mazingira na ukasema una move on no kuna mtu mwingine anaweza akajaribu kufanya hivo akaenda ile ndo wadada wa wengi tunapenda ile mtu unapaniki una unakuwa na asira yani mara umejikuta umeungikia tena kwenye mahusiano mengine yni hivyo n yani. so kama unahitaji ku nice, kama ni kitu kizuri tu ambacho kimetokea th endelea kufanya mambo yako taratibu taratibu hukukiwa una msahau yeye aliyekuwacha ama uliyemuacha lakini pia namba kumi an hea jamani sio kila mtu unayeonana naye basi anafanana na yule uliachana naye tunatabia kukompea vitu yani kwamba kwa sababu mtu fulani niliachana naye alikuwa na moja mbili tatu basi hata mtu anaaza kukompea sijui nani nanini wadada tunayosana hiyo kwahiyo On your life lazima tu usipende kugenei vitu yani usipende kulinganisha vitu huku yani vile vya mtu wakule unavileta huku unaviletahuuiltaao wiy Oh, do not compare anybody with anybody kwa hiyo unatakiwa kulijua hilo hayo ni baadhi ya mambo ambayo unaweza ukaya- ukayafanya kwa ajili tu ya on after After breakup au uka, uka, ukafanya hi, hayo ni baadhi ya mambo ambayo unaweza ukayafanya baada ya kuwachwa ama kuachana na mtu ambaye umemzoea, mtu ambaye ulikuwa ulikuwa umemzoea umempenda unaweza ukavifanya hivyo vitu lakini kwa kuongezea tu vitu vingine vzidaa leo nilikuwa nimekuandalia tu hayo mambo kumi ambayo unaweza ukayafanya baada ya ili umvoni na maisha yako lakini kwa kuongezea tu vitu vingine if you are working yaani kama hupo kazini ubeta ukawa bis zaidi na kazi yako au ukawa umet zaidi kwenye kazi yako ili mradi tu kupotezea yale mambo ambayo yametokea hapo katikati kwa wewe na yule mtu ambaye uliku nampenda na kitu kingine ambacho unaweza ukakifanya kwa, kwa kuongezea jitahidi usi, usipende kujaisolati yani ukakaa ile peke yako peke yako bila watu jitahidi kuwa unachangamana na watu ili kukuepusha kwenye ule msongo wa mawazo kwamba umeachana na mtu fulani itakusaidia kidogo umepita huku umekutana na stori umekutana na mtu kakupikisha stori mtu kakutania au umekutana na watu wakakupa madini kuhusu labda maisha au kuhusu vitu vinginevyo kwa hiyo jitahidi usijaot jitahidi kuchangamana na watu ili mradi tu ukapata muda wa kubadilishana mawazo na watu wengine na kitu kikubwa zaidi kama ni mfanyabiashara so you better focus kwenye biashara yako na pengine huo ndio muda ambao wa, ndo muda mzuri wa more profit kwa sababu tu haupo na yule mtu maybe ambaye alikuwa nakupotezia muda so unaweza ukazingatia hivo vitu na kama unahitaji kweli on ukizingatia hivyo vitu ukavifuata kwa usahihi amshu sure, umuvo ni ndani ya muda mfupi sana hata kama sio rahisi lakini utakuwa umepiga hatua moja au nyingine mfano mdogo tu ulikuwa unapoteza muda na yeye muda mwingi umemganda yeye muda mwingi mmegandana lakini pale anapokuwa amekuacha au pale ambapo unakuwa umeachwa ukaamua sasa U, u, u, utulie alafu ustiki tu kwenye biashara zako ama ustik tu kwenye kazi yako unaweza ukajikuta yani unaingiza more profit mpaka ukasema oh myo ilikuaje kwaje mpaka nilikuwa napoteza muda badala yake nimefanya vitu vya msingi jamani leo nilikuwa nimekuandalia hivo jinsi gani unaweza uka natumaini utakuwa umejifunza au kuna kuna kuna kitu umekipata na kama kuna vingine ulikuwa basi kuna vitu vile kingine ambacho langu ni ni wema Zuberi, usisahau hilo karibu tena tukutane jumatano ambapo ni siku ya topic. hii ndio akialanu baa ttane umatano man matano Hello, my How was your How did you spend your mm, leo ni jumamosi nyingine tena ambayo ni jumamosi yetu ya kwanza kabisa ambapo nilikuahidi kwamba ntakuwa na tips ama ntakuwa nakuletea madini kuhusiana na vitu mbalimbali mbali. basi leo kwa kuanzia tu nataka tuyajue mambo machache ambayo mtu anatakiwa kuyafanya baada ya kuachwa ama kuachana na mtu anayempenda mm, kuna baadhi ya vitu ambavyo nimevipitia na nikaona si vibaya kama ntashea na nyinyi rafiki zangu ambao huwa mnachukua muda wenu kunisikiliza kwa hiyo siku yetu ya leo nitaenda kukwambia vitu ambavyo mtu anaweza akavifanya ili aweze ku move on baada ya kuachwa au kuachana na mtu anayempenda kumbuka tu hii ni room 15 na mimi hosti wako naitwa wema zuberi lakini walio wengi wanapenda tu kuniita wema mm, kwenye hili swala nina mambo kama kumi ambayo unaweza ukayafanya ili tu kuendelea na mambo yako baada ya kuachwa au kuachana na mtu unayempenda jambo la kwanza kabisa unatakiwa ukubaliane na hali halisi so you need to accept the situation kuna kuna kuna kuna mwanamama mmoja nimemnukuu kwenye kuhusiana na hili swala alishawahi kusema kwamba is the key to moving on When a end, na huyu mwanamama anaitwa judith olaf kwa hiyo katika hali tu ya kawaida unatakiwa kwanza ukubaliane na hicho kitu yaani kubaliana na hiyo situeshen ya kuacha au kuachwa au kuumizwa na mtu unayempenda ukishakubaliana tu na hicho kitu kwamba wewe sasa umeachwa unatakiwa kufanya vitu vingine kwa hiyo jambo la kwanza kabisa ili uweze ku move on baada ya kuachwa unatakiwa ukubaliane na hilo swala la kuachwa lakini kitu kingine cha pili jiweke mbali distance yourself. Yani, just distance yourself yourself just kwa huyo mtu ambaye ulikuwa naye yani jiondoe ni yani, jitoe kwenye yale mazingira ya yule mtu ni yani, jitoe kwenye yale mazingira ya uwepo wa huyo mtu ambaye amekuacha kwa hiyo ukishakubali hiyo hali ya kuachwa kitu cha pili ambacho natakiwa kufanya ni yourself wewe mwenyewe tu aja kujiondoa kwenye yale mazingira sasa ushajua kwamba umeachwa basi epukana na hayo mazingira ya kuwa karibu na huyo mtu na kitu kingine cha tatu kitu kingine cha tatu ambacho unaweza ukafanya ili uweze ku ni kuacha kuongea naye yeye mwenyewe unajua pale unapokuwa mtu umeshapenda ni ngumu sana kukubaliana na hali lakini ukishakubaliana na hiyo hali alafu mwenyewe ukajiweka mbali alafu kitu kingine cha chatatu ambacho atakiwa kufanya ni kuacha kuongea na yeye kwa sababu hata misehemo yetu ile ya kawaida kama ukiendelea kuwasiliana na ex wako wewe au kuwasiliana na mtu ambaye tayari alishakuumiza sizani kama unaweza ukamuvoni kwa namna yoyote ile kunakuwa na yale mazingira ya kama kutakana fulani hivi na kama sio kutakana basi bado utakuwa kama unamwekea akilini hivi kwa hiyo kama ukiisha kubaliana na hiyo hali ya kuachana naye ukan achana kabisa kumwongelea huyo mtu wako kwa mazingira ya aina yoyote yale hilo ni swala la tatu lakini pia swali la swala la nne pia tunasema kwamba ili uwezi kumwovoni kwenye maisha yako baada ya kuachwa basi acha kumlaumu mtu aliyekuacha ama tunaweza the game yani like, oh, ili kumlaumu annaaayataacaangeeaanavitu ama au kitu, kitu kingine chatano you need to learn from it yaani kwa namna yoyote ile unatakiwa ujifunze kupitia hilo swala any case yaani hata mahusiano ma yako mengine au the next relationship usifanye mistake. basi lazima ujifunze kupitia hiyo breakup yn ambayo imetokea kwa hicho kipindi so kama unahitaji ku baada ya kuacha ama kuachwa lazima ujifunze kitu kupitia hiyo breakup yenu au breakup ilitokea kwenye mazingira gani ilikuwaje so ukijifunza ni nini ambacho kimekufanya u au ni kitu gani ambacho kimefanya uwacho kwenye hayo mahusiano yenu ukajifunza kitu hapo basi itakuwa ni rahisi wewe on na maisha yako mengine mm, ilikuwa swala tano lakini swala la sita pia ili uweze ku move on na maisha yako baada ya kuachwa yourself on najua ebu jiangalie kwanza mwenyewe just be yourself yani you you know? mtu kwa sababu umeachwa umeumizwa basi yani umekuwa kama i say. So you need to ili hata yeye kama atakuwa bado anaendelea kukuona ajue mm, hapa kwa kweli sijui nilipotea au nilifanya maamuzi ya aina gani kwa hiyo you you know you deserve so much better. so unaweza ukakaa mwenyewe ukafikiria jinsi gani ulivo na nini na nini alafu ukiendelea kufanya mambo mengine kwa hiyo hata yee mwenyewe atakavokuwa anakuona au pengine anaweza hata akajutia kwa nini alikuacha hiyo ni namba st lakini pia namba saba na hicho ndo kitu kizuri yani ukishakuwa umeachwa kwa sababu hakuna mtu mwingine tena ambaye atakua kwa ajili ya kukuangalia wewe maana mtu ambaye ulikuwa unategemea au anakuangalia wewe ndo huyo tayari amesha kuacha so lakini pia namba nane kwenda haraka ili kidogo nizimalize zote Kwayo namba nane, get out of there. Yani jiondoe kabisa kwenye yale mazingira ya huyo mtu itakusaidia wewe takusadia yyotaa meacaa na mtu ambae naenda aekuaca an yani kuna ile hali flani hata ukimona kwambalile unastukani yani kama bado kuna mapenzi fulani yapo ndani ya moyo wako kwa hiyo kama utahitaji on you get out of there yaani tengeneza yale mazingira ambayo yatakufanya wewe hauwezi kumuona yeye wala yeye hawezi kukuona kwa namna yoyote ile you can keep busy yourself ili mradi tu usionane na yeye au pengine usionekane yale mazingira ambayo mnaweza mkaonana au ikatokea mkafanya kitu chochote kile hiyo ilikuwa ni namba nane lakini namba tisa take it nice and slow unajua kila kitu natakiwa ukubaliane yaani kila kitu kinavyokuwa kinatokea usichukulie kama ni kitu kibaya kwako vitu vingine vinatokea kwa, kwa nia nzuri tu kwa lengo nzuri tu ila kwa sababu wewe uko na zile mn za, za, za, za, za, za hayo mahusiano yenu take it bad no chukulia kwamba ni jambo la kawaida chukulia kwamba ni kitu kizuri and maybe kuna kitu ambacho kimeepushwa kupitia hayo mahusiano yenu so you better take it nice na iwe slowly. usi usifosi ile kuachana yni usifosi ile kuondokana na hayo mazingira na ukasema una move on no kuna mtu mwingine anaweza kajaribu kufanya hivo akaenda ile ndo wadada wa wengi tunapenda ile mtu unapaniki una unakuwa na asira yani, mala umejikita umeungikia tena kwenye mahusiano mengine hiokama yani, yani. so, unahitaji nice. kama ni kitu kizuri t ambacho kimetokea endelea kufanya mambo yako taratibu hukukiwa una msaau yeye aliekuacha ama uliyemuacha lakini pia namba kumi an hea jamani sio kila mtu unayeonana naye basi anafanana na yule uliachana naye tunatabia kukompea vitu yani kwamba kwa sababu mtu fulani niliachana naye alikuwa na moja mbili tatu basi hata mtu anaanza kukompea sijui nanini nanini wadada tunayo sana hiyo kwahiyo on your life lazima tu usipende kugeneli vitu yani usipende kulinganisha vitu huku yani vile vya mtu wakule unavileta huku unavileta una huunviletahano una goo kwyo if you need to, to, to moyolifa <coughs> Oh, do not compare anybody b bo kwa hiyo unatakiwa kulijua hilo hayo ni baadhi ya mambo ambayo unaweza ukaya- ukayafanya kwa ajili tu ya on after After breakup au uka, uka, ukafanya hi, hayo ni baadhi ya mambo ambayo unaweza ukayafanya baada ya kuwachwa ama kuachana na mtu ambaye umemzoea, mtu ambaye ulikuwa ulikuwa umemzoea umempenda unaweza ukavifanya hivyo vitu lakini kwa kuongezea tu vitu vingine vzidaa leo nilikuwa nimekuandalia tu hayo mambo kumi ambayo unaweza ukayafanya baada ya ili umvoni na maisha yako lakini kwa kuongezea tu vitu vingine if you are working, yaani kama huko kazini ubeta ukawa bis zaidi na kazi yako au ukawa umet zaidi kwenye kazi yako ili mradi tu kupotezea yale mambo ambayo yametokea hapo katikati kwa wewe na yule mtu ambao uliko nampenda na kitu kingine ambacho unaweza ukakifanya kwa, kwa kuongezea jitahidi usi, usipende kujaisolati yani ukakaa ile peke yako peke yako bila watu jitahidi kuwa unachangamana na watu ili kukuepusha kwenye ule msongo wa mawazo kwamba umeachana na mtu fulani itakusaidia kidogo umepita huku umekutana na stori umekutana na mtu kakupilisha stori mtu kakutania au umekutana na watu wakakupa madini kuhusu labda maisha au kuhusu vitu vinginevyo kwa hiyo jitahidi usijat jitahidi kuchangamana na watu ili mradi tu ukapata muda wa kubadilishana mawazo na watu wengine na kitu kikubwa zaidi kama ni mfanya biashara so you better focus kwenye biashara yako na pengine huo ndio muda ambao ndio muda mzuri wa kumake more profit kwa sababu tu haupo na yule mtu maybe ambaye alikuwa na muda so unaweza ukazingatia hivyo vitu na kama unahitaji kweli ku ukizingatia hivyo vitu ukavifuata kwa usahihi amshu sure umuvo ni ndani ya muda mfupi sana hata kama sio rahisi lakini utakuwa umepiga hatua moja au nyingine mfano mdogo tu ulikuwa unapoteza muda na yeye muda mwingi umemganda yeye muda mwingi mmegandana lakini pale anapokuwa amekuacha au pale ambapo unakuwa umeachwa ukaamua sasa utulie alafu ustiki tu kwenye biashara zako ama ustiki tu kwenye kazi yako unaweza ukajikuta yani unaingiza more profit mpaka ukasema oh myo ilikwaje kwaje mpaka nilikuwa napoteza muda badala yake nimefanya vitu vya msingi jamani leo nilikuwa nimekuandalia hivo jinsi gani unaweza on after a breakup natumaini utakuwa umejifunza au kuna kuna kuna kuna kitu umekipata na kama kuna vingine ulikuwa basi basi vitu vile ambavyo kingine ambacho nimekuongezea jina langu ni wema zuberi usisahau hilo karibu tena tukutane jumatano ambapo ni siku ya topic. Hii, ndiyo, tips, weekend cult, weekend ya hii ndio una kit kiata aalnaatane umatano n atao E bwana leo ni jumatano jumatano nzuri kabisa natumaini kila mmoja yuko poa na anaendelea vizuri na mambo yake basi katika jumatano yetu ya leo kuna kitu kidogo ambacho kimed sana kwenye mitandao na nikaona si, si, si, si vibaya kama na sisi tukapata nafasi ya kujadili hicho kitu ambacho kilikuwa kina muhusu mwana dada mmoja kutoka katika chuo cha ifm kupitia zile Video na picha zake za utupu ambazo zimevuja mitandaoni kwa hiyo nikaona ni, ni bora au si vibaya kama nasisi tutapata muda wa kujadili je hivi vitu vinakuwa vinatokeaje tokeaje yani inafikia hatua mpaka mtu picha zako za utupu zinakuwa zinavuja na unakuwa umezichukua kwa maana ipi ama klipu ya uchi unakuwa ume I- rekodi kwa maana ipi au pengine nia yako ilikuwa ni nini hasa mpaka ukafanya hivyo vitu hivi vitu huyu dada sio mtu wa kwanza kutokewa na hicho kitu tushaona na watu wengi ambao mara nyingi unakuta picha zao za utupu ama kriu zao za, za za za za mambo ya faragha zinavuja zina, zina sasa kidogo nikajaribu kuweka kama topiki ili tupate kuangalia je ni watu wanachukuliaje hili swala la hizo picha za utupu ama pengine hizo kripu za faraga ambazo zinakuwa zinavuja zina kwa hiyo topiki yetu ilikuwa imekaa kwa mundo huu wapa kupitia sasa kulingana na ile ishu ambayo sasa imekuwa imekitrendi sana kwenye mitandao hizi siku mbili tatu hiyo nikaona niulize hivi kuna maana gani kumtumia mpenzi wako picha za utupu na je hayo ni mapenzi ya kweli na kitu gani hasa ambacho unahisi kinamfanya mtu waka, akawa naomba zile picha za utupu anakuwa na maana gani na mpaka unafikia hatua ya kukubali kumtumia zile picha za utupu na wewe pia unakuwa umelichukuliaje hilo swala basi nilipata muda wa kujadili na watu wawili watatu kupitia hiyo topiki na haya yalikuwa ni bahadhi ya majibu ya watu tofauti tofauti kuhusiana na hiyo tpi jamani topiki kidogo iliendaenda kuna watu ambao nao kwa muda mrefu sana kuhusiana na hiyo topiki kwa mfano huyu anasema hakuna maana yote zaidi ni kujitoa ufahamu tu hebu imajii mtu anajitoa ufahamu kutuma jamani seizi tupo ulimwengu wa ulimwengu wa utandawazi sijui tunasema we can say that lakini sasa mpaka ina, inakuja inafikia hatua mtu nakubali kweli kutuma picha zako za utupu unamwamini vipi huyo mtu jamani yaani unamwamini kiasi kiasigani yaani umefikia kwenye mahusiano ya namna na gani ambayo unaweza ukamwamini mtu mpaka ukamtumia uka na picha zako za utupu ama uka tendo la faraga kweli mtu unarekodi unakuwa unahitaji nini hasa unahitaji kumbukumbu ya kitu gani au unataka kujijua wewe ni mtu wa aina gani mpaka ukaamua uka sasa kwamba urekodi hilo tukio hivi <coughs> na unapata naunapatau muda yani wa kufanya hayo mambo yaani yni ujasiri wa kurekodi tukio iliotukio unautoa wapi hauna hisia wewe au unakuwa metumekuchana na umekutana ume, ume na mtu ambaye hakunini vizuri labda mpaka unapata na muda wa kurekodi hizo kl kwa hiyo kwa upande wa huyu anasema ni kwamba hamna maana yoyote ni vile tu watu ambao wanapenda kujitoa ufahamu na kufanya mambo ya aina hiyo kwa hiyo hakuna maana yoyote ya kumtumia mpenzi wako ama bae wako picha za utupu <coughs> huyo ni mtu wa kwanza lakini kuna mtu wa pili yeye alisema kwamba hakuna maana huo ni ni uzuzu kabisa mwanamke hata semu yako nyeti mumewa harusiwi kuipiga picha <coughs> labda kama ni matangazo kwamba tufanye kama hiyo ni biashara sasa unafanya biashara ya matangazo hyu mwenzetu mpaka ukafikia hatua ukajimanua wa ukataka na kupiga hizo picha pengine na, na kumtumia ani mimi sijajuani kwa nini sizani si, si kama ladies wanakuwa ona, wapo kwenye hili swala la kuomba kutumiwa picha ya utuku na mpenzi wake lakini ilisuala lipo sana kwa wanaume yani sijui anakuwa na maana gani unakuta mtu yupo kabisa na anaomba ana umtumie picha ya utuku wako mapenzi ya minoga kuchati mahaba nini baadaye tunaanza kuombana na picha za utuku na kwa sababu hupo kwenye hilo dimbwi umechazama na kama picha siu ndo utakua umependwa zaidi ama ndo umemisiwa zaidi sasa I don't know why. kwa hiyo kwa huyu wanasema huo ni uzusu jamani tuacheni ujinga wakati mwingine ni kwa upande wake yeye lakini pia nina kment nyingine hapa <coughs> ahii ni hadiimeiogopa maana kidogo mtu alie ment hii ak like, oh mwingine sasa huyu hapa ananiambia mmm, mapenzi ni mfurulizo wa matukio sirii za kupendeza kwa hiyo samtime sio poa sawa inapotokea ishu kama hii za huyo dada wa fm lakini wakati mwingine vijimambo kama hivyo ndio vinaongeza hamasa tatizo ni mambo yanapobadilika wengi tunashindwa kuhendwoi jamani jamani jamani jamani si tuzidishie mahaba mpaka tukafanya huo upumbavu ana mwisho wa siku kliu kama hizi ziki, zikivuja za mtoto akiume uwaga hakuonekani kama kuna shida lakini kwa mtoto wa kike ais yani ni kudhararika kwa hali ya juu yani ni utashushiwa heshima wewe utatukana matusi wewe yaani adhefu kama mwanaume hana nyeti ila mtoto wa kike tu ndo una hizo nyeti ambazo sijui ni kwanini, yani kwa nini yani sijui kwa hiyo ndio hivyo jamani huyu ni kwa upande wake hiyo na nasema aliendelea akasema hivo ila nasikia mbona hizo zinazo tendi zimevujishwa na rafiki wake wa kike wa huyo mtoto wa kike na mtu mpaka hivi kweli mimi jamani rafiki yangu jamani wendikanivujishie vidio ama picha zaaina hiyo weni rafiki kweli au ulikuwa unataka nini au palikuwa na makubaliano na ha and maybe kwa sababu hapa na mtu ameniambia hivi wakati mwingine unaweza kuta yenyewe imeamua kuji kupata umaarufu ili waongezeke sababu haonekani hata kujali mademu a mjini akilizao wanazijua wenyewe jamani kani wangapi tumezaliwa mjini haya mambo tunayafanya na sitaki kuamini kwamba watoto waliozaliwa mjini tunafanya mambo vipi vipimii nikasema kama si watoto ile ni wale tu wengine ambao wametoka huko na ulimbukeni wao wanaona kama mayb mafuta ameanza kupaka kidogo na nawili nanawili ndnaaza kutupia upuuzi kama huu kwa hiyo sijui lakini ni kwa upande wako ma watakuja watuue jamani na watakuja wawaue kwa wale ambao mnawataka sponsors na pia hiyo pesa itafute basi kwa uhalali kama unaipenda sana pesa picha za utupu kesho nakishokutwa kuna kuzaa jamani kunakuwa na mtoto kunakuwa na ndoa unakuja mambo kama aya nafanya ukashindwa kufanya vitu vya msingi lakini pia yako mwenyewe ya kazi unaona kila sehemu mfano kama, kama udada tayari ni mwanafunzi anategemea zimeshazaga amsingi aini a kuaibiaako menye akai kama wanafunzaaayotakao hana tabia za kimalaya hana tabia zile zile lakini kupitia tu na hizo picha zake za tuu zinaweza zikamfanya mtu akakosa kazi haya hmm. hapa nina komenti nyingine naona watu walikuwa na komenti yani ile ni very e yani mtu anaongea kwa hisia kana kwamba o oh, jamani na komenti nyingine hapa ni ya mkaka anasema ni ujinga na kukosa kujitambua msionage mna ya... yote ya kutuamini picha za utuku huyu ni mkaka yaani e, unaonaje na anasema kabisa nj unatuamini vipi mpaka utumie picha kwa zako za utupi hiyo tujue kwamba kwamba enjoy. they enjoying us. Trust me. kwa sababu kama huyu ni mkaka mba, tumisune, kucha, mana, ni na anasema kwamba tu msine tunaomba hizo picha lakini mimi hakika mwanaume ambaye anampenda mwanamke wake na anamthamini na anajua kabisa huyu ni anamke ndoto zake hawezi kumfanyia vitu kama hivyo hawezi hawezi picha za utupu. Hawezi kukubali kumrekodi mwanamke wake kipindi cha vitu haviwezi kutokea lakini wale wanaume ambao ni nijanajana ni mwanaume n anapenda naakishaona tu mwanaume ana hizo tabia za kuomba zakuomba no a au mwanaume ambaye anakupenda hawezi akakuomba vitu vya aina hiyo badala yake yeye hata akiona picha ambayo pengine umevaa sijui nini au nini paja lote nje nazani atakuwa ni mtu wa kwanza kukukaribia ama kuku, kukataza kufanya vitu kama hivyo kwahiyo hivyo huyo ni mwingine mkaka wa pili et zilikuwa nyingi alafu ziko very sensitive mpaka na zingine hata kuzisoma huyu mwingine anasema yawezekana huyo mtumiaji wa hiyo yeye anaamini lakini kwa mimi siamini kama ndo mapenzi ya kweli na anasema kwamba wangapi tuna wapenzi lakini hatuposti je yeah. ndo kusema hatuna mapenzi ya kweli jibu ninso no. jaribuni kujiheshimu jamani huyu hii pia ni ment ya mkaka na anasema kabisa tujaribu kujiheshimu hebu tuchukulie tuchukue, tuchukue tuchukue time tuklituchukue mimi nimegamia me, ni upande wa kwa sababu sisi ndio watu ambao tumekua tukiomba picha mi mwenye ni, ni miongoni kuna mahusiano ambao nilishaikupitia yaani mtu nilish kabisa amekung'ang'ana anahitaji picha yako ya kwa ya ya nini kazi gani hiyo jamani. jamani jamani wanaume mbili aya aaaaomembili zamwisho i huyu hapa anasema hamna maana yoyote kwani hizo picha mtu ukimtumia zina faida gani labda ni ushenzi tu na kuzalilishana maana ukiona mtu anaomba picha hizo ana nia ya kukudhalilisha sio kingine maana ataonyesha marafiki zake tu hayo sio mapenzi kabisa na hiini kometi kutoka kwa mkaka nani katika hili nimepata komenti nyingi za wakaka and i know wadada tumeshindwa wengi kukomenti huenda ni miongoni mwa watu ambao uatunafanya hivyo vitu you are sending b jamani this is kwa hiyo wakaka ndo nimeona wanatirilika sana na najua wanatililika sana kwa sababu wao ndio wanaotumiwa hizo picha i say jamani kkk nimesema nakusomea kusomea mbili za mwisho this is the ratment kupitia kwa maybilavisan dini anaambia hamna hayo siyo mapenzi ya kweli kama umeachana na mpenzi wako kwa ugomvi au kwa shari haina haja anasema haina haja ya kuvujisha video au picha za utubu huo ni uzarilishaji na matumizi mabaya ya akili yaani akili ya yako mwenyewe ile nakuendesha kufanya vitu vya kupuuzi na wewe mtu ambaye uliomba picha hizo kwa mazuri mengine pengine uliomba hizo picha kwa mazuri maybe ulika mona girlfriend wako au girlfriend wako kwa muda mrefu ukaona ni bora ukamwona kwa hiyo njia h kwanini tukiachana uzipoi uzi, uzi, uzi, uzi, uzi, uzi hizopicha unakuwa na maana gani na unakuwa umemkomoa mimi kwa kwa maana hipi yani labda eh, jamani hebu tujaribuni kuwa na utu kiachana sawa tu kuna mtu alisema kuna ile ya kujitoa ufahamu umejitoa ufahamu basi mwenzio ambayo mejitoa ufahamu wee mwingine ambae unaakili timamu ambao mezipokea hizo picha basi zihifadi kuna haja gani ya we kwa kwa ya hizo picha uliomba awkuz hizopicha ulimba ya kufanyia mambo yako jamani wakaa hata kama sisi tunakosea lakini hata kama tumeachana kwa mabaya amabayamimi kunivujishia picha au kumvujishia mtu au hizo ambazo lika mnarekodi na mimi nikwambieni tu kweli kama, kama kabisa wewe kaka unapata nguvu ya kumrekodi bebi wako kipindi cha faraga we ujui kitu yamna unachokijua kwa sababu uwezi ile tukio kwanza ni la faraga unaenda unenda unapata wapi huo muda kama sio shughuli imekushinda unapata wapi huo muda jamani nakera mjue leo nime nimekereka kweli lakini komenti nyingi nimeziona sana sana zimekuwa ni za wakaka ni yani, wadada kwenye hili walio comment, if not Only, people, only two ladies basi ni watatu lakini komenti zingine zilizokuwa na kusomea ni za wakaka kwa hiyo ladies tuna mda wa kujirekebisha jamani tujirekebishe yani kama utaisikia hii na kama umeiangalia au ume umebahatika ume kuona ile ambao inasambaa mitandaoni ama picha za yule dada jionee huruma mtoto wa kike hebu kaa utafakari kesho naksouta kuna familia ukiachana na familia zetu ambazo nyumbani ukiachana na wazazi wetu kuna familia ile mwenyewe wanao generation I say, I'm done today. I was like oh my God. Yani, I say, Thank you so le mbayo tatakiakujena wenyeeaelezale mbaoutachukua mda wakuiskiliza hii najua itakukela pengine kulingana na vile leo nikanaongia kwahisia kwa, kwa sababu kwa ni kitu ambacho kimeumiza wengi na mimi ni kama mwanamke pia thank you so much see niwemia on... anyuso mch u asadaybb