bwana leo ni jumatano jumatano nzuri kabisa natumaini kila mmoja yuko poa na anaendelea vizuri na mambo yake basi katika jumatano yetu ya leo kuna kitu kidogo ambacho kimetrend sana kwenye mitandao na nikaona si, si, si, si vibaya kama na sisi tukapata nafasi ya kujadili hicho kitu ambacho kilikuwa kilikua mwana dada mmoja kutoka katika chuo cha ifm kupitia zile vidio na picha zake za utupu ambazo zimevuja mitandaoni kwa hiyo nikaona ni, ni bora au si vibaya kama na sisi tutapata muda wa kujadili je hivi vitu vinakuwa vinatokeaje tokeaje yani inafikia hatua mpaka mtu picha zako za utupu zinakuwa zinavuja na unakuwa umezichukua kwa maana ipi ama klipu ya uchi unakuwa ume I- rekodi kwa maana ipi au pengine nia yako ilikuwa ni nini hasa mpaka ukafanya hivyo vitu hivi vitu huyu dada sio mtu wa kwanza kutokewa na hicho kitu tushaona na watu wengi ambao mara nyingi unakuta picha zao za utupu ama kriu zao za za, za, za za mambo ya faragha zinavuja zina, zina sasa kidogo nikajaribu kuweka kama topiki ili tupate kuangalia je ni watu wanachukuliaje hili swala la hizo picha za utupu ama pengine hizo kripu za faragha ambazo zinakuwa zinavuja zina kwa hiyo topiki yetu ilikuwa imekaa kwa muundo huu hapa kupitia sasa kulingana na ile ishu ambayo ssaekuwa imekitrendi sana kwenye mitandao hizi siku mbili tatu kwa hiyo nikaona niulize hivi kuna maana gani kumtumia mpenzi wako picha za utupu na je hayo ni mapenzi ya kweli na kitu gani hasa ambacho unahisi kinamfanya mtu waka, akawa naomba zile picha za utupu anakuwa na maana gani na mpaka unafikia hatua ya kukubali kumtumia zile picha za utupu na wewe pia unakuwa umelichukuliaje hilo swala basi nilipata muda wa kujadili na watu wawili watatu kupitia hiyo topiki na haya yalikuwa ni bahadhi ya majibu ya watu tofauti tofauti kuhusiana na hiyo hiyoti jamani Aa, topiki kidogo iliendaenda kuna watu ambao nao kwa muda mrefu sana kuhusiana na hiyo topiki kwa mfano huyu anasema hakuna maana yote zaidi ni kujitoa ufahamu tu hebu imajini mtu anajitoa ufahamu kutuma jamani sezi tupo ulimwengu wa ulimwengu wa utandawazi sijui tunasema we can say that lakini sasa mpaka ina, inakuja inafikia hatua mtu nakubali kweli kutuma picha zako za utupu unamwamini vipi huyo mtu jamani yani unamwamini kiasi gani yani umefikia kwenye mahusiano ya namna na gani ambayo unaweza ukamwamini mtu mpaka ukamtumia uka na picha zako za utupu ama uka la tdolafaraa kweli mtu unarekodi unakuwa unahitaji nini hasa unahitaji kumbukumbu ya kitu gani au unataka kujijua wewe ni mtu wa aina gani mpaka ukaamua uka sasa kwamba urekodi ilo tukio hivkeli <coughs> nawezekana na huo muda yani wa kufanya hayo mambo yni ujasiri wa kurekodi liotukio nautoawapi hauna hisia wewe au unakua eumekuchana na, na mtu ambaye hakunini vizuri labda mpaka unapata na muda wa kurekodi hizo kwa hiyo kwa upande wa huyu anasema ni kwamba hamna maana yoyote ni vile tu watu ambao wanapenda kujitoa ufahamu na kufanya mambo ya aina hiyo kwa hiyo hakuna maana yoyote ya kumtumia mpenzi wako ama bae wako picha za utupu <coughs> huyo ni mtu wa kwanza lakini kuna mtu wa pili yeye alisema kwamba hakuna maana huo ni ni uzuzu kabisa mwanamke hata em yako nyeti mumewa harusiwi kuipiga picha <coughs> labda kama ni matangazo kwamba tufanye kama hiyo ni biashara sasa unafanya biashara ya matangazo hyo mwenzetu mpaka ukafikia hatu ukajimanua wa ukataka na kupiga hizo picha pengine na, na kumtumia ani mimi ni kwa nini sizani si, si kama wanakuwa wapo kwenye hili swala la kuomba kutumiwa picha ya utuku na mpenzi wake lakini liswala lipo sana kwa wanaume yaani sijui anakuwa na maana gani nakuta mtu serious kabisa anaomba ana, ana umtumie picha ya utupu wako mapenzi yaminoga kuchati mahaba nini baadaye tunaanza kuombana na picha za utuku na kwa sababu hupo kwenye hilo dimbwi umechazama na kama picha siju ndo utakwa umependwa zaidi ama ndo umemisiwa zaidi sasa kwahiyo kwa hiyo kwa huyu anasema huo ni uzuzu jamani tuacheni ujinga wakati mwingine ni kwa upande wake yeye lakini pia nina koment nyingine hapa <coughs> na hii oment adi nimeiogopa maana kidogo mtu alie ment hii mwingine sasa huyu hapa ananiambia mm, mapenzi ni mfurulizo wa matukio sirizi za kupendeza kwa hiyo samtime sio poa sawa inapotokea ishu kama hizo za huyo dada wa fm lakini wakati mwingine vijimambo kama hivyo ndio vinaongeza hamasa tatizo ni mambo yanapobadilika wengi tunashindwa kuhendwo jamani jamani jamani jamani si tuzidishie maaba mpaka tukafanya huo upumbavu mwisho wa siku kripu kama hizi zikivuja ziki, ziki za mtoto akiume wa uaga hakuonekani kama kuna shida lakini kwa mtoto wa kike i say yani ni kudhararika kwa hali ya juu yani ni utashushiwa heshima wewe utatukana matusi weweni adhfu kama mwanaume hana nyeti ila mtoto wa kike tu ndo una hizo nyeti ambao sijui ni kwa nini yani sijui ahiyo ndio hivyo jamani huyu ni kwa upande wake hiyo na nasema aliendelea akasema hivo ila nasikia mbona hizo zinazo tendi zimevujishwa na rafiki wake wa huyo mtoto wa kike na mtu mpaka hivi kweli mimi jamani rafiki yangu jamani ndkanivujishie vidio ama picha zaaina hiyo weni rafiki kweli au ulikuwa unataka nini au palikuwa na makubaliano na hao and maybe kwa sababu hapa na mtu hivi wakati wakat mingine unawezakuta yenyewe imeamua kuj kupata umaarufu ili waongezeke sababu haonekani hata kujali mademu wa mjini mjini mjini mjini wanazijua wenyewe jamani kwa ni wangapi tumezaliwa haya mambo mambo tunayafanya na sitaki kuamini kwamba kwamba watoto waliozaliwa tunafanya vipi mimi nikasema wa ile ni wale tu wengine ambao wametoka huko na mam wao wanaona kama maybe mafuta ameaza kupaka kidogo nanawili ndnaza kutupia upuuzi kama huu hiyo sijui lakini ni kwa upande wako ma watakuja watuue jamani na watakuja wawaue kwa wale ambao mnawataka wa o na pia hiyo pesa itafute basi kwa uhalali kama unaipenda sana pesa picha za utupu kesho nakishokutwa kuna kuzaa jamani kunakuwa na mtoto kunakuwa na ndoa unakuja mambo kama aya ukashindwa kufanya vitu vya msingi lakini lakini pia yako mwenyewe ya kazi unaona kila sehemu kama kama udada tayari ni Anateke, mikesu, kazi. Hizo ni kampuni hana hana tabia tabia za kimalaya zile kupitia tu zile aka na hizo picha zake za tuu zinaweza zikamfanya mtu akakosa kazi haya hmm. hapa nina komenti nyingine naona watu walikuwa na komenti yani ile ni very e yani mtu anaongea kwa hisia kana kwamba oh jamani na komenti nyingine hapa ni ya mkaka anasema ni ujinga na kukosa kujitambua msionage mna yote ya kutuamini picha za utuku huyu ni mkaka yaani ee, unaonaje na anasema kabisa na unatuamini vipi mpaka ututumie picha zako za utupi kwa hiyo tujue kwamba kwa kwamba enjoy. They enjoy us. trust me kwa sababu kama huyu ni mkaka na anasema kwamba tu msine tunaomba hizo picha lakini you just enjoying you mwana, mimi nina hakika mwanaume ambaye anampenda mwanamke wake na anamthamini na anajua kabisa huyu ni mwanamke wa ndoto zake hawezi kumfanyia vitu kama hivyo hawezi kumomba picha za utupu hawezi kukubali kumrekodi mwanamke wake kipindi cha hivyo vitu havwezi kutokea lakini wale wanaume ambao ni janjajanja n ni mwanaume tu yupo nini ndo anapenda huo huouoi na kwa kwan kishaona tu mwanaume ana hizo tabia za kuomba picha za utupu no mwanaume ambaye anakupenda hawezi akakuomba vitu vya aina hiyo badala yake yeye hata akiona picha ambayo pengine umevaa sijui nini au nini unaonyesha paja lote nje nazani atakuwa ni mtu wa kwanza kukaibia ama ukataza kufanya vitu kama iyo kwahiyo hivyo huyo ni mwingine pili mkakawapili yani, zilikuwa nyingi aafu ziko very sensitive mpaka nashindwa zingine hata kuzisoma Uyumugia, wezekana, huyo mwingine anasema yawezekana huyo mtumiaji wa hiyo yeye anaamini lakini kwa mimi siamini kama ndo mapenzi ya kweli na anasema kwamba wangapi tuna wapenzi lakini hatuposti je yeah. ndio kusema hatuna mapenzi ya kweli jibu ninso no, jaribuni kujieshimu jamani huyu hii pia ni ya mkaka na anasema kabisa tujaribu kujieshimu hebu tuchukulie tuchukue tuchukue time tuklituchukue mimi nimegamia me, ni upande wa kwa kwasababu sisi hizo pitch. ni, ni miongoni kuna mahusiano ambao yaani mtu yani kabisa amekung'ang'ana anahitaji picha picha yako ya ya ya nini ya kazi gani hiyo hiyo ni kwenda kuombea mkopo Paka uniombe za aina jamani umbe, jamani jamani inakera inaboa kweli nakusomea ntamaaaabanakusomea mbili za mwisho ili siwendevu huyo panasema hamna maana yoyote kwani hizo picha mtu ukimtumia zina faida gani labda ni ushenzi tu na nakuzalilishana maana ukiona mtu anaomba picha hizo ana nia ya kukudhalilisha sio kingine maana ataonyesha marafiki zake tu hayo sio mapenzi kabisa na hini t kutoka kwa mkaka nani katika hili nimepata oeti nyingi za wakaka and i wkakan wadada tumeshindwa wengi omenti huenda ni miongoni mwa watu ambao hua wa tunafanya hivyo vitu you are jamani this is stupid things kwa hiyo wakaka ndo ni nimeona wanatirilika sana na najua wanatililika sana kwa sababu wao ndio wanaotumiwa hizo picha i say jamani <laughs> kkk okay, okay, okay, okay. nimesema na kusomea mbili za mwisho this is the mwishon iheastment kupitia kwa maybilabisan dini anaambia hamna hayo sio mapenzi ya kweli kama umeachana na mpenzi wako kwa ugomvi au kwa shari haina haja anasema haina haja ya kuvujisha video au picha za utupu huo ni udharilishaji na matumizi mabaya ya akili yaani akili ya yako mwenyewe ile nakuendesha kufanya vitu vya kifuuzi na wewe mtu ambaye uliomba picha hizo kwa mazuri mengine pengine uliomba hizo picha kwa mazuri maybe maybi girlfriend wako au girlfriend wako kwa muda mrefu ukaona ni bora ukamwona kwa hiyo njia and then kwanini tukiachana uzipoi uzi, uzi, uzi, uzi, uzi, uzi, uzi hizo picha unakuwa na maana gani na unakuwa umemkomoa mimi kwa kwa maana ipi yani labda eh, jamani hebu tujaribuni kuwa na utu kiachana aatu kuna mtu alisema kuna ufamu. Ufamu, basi timama, basi kuna ya kujitoa unail akujitoa faamjitofjita faam mwingine timamu hizo picha ambae unakii mamba mezipokea hizopicha a a n aaani uoaawai i aufanya mamboyaamawaa hata kama sisi uwe tunakosea lakini laii na nyinyi ekeishe hata kama tumeachana kwa mabaya mimi kunivujishia picha au kumvujishia picha mtu au hizo r ambazo lika mnarekodi na mimi nikwambieni tu kweli kama kabisa wewe kaka unapata nguvu ya kumrekodi bebi wako kipindi cha faragha wewe ujui kitu ris yamna unachokijua kwa sababu uwezi ukaekodi ni ile tukio kwanza ni la faraga wee unenda kurekodi unapata wapi huo muda kama sio shughuli imekushinda unapata wapi huo muda jamani nakera mjue leo nimekereka nime kweli lakini komenti nyingi nimeziona sana sana zimekuwa ni za wakaka yani wadada kwenye hili walio comments, if not, only people, only two ladies. basi ni watatu lakini komenti zingine z zinazokuwa na kusomea ni za wakaka kwa hiyo ladies tuna muda wa kujirekebisha jamani tujirekebishe yani kama utaisikia hii na kama umeiangalia au umebahatika ume, ume kuona ile ileambao inasambaa mitandaoni ama picha za yule dada jionee jione uuma mtowakike hebu kaa utafakari kesho na kesho kutwa kuna familia ukiachana na familia zetu ambazo mbazo nyumbani ukiachana na wazazi wetu kuna familia ile mbayo tatoka kujenga mwenyewe utakuja wanao wa Uta was like oh my God. Yani, I say, Thank you so much. kwa yule elezewanaamokauleambayo utachukua muda wa kuisikiliza hii najua itakukera pengine kulingana na vileleo nika naongia kwahisia kwa, kwa sababu kwa ni kitu ambacho kimeumiza wengi na mimi ni kama mwanamke pia thank you you so much see you on i mean niwamia ayomcuasadaybba